Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
Renault RBC MPV விரைவில் வெளியீடு; ஸ்பை படங்கள் பாருங்கள்! – ZigWheels.com
Exclusive: Renault RBC MPV Spied
  • MPV என்பது Kwid இன் CMF-A தளத்தின் திருத்தப்பட்ட பதிப்பை அடிப்படையாகக் கொண்டது.
  • ஒரு பெட்ரோல் இயந்திரத்தால் மட்டுமே இயங்கும்; டர்போசிங் செய்யலாம்.
  • கையேடு மற்றும் தானியங்கி பரிமாற்றங்கள் ஆகிய இரண்டிலும் வழங்கப்பட வேண்டும் என எதிர்பார்க்கலாம்.
  • டாட்கன் கோயிற்கும், மாருதி சுஸுகி எர்டிகாவிற்கும் இடையில் உட்கார்ந்து கொள்வதாக எதிர்பார்க்கப்பட்டது.
Exclusive: Renault RBC MPV Spied

ரெனால்ட் குவிட்-அடிப்படையிலான எம்பிவி எனப்படும் ரிவிட் குவிட் என்கிற பெயருடன், சமீபத்தில் சென்னையின் புறநகர்ப் பகுதியில் சோதனைக்கு தயாரான சோதனை முட்டை சோதனைக்கு உள்ளாகி விரைவில் உற்பத்திக்கு உள்ளாகிறது. இந்த படங்களை அனுப்பிய எங்கள் சீரியஸான ஜிக்வேல்ஸ் வாசகர் வினோத் குமார் ரகுநாதனுக்கு நன்றியைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். முந்தைய உளவு படங்களைக் காட்டிலும் வரவிருக்கும் எம்.பி.வியைப் பற்றி இப்போது நிறைய தெரியும்.

Exclusive: Renault RBC MPV Spied

மாருதி சுஜூகி எர்டிகாவை விட புதிய MPV ஒரு சிறிய அளவிலான சிறிய அளவில்தான் உள்ளது என்று நாம் முன்பு கூறியது போல. அது Datsun Go + ஐ விட பெரியதாக இருக்கும், ஆனால் அது சிறிய அளவிலான அளவுகோலாகும். சோதனைச் சங்கிலி முதல் முறையாக கறுப்பு அலகான அலாய் சக்கரங்களை அணிந்து பார்த்தது. சுவாரஸ்யமாக, Kwid போலல்லாமல் மூன்று லக் கொட்டைகள் (செலவுகள் சேமிப்பு), RBC நான்கு பெறுகிறது. இது வழக்கமான ரெனால்ட் கூறுகளை எளிதில் காணலாம், இதில் ஒரு பெரிய கிரில் உட்பட, ஹெட்லேம்ப்களை நோக்கி நீண்டு செல்கிறது. மேலும், Espace போன்ற பெரிய ரெனால்ட் MPV களில் இருந்து உத்வேகத்தை வாங்குதல், வால் விளக்குகள் இணைக்கப்பட்டதாகத் தோன்றுகிறது.

Exclusive: Renault RBC MPV Spied

MPV ஒரு இரட்டை தொனியில் உட்புறமாக விளையாடுமென எங்களுக்குத் தெரியும். அம்சங்கள் முன், அது போன்ற தொடுதிரை இன்போடெயின்மென்ட் அமைப்பு, கையேடு காற்றுச்சீரமைத்தல், மற்றும் மின் ஜன்னல்கள் போன்ற இன்னபிற தொகுக்க எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. Renault RBC ஐ ஏழு-சீட்டர் எனப் பங்கிட்டுக் கொண்டிருக்கும் போது, ​​அது சற்று விசாலமான 5 + 2 என்று எங்கள் சவால்களை வைப்போம்.

இயந்திர விருப்பங்களை பொறுத்தவரை, Renault ஒரு பெட்ரோல் எஞ்சினுடன் RBC ஐ வழங்குவதை நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம். ரெனால்ட் குவாட்ஸின் 1.0 லிட்டர் மோட்டார் அல்லது நிசான் மைக்ராவின் 1.2 லிட்டர் இயந்திரத்தை தேர்வு செய்யலாம். Kwid இன் 3-சிலிண்டர் இயந்திரத்தின் ஒரு டர்போ பதிப்பகத்தின் வதந்திகள் வாயிலாக வழங்கப்படுகின்றன, மேலும் அது முழுமையாக செயல்பட முடியாது. MPV இன் AMT- பொருத்தப்பட்ட பதிப்பு ஏற்கனவே சோதனைக்குட்பட்டது. எனவே, ரெனால்ட் கையேடுடன் ஈ-ஆர் -5-வேக AMT ஐ வழங்குமாறு எதிர்பார்க்கிறது.

Exclusive: Renault RBC MPV Spied

குவாட்-அடிப்படையிலான எம்.வி.வி 2019 ஆம் ஆண்டின் முதல் பாதியில் விற்பனைக்கு வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. விலைகள் ரூ .5 லட்சத்திலிருந்து தொடங்கி 7.5 லட்ச ரூபாய்க்கு (எக்ஸ் ஷோரூம்) செல்ல திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. இந்த விலை புள்ளியில், டாப்சூன் GO + (ரூ 3.83 லட்சம் ரூபாய் 5.69 லட்ச ரூபாய் ஷோரூம்) மற்றும் எர்டிகா (ரூ 7.44 லட்சம் ரூ. ஆர்.சி.சி-யில் இன்னும் கூடுதலான தகவல் கிடைக்கும் என்று எதிர்பார்க்கலாம்.