Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
சூப்பர் கோப்பை 2019: Chennaiyin FC 2-0 ATK – அது நடந்தது என – Sportsta

2019 ம் ஆண்டு சூப்பர் கோப்பையின் ஸ்போர்ட்டரின் நேரடி வலைப்பதிவை ATK மற்றும் சென்னை ஐ.சி.எச் அணிகளுக்கு இடையிலான மோதல்கள் புவனேஷ்வரில் உள்ள கலிங்க ஸ்டேடியத்தில் நடந்தது.

இந்த அமலை ஜான் இங்கே இருக்கிறார் மற்றும் நான் இந்த மாலை அரையிறுதி மோதல் மூலம் நீங்கள் நிறுவனம் கொடுக்க வேண்டும்.

————————————————– ———————————————

முழு நேர விசில் மற்றும் சென்னை அணி எஃப்.சி கோவாவை எதிர்கொள்கிறது.

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணி வெற்றி பெற்றது. ஆனால், கோவாவில், இந்த பருவத்தின் சிறந்த அணிகளில் ஒன்றாக கோவா உள்ளது. ஐ.எல்.எல்லிற்கு பின்னர் ஆறு போட்டிகளில் தோற்கடிக்கப்பட்ட சென்னை அணி, ATK ஐ மிகவும் எளிதில் வென்றது, ஆனால் கோவா ஒரு வித்தியாசமான மிருகம்.

வேடிக்கையான உண்மை – சென்னை எஃப்.சி மற்றும் எச்.ஏ கோவா ஆகியவை ISL பருவத்தில் 2 இறுதிப் போட்டிகளில் சந்தித்தன. சென்னை சென்னை

சூப்பர் டூயிங் இறுதிக்கு சனிக்கிழமை இங்கே வாருங்கள்.

90 ‘ சென்னானைன் இப்போது நேரத்தில் விஷயங்களை கட்டுப்படுத்துகிறார். அவர்கள் இன்னும் ஐந்து நிமிடங்கள் அதை செய்ய கிடைத்துவிட்டது.

ATK போலவே தோற்றமளிக்கவில்லை.

88 ‘ ஓ! ரபேல் அகஸ்டோ இப்போது காட்சி தருகிறார். பாக்ஸ் விளிம்பில், அவர் ஒரு பாதுகாவலரைக் காத்துக்கொண்டு, தரையில் போவதற்கு முன்பு இன்னொருவர் மீது பந்தைப் பெறுகிறார். ஆகாயோவின் உறுப்பு இல்லை.

87 ‘ தோய் சிங் ஒரு ஷாட்! இது பக்க துண்டாக அடிக்கிறது.

84 ‘ ஓ! லின்டோவில் இருந்து பந்தை எடுத்துக்கொள்வதற்கு Mailson Alves என்பதில் இருந்து ஒரு சண்டை சச்சரவு. ஒரு கடினமான, நியாயமான சோதனையை நீங்கள் காண விரும்புகிறீர்களா?

81 ‘ வாவ் இந்த விளையாட்டு இறுதி வரை இறுதி ஆகிறது மற்றும் நான் தட்டச்சு விட மிகவும் வேகமாக விகிதத்தில் நகரும். உதவி!

79 ‘ ATK க்கு மூலையில் மற்றும் ஒரு ஷாட் மற்றும் அது தடுக்கப்பட்டது. தெர் மற்றொரு ஷாட் மற்றும் அது தடுக்கப்பட்டது. சென்னை அணி ஒரு எதிர் தாக்குதல் தொடங்குகிறது. வலது புறத்தில் ஏராளமான இடைவெளி கொண்ட தோய் சிங். அவர் ஒரு நல்ல ரன் எடுத்த வினீத்தை கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கிறார், ஆனால் ஒரு முக்கியமான இடைவெளியை அது வைத்திருக்கிறது.

