Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
ஜாதகம் இன்று, ஏப்ரல் 6, 2019: மகர, டாரஸ், ​​மீனம், கன்னி – சோதிடம் கணிப்பு சோதிக்க – இந்திய எக்ஸ்பிரஸ்
ஜாதகம் இன்று, ஜாதகம் இன்று, ஸ்கார்பியோ, ஜாதகம் டாரஸ், ​​ஜாதகம் ஜீமினி, ஜாதகம் லியோ, ஜாதகம் புற்றுநோய், ஜாதகம் லிப்ரா, ஜாதகம் ஜாதகம், ஜாதகம், ஜோதிடம், ஜோதிடம், ஜோதிடம், ஜோதிடம், ஜோதிடம் இன்று, ஜாதகம் இன்று ஜாதகம், ஜாதகம், இன்று ஜாதகம், இன்று ஜாதகம் கன்னி, தினசரி ஜாதகம், ஜாதகம் , லியோ ஜாதகம், லியோ ஜாதகம் இன்று
ஜாதகம் இன்று, ஏப்ரல் 6, 2019: மகர, டாரஸ், ​​மீனம், கன்னி – ஜோதிடம் கணிப்பு சோதிக்க

ஏரிஸ் (மார்ச் 21 – ஏப்ரல் 20)

உங்கள் நிதி நீங்கள் கற்பனை செய்வதை விட நேர்மறையானது. நீங்கள் வாங்குவதை விட அதிகமாக செலவு செய்ய ஆசைப்படுகிறீர்கள், ஆனால் நீங்கள் வங்கி உடைக்க வேண்டியதில்லை. நீங்கள் சுற்றி பார்க்க நேரம் மட்டுமே எடுத்து இருந்தால் பேரங்கள் ஒருவேளை இருக்க வேண்டும். ஒரு நண்பர் உங்களை சரியான திசையில் சுட்டிக்காட்ட முடியும்.

டூரூஸ் (ஏப். 21 – மே 21)

இந்த வார இறுதியில் ஆர்வமாக இருங்கள் மற்றும் புதிய பகுதிகளில் புதிய வாய்ப்புகளைத் தேடுங்கள். நீங்கள் ஒரு தரையிறங்குவதற்கான வாய்ப்பாக இருக்கலாம், அது உங்கள் தரையிலிருந்து முற்றிலும் உறுதியாக இருக்கும் வரை அது எந்தத் தீங்கும் இருக்காது. என்ன நடக்கிறது என்று நேரம் பங்காளிகள் மூலம், நீங்கள் வீட்டில் மற்றும் உலர் இருக்கும்.

ஜிமினி (மே 22 – ஜூன் 21)

சுவாரஸ்யமான விளைவுகள் சந்தர்ப்ப சூழ்நிலைகள் மற்றும் குடும்ப வாழ்க்கை ஆகியவற்றிலிருந்து ஏற்படலாம் இதன் விளைவாக மாறுபடும். தாமதமாக பிற்பகல் அல்லது பிற்பகல் மாலையில் தீர்த்து வைக்க ஒரு மர்மம் இருக்கலாம். இன்று சூரியனின் நிலைப்பாடு என்னவென்றால், சில நாட்களில் நீங்கள் பதில் தெரிந்திருப்பீர்கள்.

புற்றுநோய் (ஜூன் 22 – ஜூலை 23)

அடுத்து வரும் முன்னேற்றங்களை மறுபரிசீலனை செய்தல் மற்றும் இதுவரை உங்கள் முன்னேற்றத்தில் நீங்கள் மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறீர்களா என்று முடிவு செய்யுங்கள். ஆனால் நிகழ்வுகள் விரைவாக விரைவாக நகரும், விரிவான சிந்தனைக்கு சிறிது நேரம் இருக்கும். அந்த விஷயத்தில், நீங்கள் கிடைத்ததைவிட நீங்கள் சிறப்பாக செயல்படுவீர்கள்.

லியோ (ஜூலை 24 – ஆகஸ்ட் 23)

பிரேக்குகளை வைத்து, குறிப்பாக நிதி துறை. நீங்கள் உங்கள் வழியில் வாழ கற்று கொள்ள முடியும் என்றால், நீங்கள் நன்றாக இருக்க வேண்டும். பிற்பகுதியில் குடும்ப விவகாரங்கள் எளிதாக இருக்கும், எனவே நீங்கள் சொல்வதற்கு அருவருப்பான விஷயங்கள் இருந்தால் – கையாள்வதற்கு கடினமான விவாதங்கள் இருந்தாலும்கூட தொங்கும்.

