சோனியா, மன்மோகன் அஷர் விடுவிக்கப்பட்டார்

காங்கிரஸ் தலைவர் சோனியா காந்தி, மன்மோகன் சிங் போன்ற கட்சிகளின் ஞானத்தை கேள்விக்கு உட்படுத்த வேண்டும் என்று காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்தி குற்றம் சாட்டியுள்ளார். – கூட்டம் கூட்டம்.

காஷ்மீர் விவகாரம் தொடர்பாக, காஷ்மீர் விவகாரம் தொடர்பாக, பிரதமர் மன்மோகன் சிங், இந்திய வெளியுறவுத்துறை அமைச்சர் சல்மான் குர்ஷித் ஆகியோரை சந்தித்து பேசினார். கடத்தல்காரன்.

“உண்மை என்னவென்றால், பயங்கரவாதத்தின் மீதான காங்கிரஸின் நிலைப்பாடு, பிரிவினைவாதம் மற்றும் நக்சலிசம் எப்போதும் ஊடுருவி வருகிறது. மன்மோகன் சிங் கொள்கைகள் பயங்கரவாதத்தின் மீதான மோடியின் அரசாங்கத்துடன் ஒப்பிடுகையில் மென்மையாக இருந்தன என்று மூத்த காங்கிரஸ் தலைவர் ஷீலா தீட்சித் ஒப்புக் கொண்டார், “என்று ஷா கூறினார்.

செய்தி ஊடகத்தின் ஒரு பகுதியினால் அவரது கருத்துக்கள் திசைதிருப்பப்பட்டதாக வியாழனன்று திருமதி. “1999 ல் அடல் பிஹாரி வாஜ்பாய் தலைமையிலான தேசிய ஜனநாயகக் கூட்டணி அரசாங்கத்தால் சிறையில் இருந்து மசூதி விடுதலை செய்யப்பட்டதன் தேவையற்ற பிரச்சினையை உயர்த்துவதன் மூலம் காங்கிரஸ் கடந்த காலங்களில் எடுக்கப்பட்ட முடிவுகளை விவாதத்திற்குத் தூண்டியது” என்று ஷா கூறினார்.

இந்திய விமானப் படை விமானம் கடத்தப்பட்ட பின்னர் வாஜ்பாயி அனைத்து கட்சிக் கூட்டங்களுக்கும் அழைப்பு விடுத்ததைக் குறிப்பிட்டு, ஷாஹ் மசூதியை விடுவிப்பதற்கான அனைத்து அரசியல் கட்சிகளின் தலைவர்களின் ஒப்புதலுடனேயே எடுத்துக் கொள்ளப்பட்டார்.