Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
இந்த க்ளீமைட் சேகரிப்பு பிரேக்அவுட்களைத் தடுக்கவும் சிகிச்சையளிக்கவும் செயல்படுத்தப்பட்ட கரிப்பைப் பயன்படுத்துகிறது – மற்றும் அனைத்திற்கும் $ 8 கீழ் உள்ளது – வணிக இன்சைடர் இந்தியா

உள் பார்வை ஆன்லைனில் ஷாப்பிங் செய்யும் போது நீங்கள் செல்லவும் உதவுவதற்கு தயாரிப்புகள் மற்றும் சேவைகளைப் பற்றி எழுதுகிறது. எங்களுடைய இணைப்புகள் மூலம் நீங்கள் வாங்கும்போது எங்களுடைய கூட்டுப் பங்காளிகளிடமிருந்து ஒரு ஆணையை இன்சைடர் இன்க் பெற்றுக்கொள்கிறது, ஆனால் எங்கள் அறிக்கை மற்றும் பரிந்துரைகள் எப்போதும் சுயாதீனமானவை, புறநிலை.

Every Man Jack ஒவ்வொரு மனிதனும் ஜாக்
  • செயல்படுத்தப்பட்ட கரி என்பது தோல் பராமரிப்பு பொருட்களில் அதிக அளவில் பயன்படுத்தப்படுகிறது என்று ஒரு பிரபலமான இயற்கை பொருளாக உள்ளது.
  • இது இயற்கையாகவே detoxifying, அது உங்கள் துளைகள் இருந்து அசுத்தங்கள் அப்புறப்படுத்துவது பயனுள்ளதாக இருக்கும்.
  • முகம் கழுவுதல் , முகம் துடைத்தல் , உடல் கழுவி , முக துடைப்பான்கள் மற்றும் டியோடரன்ட் ஆகியவற்றை உள்ளடக்கிய செயல்படுத்தப்பட்ட கரிப்பைப் பயன்படுத்தி ஒவ்வொரு மேன் ஜாக் ஒரு தோல் நிறச்சீட்டு சேகரிப்பு ஒன்றை வெளியிட்டது.
  • எதிர்காலத்தைத் தடுக்க, தற்போதைக்கு முரட்டுத்தனமாகவும், வட்டம் செய்யவும் உதவுவதற்காக அவற்றைப் பயன்படுத்துகிறேன். ஒவ்வொரு தயாரிப்பு போன்றதைப் பார்க்கப் படிக்கவும்.

நுகர்வோர்கள் உணவைப் பற்றியும் அவர்கள் வாங்குகிற தயாரிப்புகளையுமே முன்னெப்போதையும் விட அதிக உணர்வுள்ளவர்கள். மளிகை கடையின் ஒரு பகுதிக்கு அப்பால், இயற்கையான பொருட்கள் மற்றும் சுற்றுச்சூழல்-நட்பு தயாரிப்புகளுக்கு மாற்றுவது தோல் பராமரிப்பு துறையில் மிகவும் வெளிப்படையாக உள்ளது. அது அர்த்தமுள்ளதாக இருக்கிறது; மக்கள் மற்றும் அவர்களது உடல்களில் என்ன நடக்கிறது என்பதைப் பற்றி மக்கள் கவலையில்லை, குறிப்பாக பெரும்பாலான தயாரிப்புகள் கடினமான இரசாயன, பார்பன்ஸ், ஃபதாலட்டுகள், மற்றும் பொருட்களின் உச்சரிப்புகள் ஆகியவற்றின் போது நீங்கள் உச்சரிக்க முடியாது.

பாதுகாப்பான மாற்று முயற்சிக்கான சராசரியான நபரின் விருப்பம், அவர்களின் துயரங்களைத் தீர்ப்பதற்காக இயற்கையான பொருள்களை (சில சந்தேகத்திற்கிடமான அளவு திறன் கொண்டது) திருப்புகிறது – மேலும் செயல்படுத்தப்பட்ட கரிமம் மிகவும் பிரபலமான ஒன்றாகும். முகமூடிகள், உடல் கழுவுதல் மற்றும் ஷாம்போக்கள் ஆகியவற்றுக்கு பற்பசை மற்றும் பற்கள் வெளிகளில் இருந்து நீங்கள் எல்லாவற்றையும் பார்த்திருக்கிறீர்கள்.