78 ‘ ஓ! தூரத்தில் இருந்து ஒரு ஷாட் மூலம் யூஜெனென்சன் லிங்க்டோ ஆனால் அது நல்லது. இது கடைசி நிமிடத்தில் தோற்றமளிக்கிறது ஆனால் கரன்ஜிட் அதை மூலையில் இருந்து வெளியே வைக்க ஒரு பெரிய சேமிப்பு செய்கிறது.

76 ‘ லான்சா-மந்தநிலை மோதல் இன்னும் தொடர்கிறது. லஞ்சா அவர் ஃப்ரீ கிக் வென்றது போல் அவரை ஒரு கை வெளியேற தோன்றியது. இருவரும் மஞ்சள் அட்டைகளில் இருக்கிறார்கள் மற்றும் கவனமாக இருக்க வேண்டும்.

74 ‘ லாஞ்சா ஃப்ரீ-கிக்கில் இருந்து இலக்கை நேரடியாக செல்கிறது. இது ஒரு நல்ல வேலைநிறுத்தம் ஆனால் கரன்ஜித் சிங் அது காற்றில் துண்டிக்கப்பட்டு இறுதியில் இறுதியில் ஒரு மூலையில் செல்கிறது. மூலையில் வீணாக உள்ளது. ஹீத்ச் ஒரு வேலைநிறுத்தத்தை தூரத்திலிருந்து முயற்சிக்கிறார், ஆனால் இலக்கை அடைய முடியாது. அவர் ஏன் கொண்டு வரப்பட்டார் என்பதல்ல.

73 ‘ ஹெல்ட் மற்றும் ஏ.டி.கே ஒரு சவாலில் லன்சரோட் ஒரு நல்ல நிலையில் ஒரு ஃப்ரீ-கிக் வெற்றி பெறுகிறார்.

70 ‘ ஜெயேஷ் ரேன் செல்கிறார். அவர் பதிலாக ஹிதேஷ் ஷர்மா தான். ரேன் இன்றும் திறமையுள்ளவர். ஏ.டி.கே. தாக்குதல் இன்று பற்கள் இல்லாதது. ஒருவேளை ஹிதேஷ் அதை உதவுவார். இன்னும் நிறைய நேரம் இருக்கிறது.

67 ‘ சென்னை, இறுதி ஒரு கால், ஒரு சொல்ல முடியும். ஆனால் அவர்கள் இதற்கு தீர்வு காணவில்லை. சாபியா அதை நீண்ட காலமாக தாப்பாவை நோக்கிப் பாய்ச்சுகிறார், மூலையில் கொடியின் அருகே அதை கட்டுப்படுத்தவும், அதை தனது துப்பாக்கி சுடுபவனுக்கு அணைக்கிறார். அவர் வினீத் அதை கடந்து ஆனால் அவர் நேரத்தில் ஒரு ஷாட் பெற முடியாது.

58 ‘ANIRUDH THAPAAA … GOAL !!! இது அவரது இடது கால் இருந்து பாதுகாவலர்களது கால்கள் மற்றும் கீழே மூலையில் ஒரு கம்பீரமான வேலைநிறுத்தம்.

லால்டினிலியா தனது சொந்த பாதியிலிருந்து அந்தத் துவாரத்தை ஆரம்பித்தார். சவாலாக ஒரு சவாலாக மாறி, வலதுபுறத்தில் விண்வெளியில் இயங்கும். அவர் தப்பாவை இடத்தோடு கண்டுபிடித்தவர் கிரிகோரி நெல்சனுக்கு அனுப்பினார். தாபா, அவருடைய பலவீனமான பாதத்தில், பாதுகாப்பாளர்களின் கால்கள் மற்றும் கடந்த டெப்ஜைட் ஆகியோரின் சக்திவாய்ந்த வேலைநிறுத்தத்தை கட்டவிழ்த்துவிடுகிறது.

இருப்பினும், ATK யில் இருந்து குறைவான பாதுகாப்பு இருந்தது, எனினும், Chennaiyin வீரர்கள் போதுமான அழுத்தத்தை பயன்படுத்த முடியவில்லை.

