Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
டி 20 கிரிக்கெட்டில் சென்னை பிட்ச் பொருந்தவில்லை? MS Dhoni- ன் அறிக்கை – செய்திகள் செய்திகள்

செவ்வாய்க்கிழமை கே.கே.ஆர். எதிராக ஐபிஎல் போட்டியின்போது டோனி கூறினார்: “நாங்கள் இந்த தடங்களில் விளையாட விரும்புவதாக நினைக்கவில்லை.”

ஐ.பி.எல்., தொடரில், சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ், கொல்கத்தா நைட் ரைடர்ஸ் அணியை வீழ்த்தியது. ஆனால், வெற்றி பெற்ற போதிலும், எம்.சி. சிதம்பரம் ஸ்டேடியத்தில் குழப்பம் நிலவியது குறித்து சி.எஸ்.கே. கேப்டன் எம்.ஓ. டோனி அதிருப்தி தெரிவித்தார்.

கே.கே.ஆர்., இது முதல் பந்தில் 108 ரன்கள் எடுத்தது. கே.கே.ஆர். 50 இல் 12 வது இடத்தில்தான் வந்தனர். அவர்களது வீரர்கள் செப்பாக்கின் மேற்பரப்பில் தத்தளித்துக் கொண்டிருக்க முடியாது என்று சுட்டிக்காட்டினர். குறைந்த ஸ்கோராக இருந்த போதிலும், சென்னையில் பாதுகாப்பாக விளையாடியது, அடுத்தடுத்து இரண்டாவது வெற்றியை பதிவு செய்வதற்கு முன்னர், 17 ஆவது போட்டியில் விளையாடியது.

இந்த போட்டியில் விளையாடுவதை நாம் விரும்புவதில்லை என்று தோனி கூறினார்.இது மிகவும் குறைவாகவே தோற்றமளிக்கிறது.இது நமது பேட்ஸ்மேன்களுக்கு சற்று கடினமாக உள்ளது.நாம் பாடுபட்டுக் கொண்டிருப்போம், விளையாட்டை வென்றது முடிந்தது. ”

Chepauk சுருதி ஆய்வுக்கு வந்த முதல் முறையாக இது இல்லை. ஐபிஎல் தொடரின் முதல் போட்டியில் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு தலைமையிலான விராட் கோலி 17.1 ஓவர்களில் 70 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தார்.

டோனி கூறியது: “விக்கெட் எப்போது விளையாடியது என்று விளையாடுவதை நான் ஒருபோதும் எதிர்பார்க்கவில்லை, அது மிக மெதுவாக இருந்தது, 2011 சாம்பியன்ஸ் லீக் விக்கெட் என்னை நினைவுபடுத்தியது. விக்கெட் இந்த மாதிரி இருக்கும் என நினைக்கிறேன், அது எங்களுக்கு மிகவும் கடினமாக இருக்கும். விக்கெட் கண்டிப்பாக இப்போதைக்கு விட மிகவும் நன்றாக இருக்க வேண்டும், பனி கூட இன்னும் பெரிய சுழலும். அது உயர் மதிப்பெண்ணாக இருக்க வேண்டும் என்று நான் நினைக்கிறேன். ”

இந்திய கேப்டனாக இருக்கும் கோலி, இதற்கிடையில், “இது பேட் செய்ய எளிதானது அல்ல, ஆனால் சிறப்பாக இருந்தபோதும் நன்றாக இருந்தது.”

சென்னையில் தொழில்ரீதியாக விளையாடிய வல்லுநர்கள் மற்றும் முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர்களுக்கு டிஎன்எம் பேசிய போது, ​​அவர்கள் அந்த பந்தை உண்மையில் பந்தை ஆதிக்கம் செலுத்தும் மற்றும் அதிக மதிப்பெண்களை பேட் செய்ய எதிர்பார்க்கும் T20 வடிவமைப்பிற்காக உகந்ததல்ல என்று உறுதிப்படுத்தினர். இருப்பினும், அணிகள் குழாயை மாற்ற வேண்டும் மற்றும் அதன்படி ஒரு மூலோபாயத்தை உருவாக்க வேண்டும் என்று அவர்கள் சுட்டிக் காட்டினர்.

‘சென்னை வெப்ப பொறுப்பு’

டி.என்.எம் பேசுகையில் முன்னாள் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் ஹேமங் பதானி கூறுகையில், 15 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு வரை சிறப்பாக பந்து வீசுவதற்கு பயன்படுத்தப்படும் பிட்ச், இது ரிலையன்ஸ் செய்யப்படுவதற்கு முன்பு. ஆனால் கடந்த 10 ஆண்டுகளாக, இது எப்போதும் மெதுவாக உள்ளது.