ஒவ்வொரு மான் ஜாக் தோல் சுத்திகரிப்பு செயல்படுத்தப்பட்ட கரிகால தயாரிப்புகளின் தொகுப்பை உள்வாங்கிக் கொண்டிருக்கும் சமீபத்திய ஒன்றாகும் – அவை அனைத்தும் $ 7 க்குள் இருக்கும். சேகரிப்பு முகம் கழுவுதல் , முகம் துடைப்பது , உடல் கழுவி , முக துடைப்பான்கள் மற்றும் டியோடரன்டையும் அடங்கும் . நீங்கள் ஸ்க்ரோல் செய்தால் தயாரிப்புகளில் எனது அனுபவத்தைப் பற்றி மேலும் தெரிந்து கொள்ளலாம், ஆனால் அவர்களுக்குப் பின்னால் உள்ள விஞ்ஞானத்தில் ஆர்வம் இருந்தால், எப்படி, ஏன் செயல்படுத்தப்படும் கரிய பணிகள் (அல்லது எல்லாவற்றையும் செய்தால்) பற்றி மேலும் அறிய ஒரு டெர்மட்டாலஜிஸ்ட்டுடன் பேசினேன். .

Every Man Jack ஒவ்வொரு மனிதனும் ஜாக்

கரியமில வேலை எப்படி செயல்படுத்தப்படுகிறது?

டாக்டர் ஹாட்லே கிங்கின் கருத்துப்படி, முகப்பருவிற்கான ஆலோசனை தோல் மருத்துவர், கரிக்கட்டை ஒரு கடுமையான எதிர்மறை கட்டணமாகக் கொண்டிருப்பதால், அது அதிகப்படியான சருமத்தில் (எண்ணெய்), பாக்டீரியா, மற்றும் நச்சுகள், ஒரு நேர்மறை கட்டணம். கரியின் மூலக்கூறு மூலக்கூறு கட்டமைப்பும் பிணைப்பதற்கும் உதவுவதற்கும், மற்றும் கரியால் உடலில் உறிஞ்சப்படாததால், முகப்பருவை மேம்படுத்துகின்ற அனைத்து அதிகப்படியான எண்ணெய் மற்றும் அழுக்குகளும் அதைக் கழுவியுள்ளதாக அவர் எனக்கு விளக்கினார்.

செயல்படுத்தப்பட்ட கரி கூடுதலாக, புதிய ஒவ்வொரு நாயகன் ஜாக் சேகரிப்பு சாலிசிலிக் அமிலத்தையும் பயன்படுத்துகிறது, இயற்கையாகவே பெறப்பட்ட பொருள் மெதுவாக வெளியேற்றப்பட்டு, துளைகள் துளைக்கும் மற்றும் எரிச்சல் ஏற்படுகிறது என்று குப்பைகள் விட்டு சாப்பிடுகிறது. ஒன்றாக, கலவை அடிப்படையில் உங்கள் முகப்பரு மோசமான கனவு.

Every Man Jack ஒவ்வொரு மனிதனும் ஜாக்

மேலும் வாசிக்க : $ 25 கீழ் $ 17 மலிவான மற்றும் பயனுள்ள தோல் பராமரிப்பு பொருட்கள் மூலம் சத்தியம்

ஒவ்வொரு மனிதனின் ஜாக் தொகுப்பு பற்றிய என் எண்ணங்கள்:

