Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
10x ஜூம், பக்க ஊஞ்சலாக்கு பாப்-அப் சுயீயா கேமரா, ஸ்னாப் டிராகன் 855 உடன் சீனாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது – XDA டெவலப்பர்கள்

ஸ்மார்ட்போன்கள் மீது ஆப்டிகல் பெரிதாக்கு ஒரு வோக் ஆனால் ஒரு முக்கிய விற்பனை புள்ளியாக மட்டும் முடியாது 2019. ஹவாய் P30 புரோ அதன் 10X கலப்பு ஜூம் கவனத்தை ஈர்த்தது மற்றும் இப்போது, ​​OPPO ரெனோ 10X ஜூம் பதிப்பு அதன் வெளிச்சம் பகிர்ந்து அமைக்க . பல சுற்று கசிவுகள் மற்றும் டீஸர்கள் பிறகு, OPPO இறுதியாக இரண்டு புதிய ஸ்மார்ட்போன்கள் – OPPO ரெனோ 10X ஜூம் பதிப்பு மற்றும் ரெனோ ஸ்டாண்டர்ட் பதிப்பு மூலம் ரெனோ என்று ஒரு புதிய தொடர் அறிவித்தது. இரண்டு ஸ்மார்ட்போன்கள் எந்த காட்சிகளும் இல்லாமல் முழு பார்வை ஓல்இடி காட்சிகளும் இடம்பெற்றுள்ளன, மேலும் சுயவிவரம் கேமரா சமீபத்தில் கசிந்த ஒரு விசித்திரமான பக்க-ஊஞ்சல் பாப்-அப் பொறிமுறையிலேயே வைக்கப்பட்டுள்ளது.

OPPO ரெனோ 10X ஜூம் பதிப்பு

OPPO ரெனோ 10X ஜூம் பதிப்பு கொரில்லா கிளாஸ் 6 மூலம் பாதுகாக்கப்படும் ஒரு மகத்தான 6.6 அங்குல காட்சி கொண்டுள்ளது. காட்சி 93.1% உடல் மேற்பரப்பு பகுதியில் ஆக்கிரமிக்கிறது மற்றும் DCI-P3 வண்ண வரம்பு 100% ஆதரவு திறமையான நிறங்கள் உற்பத்தி செய்கிறது. முந்தைய தலைமுறைகளைக் காட்டிலும் 28.5% வேகமான ஒரு உள்ள-காட்சி கைரேகை ஸ்கேனர் உள்ளது.

10x ஜூம் புதுப்பிக்கப்பட்டது

பின்புற கேமராவிற்கு வருகையில், OPPO ரெனோ 10X ஜூம் எடிஷன் ஒரு 48MP சோனி IMX586 ஐ, முதன்மை சென்சாராகப் பயன்படுத்துகிறது, இது 13MP ஜூம் அமைப்புடன் இணைந்துள்ளது, மற்றும் 8MP அல்ட்ரா அளவிலான சென்சார். P30 ப்ரோ போன்ற, OPPO ரெனோ 10X பல லென்ஸ் அமைவுகளுக்கு இடமளிக்க ஒரு பெரிஸ்கோபிக் அமைப்பைப் பயன்படுத்துகிறது. ஸ்மார்ட்போன் 60fps மணிக்கு 4K வீடியோ பதிவு ஆதரிக்கிறது மற்றும் 3D சரவுண்ட் ஒலி விளைவு வீடியோ கைப்பற்ற அனைத்து மூன்று ஒலிவாங்கிகள் பயன்படுத்துகிறது.

பக்கவாட்டு பாப் அப் 16MP முன் எதிர்கொள்ளும் கேமராவைக் கொண்டுள்ளது. இது 0.8 வினாடிகளுக்குள் வெளியேற்றப்படக்கூடிய பின்புற ஃபிளாஷ் கொண்டுள்ளது. கூடுதலாக, ஸ்மார்ட்போன் 4065mAh பேட்டரியை அதிகபட்சமாக VOOC 3.0 வேகமாக சார்ஜ் செய்ய உதவுகிறது.

