Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
கே.கே.ஆர் – ஒரு தவறான டயர்களைக் கொண்ட ஒரு ஏறக்குறைய முதல் ஏழு – Cricbuzz – Cricbuzz

<பிரிவு itemprop =" image "itemscope =" "itemtype = :  கார்த்திக் மற்றும் ரஸ்ஸலில், கே.கே.ஆர்.ஆர். உயரம் =

கார்த்திக் மற்றும் ரஸ்ஸலில், கே.கே.ஆர். கொல்கத்தாவைப் போலவே, விளையாட்டிலும் விளையாட்டு வீரர்களிடத்திலும், கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ், பல்வேறு கட்டங்களைக் கடந்து, 12 ஆண்டுகளாக இந்திய பிரீமியர் லீக்கில் இருப்பு. கொல்கத்தாவின் மிக பிரியமான மகனான சவுரவ் கங்குலிவுடன் உறவுகளை வெட்டிக் கொள்கிறார் – ஒரு முக்கிய மூலோபாய மாற்றத்தின் ஒரு பகுதியாக தொடக்கத்தில் மூன்று பலமற்ற ஆண்டுகள் கழித்து, கே.கே.ஆர் உடன் ஒத்ததாகக் கருதப்படும் கவுதம் கம்பீர், மற்றும் இரண்டு பருவங்களில் 2012-14.

2018 பருவத்தில் > அவர்களது அணியில் 19 வீரர்கள் மட்டுமே இருந்தனர், ஆனால் அவர்கள் புதிய கேப்டன் கீழ் தங்கள் எடையை மேலே வழி குத்தியது மற்றும் பல குழு குழு கடந்த செய்ய கூட அவர்களுக்கு ஒரு வாய்ப்பு கொடுத்த போது மட்டுமே கடைசி கட்டத்தில் வணங்கினர். 2019 ஆம் ஆண்டின் பருவத்திற்கு முன்னர் ஏலத்தில் அவர்களது குறைபாடுகளை சரிசெய்து, அவர்களின் வெளிநாட்டு வேகத்தையும், அனைத்து சுற்று அணிகளையும் பெரிதும் பலப்படுத்திய முதல் தெரிவு பதினானை முழுமைப்படுத்தவும், அதே நேரத்தில் 2018 ஆம் ஆண்டின் அவர்களின் அணியில் மிகுந்த நம்பிக்கை கொண்டது

ஒரு சிலர் காயமடைந்தாலும், அவர்கள் வேகத்தை அதிகரிக்கச் செய்துள்ளனர். எடென் கார்டன்ஸ் ‘பாசி டெக், ஆனால் தொடக்க பதினொருவர் கடைசி சீசனின் முக்கிய கோணத்துடன் மிக நெருக்கமாக தோற்றமளிக்கும் தோற்றத்தைக் கொண்டிருக்கிறார் மற்றும் போட்டியின் முழுக்க முழுக்க முக்கியமாக இடம்பெற வாய்ப்புள்ளது. லீக் கட்டத்தில் KKR முதல் பதினான்களாவது தொடர்ந்து நிலைபெற்றிருந்தால், மீண்டும் விளையாடாததைக் குறைக்காததைக் காண்பது கடினம். உலகக் கோப்பையுடன் கூட உலகக் கோப்பையுடன் கூட, போட்டித் தொடரின் வணிக முடிவை நோக்கி அவர்களது சர்வதேச பிரதிநிதிகளை நிறைய இழக்க அவர்கள் நிற்க மாட்டார்கள் என்று பெரும்பாலான மற்ற அணிகளில் இருந்து, KKR ஒரு விளிம்பில் வைத்திருக்கும்.

அணியில் உள்ள மற்றவர்கள்: ரிங்கு சிங், நிகில் நாயக், ஜோ டென்லி

லின் மற்றும் நரினைப் பொறுத்தவரை, கே.கே.ஆர் மிகவும் பாரம்பரியமற்ற மற்றும் இன்னும் வலுவான தொடக்க ஜோடிகளில் ஒன்றாகும். கார்த்திக் மற்றும் ரஸ்ஸல் ஆகிய இருவருமே, வடிவமைப்பில் மிகச் சிறந்த கதாபாத்திரங்களில் இருவர். உத்தப்பா, கில் மற்றும் ராணா ஆகியோர் நடுத்தர ஒழுங்கில் உள்ள அனைத்து இந்திய இந்திய அணியுடனும் பேசுகின்றனர்.

பலவீனமான :

கே.கே.ஆர்., ஆஸ்திரேலிய பேட்ஸ்மேனரான மிட்செல் ஸ்டாக் மற்றும் மிட்செல் ஜான்சன் ஆகியோரை S12 க்கு முன்னதாகவே விட்டுவிட்டு, பேஸ் பவுலிங் பங்குகளை பொறுத்தவரை ஒரு அனுபவமற்ற தோற்றத்தை ஏற்படுத்தியது. 2018 ஆம் ஆண்டில் இந்தியாவின் U19 உலகக் கோப்பை வென்ற அணிகள் – கமலேஷ் நாகர்கோதி மற்றும் ஷிம்மா மாவி ஆகியோரின் இளம் ஜோடியை மிகவும் நம்பியிருந்தது. ஆனால் காயங்கள் காரணமாக ஒட்டுமொத்த சீசனில் இருந்து இருவருமே நிரபராதிகளால் பெரும் தோல்வி ஏற்பட்டது. லக்கி ஃபெர்குஸன் மற்றும் பிரசித் கிருஷ்ணா ஆகியோரை அவர்களது முன்னணி பந்து வீச்சாளர்களாக விட்டுச்செல்கிறார்கள், ஆனால் அதிர்ஷ்டவசமாக இருவரும் ஐபிஎல் 2019 க்கு வழிவகுக்கும் ஒரு நல்ல ரன் அடித்தனர்.

வாய்ப்பு : விளிம்பு வீரர்களுக்கு உலக கோப்பை தேர்வு

கேப்டன் கார்த்திக் உட்பட கே.கே.ஆர் அணியினர் உட்பட, 2019 ம் ஆண்டு உலகக் கோப்பை போட்டிகளில் தங்களது போட்டியில் வெற்றி பெறும் வாய்ப்பை இந்த ஐ.பி.எல். வெஸ்ட் இண்டீசுக்கு எதிரான ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்திய அணி வெற்றி பெறாத நிலையில், பிராட்வைட் அணியில் இருந்து விலகியுள்ளார். இதுகுறித்து கிறிஸ் லின் கூறுகையில்,

அச்சுறுத்தல்

KKR இன் முதல் பதினொரு தோற்றத்தை வலுவாக மற்றும் செட்டில் செய்து, பெஞ்சில் உள்ள மாற்று – ஒரு ஜோடியைத் தவிர – உண்மையில் பொருந்தவில்லை. KKR இன் வலிமை அவற்றின் தொடக்க XI இல் உள்ளது, எந்தவொரு பலவீனமான இணைப்பிற்கும் இது மிகவும் வலுவான இடமாக இருக்கிறது – வடிவம் அல்லது காயம் வாரியானது – மீதமுள்ள மீதமுள்ள செயல்திறனைக் குறைப்பதோடு மட்டுமல்லாமல்,

© Cricbuzz

தொடர்புடைய கதைகள்