Latest

Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
வருடம் 2 புதிய சுவரொட்டிகள்: Tiger Shroff, Ananya Panday, தாரா சுடரியா உறுதி அமர்வு தொடங்குகிறது … – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

இன் டீஸர் தனக்காகக் காத்திருக்கும் புலி ஷெராப் , அனன்யா Panday மற்றும் தாரா Sutaria வரவிருக்கும் படம் ஆண்டின் 2 மாணவர் தயாரிப்பாளர்கள் படத்தில் இருந்து புதிய படங்கள் பகிர்வு மற்றும் புதிய அமர்வு ஏப்ரல் 11. இருந்து முதல் திரைப்படத்தின் தொடங்கும் சொன்னது போல் இறுதியாக மீது தெரிகிறது ஏழு ஆண்டுகளுக்கு முன்னர் இந்தத் தொடரானது அலி பட், வருண் தவான் மற்றும் சித்தார்த் மல்ஹோத்ரா ஆகியவற்றில் நடித்தது.

நடிகர் புஜார் ஷிராஃப் கல்லூரி வாயில்களுக்கு முன்பாக நின்றுகொண்டிருந்தபோது அந்தப் படத்தில் இருந்து இன்னும் பகிர்ந்து கொண்டார், “இது கல்லூரிக்கு திரும்பிவிட்டது, மற்றும் அழகாக அதைப் பற்றி எரிச்சலுற்றது! # SOTY2. ”

மீண்டும் கல்லூரிக்கு, மற்றும் அதை பற்றி மிகவும் எரிச்சலூட்டும் உணர்கிறேன்! 🤟💙 # SOTY2 @karanjohar @ apoorvamehta18 #Tara #Ananya @punitdmalhotra @DharmaMovies @foxstarhindi @ZeeMusicCompany @SOTYOfficial pic.twitter.com/UkSzhlfXsg

– டைகர் ஷரோஃப் (@ டைட்டர்ஸ் ஹென்றி) ஏப்ரல் 10, 2019

அவர் கேமராவை நோக்கி தனது முதுகில் இன்னும் ஒரு பகிரங்கமாக பகிர்ந்து மற்றும் அதை தலைப்பிடப்பட்ட, “நீங்கள் தயாரா? # SOTY2. “படத்தில் உள்ள வாயில்களில்” சவால் எடுக்கும் சவால்களை “எழுதலாம்.

கரண் ஜோஹர் அதே படத்தை பகிர்ந்து, 2012 அசல் விட பெரிய படம் வாக்களிக்கும். அவர் எழுதினார், “2019 பேட்ச் இந்த வாயில்களுக்குள் நுழைய தயாராக உள்ளது, இது எப்போதுமே பெரியதாக இருக்கும்! # SOTY2. “படத்தின் கதையைப் பற்றிய கூடுதல் குறிப்புகளைத் தட்டச்சு செய்து, இயக்குனர் புனித் மல்ஹோத்ரா அதைப் பகிர்ந்து கொண்டார்,” எப்போதும் மிகப்பெரிய போட்டியைச் சாதிக்க தயாராகுங்கள்! # BatchOf2019 தயாராக உள்ளது, நீ? # SOTY2. ”

நீங்கள் தயாரா? # SOTY2 @karanjohar @ apoorvamehta18 #Tara #Ananya @punitdmalhotra @DharmaMovies @foxstarhindi @ZeeMusicCompany @SOTYOfficial pic.twitter.com/anbVRq7NQR

– டைகர் ஷரோஃப் (@ டைட்டர்ஸ் ஹென்றி) ஏப்ரல் 10, 2019

ஒரு சிறுவர்கள் Vs பெண்கள் போட்டியில் ஒரு பகுதியாக இருக்கும் எனக் கூறும் மற்றொரு படம் ஆன்லைனில் பகிர்ந்து கொள்ளப்பட்டது. அந்தப் படத்தில் ஒரு பையனின் கால் மீது ஒரு பெண் நுழைவதைக் காணலாம், “நடவடிக்கை எடுத்து, சவாலை எடுத்துக் கொள்ளுங்கள். # SOTY2. “டைகர் பார்வையாளர்களை தலைகீழாகப் பகிர்ந்துகொள்வதன் மூலம் பார்வையாளர்களை கேலி செய்தார்,” மீண்டும் செல்ல தயாரா? இந்த நேரத்தில், என்னுடன்! “வியாழக்கிழமை வந்த திரைப்படத்தின் டீஸரில் அந்த பிளாக்கர்ட் குறிப்புகள் அடங்கியுள்ளன.

