Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
'ஸ்ரீதேவி என்றால் என்ன?' ஜான்வி கபூரின் சமீபத்திய ஃபோட்டோஷூட் ரசிகர்களுக்கு ஒரு இரட்டை எடுத்து வைக்கிறது – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

ஜான்வி கபூர் அவரது தாயார், நடிகர் ஸ்ரீதேவிடன் ஒப்பிடுகையில் அந்நியராக இல்லை. அண்மையில் ஜன்வியின் புகைப்படங்கள், தாய்-மகள் இரட்டையர்களுக்கிடையே உள்ள ஒற்றுமைகளின் மீது ஆன்லைன் புதிதாகப் புதிதாக விவாதிக்கப்பட்டன.

ஜனவரி ஒரு சிவப்பு பட்டு சப்பாசச்சி ஆடை வடிவமைப்பாளர் 20 ஆண்டு நிறைவு விழாவில் முன்வைத்தது, மற்றும் Instagram புகைப்படங்கள் பகிர்ந்து. அந்தப் பாத்திரத்தில் “பாம்ரனேட் விண்மீன் குழுக்கள்” என்ற தலைப்பில் அவர் எழுதினார். இந்த இடுகையில் 500,000 க்கும் அதிகமான விருப்பங்களைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் பல ரசிகர்கள் கருத்துரையில் அவரது பிரபலமான பிற்பகுதியில் ஜனனிவின் வேலைநிறுத்த ஒற்றுமை குறித்து குறிப்பிட்டனர்.

“அடக் கடவுளே !!! நீங்கள் ஸ்ரீதேவி ஜியைப் போல் இருக்கிறீர்கள் “என்று ஒரு ரசிகர் எழுதினார். “ஸ்ரீதேவி ஜெய்யின் ஒரு பிரதி,” மற்றொருவர் எழுதினார். ஒரு ரசிகர் தங்கள் அவநம்பிக்கை மறைக்க முடியாது. அவர்கள் எழுதியது, “உங்கள் முதல் தோற்றத்தில் ஸ்ரீதேவி நின்றுவிட்டார் என்று நான் நினைத்தேன்.”

கடந்த ஆண்டு துபாயில் தற்செயலாக மூழ்கியதால் ஸ்ரீதேவி இறந்தார். சில மாதங்களுக்குப் பிறகு, ஜான்வி தனது படத்தில் அறிமுகமானார். திரைப்படத்தை வெளியிட்டபோது அவர் அதிர்ச்சியில் இருப்பதாக ஜனனி கூறினார். “நான் நினைக்கிறேன், நான் அந்த அதிர்ச்சியில்தான் இருந்தேன், மிகவும் நேர்மையாக இருக்க வேண்டும். நான் அதிர்ச்சியில் இன்னும் இருக்கிறேன் என்று நினைக்கிறேன். இது எதுவும் செயல்படுத்தப்படவில்லை. போல், நான் மூன்று அல்லது நான்கு மாதங்கள் இல்லை நினைவகம், ” என்று அவர் கூறினார் பிலிம்பேர் அளித்த பேட்டியில்.

அதனாலேயே, ஜான்வி கபூர் தனது தாயார் ஸ்ரீதேவியின் மரணத்தை இன்னமும் செயல்படுத்தவில்லை என்கிறார்

தனது தாய்க்கு ஒப்பானதைப் பற்றி கேட்டபோது, ​​ஜான்வி இந்துஸ்தான் டைம்ஸிடம் கூறினார், “இது மரபியல் மற்றும் உயிரியல் என்று தான் நினைக்கிறேன். நான் அவளது மகள். நான் ஜெயாஹிர் ஹாய் கீ அன்மி திகா ஹை ஹிகுகி. ஆனால் என் அம்மாவின் மக்கள் இதயத்தில் அத்தகைய வலுவான இடத்தை வைத்திருப்பதோடு மிகவும் தனிப்பட்ட இணைப்பும் இருந்தது. எனக்கு கிடைத்த எல்லா அன்பிற்கும் நன்றியைக் காட்டுவதற்கு ஒரு முயற்சியில் தன் ரசிகர்களையும் தயவுசெய்து மகிழ்வதை நான் விரும்புகிறேன். என் சொந்த அடையாளத்தை உருவாக்க ஒரு வாய்ப்பை நான் தருகிறேன் என்று நம்புகிறேன். யாரும் அவளைப் போல இருக்க முடியாது என்று நான் நினைக்கவில்லை. எந்த கலைஞருக்கும் என்ன செய்ய முடியும் என்பதை விட அவர் படங்களுக்கு மற்றும் மக்களின் வாழ்வில் வழங்க வேண்டியிருந்தது. ”

தயாநிதி வினானின் திரைப்படமான ரூஹ்-அப்சா மற்றும் கரன் ஜோஹரின் பல-நட்சத்திரமான டக்ட் ஆகிய படங்களில் ஜனனி இருப்பார். பங்கஜ் திரிபாதி தனது தந்தையை நடிக்க வைத்த இந்திய விமானப்படை போர் விமானி குஞ்ஞன் சக்ஸேனாவின் வாழ்க்கை வரலாற்றைப் பற்றி கூறுகிறார்.

மேலும் @ htshowbiz ஐப் பின்பற்றவும்

முதல் பதிப்பு: ஏப்ரல் 07, 2019 13:42 IST