“இந்தத் தடங்களில் விளையாடுவதில் மகிழ்ச்சியாக இல்லை என்று டோனி முயற்சி செய்தார், அதாவது சச்சின் டெஸ்ட் போட்டிகளில் சிறந்தவராக இருக்க வேண்டும், ஆனால் சச்சின் பாதையில் மெதுவாக மெதுவாக இருப்பார், இது ஒரு பாம்பே அல்லது ஒரு மொஹாலியில் அதிக மதிப்பெண்களைப் பொதுவாகக் கொண்டிருக்கிறோம். நீங்கள் இங்கு 200 பேரை யாரும் அடையக்கூடாது, “என்று அவர் கூறுகிறார். “நான் ஒரு உள்ளூர் பையன் என்பதால் பல ஆண்டுகளாக இங்கே விளையாடுகிறேன், ஏனெனில் இது மாற்றப்படமாட்டாது, நான் அறிந்திருக்கிறேன், ஏனெனில் சென்னையில் வெப்பம் காரணமாக, சத்தங்கள் உலர்ந்ததாகவும், எளிதாகவும் விரிசல் அடைந்து வருகின்றன. அவர்கள் எவ்வளவு தண்ணீரை வைத்திருந்தாலும், அவர்கள் எவ்வளவு மேற்பரப்பில் உறைந்து போயிருக்கிறார்கள், கோடைகாலத்தில் இந்த சிக்கலைக் கொண்டிருப்பார்கள் “என்று அவர் விளக்குகிறார்.

முன்னாள் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் சுப்பிரமணியம் பத்ரிநாத் கூட வெப்பம் மாநிலத்தின் ஆதிக்கத்திற்கு பொறுப்பாக இருக்க முடியும் என்று ஒப்புக்கொள்கிறார். ஆனால், கிரிக்கெட் கட்டுப்பாட்டு மையத்தை நிர்வகிக்கும் தமிழ்நாடு கிரிக்கெட் அசோசியேஷன் (டி.என்.சி.ஏ), சிறப்பாக தயாரிக்கப்பட்டதாக அவர் வாதிடுகிறார்.

“சென்னைப் பாதையில் மிக அதிக கிரிக்கெட் விளையாடியது மற்றும் நேர்மையாக இருக்க வேண்டும், அவர்கள் தயார் செய்யத் தேவையான நேரத்தை நான் கொண்டிருக்கவில்லை என்று நினைக்கிறேன். நான் பார்க்கும் பாதையில் புல் எதுவும் இல்லை, இது ஒன்றும் இரவில் நடக்காது. தயாராக இருக்க வேண்டும் புல் ஒரு மூன்று வாரம் செயல்முறை ஆகும், “என்று அவர் கூறுகிறார். “இது தவிர, வெப்பம் மிகவும் வறண்டதாகவும், விளையாட்டிற்கு முன்பாக விக்கெட்டுக்கு நீர் வரக்கூடாது, இப்பகுதியை நிர்வகிப்பவர்கள் இப்போது அதைப் பற்றி அதிகம் செய்ய முடியாது, அவர்கள் குறைந்தபட்சம் ஒரு மாதத்திற்கு முன்பு தொடங்க வேண்டும்” அவர் சேர்க்கிறார்.

முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர்கள் இருவரும் குழுவின் இயல்புக்கு அணிகள் எந்த ஏமாற்றத்தையும் தள்ளுபடி செய்கின்றனர்.

‘அணிகள் தந்திரம் வேண்டும்’

“பிட்ச் அவர்கள் அதை செய்ய அது போன்ற மோசமாக இல்லை 120-130 ரன்கள் அடித்த முடியும்,” பத்ரிநாத் கூறுகிறார்.

Hemang இதற்கிடையில் CSK துறையில் பெரிய மதிப்பெண்களை தாக்கியதால் எந்த பிரச்சனையும் இல்லை என்று சுட்டிக்காட்டுகிறது. ஏப்ரல் 6 அன்று, பஞ்சாப் அணிக்கு எதிரான முதல் இன்னிங்ஸில் அதே ரன்னில் 160 ரன்கள் எடுத்தார். இதேபோல், சேப்பாக்கிற்கு முன் நடந்த ஆட்டத்தில், ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் அணிக்கெதிராக முதலில் பேட் செய்தபோது சி.எஸ்.கே 175 ரன்கள் எடுத்தது.

“சென்னை அதை செய்ய முடியும் போது ஏன் மற்றவர்கள் முடியாது? இந்த களத்தில் விளையாடி ஒரு வழி மற்றும் பிற அணிகள் திறன் அல்லது மூலோபாயம் காட்சிப்படுத்தி இல்லை,” Hemang என்கிறார். “விளையாடுபவர்கள், அவர்கள் விளையாடும் நகரத்தில் உள்ள சூழ்நிலையிலும் நிலைமைகளிலும் ஏற்புடையதாக இருக்க வேண்டும், வேறு வழி இல்லை. அவர்கள் தொழில், அவர்கள் சமாளிக்க முடியும்.”