Latest

Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
2019 ஆம் ஆண்டில் இலவசமாக 12 பிரீமியர் லீக் வீரர்கள் கிடைக்கும் – கால்பந்து நம்பிக்கையுடன்

பிரீமியர் லீக் பருவத்தின் இறுதி இலக்கு நோக்கி திருப்தி அடைந்த நிலையில், சமீப வாரங்களில் எங்கு செல்கிறது என்பது பற்றிய ஊகம்.

இந்த கோடையில் நிறைய வீரர்கள் இருந்தனர் மற்றும் ஒரு டன் பணத்தை செலவழித்தனர், ஜின்னைன் ஜிடேன் திரும்புவதற்காக ரியல் மாட்ரிட் தயாராகி, மான்செஸ்டர் யுனைடெட் அணி ஒரு புதிய அணியாக ஓலே குன்னர் சோல்ஸ்கெஜெர் உடன் புதிய நிரந்தர மேலாளராக மாற்றப்பட்டு, டோட்டன்ஹாம் ஹாட்ஸ்பர் சில முதிர்ச்சியற்ற ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு அவர்கள் புதிய மைதானத்திற்குள் நுழைந்திருக்கிறார்கள் என்பதற்குப் பிறகு பணத்தை ஊடுருவிப் பார்க்க வேண்டும்.

இந்த கோடையில் ஒரு இலவச பரிமாற்றத்தில் பெரிய பெயர்கள் கிடைப்பதால் சந்தையில் சில பரிபூரணமான பேரங்கள் இருக்கலாம்.

சமீபத்திய பருவங்களில் ஒரு போக்கு தோன்றுகிறது, அங்கு வீரர்கள் வேண்டுமென்றே தங்கள் ஒப்பந்தங்களை நனவாக்குவதற்கு பதிலாக புதிய ஒப்பந்தங்களை நழுவ விட பதிலாக ஓடவிடுகின்றனர். அலெக்சிஸ் சான்செஸ் அர்செனலில் இருந்து மான்செஸ்டர் யுனைடெட்க்கு ஒரு மெகா-பணம் நகலைப் பெறுவதற்கு முன்னர் கடந்த ஆறு மாதங்களுக்குள் தனது ஆறுதலைக் குறைத்துவிட்டார், அதே நேரத்தில் அவரது முன்னாள் அணித்தலைவர் மெசுட் ஓசில் அதே செய்தார், ஆனால் Gunners உடன் பெரும் ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்டார்.

அண்மையில், ஆரோன் ராம்சே (ஒருவேளை இது ஒரு அர்செனல் விஷயம் தான்?) ஜுவண்டிஸில் சேர வேண்டும் என்பது அவரது ஒப்பந்தம் ஒரு சில மாதங்களில் இயங்கும் போது பணத்தை ஒரு மூர்க்கத்தனமான தொகையை சம்பாதிக்க. தனியாக அந்த உதாரணங்களை பார்த்து, வீரர்கள் அவ்வாறு செய்ய தயாராக இருப்பதை நீங்கள் பார்க்கலாம்.

இந்த கோடையில் இலவச பரிமாற்றத்தில் கிடைக்கும் 12 வீரர்கள்:

ஜுவான் மாதா

நாயகன் யுனைட்டட்

பிரீமியர் லீக்கில் மான்செஸ்டர் யுனைடெட் மிட்பீல்டர் மிகப்பெரிய இலவச முகவராக இருக்க முடியும் – கிளப்பின் கோடைக்கு முன்னர் ஒரு புதிய ஒப்பந்தத்தை அவருக்குக் கட்டிவிடவில்லை என்றால்.

2014 ஆம் ஆண்டில் செல்சீ நகரில் இருந்து மாறிவிட்டதால், இந்த கோடையில் ஒரு அணியின் துரதிர்ஷ்டவசமான ஒரு பகுதியை யுனைடெட் தோற்றமளிக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டிருந்தால் நட்சத்திரம் கையெழுத்துப் போட்டாவிட்டால், மாதா ஒரு பயனுள்ள குழு உறுப்பினர் ஆவார். 30 வயதில், ஸ்பானிநார்ட் தனது தொழில் வாழ்க்கையின் இலையுதிர்காலத்தில் நுழைந்தவுடன் மிகுந்த விலையுயர்ந்தவராக இருக்கலாம், ஆனால் அவர் தங்க விரும்புவதாகத் தோன்றுகிறது. ஸ்பெயினுக்கு ஒரு நடவடிக்கை திரும்புவதற்கு ரியல் ஓவியோ அகாடமி பட்டதாரிகளுக்கு இருக்க முடியுமா?