54 ‘ ATK அதன் வழியை கண்டுபிடிப்பதைக் காணும், ஆனால் இன்னும் திடமான எதையும் படைக்கவில்லை. இப்போது அதன் நாடகத்தில் அவசரநிலை மற்றும் குறைவான துல்லியம் உள்ளது.

50 ‘கோவில்! சி.கே. வினீத் அதை வலையின் பின்புறமாக தலைமை தாங்குகிறார்! அனிருத் தாபா உருவாக்கியவர்.

வினீத் இருந்து ஒரு வலுவான மற்றும் அபராதம் தலைப்பு ஆனால் தப்பா இருந்து தண்டு இருந்து சிறந்த perserverance. ஒரு சவாலானது ஒரு பாதுகாவலரை கடந்து, பந்தை இலக்கை நோக்கி நகர்த்தி, வினீத்தின் பாதையில் அதைத் தள்ளிப்போடுகிறது. இறுதியாக, சென்னைக்கு ஒரு குறுக்கு வேலை.

48 ‘தூரத்தில் இருந்து Mailson Alves … சேமித்த! அவர் தனது வரி மற்றும் தளிர்கள் வீச்சு இருந்து Debjit புள்ளிகள் ஆனால் Debjit குறிப்புகள் அது மேல். இது சென்னையின் மற்றொரு மூலையில் இருக்கிறது. மற்றொரு வீணான ஒன்று.

47 ‘ முன்னதாக ஆரம்பத்தில் சென்னை சென்னை தொடங்குகிறது. ப்ரிதம் கோட்டலின் முக்கியமான குறுக்கீட்டிற்குப் பிறகு கிரிகோரி நெல்சன் ஒரு மூலையில் வெற்றி பெற்றுவிட்டார், ஆனால் அது வெளியேறுகிறது.

46 ‘ நாம் இரண்டாவது பாதியில் மீண்டும் இருக்கிறோம். வேடிக்கையான உண்மை: இந்த ஆண்டு சூப்பர் பாக்கெட்டில் முதன்முறையாக இது முதல் பாதியில் கோல் அடிக்கிறது.

ஐந்தாம் டைம்

45 + 2 ‘ இது லால்டின்லியானாவிலிருந்து மற்றொரு குறுக்குவழியாகும். அவர்கள் முன்கூட்டியே முன்கூட்டியே செல்ல முடியுமா?
இல்லை. அது மற்றொரு மூலையில் மீண்டும் வருகிறது. ஜெர்ரியின் கிக் அருகில் உள்ளது, ஆனால் நன்றாக கையாளப்படுகிறது மற்றும் அது அரை நேர விசில் தான்.

45 ‘ ஒரு நிமிடம் சேர்க்கப்பட்டது. அணிகள் அரை மணி நேரம் விழும் வரை காத்திருக்கின்றன, அது இங்கே முடக்கப்பட்டுள்ளது.

42 ‘ கிறிஸ் ஹெர்ட் மற்றும் லான்சரோட் மீண்டும்! லான்ஸரோட் தனது கழுத்தை இறுகப் பற்றிக் கொள்கிறார். இது ஒரு வரப்பிரசாதம் போல தோன்றுகிறது, ஆனால் கூட்டம் அமைதியாக கேட்கப்படுகிறது. இதற்காக ஒரு மஞ்சள் அட்டை கிடைக்கிறது.

41 ‘ லால்டிலினியாவில் இருந்து மற்றொரு குறுக்கு. என்ன, விளையாட்டின் ஒன்பதாவது குறுக்கு? அது முடிவில் கூட யாரும் இல்லை.

தாபாவிலிருந்து 40 ‘ மூளை மங்காது! அவர் ஒரு குறுக்கு தவறாக மற்றும் அது ஒரு கோல் கிக் வெளியே செல்கிறது. அவர் மீது எந்த அழுத்தமும் இல்லை, அவர் சிறப்பாக செய்திருக்க வேண்டும்.