நடவடிக்கை எடுத்து, சவால் எடுத்து. # SOTY2 @karanjohar @ apoorvamehta18 #Tara #Ananya @punitdmalhotra @DharmaMovies @foxstarhindi @ZeeMusicCompany @SOTYOfficial pic.twitter.com/RAkxUwPTdF

– டைகர் ஷரோஃப் (@ டைட்டர்ஸ் ஹென்றி) ஏப்ரல் 10, 2019

கரன் முன்னதாகவே ட்வீட் செய்தார், “உங்களிடம் உரிமையை ஒப்படைக்க மிகவும் உற்சாகமாகவும் மகிழ்ச்சியுடனும் உள்ளேன் !!! # soty2 விரைவில் உங்கள் வழி வரும் !!! இப்போது # SOTY3 க்கான எங்கள் திட்டங்களை வெளிப்படுத்தலாமா !!? அல்லது உண்மையில் எதைக் கற்பனை செய்வோம் என்பதைக் கூறுங்கள் “என்றார். இந்த புனிட் பதில் அளித்தார்,” விசுவாசம் கொண்ட கரண் உங்களுக்கு நன்றி. இது எனக்கு உலகம். நீங்கள் எப்போதுமே உண்மையான முதன்மை மற்றும் உரிமையாளரான @ கேரான்ஜோகர் இளைய மாணவராக இருக்க வேண்டும். ”

சோட்டி 2 சானியா பாண்டேயின் மகள் அன்னிய பாண்டே உடன் தாரா சுடரியாவின் பாலிவுட் அறிமுகத்தையும் குறிக்கும். டைகர் மற்றும் இரு அறிமுக நடிகர்கள் கரண் அரட்டை நிகழ்ச்சி காபி வித் கரன் ஆகியவற்றில் தோன்றினர். இந்த படத்தின் நடிகர்கள் ரோஹித் ராய், பாரீடா ஜலால் மற்றும் சமிர் சோனியை உள்ளடக்கியவர்கள். சோட்டி நடிகர்கள் அலியா, வருண் மற்றும் சித்தார்த் ஆகியோர் படத்தில் ஒரு கேமியோவைக் கொண்டிருப்பார்கள்.

டைகர் ஷிராஃப், அனானியா பாண்டே மற்றும் தாரா சுத்தாரியா கைப்பற்றும் துறையைப் பொறுத்தவரையில், ஆண்டு 2 மாணவர்களுக்கான புதிய பாடல்களின் மாணவர்

ஹாலிவுட் நடிகர் வில் ஸ்மித் பாலிவுட் இசையுடன் ஒரு சிறப்பு நடனக் கலைஞருடன் பிரகாசிக்கிறார். நடிகர் ஷோ பக்ட் லிஸ்டின் ஒரு பகுதியாக இருந்த பாடல் படத்திற்கு சுட வேண்டும் என்று இந்தியாவுக்குச் சென்றார், அதேபோல் தனது நிகழ்ச்சியில் பங்குபெற்ற படங்களைப் பார்த்தார். அவரது நிகழ்ச்சியின் டீஸரில், அவர் வெற்றிகண்ட SOTY எண் ராதா தேரி சுன்ரியின் தாளங்களுக்கு இசையமைக்க முடியும்.

கரன் தன்னை அசலை இயக்கியிருந்தாலும், ஆண்டு 2 மாணவர் புனிட் இயக்கியுள்ளார் மற்றும் இந்த ஆண்டு மே 10 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் நடிக்க வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

மேலும் @ htshowbiz ஐப் பின்பற்றவும்

முதல் பதிப்பு: ஏப்ரல் 10, 2019 14:02 IST