Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
விவோ புரோ கபாடி சீசன் VII ஏலத்தில் முடிவடைந்ததால் வீரர்கள் மற்றும் இளைஞர்களுடனான அணியினர் தங்கள் அணியினருடன் சண்டையிடுகின்றனர் – புரோ கபடி

Teams shore up their rosters with veterans and youngsters as VIVO Pro Kabaddi Season VII Auction concludes

சந்தையில் அதிகமான ஹிட்டர்களால், அணிகள் வரவிருக்கும் பிரச்சாரத்திற்கு தங்கள் அணியை அதிகரிக்க விவோவோ புரோ கபாடி சீசன் VII ஏலத்தின் 2 வது நாள் இளைஞர்களையும் வீரர்களையும் தேடின.

பிளாக், அனைத்து ரவுண்டர் விஷால், முதல் வீரர் ஹரியானா ஸ்டீலர்ஸ் மற்றும் ஜெய்ப்பூர் பிங்க் பேந்தர்ஸ் இடையே ஒரு ஏலத்தில் போர் தூண்டியது மற்றும் வீரர் சேவைகளை பாதுகாக்க நிர்வகிக்கப்படும் யார் பிந்தைய இருந்தது. அடுத்த இரண்டு மணி நேரத்தில் ஏலத்தில் விறுவிறுப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்திய இரண்டு வீரர்கள் மட்டுமே குஜராத் குண்டுவெடிசன்ஸ் மற்றும் பெங்கால் வாரியர்ஸ் ஆகியோர் முறையே பங்கஜ் மற்றும் அமிர் சந்தோஷ் துமல் ஆகியோரை தேர்வு செய்தனர்.

இந்திய ரசிகர்கள் அனைத்து ரவுண்டர்களையும் விட சிறப்பாக செயல்பட்டனர், சி அருண் தமிழ் தாலுக்கள் மற்றும் தர்மேந்திர சிங் ஆகியோரால் வாங்கி வங்காள வாரியர்ஸ் எடுத்துக்கொள்ளப்பட்டது. நீராஜ் குமாரின் ஏலத்தில் ஏலத்தில் அறைகூவல் விடுத்தார். நான்கு கையெழுத்துப் போட்டிகளுக்காக போராடி வெற்றி பெற்றார். ஆனால், பத்னா பைரேட்ஸ் அணி மூன்று முறை சாம்பியனாக இருந்தது.

ஏலத்தில் ஒரு புதிய முகம் அஜீத், ஏழு நாட்களில் தமிழ் தெய்வங்களுக்கான வரிசையில் அமையும். அன்றைய தினத்தின் மிகப்பெரிய முயற்சிகளோடு எந்த சந்திப்பாளரையும் அவர்கள் பார்க்க முடிந்தது. விவோஸ் ப்ரோ கபாடியாவின் மூத்த வீரரான விகாஸ் கால், பல நிறுவனங்களில் இருந்து கவனத்தை ஈர்த்தார், ஆனால் இது ஹரியானா ஸ்டீலர்ஸ், போட்டியாளருக்கு கையொப்பமிட போட்டியை மீறிவிட்டார்.

பாதுகாப்பாளர்களின் ஏலத்தைத் தொடர்ந்து, அணிவகுப்பு நடத்துபவர்களின் அணிவகுப்பு நடந்தது, மற்றும் U மும்பா அப்செக் சிங்கைத் தக்க வைத்துக் கொள்ள அவர்களது இரண்டாவது FBM ஐ பயன்படுத்துவதில் எந்த நேரமும் வீணாகவில்லை. பெங்களூரு புல்ஸ் அணியுடனான விக்கெட் குமார் அணியில் இடம் பிடித்தார். ஆனால், வங்காள வாரியர்ஸ் மூழ்கியதால், அணியின் வீரர்கள் தங்களது கைகளை கைப்பற்ற முடியவில்லை. . சீனி VI இல் ஜெய்ப்பூர் பிங்க் பாந்த்தர்களுக்காக விளையாடிய செல்வமணி கே, அவரது திறமைகளை வடக்கே எடுத்து, ஹரியானா ஸ்டீலர்ஸ் பிரதிநிதிகளை பிரதிநிதித்துவப்படுத்துகிறார்.