வின்சென்ட் கோம்பானி

மான் சிட்டி

மான்செஸ்டர் சிட்டி, இந்த பருவத்தின் முடிவடைந்த காலப்பகுதியில் பெல்ஜியத்தை கிளப்பில் வைத்துக் கொள்ள பேச்சுவார்த்தைகளில் ஈடுபட்டுள்ளது , எனினும் அவரது காயம் மற்றும் 32 வயதினது உண்மை அவரைக் காப்பாற்றுவதற்கான சிதைவுகளாகும். மற்ற இடங்களுக்குச் சென்றால், கம்போனி தலைமையிலான திறன்கள் மற்றும் ஒளி ஆகியவை கிளப்பில் தவறவிடப்படும்.

மேலும் காண்க: முதல் அணிக்கு இன்னும் சீராக இருக்கும் பிரிமியர் லீக் வீரர்களின் ஐந்து நீண்ட கால சேவை

டேவிட் லூயிஸ்

செல்சியா

செல்சியா பல உயர்ந்த பெயர்களைக் கொண்டிருக்கிறது, அதன் ஒப்பந்தங்கள் ஜூன் மாதத்தில் ரன் அவுட் ஆகின்றன, ஆனால் கொச்சின் சிறந்தது டேவிட் லூயிஸ் என்பதாகும். எந்தவொரு குறிப்பிட்ட விளையாட்டிலும் குண்டு வெடிப்பு சாத்தியம் கொண்டிருக்கும் ஒரு ப்ளூஸ் பாதுகாப்பில் சிறந்த நடிகர்களில் ஒருவராக பிரேசிலியார் இருந்தார். அவரது தவறுகள் மிகுந்த மகிழ்ச்சியைப் பெறுகின்றன, ஏனென்றால் அவர்கள் கண்கவர் பார்வையாளர்களாக இருக்கிறார்கள், ஆனால் அவரது பந்து விளையாடும் திறமை எதுவுமில்லை.

யாருடைய கடைசி இரண்டு இடமாற்றங்கள் £ 84m வரை சேர்க்கும் ஒரு மனிதருக்கு, இது இலவசமாக சென்டர்-திரும்ப பெற ஒரு சதி ஒரு பிட் இருக்கும்.

நாச்சோ மான்ரியல்

ஆர்சனல்

பருவத்தில் முந்தைய காலத்திலிருந்து ஸ்பெயினின் புதிய ஒப்பந்தத்தின் ஒரு புதிய ஒப்பந்தத்தின் அறிக்கையானது எதுவும் உறுதியானதாக இல்லை, ஆனால் அர்செனல் இன்னும் 33 வயதான ஒப்பந்தத்தை வழங்குவதற்கு முன் ஒரு ஒப்பந்தத்தை வழங்க முடியும். இல்லை என்றால், பார்சிலோனா ஜோர்டி ஆல்பா கவர் இலவச அவரை அவரை படம் .

மேலும் காண்க: அனைத்து கால்பந்து பிரீமியர் லீக் XI

டேனியல் ஸ்டூரிட்ஜ்

லிவர்பூல்

காயமடைந்த ஸ்ட்ரைக்கர் தனது பருவத்தை இந்த பருவத்தில் பயன்படுத்தினார், சில முக்கியமான தாமதமான இலக்குகளை அடித்தார். சீசன் அணிந்திருந்தாலும், ஸ்டூரிட்ஜ் லிவர்பூலுக்கு ஒரு தாக்கத்தை ஏற்படுத்தவில்லை, ஜூர்கன் க்ளாப் டிவாக் ஒரிகிக்கு அவரது நியமிக்கப்பட்ட சூப்பர் துணைக்கு திரும்பினார். இந்த பருவத்தின் பிற்பகுதியில் அவருடைய எதிர்காலம் உள்ளது; முற்றிலும் வேறு விஷயம்.

ஆலிவர் கிரிௗட்

செல்சியா

கடந்த ஜனவரி மாதத்தில் பிரெஞ்சுக்காரர் கையெழுத்திட்டது செல்சீவின் மிஷ்-மேஷ் பரிமாற்றக் கொள்கையின் மற்றொரு எடுத்துக்காட்டு ஆகும், அர்செனல் இடமாற்றத்திற்கு பின்னால் உண்மையான நீண்ட கால மூலோபாயமும் இல்லை. அவர் ஸ்டாம்ஃபோர்ட் பிரிட்ஜில் தங்க விரும்புகிறார், ஆனால் 32 வயதான கோடையில் ஒரு அணி மாற்றியமைக்கப் போகிறாரா?

மேலும் காண்க: அனைத்து நேர பிரஞ்சு லீக் XI

மேட்டோ டார்மியன்

நாயகன் யுனைட்டட்

2015 ஆம் ஆண்டில் ஓல்ட் டிராஃபோர்டில் வந்து சேர்ந்ததிலிருந்து, இத்தாலியின் முழு-முதுகில்லாத ஒரு அபிப்ராயத்தை ஏற்படுத்தவில்லை, ஆனால் பின்னர், சமீப ஆண்டுகளில் யுனைடெட் இடமாற்றங்கள் சில உள்ளன. டார்மியன் ஒருவேளை வேறு எங்காவது பாராட்டப்படலாம்.