சில நேரங்களில் வெள்ளைப்புலிகள், பம்ப், அல்லது மூர்க்கத்தனமானவை தவிர, நான் ஒப்பீட்டளவில் தெளிவான தோல்வைக் கொண்டிருப்பதால், என் முகப்பருவைக் கொண்டிருந்தேன். ஒருமுறை நான் ஒரு தவறை உணர்ந்தேன், அந்த தொடர்ச்சியான முறிவுகளைக் கொண்டிருப்பதற்கான காரணத்தை உணர்ந்தேன், நான் செயலற்றவனாக (நோக்கம் எதுவும் இல்லை) செய்ய முடிவு செய்தேன், என் ஏற்கனவே முறிவுகளை அகற்றி, மீண்டும் வருவதைத் தடுக்கக்கூடிய ஒன்றை முயற்சி செய்யுங்கள்.

ஒவ்வொரு மேன் ஜாக் என்னை முழுமையான தெளிவான தோல் செயல்படுத்தப்பட்ட கரிக்கட்டை சேகரிப்பை அனுப்பிவைத்தேன், உடனடியாக எனது உடற்தொழிலாளி ஆட்சியில் அவற்றைத் தொடங்கினேன். சேகரிப்பில் உள்ள அனைத்து பொருட்களும் கொடூரமாகவும் இலவசமாகவும், phthalates மற்றும் parabens ஆகியவற்றின் மூலமாகவும் உள்ளன, மேலும் என் breakouts ஐ இறுதியாக துடைக்க உதவுகின்றன. என் முடிவு பெரியதாக இருந்த போதும் (ஸ்க்ரோலிங் வைத்திருந்தால் இன்னும் அதிகமானவை), என்னை மிகவும் கவர்ந்தது என்ன விலை. நீங்கள் சுமார் $ 30 க்காக முயற்சி செய்த ஐந்து தயாரிப்புகளையும் வாங்கலாம்.

எவ்ரி மேன் ஜாக் சேகரிப்பில் ஒவ்வொரு தயாரிப்புடன் என் அனுபவங்களை படிக்க, அல்லது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பொருட்கள் கடைக்கு உருட்டுவது வைத்து இலக்கு , வால்மார்ட் , மற்றும் Ulta அழகு .

எங்கள் செய்திமடலுக்கு பதிவு.

எங்கள் கூப்பன்கள் பக்கத்தில் உள்ள அனைத்து சிறந்த சலுகைகளையும் காணலாம்.

வெளிப்படுத்தல்: இந்த இடுகையை இன்சைடர் பிக்சர்ஸ் குழு உங்களிடம் கொண்டு வருகிறது. நீங்கள் சுவாரஸ்யமான பொருட்களைக் கண்டுபிடிக்கும் தயாரிப்புகள் மற்றும் சேவைகளை நாங்கள் முன்னிலைப்படுத்துகிறோம். நீங்கள் அவற்றை வாங்கினால், எங்கள் வர்த்தக கூட்டாளர்களிடமிருந்து விற்பனைக்கு வருமானத்தில் சிறிய பங்கைப் பெறுவோம். உற்பத்தியாளர்களிடமிருந்து சோதனையிடும் பொருட்டு நாங்கள் அடிக்கடி இலவசமாக பொருட்களைப் பெறுகிறோம். ஒரு தயாரிப்பு இடம்பெற்றது அல்லது பரிந்துரைக்கப்படுமா இல்லையா என்பதனை இது எமது முடிவுக்கு இழுக்காது. நாங்கள் எங்கள் விளம்பர விற்பனைக் குழுவிலிருந்து சுதந்திரமாக இயங்குகிறோம். நாங்கள் உங்கள் கருத்துக்களை வரவேற்கிறோம். எங்களுக்கு மின்னஞ்சல் அனுப்புநர்@yahoo.com.

