Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
லோக்சபா தேர்தல்: தி.மு.க.வின் இரண்டு புதிய முகங்கள், ஒரு சமூக ஊடக புயலுக்கு நடுவில் சிக்கியுள்ளது – தி எக்ஸ்பிரஸ்
மக்களவைத் தேர்தல்: தி.மு.க.வின் இரண்டு புதிய முகங்கள், ஒரு சமூக ஊடகப் புயலுக்கு நடுவில் சிக்கியுள்ளது
புதிய டிஎம்சி வேட்பாளர்களான மிமி சக்ரபர்த்தி (இடது) மற்றும் நஸ்ரத் ஜஹான்.

மக்களவை வேட்பாளர்களாக தங்கள் செல்வாக்கு அவர்களுக்கு நல்லது என்று கூறுகிறார்கள். அரசியலில் முன்கூட்டியே பங்கேற்பதற்கும், தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால் அவர்கள் எப்படி இருப்பார்கள் என்பதையும் கேள்விக்குறியார்கள் சுட்டிக்காட்டுகின்றனர். திரிணாமுல் காங்கிரஸின் வேட்பாளர்களின் பட்டியல் அறிவிக்கப்பட்ட இரண்டு நாட்களுக்குப் பிறகு, டில்லி நடிகர்களான மிமி சக்ரபோர்ட்டி மற்றும் நஸ்ரத் ஜஹான் ஆகியோருடன் கலந்துரையாடல் நடந்தது, குறிப்பாக சமூக ஊடகத்தில்.

டி.எம்.சி. டிக்கெட்டில் லோக் சபா தேர்தலில் போட்டியிடும் ஆறு பிரபல நடிகர்களில் இரண்டு நடிகர்களும் உள்ளனர். ஜாதவ்பூர் மற்றும் பசிர்ஹாத் ஆகிய இரு முக்கிய இடங்களுக்கு அவர்கள் பரிந்துரை செய்யப்பட்டுள்ளனர். இரண்டு வேட்பாளர்கள் தேர்வு சமூக ஊடக தளங்களில் ஒரு எதிர் விளைவுகளை ஏற்படுத்தியது, நேர்மறை மற்றும் எதிர்மறை இரு.

ஜாதவ்பூர் தொகுதியில்

சக்ரவர்த்தி புதன்கிழமை தனது பிரச்சாரத்தைத் தொடங்கியது, மாநில பொதுப்பணித்துறை மந்திரி மற்றும் டோலிகுஜ் எம்எல்ஏ ஏரோப் பிஸ்வாஸ் ஆகியோருடன் சேர்ந்து. “இப்போது (மமத) தேடியது இந்த வாய்ப்பை எனக்கு கொடுத்தது, வங்காள மக்களுக்கு வேலை செய்வது, என்னை மிகவும் நம்பிக்கையுடன் காட்டியது, நான் நிச்சயம் என் சிறந்த தருணத்தை தருவேன்” என்று தி எக்ஸ்பிரஸ் எக்ஸ்பிரஸ் கூறினார். 1989 இல் ஜல்பய்குரி பிறந்தார், அவர் பெங்காலி திரைப்பட துறையில் தனது தொழிலை தொடங்கினார் 2012. மேலும் தேர்தல் செய்தி இங்கே கிளிக் செய்யவும்

“இளமை வயதில்” அவர் அரசியலில் சேர்கிறார் என்ற கருத்துக்களைப் பற்றி கேட்டபோது, ​​சக்ரபோர்டி கூறினார், “இளைஞர்களே அதனை மாற்றுவதற்கு நாங்கள் அதிக நேரத்தை விரும்புகிறோம். இளைஞர்கள் அரசியலில் சேரவில்லை என்றால் யார்? ”

கடந்த காலத்தில் நடிகர் டி.எம்.சி மற்றும் மாநில அரசாங்கத்தால் நடத்தப்பட்ட கலாச்சார நிகழ்ச்சிகளில் கலந்து கொண்டபோது, ​​இது அவரது முதல் அரசியல் செயலாகும்.

