Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
இனிய பிறந்தநாள் அலியா பட்: தன் காதலி ரன்பீர் கபூருடன் மிகுந்த அன்பான தருணங்களை பாருங்கள். பை பை … – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

நடிகர் அலி பட் வெள்ளிக்கிழமை தனது 26 வது பிறந்த நாளை கொண்டாடுகிறார். உதா பஞ்சாப், ராசி மற்றும் மிக சமீபத்தில், குல்லி பாய் போன்ற படங்களில் அவரது திறமை மற்றும் திறமை பற்றிய அதிகார மையம் அறியப்படுகிறது.

நடிகர் சோனி ரஸ்தன் மற்றும் திரைப்படத் தயாரிப்பாளர் மகேஷ் பட் ஆகியோரின் மகள் அலியா கரன் ஜோகரின் 2012 திரைப்படமான ‘மாணவர் ஆப் தி இயர்’ படத்தில் அறிமுகமானார். பின்னர், அவர் இன்னும் 10 படங்களில் பணிபுரிந்தார், இதில் ஒன்பது பெரிய வெற்றி பெற்றன, மேலும் அவரின் சிறந்த பாராட்டுக்களை பெற்றன. இப்போது, ​​அலியா தனது நான்கு பெரிய திட்டங்களைக் கொண்டுள்ளது – அபிஷேக் வர்மனின் கலன்கான், கரன் ஜோஹார்’ஸ் டக்ட், அயன் முகர்ஜிவின் பிரம்மந்திரா மற்றும் எஸ் எஸ் ராஜமுௗலின் ஆர்ஆர்ஆர்.

ஆனால் அவளுடைய பணி வாழ்க்கை மட்டுமல்ல, அவளுடைய தனிப்பட்ட வாழ்க்கையும் பெரியது. ஒரு வருடம் ப்ரியாமஸ்த்ரா நடிகர் ரன்பீர் கபூருடன் அலியா காதலித்து வருகிறார். கடந்த ஆண்டு மே மாதத்தில் GQ பத்திரிகைக்கு ஒரு நேர்காணலில் ரன்பீர் அவர்களுடைய உறவை உறுதிப்படுத்தினார். “இது இப்போது புதிது, நான் பேசுவதை விரும்பவில்லை. இது மூச்சு நேரம் தேவை மற்றும் அது இடம் தேவை. நடிகர் என, ஒரு நபர், அலியா ஆகிறது – சரியான வார்த்தை என்ன? – இப்போது பாயும். நான் அவளுடைய வேலையைப் பார்க்கும்போது, ​​அவளுடைய செயலை நான் பார்க்கும்போது, ​​வாழ்க்கையில் கூட, அவள் என்ன செய்கிறாள் என்று எனக்கு நானே ஆர்வமாக இருக்கிறேன். இது எங்களுக்கு புதிது, எனவே அதை கொஞ்சம் சமைக்கட்டும், “என்று அவர் கூறினார்.

ரன்பீர் கபூர் மற்றும் அலி பட் ஆகியோர் தங்கள் வரவிருக்கும் படம் பிரம்மந்திராவின் லோகோ வெளியீட்டில். (PTI)

மேலும் வாசிக்க: பிரியங்கா சோப்ரா தனது ‘முன்னாள்’ நிக் ஜோனஸ் பற்றி மைலி சைரஸ் பதவியை பிரதிபலிக்கிறது

ரசிகர்கள் மற்றும் ஊடகங்கள் தன் உறவைப் பற்றி பேச எவ்வளவு நேசிக்கிறார்கள் என்பதை அவர் அறிந்திருந்தார், ஆனால் அது அவளுக்கு அதிகம் கவலைப்படவில்லை என்று சமீபத்தில் கூறினார். “ஆமாம், தனிப்பட்ட வாழ்க்கையில் அதிக கவனம் செலுத்தியது, நேர்மையாக, என் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையை பற்றி அதிகம் பேசப்படவில்லை. முன்னதாக, இந்த பேச்சுவார்த்தைகள் மிக அதிகமாக இருந்தன ஆனால் இந்த ஆண்டு, அது திடீரென்று அது பற்றி ஆனது. அத்தகைய பேச்சு என்னை தொந்தரவு செய்யவில்லை, ஆனால் அதைப் பற்றி பேசுவது எனக்கு பிடிக்கவில்லை, ஏனெனில் எப்படியாவது, அது எல்லா கவனத்தையும் திசைதிருப்பியது, அது எல்லாவற்றுக்கும் என்னவாகிறது. ஒரு உறவு ஒரு சாதனை என்றால் அது இல்லை. இது ஒரு பகுதி – என் வாழ்க்கையின் மிக முக்கியமான பாகம். அது மட்டுமல்ல, அழகாகவும் இருக்கிறது, அது இருக்கும்போது கொண்டாடப்பட வேண்டும். இப்போது, ​​அது அதன் சொந்த மற்றும் வகையான பாதுகாப்பாக மற்றும் சூடான தங்க முடியும் ஒரு மூலையில் வைத்து விட்டு வேண்டும். என் வாழ்வில் ஒரு பூனை போல நான் பாதுகாக்க விரும்புவதாக நீங்கள் கூறலாம், எட்வர்டு வழிமுறையை சமூக ஊடகங்களில் பெற தயாராக இல்லை “என்று அவர் ஒரு நேர்காணலில் HT க்கு தெரிவித்தார்.

