Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
இந்தியாவில் போயிங் 737 MAX நாளை இந்தியாவுக்கு வழங்கலாம் – டைம்ஸ் ஆப் இந்தியா

புதுடெல்லி: செவ்வாய்க்கிழமை இரவு இந்தியா உடனடியாக உடனடியாக நிறுத்தி வைக்க உத்தரவிட்டது

போயிங் 737 மேக்ஸ்

. “சிவில் ஏவியேஷன் டைரக்டர் ஜெனரல் (டிஜிசிஏ) உடனடியாக போயிங் 737-மேக்ஸ் விமானங்கள் தரையிறக்க முடிவு எடுத்துள்ளது. அவற்றின் பாதுகாப்பான செயல்பாடுகளை உறுதிப்படுத்துவதற்கு பொருத்தமான மாற்றங்கள் மற்றும் பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்ளும் வரை இந்தத் தளங்கள் அமைக்கப்பட்டிருக்கும். எப்போதுமே, பயணிகள் பாதுகாப்பு நம் முன்னுரிமை. விமானம், விமானம் மற்றும் விமான உற்பத்தியாளர்கள் ஆகியோரை சுற்றியுள்ள கட்டுப்பாட்டு அதிகாரிகளோடு நெருக்கமாக ஆலோசனை செய்து வருகிறோம் “என்று விமான போக்குவரத்து அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

போயிங் 737-மேக்ஸ் விமானங்கள் உடனடியாக தரையிறக்க முடிவு DGCA எடுத்துள்ளது. இந்த விமானங்கள் பயன்பாட்டின் …

– சிவில் விமான போக்குவரத்து அமைச்சு (MOSCA_GoI) 1552413255000

இந்த பொருளை அடிப்படையாகக் கொண்டது

ஸ்பைஸ்ஜெட்

அது 12-13 B737 மேக்ஸ் உடனடியாக தரையிறக்கும். ஐந்து மேக்ஸ்

ஜெட் ஏர்வேஸ்

எத்தியோப்பியன் விபத்துக்களுக்கு முன்னர், சில நேரங்களில், சில நேரங்களில் குத்தகைக்கு எடுக்கப்பட்ட வாடகைக்கு வழங்கப்படாததால் எத்தியோப்பியன் விபத்துக்குள்ளானது.

“போயிங் 737 மேக்ஸ் மூலம் மேலதிக பயணிகளைக் கையாள்வது, அதன் அருகே உள்ள விமான நிறுவனங்கள், இந்த விமானத்தை இந்தியாவின் சர்வதேச வழிகளிலும் பயன்படுத்துவதா என்பதை ஆய்வுசெய்த பிறகு, நிறுத்தப்பட வேண்டும் என்று இந்த உத்தரவை வழங்கியுள்ளோம். அதிகபட்சமாக அதிகபட்சமாக மேக்ஸ் மூலம் அதிகமான அழைப்பை எடுக்க வேண்டும் என்று நாங்கள் ஆய்வு செய்ய வேண்டும்.

ஏராளமான நாடுகள் மற்றும் தனியான விமான நிறுவனங்கள் B737 அதிகபட்சம், சிங்கப்பூர் மற்றும் ஆஸ்திரேலியா போன்ற இடங்களுடனும் B737 Max ஐ ஏறக்குறைய தங்கள் வான்வெளிக்கில் தடைசெய்தன.

சிங்கப்பூர் ஏர்லைன்ஸ் (சி.ஐ.ஏ.) இன் துணை நிறுவனமான சில்க் அய்ர் அதன் மேக்ஸ், ஐதராபாத் மற்றும் பெங்களூரை இயக்க பயன்படுத்தப்பட்டது. “பைலிங் 737 என்ஜி (புதிய தலைமுறை) ஹைதராபாத் மற்றும் பெங்களூரிலுள்ள போயிங் 737 மேக்ஸுக்குப் பதிலாக சில்வெயிர் பறக்கும்.” என்று SIA செய்தித் தொடர்பாளர் ஒருவர் தெரிவித்தார். சிங்கப்பூரின் விமானப் போக்குவரத்து நிறுவனம் “அனைத்து விமானங்களையும் போயிங் 737 MAX விமானம் சிங்கப்பூரில் இருந்து வெளியேற்றுவதை நிறுத்தியுள்ளது.

ஆஸ்திரேலியாவின் சிவில் ஏவியேஷன் பாதுகாப்பு ஆணையம் தற்காலிகமாக விமானத்தை B737 MAX விமானங்கள் பறக்கும் அல்லது ஆஸ்திரேலியாவில் இருந்து நிறுத்திவிட்டது. ஞாயிற்றுக்கிழமையன்று சீனா மற்றும் இந்தோனேசியா எத்தியோப்பியன் B737 மேக்ஸ் விபத்தில் இறந்தபின் 157 பேர் கொல்லப்பட்டனர். Aerolíneas அர்ஜென்டினாஸ் அதன் ஐந்து போயிங் 737 MAX 8 விமானங்களை நிறுவுகிறது, மேலும் எதியோப்பியன் ஏர்லைன்ஸ், ஏரோமெக்ஸிகோ,

கேமன் ஏர்வேஸ்

தென்னாப்பிரிக்காவின் காமெய்ர் மற்றும் தென் கொரியாவின் கிழக்கு ஜெட்.

டி.ஜி.சி.ஏ., திங்கள் இரவு இரவில், இந்த விமானங்களை இயக்க, முறையே இந்த விமானத்தில் 1,000 முதல் 500 மணிநேரங்களுக்கு மேல் விமானப்படை விமானிகளுடன் கேப்டன்கள் மற்றும் இணை விமானிகளை கேட்டுக்கொண்டது. இந்த அறிவுறுத்தலை நிபுணர்கள் கடுமையாக விமர்சித்தனர், ஏனெனில் அவர்கள் தவறான விதிகளான லயன் ஏர் மற்றும் எத்தியோப்பியன் B737 அதிகபட்ச பறக்கும் விமான அனுபவத்தை கொண்டிருந்த விமானிகள் ஆகியவற்றை சுட்டிக்காட்டினர்.

“இது விமானம், அதன் இயக்க அமைப்பு ஒரு கஷ்டம் உள்ளது. விமானம் பறக்க அனுபவம் வாய்ந்த விமானிகள் கேட்டு வெறுமனே பார்த்துக்கொள்ள முடியும் என்று ஒன்று இல்லை. டி.ஜி.சி.ஏ.யின் இந்த முடிவு எந்த அர்த்தத்திலும் இல்லை “என்று B737 மேக்ஸின் மூத்த பைலட் ஒருவர் கூறியுள்ளார். ஒரு புதிய இயக்க முறைமை மேக்ஸ்” அதன் சொந்த ஒரு மனதில் விமானி எதுவும் செய்ய முடியாது. ”