Latest

Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
சினிமா விமர்சனம்: நாக சைதன்யா மற்றும் சமந்தா ரூத் பிரபு மூவிங் அண்ட் ரிவார்டிங் த்ரெட்டரில் தங்களைத் தாங்களே மூழ்கடித்து – NDTV News

மஜினி திரைப்பட விமர்சனம்: சமந்தா மற்றும் நாக சைதன்யா இன்னும் ஒரு படத்தில். (படம் மரியாதை: Instagram )

நடிகர்கள்: நாக சைதன்யா, சமந்தா ரூத் பிரபு, திவ்யாஷஷா கௌஷிக்

இயக்குனர்: சிவன் நிர்வாணம்

மதிப்பீடு: 3.5 நட்சத்திரங்கள் (5 இலிருந்து)

துயரத்தின் தொடர்ச்சியான உணர்வு, விதியை ஏற்றுக் கொள்ளுதல், நீங்கள் விரும்பினால், அன்பின் முக்கோணத்திற்குள் உள்ள சிக்கல் மஜிலியில் தன்னைத் தானே தோற்றுவிக்கிறது . அன்பையும் இழப்பையும் பற்றி தமிழ் படம் மனித இதயத்திற்கும் அதன் மாறுபாட்டிற்கும் ஒரு நீண்ட மற்றும் மிகவும் திருப்திகரமான ஆணை.

முதல் நடிகர், இளம் நாக சையத்திய நடிகராக தனது உண்மையான தாக்கங்களைக் கண்டறிந்து, ஆழமான குறைபாடான பாத்திரத்தை ஆற்றுவதில் உள்ளார்ந்த சக்தியை உணர்கிறார். நாக சைதன்யாவின் Poorna ஒரு நஷ்டம். அவர் காதல் தோல்வி, தனது வாழ்க்கையை தோல்வியடைந்தது மற்றும் ஒரு கணவர் அவர் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க சமகால அவதாரங்களாக ‘பதி விரத’ சதி வழக்கு என்றப் இன்ப துன்ப நடுநிலை கோட்பாடு உள்ளடக்கி, ஒரு பெண் எனவே பொறுமையாக மற்றும் தீர்மானிக்கப்படுகிறது காணப்படவில்லை கொண்டிருக்கிறாள் என்றும் ஒரு பெரிய தோல்வியாக இருக்கும்.

rt95urkg

மஜிலி திரைப்பட விமர்சனம்: ஒரு படத்திலிருந்து இன்னமும். (படம் மரியாதை: YouTube )

சமந்தாவின் சரவணன் இறந்தவர்களிடமிருந்து தனது சேதமடைந்த கணவனை திரும்பிவரச் செய்கிறார்.

உண்மையான வாழ்க்கை மனைவி மற்றும் கணவன் இந்த சிக்கலான ஜோடி விளையாட என்று மஜீலி அதன் சேர்க்கைகள் மற்றும் சதி மற்றும் மயக்கம் ஒரு அமைப்பு கொடுக்கிறது முரட்டுத்தனமான ஒரு பக்கவாதம்.

q0v44qb

மஜிலி திரைப்பட விமர்சனம்: ஒரு படத்திலிருந்து இன்னமும். (படம் மரியாதை: YouTube )

சமந்தா (ஏற்கனவே நடித்துள்ள நடிகர் நடிகர் ) மற்றும் நாக சையத்யா இருவருமே தங்களது பாத்திரங்களில் ஆழமாக தங்களை மூழ்கடித்து விடுகிறார்கள், இந்தத் திருமணத்தை தங்கள் திருமணத்தை ஒருபோதும் வராமல் போகும் இடங்களில் அவர்கள் எடுத்துச்செல்ல தீர்மானிக்கிறார்கள்.

4ad0mnd

மஜிலி திரைப்பட விமர்சனம்: ஒரு படத்திலிருந்து இன்னமும். (படம் மரியாதை: YouTube )

ஒரு நூல் (புனிதமான அல்லது வேறுவிதமாக) ஒன்றாக நடாத்தப்படும் ஒரு திருமணத்தின் இரத்தக்களரி தீவிரம் மற்றும் இரத்தப்போக்கு வேதனையை சதித்திட்டத்தில் ஒரு தியான புத்திசாலித்தனத்துடன் காணப்படுகிறது. ஜோடிகளுக்கு இடையேயான அமைதியான தருணங்கள், அஜய் தேவ்கன் மற்றும் ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன் ஆகியோருக்கு சஞ்சய் லீலா பன்சாலி ஹம் தில் தே சுகே சானம் மற்றும் மணி ரத்னம் மவுனா ராகம் ஆகியோருக்கு நினைவுபடுத்தியது.

இந்த படத்தின் மையவிலக்கு விசை தம்பதிகளின் வாழ்வில் “அசௌகரியம்” மட்டத்தில் உள்ளது. இயக்குனர் சிவன் நிர்வாணா அவர்கள் உறவு கட்டமைக்க முன்னணி ஜோடி போதிய இடைவெளி கொடுக்கும் கதை மீது அழகாக சிரமத்திற்கு ஒரு பலவீனமான திருமணம் நூல் weaves.

சுவாரசியமாக ஹீரோயின் “கடந்த கால”, அன்ஷு என்ற ஒரு கொடூரமான இலவச-உற்சாகமான பறவையானது, அழகிய நம்பிக்கை கொண்ட திவ்யான்கா கௌஷிக் நடித்தார், பூர்ணாவின் பதற்றமான நிகழ்விற்கு ஒரு தெளிவான பின்னணி உள்ளது.

அதன் உணர்ச்சி வேகத்தில் இசைவான, மஜிலி மூன்று கரடுமுரடான உயிர்களின் மாறுபட்ட அதிர்ஷ்டத்தை ஒன்றாக மாற்றி அமைத்துள்ளார் . முன்னர் நாம் பார்த்திராத ஒன்றுமில்லை. ஆனால், புதிய அனுபவங்களைத் தொடர்ந்து கண்டுபிடிப்பது பற்றி வாழ்க்கை எப்பொழுதும் சொன்னது யார்? மனித-பெண் புராணங்களின் உள் இடைவெளிகளை ஆராய்வது , மஜிலி ஹிந்தி செய்வதோடு , அது ஒரு ஊர்வலம் மற்றும் ஊதியம் .

(தலைப்பு தவிர, இந்த கதை NDTV ஊழியர்களால் திருத்தப்படப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் செய்யப்பட்ட ஊட்டத்திலிருந்து வெளியிடப்படுகிறது.)

சமீபத்திய தேர்தல் செய்திகள் , நேரடி அறிவிப்புகள் மற்றும் தேர்தல் கால அட்டவணையை 2019 ஆம் ஆண்டிற்கான தேர்தல்கள் ndtv.com/elections மீது பெறவும். 2019 இந்திய பொதுத் தேர்தலுக்கான 543 நாடாளுமன்ற இடங்களில் இருந்து கிடைக்கும் புதுப்பிப்புகளுக்கு ஃபேஸ்புக்கில் எங்களைப் போலவோ அல்லது ட்விட்டர் மற்றும் Instagram இல் எங்களைப் பின்தொடரும்.