39 ‘ ரபேல் ஆகஸ்டோ! வாவ். இந்த பையன் சென்னைக்கு ஒரு மோசமான பருவத்தில் நின்றுள்ளார். அவர் அந்த பைத்தியம் திறன்கள் சுருதி மிகவும் எளிதாக இருக்கும் மற்றும் மிட்ஃபீல்ட் இருந்து சரங்களை இழுக்கிறது செய்கிறது. தரம்!

36 ‘ இது ATK வலது முதுகெலும்பு Pritam Kotal வீணாகி ஒரு ஏமாற்றம் மற்றும் வாய்ப்பு. அவர் வலதுபுறத்தில் ஓட்டத்தில் ஓடி, பெல்வண்ட் தலைப்பை பெட்டியில் கண்டுபிடிக்க வேண்டும், ஆனால் எலி சாபியாவிலிருந்து ஒரு தொடர்பைப் பின்தொடர்கிறார். ஆனால் ஓ! நடுவர் ஒரு கோல் கிக் கொடுக்கிறார் மற்றும் ATK வீரர்கள் கோபம்!

34 ‘ சி.கே. வினீத் சரியான ஓட்டத்தில் பந்து சேகரிக்க மற்றும் இலக்கு நோக்கி கட்டணம் ஒரு நல்ல ரன் செய்கிறது. அவர் அதை சதுக்க முயற்சிக்கிறார், ஆனால் அது ஒரு விலகலைப் பெறுகிறது மற்றும் வினீத் சுறுசுறுப்பாக இருக்கிறது.

31 ‘ கிறிஸ்தவ மிருகம் தனது வெறுப்பை காட்டுகிறது, கிட்டத்தட்ட ஒரு இலக்கை விட்டுக்கொடுக்கிறது. லின்டொஹ் வலது முன்னால் ஒரு விரைவான ஃப்ரீ கிக் எடுக்க முயற்சிக்கிறார். பந்து வீச்சில் அவர் பந்து வீசினார். பந்து வீச்சில் பந்து வீசினார், இலக்கை நோக்கித் திரும்பினார், ஆனால் அது பலவீனமாக இருந்தது.

28 ‘ லால்டின்லியனா மற்றும் ரிக்கி ஆகிய இரண்டு வலதுசாரிகளுக்கு இடையே வலதுசாரி போட்டியில் சில போட்டிகள். இன்றைய தினத்தை நாம் இன்னும் பார்ப்போம்.

26 ‘ ரேன் பெட்டியில் உள்ளே இருந்து ஒரு ஷாட் ஆனால் அது தடுக்கப்பட்டது.

25 ‘ மற்றும் பிற இறுதியில், ATK ஒரு வாய்ப்பு உள்ளது. ஜெயேஷ் ரேன் பெட்டியில் பந்தைக் கொண்டிருக்கிறார், ஆனால் அவரைச் சுற்றியிருக்கும் சென்னை அணி வீரர்கள் அவரைப் பந்தை வீசியெறிந்தனர்.

24 ‘ சென்னை சென்னை இங்கு அதிக வாய்ப்புகளை உருவாக்கும். சி.கே. வினீத் லால்டினிலியாவுக்கு வலதுபுறத்தில் ஒரு நல்ல பந்தை நடிக்க வைக்கிறார், ஆனால் நிகர பின்னால் அதை வைக்க யாரும் இல்லை.

22 ‘ உஃப்ஃப்! சென்னயை மையம்-மீண்டும் எலி சபா ஒரு நிவாரண நிவாரணம். அவர் ஒரு பேஸ்க்காஸை தவறாக பயன்படுத்துகிறார் மற்றும் பால்வாந்த் சிங்கிற்கு அது கிடைத்துவிட்டது. எப்படியோ நிலைமையைத் திசைதிருப்ப அவர் நிர்வகிக்கிறார்.

19 ‘ தாப்பாவின் சரி! அவர் தனது காலில் திரும்பினார், அது இந்தியாவிற்கும் சென்னைக்கும் நல்ல செய்தி.