விளக்கினார்

சில இடங்களை ஒதுக்கீடு செய்வதில், மக்களிடையே பிரபலமாக இருப்பது

தேர்தலில் சில பிரபலமான முகங்களை வேட்பாளர்களுக்கு திரிணாமுல் காங்கிரஸ் புதியதாக இல்லை என்றாலும், அவர்களில் சிலருக்கு ஒதுக்கப்பட்ட இடங்களை தேர்வு செய்வது குறிப்பிடத்தக்கது, ஏனெனில் அவர்கள் அந்த தொகுதிகளில் பா.ஜ.க.வில் இருந்து வலுவான சண்டைகளை சந்திக்க நேரிடும். நஸ்ரத் ஜஹான் டி.எம்.சி. வேட்பாளர் ஆவார், பாசிர்ஹாத், வகுப்புவாத வன்முறை சம்பவங்களைக் கண்டறிந்து, ஹிந்தி பேசும் மக்களால் ஆதிக்கம் செலுத்துகிறது. பா.ஜ.க.வின் பாபுல் சப்ரியோ தற்போது எம்.பி.யாக உள்ள அசன்சால், மூன் மூன் சென் எங்கே போட்டியிடுவார் என்பதுதான். இது இனவாத வன்முறை சம்பவங்களைக் கண்டிருக்கிறது, மேலும் குறிப்பிடத்தக்க ஹிந்தி மொழி பேசும் மக்களைக் கொண்டுள்ளது. இந்த இடங்களுக்கு பி.ஜே.பிக்கு எதிராக போட்டியிடும் போது, ​​வேட்பாளர்களின் புகழை மதித்து, ஒரு விளிம்பைப் பெறுவதற்காக, டி.எம்.சி.

“இது நேரத்தை மேலும் அதிகரிக்கும். மிமி தான் தொடங்கியது, எனினும், மக்கள் அவளை நோக்கி மிகவும் நேர்மறை. அனைத்து சட்டமன்ற பிரிவுகளும் மூடப்பட்டிருக்கும். மிமிக்கு கிராமப்புற பெல்லில் மிகப்பெரிய பிரபலம் உள்ளது “என்று பிஸ்வாஸ் கூறினார்.

ஜோத்பூர் 1984 ஆம் ஆண்டில் மம்தா பானர்ஜி சோமநாத் சாட்டர்ஜியை தோற்கடித்த தொகுதியில் போட்டியிட்டார். கிருஷ்ணா பாசு மற்றும் அவரது மகன் சுகாதா பாசு போன்ற தலைவர்கள் இந்த தொகுதியிலிருந்து எம்.பி.க்கள் ஆவர். இது முன்னாள் முதல்வர் புத்தபீத் பட்டாச்சார்ஜியின் தொகுதியாகும். இடதுசாரிகள், காங்கிரஸ் மற்றும் பா.ஜ.க. , ஜாதவ்பூரில் தங்கள் வேட்பாளர்களை இன்னும் அறிவிக்கவில்லை, சி.பி.எம். சுஜான் சக்ரவர்த்தி 2014 ல் சுகாடா போஸால் தோற்கடிக்கப்பட்டது.

பாசிர்ஹாத் தொகுதியில்

பாசிர்வாட் வேட்பாளர் நஸ்ரத் ஜஹான் மமதாவை “பெண்களுக்கு அதிகாரம் அளிப்பதற்கான உண்மையான எடுத்துக்காட்டு” என்று எப்போதாவது எப்போதாவது பார்த்திருப்பதாக கூறினார். சமீப மாதங்களில் வகுப்புவாதக் கஷ்டங்களைக் கண்டிருக்கும் அவரது தொகுதி, வெற்றி பெற ஒரு கடினமான இடமாகக் காணப்படுகிறது. பா.ஜ.க.வில் இருந்து பா.ஜ.க.வில் இருந்து போட்டியிடும் வாய்ப்பு உள்ளது.

“நான் எப்பொழுதும் எனக்கு ஆதரவளித்தேன், ஏனென்றால் அவள் பெண்களுக்கு அதிகாரமளிப்பதில் உண்மையான உதாரணம். அவள் போய் என்னிடம் சொன்னாள், நான் இங்கே இருக்கிறேன். மக்களுடன் உரையாடுவதன் மூலம் நான் எனது திரைப்படங்களை விளம்பரப்படுத்தியிருக்கிறேன். இப்போது, ​​நான் நம்புகிற காரியங்களைப் பற்றி பேசுவேன், “என்று ஜெயன் டிஎம்சி அலுவலகத்தில் பேசினார். ஜஹன் தனது வாழ்க்கையை 2011 இல் ஒரு நடிகனாகத் தொடங்கினார், மேலும் இப்போது தொழில் துறையில் மிக பிரபலமான முகங்களில் இதுவும் ஒன்றாகக் கருதப்படுகிறது.