Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
2019 ஃபோர்டு ஃபிகோ இந்தியாவிற்கு அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது – பங்குதாரர்களுக்கு முன்னால் அறிமுகமான ர்ட்லேன்

சீனாவில் மேம்படுத்தப்பட்ட ஃபிகோவை அறிமுகப்படுத்திய பின்னர், ஃபோர்டு இப்போது இந்தியாவில் இதேபோன்றதைத் தொடங்குகிறது. சீனாவில் ஃபிகோவைப் போலவே, 2019 ஆம் ஆண்டு ஃபிகோ இந்தியாவிற்கும் மிகவும் கவர்ச்சிகரமான வெளிப்புற வடிவமைப்பு மற்றும் வசதியான உள்நாட்டளவில் கிடைக்கும். மார்ச் 15 ம் தேதி இந்தியாவில் அறிமுகமானாலும், ஃபோர்டு இந்தியா இன்று கார் வெளியேற்றப்பட்டுள்ளது.

அதன் முந்தைய நிழற்படத்தை தக்கவைத்துக்கொண்டு, புதிய ஃபிகோ ஆஸ்பியர் முகமூடிடன் சில வடிவமைப்பு உறுப்புகளைக் கொண்டுள்ளது. இது குரோம் உச்சரிப்புகள், புதிய ஹெட்லேம்ப் வடிவமைப்பு மற்றும் ஒரு புதிய முன் பம்பர் மற்றும் சுற்று மூடுபனி விளக்குகள் இணைந்து ஒரு பெரிய தேன்கூடு கிரில் உடன் காணப்படுகிறது. புதிய ஃபிகோவும் ஒரு பரந்த விமானம் மற்றும் புதிய பல பேசப்படும் கருப்பு அலாய் சக்கரங்கள் அதன் tailgate போன்ற கருப்பு கூறுகள் கிடைக்கும்.

உள்துறை வடிவமைப்பு ஃபோர்டு ஆஸ்பியர் முகமூடிலிருந்து வடிவமைப்பாளர்களைப் பெறும். இந்த கார் இணைப்புக் கணினியில் ஃபோர்டு SYNC3 உடன் Android Auto மற்றும் Apple CarPlay உடன் 6.5 “மிதக்கும் டிஸ்ப்ளொட்டுடன் புதிய டாஷ்போர்டு அடங்கும். ஆட்டோ காலநிலை கட்டுப்பாடு, பின் defogger, அழுத்தம் பொத்தானை தொடக்க, இரட்டை USB போர்ட்களை மற்றும் கியர் ஷிப்ட் காட்டி அதன் உள்துறை அம்சங்கள் மத்தியில் காணலாம். பாதுகாப்பு அம்சங்களும் 6 ஏர்பேக்குகள், ஏபிஎஸ், ஈபிடி, பிரேக் அசிட் மற்றும் சீட் பெல்ட் ரிஃபையர் ஆகியவற்றின் பின்புறம் நிறுத்தப்பட்ட உணர்கருவிகளுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளன.

முக்கிய மாற்றங்கள் அதன் இயந்திர வரிசையில் காணப்படுகின்றன. ஃபோர்டு ஃபிகோ மாடல் ஃபோர்டு புதிய டிராகன் தொடர் எஞ்சின்களில் இருந்து புதிய 1.2 லிட்டர், 3 சிலிண்டர் பெட்ரோல் எஞ்சின் பெறும். இந்த இயந்திரம் 96 bhp சக்தி மற்றும் 115Nm முறுக்கு உற்பத்தி செய்யும். ஃபோர்டு ஆஸ்பியரில் காணப்படும் 1.5 லிட்டர் டீசல் என்ஜின் மூலம் இது தொடர்ந்து இயக்கப்படும், 99 bhp சக்தி மற்றும் 215 Nm torque ஐ வழங்குகிறது. இயந்திர வரிசையில் ஒரு வேகம் 5 வேக கையேடு மற்றும் ஒரு 6 வேக தானியங்கி கியர்பாக்ஸ் ஆகியவற்றோடு இணைக்கப்படும். துவக்கத்தில் CNG ஸ்டிக்கர்களைக் கொண்ட டெஸ்ட் துருப்புகள், ஃபோர்டு CNG மாறுபாட்டை வழங்குவதைக் குறிக்கின்றன. ஆஸ்பியர் சிஎன்ஜி கடந்த மாதம் தொடங்கப்பட்டது. ஹூண்டாய் கிராண்ட் i10 மற்றும் மாருதி ஸ்விஃப்ட் ஆகியவற்றுடன் 2019 ஆம் ஆண்டு ஃபோர்டு ஃபிகோ தோற்றமளிக்கும். இது நிறுவனம் வரிசையில் ஃப்ரீஸ்டைல் கீழே உட்கார்ந்து.