17 ‘ அனிருத் தாபா காயமடைந்ததால் பெனால்டி பெட்டியில் காயமடைந்தார். கவலைப்படுவதைக் காண்கிறேன். ராபியேல் ஆகஸ்டோ தாப்பாவில் இருந்து ஒரு ரன் எடுத்தால், பெட்டிக்குள் ஆட்டமிழக்கிறார், ஆனால் ATK கோல்கீப்பர் டெப்ஜிட் அதை தெளிவாக்குகிறார். அவர் வழியில் தாப்பா ஒரு பிட் கிடைத்திருக்கலாம்.

15 ‘ஓ’ தன்பாலால் இதைச் செய்ய வேண்டும்! சென்னை மற்றும் டானபால கணேஷ் என்பவர்களுக்கான கார்னர் குறிக்கப்படாமல், பெட்டியின் மையத்திற்கு செல்கிறார், ஆனால் அங்கு செல்ல முடியாது. அது எல்லோருக்கும் தவறானது. Mailson Alves எங்கிருந்து வந்தது என்று யோசித்துப் பார்த்தீர்களா? ஜான் ஜான்சன் அவரை மூடிவிட்டார். மிகவும்? Mialson பெட்டியில் கீழே போய்விட்டதால், எனக்கு தெரியாது.

14 சென்னையிலிருந்து மெதுவாக கட்டப்பட்டது. க்ரிகோரி நெல்சன் ஜெர்ரிலிருந்து அவரைப் பின் தொடர்ந்தும் காத்திருந்து காத்திருக்கிறது

அவரை ஆனால் அது நன்றாக defended.

10 ‘ லான்சரோட் மற்றும் கிறிஸ்டியன் ஹெர்ட் ஒரு கலவரத்தில் ஈடுபட்டார். மற்றும் லான்சா கீழே செல்கிறது. அங்கே என்ன நடந்தது என்பது நிச்சயமாக இல்லை. ஆனால், அவர்களுக்கிடையில் ஏதாவது பதற்றம் நிலவுகிறது.

9 ‘ யூஜினேசன் லிங்டோ ஒரு ஷாட்! இது லட்சியமாக உள்ளது, ஆனால் ஏடி கர்டியா மற்றும் லான்சரோட் மூலம் ATK நன்கு செயல்படுகிறது.

சென்னை ‘எச்.சி. ஜெர்ரி பாக்ஸில் ஒரு குறைந்த குறுக்கு நடிக்கிறார் மற்றும் சி.கே. வினீத் அங்கு வருகிறார் ஆனால் அது பரந்து இருக்கிறது. ஜான் ஜொல்சன் அவரை தூக்கியெறிந்தார்.

6 ‘ அனிருத் தாபா இன்று வலதுபுறத்தில் விளையாடி வருகிறார். சென்டர் மிட்ஃபீல்டருக்கான இயற்கைக்கு மாறான நிலை.

4 ‘ ATK முதல் சில நிமிடங்களில் பந்தை அதிகம் பார்த்துக் கொண்டிருக்கிறது. அவர் கால் இறுதிக்குள் தனது ஹாட்ரிக் செயல்திறனைப் பின்பற்றுவதை போல் இருக்கும் போல்வாண்ட் சிங் தெரிகிறது. அவர் சென்னை அணியின் பாதுகாவலனாக மாறினார். Pritam Kotal ஒரு குறைந்த குறுக்கு உள்ள வகிக்கிறது ஆனால் அது பெட்டியில் ATK வீரர்கள் பின்னால் தான். மானுவல் லான்சரோட்டின் ஷாட் அதிகமாக உள்ளது.

2 சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியின் கேப்டனாக ஜார்ஜ் லால்ரின்ஸோலா 13 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினார். காயம் காரணமாக அதிக பருவத்தில் இடம்பெறவில்லை. இதற்கிடையில், Dhanapal கணேஷ் முழங்கால் காயம் பின்னர் முழு ISL பருவத்தில் காணாமல் அவரது இரண்டாவது தொடர்ச்சியான போட்டியில் தொடங்குகிறது.

