Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
பிரபல மெர்சிடிஸ் ஜி-வாஜென் இந்தியாவின் உரிமையாளர்கள்: ஆனந்த் அம்பானி முதல் ஹார்டிக் பாண்டியா வரை – CarToq.com

மெர்சிடிஸ்-பென்ஸ் இந்தியாவில் சிறந்த விற்பனை பிரீமியம் ஆடம்பர பிராண்ட் ஆகும். நிறுவனம் ஹாட்ச்பேக் மற்றும் SUV க்கள் மற்றும் சேடான்கள் வரை MPV க்கள் வரை பல்வேறு வகையான கார்கள் விற்பனை செய்கிறது. இந்தியாவில் மாடல் வரிசையில் பல்வேறு வாகனங்களில், மெர்சிடிஸ் ஜி-வாகேன் இந்தியாவில் மிகவும் அச்சுறுத்தும் மற்றும் பிரத்தியேகமான வாகனம் ஆகும். உலகின் பல ரசிகர்கள் SUV க்குப் பிட்ச் கிடைத்துள்ளதோடு அர்னால்ட் ஸ்வார்ஸ்னெக்கர் மற்றும் கைலி ஜென்னர் போன்ற பிரபல பிரபலங்களாலும் தினமும் சவாரி செய்யப்படுகிறது. இந்தியாவிலும், வலிமை வாய்ந்த மெர்சிடிஸ் ஜி-வாகேன் வைத்திருக்கும் பல பிரபலங்கள் உள்ளன. அவர்களைப் பற்றி மேலும் தெரிந்துகொள்ள படிக்கவும்.

ரன்பீர் கபூர்

ரன்பீர் கபூர் மெர்சிடிஸ் அக் G63

பட்டியலில் இருந்து தொடங்கும் பாலிவுட் நடிகர் ரன்பீர் கபூர், அதிகமான உயர்ந்த கார்களைக் கொண்டவர். அவரது கடையில் பல்வேறு அழகானவர்கள் மத்தியில், பெரும்பாலான butch வாகனம் விவாதிக்கக்கூடிய அவர் மெர்சிடஸ் AMG G63 AMG சொந்தமானது. 5.5 லிட்டர் V8 இரு-டர்போ பெட்ரோல் எஞ்சின் மூலம் 544 பிபிபி அதிகபட்ச ஆற்றல் கொண்ட 760 என்.எம். அவரது மெர்சிடஸ் ஏஎம்ஜி G63 ஒரு வெள்ளை நிறமானது, இது ஏஎம்ஜி ஜி 63 இன் மிகவும் பிரபலமான நிறமாகும். அவரது சேகரிப்பில் உள்ள மற்ற கார்கள், ஆடி R8 சூப்பர் கார் மற்றும் ஆடம்பர ரேஞ்ச் ரோவர் போன்றவையும் அடங்கும்.

பவன் கல்யாண்

பவன் கல்யாண் ஜி வேகன்

பிரபலமான தெலுங்கு நடிகர் மற்றும் அரசியல்வாதி பவன் கல்யாண் இந்தியாவில் மெர்சிடஸ் ஜி-வாஜனைக் கொண்டுள்ள மற்றொரு பிரபலமானவர். அவரது SUV ரன்பிர் சொந்தமானது போல, வெள்ளை நிறத்தில் முடிந்தது. இருப்பினும், அவர் சொந்தமான மாதிரியானது வேறுபட்டது மற்றும் முந்தைய G-GEN AMG இன் முன்னோடி G55 AMG ஆகும். மெர்சிடஸ் ஏஎம்ஜி G55 ஆனது 5.4 லிட்டர் வி 8 எஞ்சின் மூலம் 507 பிபி மற்றும் 700 என்.எம். நடிகர் தனது காரை விற்றுவிட்டதாக அறிவித்திருந்தார், ஆனால் அவரை உறுதிப்படுத்தவில்லை.

ஜிம்மி ஷெர்கில்

ஜிம்மி ஷெரிகில் மெர்சிஸ் பென்ஸ் G63 அக் 1 784x441 கெட்ஸ்

அடுத்த வரிசையில் பாலிவுட் நடிகர் ஜிம்மி ஷெரிகில் நடித்துள்ளார். ஜிம்மி ஒரு மெர்சிடிஸ் மெமரி AMG G63, வெள்ளை நிறத்தில் மீண்டும் வெள்ளை நிறத்தில் வாங்கி, தனது G-Wagen SUV வாங்குவதற்கு 2.19 கோடி ரூபாய் செலுத்தியதாக கூறப்படுகிறது. அவர் ரன்பீர் சொந்தமான அதே பதிப்பில் உள்ளார். 5.5 லிட்டர் V8 எஞ்சின் மூலம் 544 பிபிபி அதிகபட்ச ஆற்றல் கொண்ட 760 என்.எம். இந்த எஞ்சின் 7 சக்கர ஆட்டோமொபைல் டிரான்ஸ்மிட்டிற்கு பொருத்தப்பட்டுள்ளது. இது நான்கு சக்கரங்களுக்கு மின்சக்தி அனுப்புகிறது.