முதன்மை தர செயல்திறன், OPPO ரெனோ 10X ஒரு ஸ்னாப் 855 சிப்செட் மூலம் இயக்கப்படுகிறது, இது 6 ஜிபி அல்லது 8 ஜிபி ரேம் உடன் இணைந்துள்ளது. ஸ்மார்ட்போன் ColorOS 6 இல் -இன்-பாக்ஸில் இயங்குகிறது , டச் பூஸ்ட் மற்றும் ஃப்ரேம் பூஸ்ட் போன்ற விருப்பங்களைக் கொண்டுள்ளது, விளையாட்டு மேம்பட்ட கேமிங் செயல்திறனுக்காக 2.0 உயர்ந்த விளையாட்டு செயல்திறன்.

10x 5g இரண்டாகப் புதுப்பிக்கப்பட்டது

இறுதியாக, OPPO ஆண்டின் இரண்டாவது காலாண்டில் OPPO ரெனோ 10X இன் 5G மாறுபாட்டை அறிவிக்கும். நிறுவனம் ஏப்ரல் 24 அன்று சுவிட்சர்லாந்தில் ஒரு நிகழ்ச்சியை நடத்த திட்டமிடப்பட்டுள்ளது, இது 5G மாறுபாடு பற்றி மேலும் அறிய எதிர்பார்க்கலாம்.

OPPO ரெனோ ஸ்டாண்டர்ட் எடிசன்

முன்பு லைட் மாறுபாடு என்று தோன்றிய OPPO ரெனோ ஸ்டாண்டர்டு பதிப்பு, இருவரின் விலையும் மிகவும் விலையுயர்ந்தது. இது ஒரு ஸ்னாப் 710 சிப்செட் மற்றும் 6 ஜிபி அல்லது 8 ஜிபி ரேம் வகைகளுடன் வருகிறது. நிலையான பதிப்பு சிறிய 6.4 அங்குல ஓல்இடி திரை பயன்படுத்துகிறது ஆனால் வடிவமைப்பு கிட்டத்தட்ட ஒரே மாதிரியாக உள்ளது. இந்த ஒரு கூட ஒரு காடி வடிவமைப்பு ஒரு வடிவமைப்பு மற்றும் அதே 16MP சுய படமாக கேமரா சமச்சீர் இல்லை என்று உறுதி செய்ய ஒரு பக்க ஊஞ்சல் பாப் அப் கேமரா கொண்டுள்ளது.

ஒன்போ ரேனோ தரநிலை

முதன்மை கேமராவின் அடிப்படையில், OPPO ரெனோ அதே சோனி IMX586 48MP சென்சார் மற்றும் ஒரு 5MP இரண்டாம் சென்சார் கொண்டிருக்கும். ரேனோ 10X மாறுபாட்டின் மூன்று காமிராக்களுடன் ஒப்பிடும்போது ஸ்டாண்டர்டு மாறுபாடு இரண்டு கேமராக்களை மட்டுமே பெறுகிறது.

OPPO ரெனோ: விலை மற்றும் கிடைக்கும்

6GB + 128GB மாறுபாட்டிற்கான 4,499 yuan (~ $ 670) 6GB + 256GB பதிப்புக்கான 4,999 யுவான் (~ $ 595) மற்றும் 8 ஜிபி + க்கு 4,799 யுவான் (~ $ 719) ஆகியவற்றிற்கான தொடக்க விலைக்கு OPPO ரெனோ 10X ஜூம் மாறுபாடு கிடைக்கும். 256 ஜிபி பதிப்பு. இது மே மாத ஆரம்பத்தில் இருக்கலாம் ஆனால் எந்தத் தேதியும் வெளியிடப்படவில்லை.

நிறங்கள்

6 ஜிபி + 256 ஜிபி பதிப்புக்கு 6 ஜிபி + 128 ஜிபி மாடல், 3,299 யுவான் (~ $ 490 490), 8,999 யுவான் (~ $ 540), 8 ஜிபி + 256 ஜி.பீ. இது ஏப்ரல் 19 தொடங்கி ஆரம்பமாகும்.

சீனாவுக்கு வெளியே இரண்டு ரெனோ ஸ்மார்ட்போன்கள் கிடைப்பதை பற்றி இன்னும் தெரிந்துகொள்ளவில்லை.

இதுபோன்ற இடுகைகள் உங்கள் இன்பாக்ஸிற்கு வழங்கப்பட வேண்டுமா? எங்கள் செய்திமடலுக்கு குழுசேர உங்கள் மின்னஞ்சலை உள்ளிடவும்.