ஆஃப் கிக்

  • அது போல் என்னவென்று எனக்குத் தெரியும், ஆனால் விஷயங்கள் முன்-போட்டி செய்தியாளர் மாநாட்டில் மிகவும் அழகாக இருந்தன. ஆனால் புகைப்படம் குறிப்பிடுவதுபோல், அணிகள் ஒன்றில் மற்றவர்களின் தொண்டையில் இன்றிரவு இருக்கும். முதலாளிகள் என்ன சொல்ல வேண்டும் என்பதை வாசிக்க கீழே உருட்டவும்.

ATK தலைமை பயிற்சியாளர் ஸ்டீவ் கோப்பல் மற்றும் சென்னை அணியின் தலைமை பயிற்சியாளர் ஜான் க்ரிகோரி (R) போட்டியில் நடந்த செய்தியாளர் கூட்டத்தில். – AIFF மீடியா

  • கிக்-ஆஃப் இருந்து நிமிடங்கள் நாங்கள் இருக்கிறோம். இங்கே ATK மற்றும் சென்னை எச்.சி.யின் காலிறுதிப் போட்டிகள் சரிந்துவிட்டன. இன்று நீங்கள் எதிர்பார்ப்பது என்ன என்ற ஒரு யோசனை இது.
    படிக்கவும் பால்வாண்ட் சிங் ஹாட்ரிக் ATK ஐ செமிகளுக்கு அனுப்புகிறது
    படிக்கவும் சென்னையை வீழ்த்தி சென்னை அணியை வீழ்த்தியது
  • அணியின் வீரர்கள் மத்தியில் சென்னை அணியின் அனிருத் தப்பா ஆவார். 21 வயதான மிட்பீல்டர் கிளப் மற்றும் நாடு இந்த பருவத்தில் சூப்பர் இருந்தது. சென்னை அணியின் பயிற்சியாளர் ஜான் க்ரிகோரியிடம் அவர் களத்தில் உள்ள வித்தியாசத்தையும், அவரை பாதுகாக்க வேண்டிய அவசியத்தையும் பற்றி பேசினார். இங்கே கதை வாசிக்கவும்.
  • இந்த கோடீஸ்வரர் கோவாவில், சென்னை நகரில் நேற்று இரவு நடந்த அரையிறுதி போட்டியில் பங்கேற்றார் . ATK மற்றும் Chennaiyin FC ஆகியவை முன்னாள் ISL சாம்பியன்களாக உள்ளன, ஆனால் நாம் நேர்மையாக இருக்க வேண்டும், இது போன்ற மோதல்கள் வரும்போது ஒன்றும் இல்லை, அது தலைப்பு இடத்தை நிரப்ப பயன்படுகிறது. ஆனால் ஐ.எஸ்.எல் பருவத்தின் முடிவில் இருந்து இரண்டு அணிகளும் நல்ல நிலையில் இருந்தன, நாங்கள் சில நல்ல கால்பந்துகளைக் காண முடிந்தது என்ற உண்மையால் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். காத்திருங்கள்.

தொடக்க வரிசை அவுட் அவுட்

இரண்டு முன்னாள் இந்திய சூப்பர் லீக் சாம்பியன்களுக்கும் இடையிலான மோதல் இது. உண்மையில், ATK மற்றும் Chennaiyin FC ஆகியவை ஐந்து பருவங்களில் ஒவ்வொரு முறையும் லீக் இரண்டு முறையும் வெற்றி பெற்றன. எனினும், இந்த பருவத்தில் அவர்களுக்கு வேறுபட்டது; குறிப்பாக Chennaiyin FC க்கான, ISL வரலாற்றில் மிக குறைந்த புள்ளிகளோடு (9) புள்ளிகளைக் கொண்ட அட்டவணையை முடித்துக்கொண்டது. மீண்டும் இந்த பருவத்தில் ISL பிளேப்களில் ஏ.கே.கே.