கேரி காஹில்

செல்சியா

முன்னாள் இங்கிலாந்து கேப்டன் கடந்த ஆண்டு ஜனவரி மாதம் SW6 போட்டியாளர்கள் புல்ஹாம் சேர வாய்ப்பை நிராகரித்தார், ஆனால் அவர் ஒரு தள்ளப்பட்ட போருக்கு வயிறு இல்லை. அவர் மெரிஸியோ சர்ரிக்கு கீழ் சிறப்பாக இடம்பெற்றிருந்தார், செல்சியாவில் அவரது நாட்களும் ஏற்கனவே முடிவுக்கு வரக்கூடும். யாரும் உயர்ந்த ஊதியக் கோரிக்கைகளோடு முதிர்ச்சியடைந்த சென்டர்-மீண்டும் எடுக்க வேண்டுமா?

மேலும் காண்க: கால்பந்து’ஸ் அல்டிமேட் ஷித்யூஸ் எக்ஸ்ஐ

ஆண்டி கரோல்

வெஸ்ட் ஹாம் ஐக்கிய

காயங்கள் ஒரு மோசமான நேரம் யார் மற்றொரு மனிதன், கரோல் ஜூன் அப்பால் வெஸ்ட் ஹாம் வைக்க முடியாது சாத்தியமில்லை. 30 வயதான அவரது பயன்கள் முதன்மையாக ஒரு பீன் துருவமாக உள்ளது, ஆனால் குறைவான மற்றும் குறைவான உயர்மட்ட விமான குழுக்கள் இந்த நாட்களில் ஒரு நேரடி பாணியில் விளையாடுகின்றன. பர்ன்லே யாரையா?

லைட்டான் பெயின்ஸ்

எவர்டன்

எவர்டனில் லெய்டன் பெயின்ஸ் நாட்களின் எண்ணிக்கை, கிளாசில் கடந்த கோடையில் இருந்து லூகாஸ் டிக்னெக்கு இரண்டாவது சங்கத்தில் கையெழுத்திட்டது. அப்போதிருந்து மெர்ஸெஸைட் சொந்தக்காரர் ஆறு பிரீமியர் லீக் தோற்றங்களை மட்டுமே செய்தார். வயதில் 34 வயதில், அவர் விளையாடுவதைத் தொடர்ந்தால் ஒரு பிரிவை அவர் கைவிட வேண்டும்.

மேலும் காண்க: அனைத்து நேர ஐரிஷ் பிரீமியர் லீக் XI

டேனி வெல்பெக்

ஆர்சனல்

2014 ஆம் ஆண்டில் மேன் யுனைடெட் அணியிலிருந்து அர்செனலில் ஒரு தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும் டேனி வெல்பெக் முணுமுணுப்பு காயங்கள் இங்கிலாந்தின் ஸ்டிரைக்கர் அந்த நேரத்தில் 88 லீக் தோற்றங்களுக்கு மட்டுப்படுத்தப்பட்டது.

கோடைகாலத்திற்கான கன்னர்ஸ் ‘பரிமாற்ற வரவுசெலவு வரவு செலவு திட்டத்தை அவர்கள் முயற்சித்து, எவரும் எவரும் வைத்திருக்க முடியும் என்பதால்தான், அவரைப் பொறுத்தவரை ஒளி ஒரு சிங்கமாக இருக்கலாம். வெல்பேக் ஒரு மேட்-டேபிள் பக்கத்திற்கான ஒரு நல்ல கையெழுத்துப் பெற்றிருந்தாலும், கிடைக்கக்கூடியதாக இருக்கும்.

அல்பர்டோ மோரேனோ

லிவர்பூல்

இங்கிலாந்தின் கால்பந்தில் மிகவும் மறக்கப்பட்ட மனிதன், லிவர்பூல் ரசிகர்கள் சில மாதங்களுக்குள் ஆல்பர்ட்டோ மோரேனாவை அன்ஃபீடிலை விட்டு பார்க்க மிகவும் வருந்துவதில்லை. விசித்திரமான வகையில், ஸ்பானிநார்ட் பார்சிலோனாவிற்கு தனது ஒப்பந்தம் முடிவடைந்தவுடன் இந்த வருடம் காலாவதியாகிவிட்டார், அவர் அவரை ஜோர்டி ஆல்பாக்கு ஒரு காப்புரிமை எனக் கருதுகிறார், ஆனால் அவர் 26 வயதுக்குட்பட்டவராக இருப்பதால், நாச்சோ மான்ரியல் விட நீண்ட கால விருப்பமாகும். மேல்நோக்கி விழுகிறது.

Read: அல்பர்டோ மோரேனோ உடனடி வெளியேறு தங்கள் சமீபத்திய கறைகள் லிவர்பூல் ஒரு அமைதியான நினைவூட்டல்