எனவே, அலி பட் பிறந்தநாளை கொண்டாட, நாங்கள் ரன்பீர் மற்றும் அவளுக்கு இடையே மிக அழகான மற்றும் மிகவும் நேசமான தருணங்களை மீண்டும் கொண்டு வர முடிவு செய்தோம். அவற்றை சரிபார்க்கவும்:

கொய்யா வித் கரனில் வாக்குமூலம் அளித்தபோது அலியா

கோஃபி வித் கரானில் தனது முதல் தோற்றத்தில், ரன்பிர் கபூரின் மீது நளினியைக் கொண்டிருப்பதாக அலி கூறினார். நிச்சயமாக, பல வருடங்களுக்குப் பிறகு, அந்த நொண்டி அவரது உணர்ச்சிகளைப் பற்றிக் கொண்டது.

ரன்பீர், அலியா வதந்திகளால் தீக்குளிக்கும் போது

கடந்த ஆண்டு மே மாதத்தில் நடிகை சோனம் கபூரின் திருமணம் நடைபெற்றது. இருவருக்கும் இடையே சண்டை நடந்தது என்னவென்றால், சில நாட்களுக்குப் பிறகு, ரன்பீர் இரண்டு பேரும் டேட்டிங் செய்திருப்பதை உறுதி செய்தார்.

அலி, ரன்பீர் மேடையில் ஒன்றாக நடனமாடினார்

சமீபத்திய உமாங் நிகழ்வில், அலியா ஸ்டுடியோ ஆஃப் தி இயர் இலிருந்து தனது வெற்றிப் பாடலுக்கு மேடையில் நிகழ்த்தினார். ரன்பீர் கூட அவளுடன் சேர்ந்து மேடையில் சேர்ந்தார்.

ரன்பீர் அக்கறையுள்ள காதலனாக இருந்த போதும்

ஒரு வீடியோவில், ஒரு நிகழ்வுக்குப் பிறகு வீட்டிலிருந்து வெளியேற முடியுமா என்று ரான்பீர் கேட்டுக் கொள்ளலாம். தில்லி விஜயத்தின்போது மற்றொரு படங்களின் தொகுப்பு அவரை அலியாவைச் சுற்றியிருந்த தனது கையைப் போட்டுக் காட்டியது.

முழு குடும்பமும் ஒன்றாக வரும்போது

ரன்பீர் மட்டுமல்ல, அவரது குடும்பமும் அலியாவை நேசிக்கிறார். ரிஷி கபூர் ஏற்கனவே அலியாவைப் பற்றி விவரித்துள்ளார், மேலும் நீது சிங் அவர்களின் புத்தாண்டு ஈவ் கொண்டாட்டங்களில் இருந்து குடும்பத்தின் படங்களை அலியாவுடன் பகிர்ந்துள்ளார்.

ரன்பீர் அலியாவின் படங்களைக் கிளிக் செய்யும் போது

ரன்பீர் புகைப்படங்கள் பார்க்க மிகவும் பிடிக்கும் தெரிகிறது மற்றும் அலியா தனது பெரிய உத்வேகம் போல் தெரிகிறது. இருவரும் பல்கேரியாவில் பிரம்மஸ்தாவிற்கு படப்பிடிப்பு நடத்திய போது, ​​அவர் ரன்பீர் சுட்டுக் கொண்டிருக்கும் Instagram மீது பல புகைப்படங்களை வெளியிடுவார்.

மேலும் @ htshowbiz ஐப் பின்பற்றவும்

முதல் பதிப்பு: மார்ச் 14, 2019 20:19 IST