சூப்பர் கோப்பை இரு அணிகளுக்கும் ஒரு மீட்புப் பாதையாக உள்ளது. கடந்த ஐஎன்எல் போட்டியில், சென்னை சூப்பர் கிங்ஸின் கடைசி இரண்டு போட்டிகளில், ஏழு கோல்கள் ஏழு கோல்களை அடித்தது, டெல்லி டைனமோஸுக்கு எதிராக கால் இறுதிக்கு எதிராக பந்துவீச்சில் பல்வந்த் சிங் அடித்தார்.

எங்கள் நிருபர் ஆஷின் பிரசாத்தின் ஆட்டத்தின் முன்னோட்ட.

சென்னையில் ATK மீது நம்பிக்கையுடன் உள்ளார்

ஐ.பி.எல்., லீக் போட்டியில், சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியை வீழ்த்தி, சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியை வீழ்த்தி, கோப்பையை வென்றது.

பேரழிவு தரும் இந்திய சூப்பர் லீக் (ISL) பிரச்சாரத்திற்கு பிறகு, AFC கோப்பை மற்றும் சூப்பர் கோப்பை ஆகியவற்றில் மனநிலையை தூக்கியுள்ளது சென்னை அணிக்கு சாதகமான முடிவுகளை அளித்துள்ளது.

பயிற்சியாளர் ஜான் க்ரிகோரி கூறுகையில், “12 மாதங்களுக்கு முன்பு (ஐ.எஸ்.எல். அணி கூட்டங்களில், இரவு உணவிலும், ஒவ்வொரு பயிற்சி நிகழ்ச்சியிலும், வளிமண்டலம் இப்போது நன்றாக இருக்கிறது. ”

இந்த பருவத்தில் ATK க்கு எதிராக சென்னை அணியை இரண்டு முறை இழந்த போதிலும், கிரகரி தனது வீரர்கள் இந்த பணிக்காக தயாராக இருப்பதாக நம்புகிறார். “எங்கள் வீரர்கள் உறுதியாக விளையாட அங்கு நிறைய உள்ளது என்று. மற்றொரு போட்டியில் முன்னேற வாய்ப்பைப் பற்றி நாம் அடிக்கடி பேசியிருக்கிறோம் “என்று ஆங்கிலேயர் கூறினார்.

Chennaiyin மற்றும் ATK இருவரும் ஒரு சிறிய 4-2-3-1 உருவாக்கம் விளையாட விரும்புகிறேன் போது உடைமை வெளியே எண்கள் பாதுகாக்க ஒரு போக்கு.

இலக்கை அடையக்கூடிய வாய்ப்புகள் மற்றும் தாக்குதல்களைத் தாக்கும் தாக்குதல்கள், தங்கள் தனிப்பட்ட தரத்தை வெளிப்படுத்தும் முன்னர் பாதுகாவலர்களை தனிமைப்படுத்தி பார்க்கும் தாக்குதல் வீரர்கள் மீது விழுகின்றன. இரண்டு அணிகள் செட்-துண்டு நாடகங்களிலிருந்து அச்சுறுத்தலைக் கொண்டிருக்கின்றன.

ஒரு பயிற்சி அமர்வு போது வீரர்கள் இணைந்து சென்னை ஏஞ்சலினா ஜோன் கிரிகோரி தலைமை பயிற்சியாளர். – எம். வேதான்

லான்சரோட்டின் அச்சுறுத்தல்

இலக்குகள் மற்றும் உதவிகளின் ஒரு ஜோடி, ATK இன் மானுவல் லான்சரோட் போட்டியின் போது மிட்ஃபீல்டர்ஸை தாக்கிக் கொள்ளும் நிலைப்பாட்டில் ஒன்றாகும்.

ஸ்டீவ் கோப்பல் ஆண்கள் ஒரு சிறிய கணினியில் அகலத்தைக் கண்டுபிடிப்பதற்கு அவரின் இயக்கம் மற்றும் வரிகளை கடந்து செல்லும் திறன் ஆகியவை முக்கியம். முன்னாள் கோவாவின் மிட்ஃபீல்டருக்கு முன்னாள் இடது கோட்டையும் உள்ளது, அதில் இருந்து அவர் எந்தவொரு இலக்கையும் அடைய முடியாது.