ஒவ்வொரு நாயகன் ஜாக் செயல்படுத்தப்பட்ட கர்னல் ஃபேஸ் வாஷ்

Every Man Jack Activated Charcoal Face Wash
ஒவ்வொரு நாயகன் ஜாக் செயல்படுத்தப்பட்ட கர்னல் ஃபேஸ் வாஷ், டர்க்கேட், $ 5.99

கரி முகம் கழுவி நான் சேகரிப்பில் இருந்து முயற்சித்த முதல் தயாரிப்பு, இது முழு சேகரிப்பு வாங்குவதற்கு முன் ஒரு முயற்சி செய்ய வேண்டும் என்றால் நான் அதை பரிந்துரைக்கிறேன் ஒற்றை தயாரிப்பு தான். நான் இந்த முகம் கழுவி சிறந்த விரும்புகிறேன் இது மிகவும் நோக்கம் உந்துதல் என்று. இது வாசனையற்றதாக உள்ளது மற்றும் அது தேவையில்லாத பொருட்கள் ஒரு கொத்து இல்லை.

நான் வேறு முகம் கழுவி பயன்படுத்த வேண்டும் அதே வழியில் பயன்படுத்தப்படுகிறது. நான் இப்போதே எந்த முடிவுகளை பார்க்க வில்லை போது, நான் நிச்சயமாக இப்போதே முடிவு உணர முடியும். என் முகத்தை கழுவிவிட்டு, அது புதியதாகவும் வெறுமையாகவும் உணர்ந்தேன். செயல்படுத்தப்பட்ட கரி மற்றும் சாலிசிலிக் அமிலம் அதிகமாக எண்ணெய் விட்டு அகற்றுவதால், உங்கள் முகம் உலர்ந்ததாக உணரும் (நீங்கள் உண்மையில் எண்ணெய் தோல் இருந்தால்), அதனால் நான் உங்கள் விருப்பப்படி ஒரு ஈரப்பதமூட்டுடன் தொடர்ந்து பரிந்துரைக்கிறேன்.

இது கரியிலிருந்து சாம்பல் சாம்பல் / கறுப்பு நிறம் அல்ல, வண்ணத்தில் தெளிவாக இருக்கும் துடைப்பான்களின் விதிவிலக்கு மட்டுமே இதுவேயாகும்.

ஒவ்வொரு நாயகன் ஜாக் செயல்பட்டார் கர்னல் ஃபேஸ் ஸ்க்ரப்

Every Man Jack Activated Charcoal Face Scrub
ஒவ்வொரு நாயகன் ஜாக் செயல்படுத்தப்பட்ட கர்னல் ஃபேஸ் ஸ்க்ரப், டாரேக்டில் கிடைக்கும், $ 5.29

முகம் கழுவிக்கு ஒப்பிடும்போது, ​​நான் ஒவ்வொரு நாளும் பயன்படுத்துகின்றேன், ஒவ்வொரு சில நாட்களிலும் முகம் துடைப்பைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறேன் – பொதுவாக இரவில். செயல்படுத்தப்பட்ட கரி மற்றும் சாலிசிலிக் அமிலம் அதே செயல்பாட்டைக் கொண்டிருக்கும் போது, ​​ஸ்க்ரப் ஜொஸ்போ-உட்புகுத்த முட்டைகளை மெதுவாக வெளிச்செல்கிறது.

நான் முயற்சி செய்த மற்ற ஒத்த பொருட்களிலிருந்து இதைத் தவிர்த்துவிட்டேன். நான் உங்கள் கைகளால் மிகவும் கடினமானவையாக இருந்தால் நல்லது, ஆனால் நீங்கள் ஒரு ஸ்க்ரப்பிங் தூரிகையைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்கள், ஆனால் இது தோல் மீது கடினமானதல்ல என நான் நினைத்தேன்.

உலர்ந்த சருமத்தைப் பயன்படுத்தி அதைப் பயன்படுத்தி நீங்கள் அதே உணர்ச்சியைப் பெறுவீர்கள், எனவே ஒரு ஈரப்பதமூட்டியைப் பின்பற்றவும்.