மீதமுள்ள புதிய இளம் வீரர்கள் பிளாக் சென்று அடுத்த ஐந்து ஏழு இளைஞர்கள் ஏல அறையில் suitors காணப்படும். இந்த போட்டியில் ஜெய்ப்பூர் பிங்க் பாந்தர்ஸ் போட்டியிட்டு எந்த போட்டியும் இல்லாமல் கர்விர் இந்த சுற்றில் எடுத்த முதல் வீரர் ஆவார். தபாங் தில்லி கே.சி. மகாராஷ்டிராவின் பிரதிக் பாட்டிலுக்கு கையெழுத்திட முடிந்தது.

தேசாய் சகோதரர்கள் ஒன்றுபடுங்கள்

புனேரி பால்தான் மற்றும் குஜராத் வக்கீல்கள் புனேவின் ஜாதவ் பாலசாக்பேஹ் ஷாஜி மீது ஆர்வமாக இருந்தனர் மற்றும் சில கடுமையான ஏல ஒப்பந்தங்களைப் பெற்ற பின்னர், புனேரி பால்டன் அவர்களின் இளைஞரை அவர்களது பட்டியலில் சேர்க்க முடிந்தது. அடுத்த வீரர் முலீ சிவா கணேஷ் ரெட்டி, தெலுங்கு டைட்டன்ஸ் மூலம் தேர்வு செய்யப்பட்டார். சுருக்கமாக அபிஷேக் மற்றும் ஆஷிஷ் ஆகியோருடன் குஜராத் குண்டுவெடிப்பு மற்றும் பாட்னா பைரேட்ஸ் ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்டார்.

ஏலத்தில் இந்த அமர்வின் போது சில வினாடிகளான உள்நாட்டு வீரர்கள் மற்றும் ஒரு புரவலன் பிரபல பெயர்கள் இருந்தன. ஹரியானா ஸ்டீலர்ஸ், ஒரு தீர்மானமான முயற்சியாக, அனைத்து சவால்களையும் மற்றும் மறுபரிசீலனை செய்யப்பட்ட ரைடர் நவீனை நாள் மூன்றாவது பெரிய பிரளயத்தோடு பார்க்க முடிந்தது. ரவீந்திரஸ் வினீத் ஷர்மா மற்றும் சூரஜ் குமார் ஆகியோர் தெற்கே தலைமையில் திலீவாஸ் மற்றும் தெலுங்கு டைட்டன்ஸ் ஆகியோர் தங்களது அடிப்படை விலைக்கு முறையே அவர்களை தேர்ந்தெடுத்தனர்.

தெரசா குடும்பத்தில் கொண்டாடப்படும் ஒரு நாள், தெலுங்கு டைட்டான்களில் அவரது சகோதரர் சித்தார்த் உடன் இணைந்த சூராஜ் தேசாய், சகோதரர்களை ஐக்கியப்படுத்துவதில் ஆர்வமாக இருந்தார். உ.பி-யோதா மற்றும் குஜராத் குஜராத்திக்கு திரும்பிய அனைத்து ரவுண்டர் நரேந்தரும் முன்னாள் புனேரி பால்தான் ரெய்டர் ஜிபி மேலும் அவர்களது தாக்குதலை ஆயுதமாகக் கொண்டிருந்தனர்.

பெங்களூரு புல்ஸ் அணியை எதிர்கொண்டு, இடது சாம்பியன் விஜய் குமார் கையெழுத்திட்டார். வங்காள வாரியர்ஸ் வீரர் ரகுந்தர் மற்றும் வினோத் குமார் ஆகியோர் முறையே பட்னா பைரேட்ஸ் மற்றும் பெங்களூரு புல்ஸ் ஆகியோரால் வாங்கப்பட்டனர்.

புதிய பிரச்சாரத்திற்கான பட்டியலில் குறைந்தபட்சம் 18 வீரர்கள் கொண்ட லீக் தேவைகளை பூர்த்தி செய்ய அணிகள் முயற்சித்தபோது ஏலத்தில் இறுதிக் கட்டத்தில் 9 வீரர்கள் தேர்வு செய்யப்பட்டனர். சுருக்கமான இடைவெளிக்குப் பிறகு, 12 ஏலங்கள் ஏலத்தில் ஒரு ஏலத்தை எடுக்கும் லீக் நியமங்களை சந்தித்ததாக அறிவிக்கப்பட்டது. எனவே, இரண்டு நாட்கள் ஆழ்ந்த ஏலத்திற்கு பிறகு, அணிகள் இப்போது பயிற்சி முகாமுக்குத் தலைமை தாங்குகின்றன, மேலும் VIVO ப்ரோ கபாடியா லீக்கின் சீசன் VII க்கு அவர்களின் தயாரிப்புகளை நடத்துகின்றன.