இந்தியா-ஸ்பெக் ஃபிகோ சீனா-ஸ்பெக் ஃபிகோ போலவே இருக்கிறது.

ஃபிகோவை அறிமுகப்படுத்தியதில், ஃபோர்டு டைண்டரைச் சந்தித்தது. ஃபோர்டு கூறுகிறது, “மார்ச் 15 ம் திகதி இந்தியாவின் முன்னோடிக்கு முன்னதாக, ஃபோர்டு ஃபிகோவின் தனித்துவமான சங்கம், டெய்ண்டருடனான தனித்துவமான தொடர்பும் பிராண்டு மற்றும் அதனுடைய பார்வையாளர்களின் வாழ்க்கையை நம்புகிறவர்கள் ஆகியவற்றை நிரூபிக்கிறது.” Tinder பயனர்கள் ஃபிஃகோ தங்கள் பயன்பாட்டில். அதிர்ஷ்ட வெற்றியாளர்கள் புதிய ஃபோகோ ஃபோகோவுடன் ஒரு வீடியோவில் செலவின-கட்டண தேதி இரவு மற்றும் அம்சத்தை பெறுவார்கள்.

“கூட்டத்தைப் பின்தொடராதவர்கள் மற்றும் தங்கள் சொந்த விருப்பங்களைச் செய்ய புத்திசாலி என்று புதிய ஃபிகோ தயாரிக்கப்படுகிறது. ஃபிகோவுடன் எங்களுடன் தொடர்பு கொள்வது மட்டுமல்லாமல், மிகவும் திறமையான, வேடிக்கையான மற்றும் ஈடுபாடு உள்ள இலக்கு பார்வையாளர்களை அடையவும் டைண்டர் மூலம் நாங்கள் தொடர்பு கொள்கிறோம், “என்று ஃபோர்ட் இந்தியாவின் மார்க்கெட்டிங் துணைத் தலைவர் ராகுல் கௌதம் கூறினார்.

ஃப்ரீஸ்டைலுடன் ஒப்பிடுகையில், ஃபோகோ அனைத்து கருப்பு உட்புறங்களையும், வெற்றுக் கூரையுடன் கிடைக்கும்.

“மக்கள் ஃபாக்கோவை எப்படிப் பார்க்கிறார்கள் என்பதை மறுபரிசீலனை செய்வதற்கு ஃபோர்டு ஃபிகோ உதவி செய்கிறது, அதே நேரத்தில் டைண்டர், உலகெங்கிலும் சந்திக்கும் மக்கள் மற்றும் தேதிகளை மாற்றிவிட்டார். டின்டர் ஜெனரல் Z பிரபலமான கலாச்சார மற்றும் வாழ்க்கை முறையின் ஒரு பகுதியாக மாறியுள்ளார். புதிய அனுபவங்களைத் திறக்க மற்றும் புதிய இணைப்புகளைத் தூண்டுவதற்கு உதவியது இந்த பங்களிப்பு, “என்று டைண்டர் இந்தியாவின் பொது முகாமையாளர் தரு கபூர் கூறினார்.