“விளையாட்டிலிருந்து நீங்கள் அவரை (லேன்சரோட்) ஆட்டியிருக்க முடியாது, ஏனென்றால் அவருக்கு பல குணங்கள் உள்ளன. அவர் துறையில் எந்த பகுதியில் விளையாட முடியும். அவருக்கு எதிராக விளையாட நிறைய வழிகள் உள்ளன. நாங்கள் கோவாவிற்கு எதிராக நான்கு தடவை விளையாடினோம், “என்று கிரிகோரி கூறினார்.

இது, கடந்த ஐந்து ஆண்டுகளில் ஒரு முறை ஒப்புக்கொண்ட நிலையில், சென்னை அணியின் பாதுகாப்புக்கு எதிராக இரண்டு போட்டிகளில் ஏழு கோல்களை அடித்த ஏ.டி.கே. தாக்குதலுக்கு இடையே போட்டியாக இருக்கும் என்று கோபல் மறுத்தார்.

“இது ஒரு விளையாட்டாக இருக்காது. புள்ளிவிவரங்கள் காட்டலாம். 10-15 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, விளையாட்டை எவ்வாறு விளையாடுவது என்பது பற்றிய ஒரு அளவை நீங்கள் பெறுவீர்கள். அவர்கள் ஒரு ஆபத்தான பக்கமாக இருக்கிறார்கள், “என்றார் கோப்பல்.

Balwant இன் எழுச்சி

முன்னாள் மான்செஸ்டர் நகர நிர்வாகி, சென்னயினிற்காக மிட்ஃபீல்ட்டில் மிட்ஃபீல்ட்டில் ராபியேல் அகஸ்டோவின் செல்வாக்கை அடையாளம் கண்டு, தற்காப்பு மிட்பீல்டர் ப்ரோனே ஹேல்டரை இழந்துவிட்டார், அவர் ஆட்டத்திற்கு இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டார்.

ATK ஸ்ட்ரைக்கர் Balwant சிங் தில்லி டைனமோஸ் எதிராக ஒரு கம்பீரமானவன் ஹாட்ரிக் உட்பட நான்கு சந்தர்ப்பங்களில் நிகர பின்னால் பந்து வைத்து விட்டது. ஐ.பி.எல் பருவத்தின் போது முன்னாள் கேப்டனாக இருந்த முன்னாள் கேப்டன் பிளேயரை வென்றது காப்பில், அவர் 15 போட்டிகளில் ஒரே ஒரு முறை அடித்தார்.

“ஐ.எஸ்.எல் பருவத்திலிருந்து நாங்கள் திரும்பி வந்தபிறகு அவர் பயிற்சியளிப்பதில் மிகவும் பயபக்தியுள்ளவர். இந்த பருவத்தில் அவருடைய வடிவத்திற்கு என்னை நானே குற்றம் சொல்கிறேன். நான் அவரை இடது மற்றும் வலது பக்கத்தில் நடித்தேன் ஆனால் பெரும்பாலும் ஒரு எண் 9 இல்லை. நாம் நிலையில் மற்ற விருப்பங்கள் இருந்தது. அவர் இலக்குகளை அடைந்ததால், நான் அவரை அகல விரித்தேன். அவர் விளையாடும் அளவுக்கு அவர் எவ்வளவு நேசிக்கிறார் என்பதை நீங்கள் பார்க்கலாம். 9 பங்கு, “கோப்பல் கூறினார்.

உறுதியான ஆட்டத்தின் ஒரு போரில், எந்த குழுவும் குறைவான தவறுகளைச் செய்து, அதன் வாய்ப்புகளை இழுத்துச் செல்லும்.

(போட்டியில் கிக்-அவுட் மணிக்கு 8:30 மணி மற்றும் ஹாட்ஸ்டார் நேரடி ஸ்ட்ரீமிங்.)