வர்ஜி (ஆகஸ்ட் 24 – செப்டம்பர் 23)

அதிர்ஷ்டவசமாக, நடப்பு சூழ்நிலைகளைச் சமாளிக்க நீங்கள் எடுக்கும் என்ன கிடைத்தது. நீங்கள் நடைமுறை வழிகளில் அனுபவம் இல்லை, ஆனால் நீங்கள் மனித இயல்பு புரிந்து மற்றும் நண்பர்கள் ‘எதிர்வினை மற்றும் நடத்தை கணிக்கும் ஒரு பெரிய திறன் உள்ளது. உங்கள் முன்கூட்டியே சிறந்த வடிவத்தில் உள்ளது.

LIBRA (செப்டம்பர் 24 – அக்டோபர் 23)

வார இறுதி நட்சத்திரங்கள் அமைதி மற்றும் தளர்வுக்கு ஆதரவாக உள்ளன, நீங்கள் வழக்கமான விஷயங்களில் இருந்து உங்கள் மனதை எடுக்கும் நடவடிக்கைகளை தொடர்ந்தால் இந்த விரும்பத்தக்க இலக்கை நீங்கள் அடைவீர்கள். மறைக்கப்பட்ட செலவினங்களுக்காக உங்கள் கண் வைத்திருங்கள், இல்லையெனில் உங்கள் பொக்கிஷமான திட்டங்களில் ஒன்றை அவிழ்த்துவிடும், அல்லது இரண்டு படிகளை மீண்டும் எடுக்க வேண்டும்!

ஸ்கொர்பியோ (அக்டோபர் 24 – நவம்பர் 22)

பிரகாசமான பக்கத்தில் பாருங்கள். குறைந்தது தனிப்பட்ட அழுத்தம் அதை விட குறைவாக இருக்க வேண்டும். நீங்கள் அநீதியான விமர்சனத்திற்கு உட்பட்டிருப்பதற்கும், கூடுதல் அன்பையும் பாசத்தையும் பெற்றுக்கொள்வதற்கான வாய்ப்பு அதிகம். அது நிச்சயமாக திருப்திக்கு வழிவகுக்கிறது. பிளஸ், ரொக்க சலுகைகளைப் பார்த்துக் கொள்ளுங்கள்.

சாகிதிரியா (நவ. 23 – டிச .22)

பிரம்மாண்டமான கிரக அம்சங்களைப் பயன்படுத்த வேண்டும், ஆனால் நீங்கள் விரும்பியிருந்தால் குறைக்கக்கூடிய கடினமான அறிகுறிகள் உள்ளன. இந்த கட்டத்தில், உங்கள் சொந்த எதிர்காலத்தை உருவாக்குவதற்கு பதிலாக மற்றவர்களிடம் பொறுப்புகளை கைவிட்டு விட வேண்டும். சுதந்திரம் எல்லாம்.

கேப்ரினர் (டிச. 23 – ஜனவரி 20)

இது உங்களை அனுபவிக்க ஒரு நாள், பணம் செலவிட மற்றும் பழைய நண்பர்களுக்கு விருந்தோம்பல் நீட்டிக்க. பிடுங்குவதற்கு உள்நாட்டு வேலைகளைச் செய்கிறார்கள், இதில் ஒரு பங்குதாரர் ஒத்துழைப்பு இல்லாததாக உறுதியாக இருப்பதை நீங்கள் காணலாம். ஆனால் அது அவர்களின் பிரச்சனை! நீங்கள் செய்ய நல்ல விஷயங்கள் உள்ளன!

அகாரிஸ் (ஜனவரி 21 – பிப்ரவரி 19)

சன் ஆதரவு மற்றும் புதிய நட்புகளை உருவாக்குவதற்கான சரியான நிலைமைகளை உருவாக்கி, போட்டியாளர்களுடன் நீண்டகால வீழ்ச்சியை குணப்படுத்துவதன் மூலம் உங்களால் கடினமாக உழைக்க முடியும். நீங்கள் இப்போது துவங்கும் புதிய முயற்சிகள் எதிர்பாராத திசைகளை வரி கீழே கொண்டு வரும்.

பிஸ்க்கள் (பிப்ரவரி 20 – மார்ச் 20)

நீங்கள் இன்னும் உணர்ச்சி நிலைக்கு மாறுங்கள். நீங்கள் வாழ்வில் பொதுவாக வசதியாக உணர்கிறீர்கள் மற்றும் நீங்கள் வேறெங்காவது இருக்க வேண்டும் மற்றும் முற்றிலும் வித்தியாசமாக ஏதாவது செய்ய வேண்டும் என்ற உணர்வைக் குறைவாகக் கிளறுகிறது. நீங்கள் நன்றாக உணர்ந்தால், வீட்டிற்கு அருகில் ஒட்டிக்கொள்.