ஒவ்வொரு நாயகன் ஜாக் செயல்படுத்தும் கரி உடல் உடல் வாஷ்

Every Man Jack Activated Charcoal Body Wash
டார்ஜ்டில் கிடைக்கும் ஒவ்வொரு நாயகன் ஜாக் செயல்படுத்தும் கரிக்கட்டை உடல் வாஷ், $ 6.99

உடல் கழுவி உங்கள் மார்பு, மீண்டும், அல்லது உங்கள் உடலில் வேறு இடங்களில் நீங்கள் உடைத்து இருந்தால் நீங்கள் வாங்க வேண்டும் என்ன நிச்சயம். செயல்படுத்தப்பட்ட கரி மற்றும் சாலிசிலிக் அமிலத்துடன் சேர்த்து, தேயிலை மர எண்ணெய் (இது எதிர்ப்பிகளானது), அலோ வேரா, கெமோமில், கிரேப்ப்ரூட் விதை சாறு, மற்றும் தேங்காய் எண்ணெய் (மிகவும் ஊட்டமளிக்கும்) போன்ற பொருட்கள் உள்ளன. அதை பொழிந்த பிறகு, நான் சுத்தமான மற்றும் ஈரப்பதமாக உணர்ந்தேன்.

நான் என் உடலில் ஏதேனும் முகப்பருவைக் கொண்டிருக்கவில்லை, அதனால் எனது தனிப்பட்ட ஒழுங்குமுறைக்கு இது மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும் என்று நான் கண்டேன். இருப்பினும், அது எவ்வளவு பயனுள்ளதாக இருக்கும் என்பதைப் பார்த்து என்னைத் தடுக்கவில்லை. முக தயாரிப்புகள் எவ்வளவு நன்றாக இருக்கும் என்பதை கருத்தில் கொண்டு, உடல் முகப்பருவைக் கொண்டிருப்பவர்களுக்கு இது நன்றாக வேலை செய்ய வேண்டும். மற்றும் இல்லை என்று, நீங்கள் நல்ல மற்றும் moisturizes வாசனை ஒரு உடல் அளவிலான 16.9-அவுன்ஸ் பாட்டில் அதை பார்க்க முடியும் – வெறும் $ 7 க்கு.

ஒவ்வொரு நாயகன் ஜாக் செயல்படுத்தப்பட்ட கர்னல் முக துடைப்பான்கள்

Every Man Jack Activated Charcoal Facial Wipes
ஒவ்வொரு நாயகன் ஜாக் செயல்படுத்தப்பட்ட கர்னல் முக துடைப்பான்கள், ஒவ்வொரு நாயகன் ஜாக், $ 6 இல் கிடைக்கும்

நான் ஒவ்வொரு மன்ஹாக் ஜாக் சேகரிப்பு துடைப்பான்கள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது என்று மிகவும் சந்தோஷமாக இருக்கிறேன், ஏனெனில் சில நேரங்களில் ஒரு மடு, ஒரு துண்டு, மற்றும் சிறிது நேரம் தேவைப்படும் ஒரு தோல் பராமரிப்பு வழக்கமான வைத்துக்கொள்ள கடினமாக இருக்க முடியும். துடைப்பான்களுடன், என் முகத்தை விரைவாகவும், இன்னும் சிறப்பாகவும் சுத்தமாக வைத்திருக்கிறேன்.

இப்போது, ​​நான் வேலையில் இருந்து வீட்டிற்கு வரும்போது அவற்றைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறேன், மேலும் உடற்பயிற்சிக்காக செல்ல தயாராகி வருகிறேன். அது முழு முகத்தை கழுவி மற்றும் துடை செய்ய நான் உணர்கிறேன் போது நான் வெளியே வேலை செய்யும் போது வியர்வை பெற போகிறேன், அதனால் நான் துடைப்பான்கள் பயன்படுத்த மற்றும் நான் என் வழியில் இருக்கிறேன்.

நான் வெப்பமான காலநிலைகளில் மிகவும் முறிவு உடையவர்களாக இருக்கின்றேன் (நான் அதிகமாக வியர்வை மற்றும் என் தோல் மிகவும் எண்ணெய் போன்றது) அதனால் நான் கோடைகாலத்தில் இதைப் பயன்படுத்துகிறேன்.