அகில் அக்னினினி

அகில் மெர்சிடிஸ் ஆங்க் G63

புகழ்பெற்ற டெலிகு சூப்பர் ஸ்டார் நாகார்ஜூனாவின் மகன் மற்றும் ஒரு நட்சத்திரம் தானே, டில்லி நடிகர் அகில் அக்னினினி, எங்களது பிரபலமான மெர்சிடிஸ் ஜி-வாஜென் உரிமையாளர்களின் பட்டியலில் உள்ளார். இவர் 2016 ஆம் ஆண்டில் வாங்கிய கருப்பு நிறத்தில் மெர்சிடஸ் ஏஎம்ஜி ஜி 63 ஆகும். மேலே உள்ள மற்ற G63 களில் உள்ள அதே வி 8 எஞ்சினையும் இது கொண்டுள்ளது. பவன் கல்யானைத் தவிர, அவர் மெர்சிடஸ் ஜி 63 ஏஎம்ஜி சொந்தமான ஒரே தெலுங்கு நட்சத்திரமாகத்தான் இருக்கிறார்.

ஆனந்த் அம்பானி

தீவிர பணக்கார அம்பானி குழந்தைக்கு கார் இல்லை. அவர்கள் சமீபத்தில் தங்களை ஒரு ரோல்ஸ் ராய்ஸ் கள்ளிநான் ஏற்கனவே இரண்டு பெண்ட்லி பெண்டேகஸ் வைத்திருந்தார்கள் . அன்ட் அம்பானி மெர்சிடஸ் ஏஎம்ஜி ஜி 63 ஏஎம்ஜி வைத்திருப்பார் என்பதில் சந்தேகம் இல்லை. எனினும், அவர் அதை பயன்படுத்தி காணப்படவில்லை மற்றும் நாம் அவரை குற்றம் இல்லை ஆனால் மாறாக அவரது பெரிய சேகரிப்பு கார்கள். எந்தவொரு அம்பானி குடும்பத்தாரும் சாலையில் செல்லும்போது, ​​தங்கள் கார்களைச் சேர்த்து ரைட் ரோவர்ஸ் தங்கள் பாதுகாப்பில் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

ஹார்டிக் பாண்டியா

ஹார்டிக் பாண்டியா மெர்சிடிஸ் G63 அக் சிறப்பு

இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் ஹார்டிக் பாண்டாயா தன்னை ஒரு மெர்சிடஸ் ஏஎம்ஜி ஜி 63 பெற சமீபத்திய பிரபலமாக உள்ளது. பழைய G63s விட சமீபத்திய மாதிரி மற்றும் சக்தி வாய்ந்த உள்ளது. சமீபத்திய தலைமுறை மெர்சிடிஸ்-ஏஎம்ஜி ஜி 63 ரூபாய் மதிப்பு 2.19 கோடி (முன்னாள்-ஷோரூம்) மற்றும் அக்டோபர் 2018 ல் இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. G63 பற்றிய இன்னொரு சுவாரஸ்யமான விஷயம் பல்லேடியம் வெள்ளி உலோகம் ஆகும், இது இந்தியாவில் உள்ள தனது உடன்பிறப்புகளிலிருந்து மிகவும் வேறுபட்டது . புதிய மெர்சிடிஸ்-ஏஎம்ஜி G63 4.0-லிட்டர் டி-டர்போ V8 பெட்ரோல் எஞ்சின் மூலம் இயக்கப்படுகிறது. இது 585 பிபி எடையை அதிகபட்சமாக 850 Nm என்ற உச்ச முனையில் கொண்டு உற்பத்தி செய்து 9-வேக தானியங்கு டிரான்ஸ்மிஷன் பொருத்தப்பட்டுள்ளது.

பட மூல 1 , 2 , 4 ,

எங்களுக்கு ஒரு செய்தி குறிப்பு, உளவு புகைப்படம் அல்லது வீடியோ எங்களிடம் கிடைத்தது? அவற்றை எங்களுக்கு அனுப்புங்கள் @ +91 9625884129 . நாங்கள் கதை வெளியிட, உங்கள் பெயர் மற்றும் நீங்கள் புகைப்படம் / வீடியோ கடன். வேகமாக வளரும் CarToq சமூகத்தின் ஒரு பகுதியாக!