ஒவ்வொரு நாயகன் ஜாக் செயல்படுத்தப்பட்டது கரி கோளாறு

Every Man Jack Activated Charcoal Deodorant
ஒவ்வொரு மனிதனும் ஜாகுவில் செயல்படும் கர்னல் டையோடரண்ட், டர்க்கேட், $ 5.99

ஆரம்பத்தில், நான் கடந்த காலத்தில் பிராண்ட் மற்ற deodorants சில முயற்சி மற்றும் சிலிர்ப்பாக ஏனெனில் நான் டியோடரன்ட் விரும்புகிறேன் என்று நினைக்கவில்லை. நான் முக்கியமாக ஜெல் போன்ற deodorants மீது antiperspirants விரும்பினால் இது முக்கியமாக உள்ளது. எனினும், செயல்படுத்தப்பட்ட கரி, இந்த சீரான ஒரு antiperspirant போன்றது, நான் அதை பயன்படுத்தி நான் மிகவும் விலை உயர்ந்த deodorants விட நிறைய பிடிக்கும். இது ஒரு தேயிலை மர வாசனை கொண்டிருக்கிறது, பெரும்பாலான மக்கள் கவர்ச்சியூட்டுவதாகவும், மிகவும் அலட்சியமாகவும் இல்லை, அது அலுமினிய-இலவசமாகவும் இருக்கிறது.

சருமத்தை சுத்தம் செய்வதற்கும், முகப்பரு சிகிச்சை செய்வதற்கும் உதவுகின்ற சேகரிப்பில் உள்ள மற்ற பொருட்களிலிருந்து அல்லாமல், டியோடரன்ட் புதியதாகவும், வியர்வை இல்லாததாகவும் இருக்க வேண்டும். சரும பராமரிப்புப் பொருட்களில் எண்ணெய் மற்றும் அழுக்கை உறிஞ்சி எப்படி செயல்படுத்தும் கரி போன்றது, இது டியோடரண்ட்டில் ஒரு வாசனை மற்றும் ஈரப்பதம் உறிஞ்சுபவராக செயல்படுகிறது – அது உண்மையில் வேலை செய்கிறது. நான் நாள் முழுவதும் உலர்ந்த மற்றும் மென்மையாய் இருந்தேன்.

ஒரு எதிர்மறையாக பார்க்கக்கூடிய ஒரே விஷயம் நிறம்தான். அது கரிலிருந்து ஒரு இருண்ட சாம்பல்-ஈச் வண்ணம் என்பதால், அதை நீங்கள் மிகவும் அதிகமாக கேக் செய்தால், அது உங்கள் துணிகளை தற்காலிகமாக கழற்றிவிடும்.

கீழே வரி

நீங்கள் கடுமையான முகப்பருவுடன் போராடுகிறோமா அல்லது அவ்வப்போது ஒரு கூந்தலைப் பெறுகிறோமா என்பதைப் பொறுத்த வரை, எல்லோரும் மிகவும் குறைந்தது, பிரிகுவேல்ஸைக் கட்டுப்படுத்த முடியாத மற்றும் எரிச்சலூட்டும் வகையில் ஒத்துக்கொள்கிறீர்கள் – அவற்றை சரிசெய்ய நிறைய பணம் செலுத்துவது வேடிக்கையாக இல்லை. விலையுயர்ந்த முகப்பரு சிகிச்சையில் ஒரு அதிர்ஷ்டத்தை நீங்கள் செலவழிக்கும் முன், நான் ஒவ்வொரு மான் ஜாக் ஸ்கின் க்ளிங்கிங் செயல்படுத்தும் கரி சேகரிப்பு முயற்சியை கடுமையாக பரிந்துரைக்கிறேன்.

டார்கெட் , வால்மார்ட் மற்றும் உல்டா பியூட்டி ஆகியவற்றில் சேகரிப்பிலிருந்து பொருட்களைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்.