Latest

Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
4 கேள்விகள் நாம் கூகிள் புதிய கேமிங் மேடை பற்றி – மோலி ஃபூல்

<பிரிவில்> <தலைப்பு>

கேம் டெவலப்பர்கள் மாநாட்டில் ஸ்டேடியாவின் கிளவுட் கேமிங் சேவையை டெடியா நிறுவனம் அறிவித்தது, ஆனால் சில முக்கிய விவரங்கள் இன்னமும் வெளியிடப்படவில்லை.

ஸ்டீபன் லவ்லி <பிரிவில்> <இடைவெளி>

அகரவரிசை ( NASDAQ: GOOG ) ( NASDAQ: GOOGL ) சமீபத்தில் வீடியோ கேம் ரசிகர்களுக்காக ஏராளமான ஒன்றை அறிவித்தது: ஸ்டேடியா, இந்த நிறுவனம் அமெரிக்கா, கனடா, ஐக்கிய இராச்சியம் , மற்றும் “ஐரோப்பாவின் பெரும்பாலான” இந்த ஆண்டு.

ஆனால் புதிய தளத்தை அறிமுகப்படுத்தும் போது நிறுவனத்தின் சரியாக சொல்லவில்லை, மேலும் சில முக்கிய விவரங்களையும் விட்டு வெளியேறின. ஸ்டேடியாவைப் பற்றி இன்னும் சில கேள்விகள் உள்ளன.

ஒரு மனிதன் வீடியோ கேம்ஸ் வகிக்கிறது

பட மூல: கெட்டி இமேஜஸ்

எவ்வளவு செலவாகும்?

கூகிள் பெரிய அறிவிப்பு ஒரு சில முக்கிய தகவல்களை வெளியிட்டது, அதில் குறைந்தபட்சம் ஸ்டேடியா உண்மையில் செலவாகும்.

உண்மையில், பெரும்பான்மையான பார்வையாளர்கள், “விளையாட்டுகள் Netflix ” என்ற கட்டுரையில் ஒரு சந்தா சேவையாக இருக்கும் என நம்புகின்றனர், ஆனால் Google உண்மையில் சொல்லவில்லை. விலை நிர்ணயம் மிகவும் வித்தியாசமாக முடிவடையும் – உதாரணமாக, Google க்கு ஒரு விளையாட்டு அடிப்படையில் கட்டணம் வசூலிக்க முடியும்.

முன் அறிக்கைகள் NVIDIA இன் ஜியிபோர்ஸ் இப்போது மற்றும் சோனி இன் பிளேஸ்டேஷன் போன்ற சந்தா போட்டியாளர்களை உள்ளடக்கிய ஒரு நிலப்பரப்பு மற்றும் கூகிள், விலை.

என்ன விளையாட்டுகள் கிடைக்கும்?

கூகிள் அதன் ஸ்டேடியாவின் காட்சிப்பகுதியில் அசாசின்ஸ் க்ரீட்: ஒடிஸி ஐ காட்டியது, எனவே ஸ்டேடியா ஏஏஏ கேம்களில் விளையாடுவதற்கு தயாராக உள்ளதாக எங்களுக்குத் தெரியும். ஆனால் ஒட்டுமொத்தமாக, Google இன் விளக்கக்காட்சி உறுதிப்படுத்தப்பட்ட தலைப்புகள் மீது மிகவும் வெளிச்சம் இருந்தது: மொத்தத்தில் மூன்று பேர் இருந்தனர்.

சாதனங்களில் வீடியோ கேம்களில் இயங்கும்போது, ​​அதனுடன் தொடர்புடைய வன்பொருள் மீது குறியிட வேண்டும். விளையாட்டுகள் பிசி இருந்து பணியமர்த்தல் அல்லது சுற்றி மற்ற வழி, அல்லது ஒரே நேரத்தில் பல முனையங்கள் உருவாக்கப்பட்டது, ஆனால் பல்வேறு தளங்களில் குறியீடு வேலை செய்யும் ஈடுபாடு உள்ளது. கூகிள் ஸ்டேடியா பல்வேறு சாதனங்களில் பயனர்களுக்கு ஸ்ட்ரீம் செய்யும், ஆனால் அதன் வீட்டு தளம் Google இன் லினக்ஸ் சேவையகங்களாக இருக்கும். இது கன்சோல் விளையாட்டாகவும், விண்டோஸ் PC கேம்களிலும் கூட, போடப்பட வேண்டும்.

ஒரு வலுவான விளையாட்டு தேர்வைப் பெறுதல் என்பது, பணியகங்களில் இருந்து PC களை விட்டு வெளியேறுவதற்கு முக்கியமாக இருக்கும், எனவே டெவலப்பர்கள் அதன் மேடையில் விவாதிக்க முயற்சி செய்வதில் மிகவும் தீவிரமாக இருக்க Google ஐப் பார்க்கவும். ஆனால் அது எல்லோரும் மென்மையான படகோட்டம் அல்ல: மிகப்பெரிய மற்றும் சிறந்த விளையாட்டு ஸ்டூடியோக்கள் மற்றும் வெளியீட்டாளர்கள் சிலர் ஆக்சிவிசன் பனிப்புயல் , சோனி மற்றும் மைக்ரோசாப்ட் , அல்லது விரைவில் அவற்றின் மேகக்கணி விளையாட்டு சேவைகளைக் கொண்டிருக்கும் – மேலும் இவை அனைத்துமே நேரடி போட்டியாளர்களாக மாறியுள்ளன.

எங்களுடைய இணைய உள்கட்டமைப்பு Google இன் கனவுகளுக்கு உதவ முடியுமா?

ஸ்டேடியாவுக்கு பின்னால் உள்ள மைய கருத்து மேகம் கேமிங் ஆகும். பாரம்பரிய வீடியோ கேம்கள் விளையாட்டாக இயங்குபவை இயங்குகையில், மேகக்கணி விளையாட்டு சேவைகள் சேவையகங்களில் கணக்கீட்டு வேலை செய்யின்றன மற்றும் பயனரின் சாதனத்திற்கு விளையாடுகின்றன. வெறுப்பூட்டும் உள்ளீட்டு லேக் மற்றும் அதிசய கிராபிக்ஸ் இல்லாமல் இதை செய்ய, கூகிள் சக்திவாய்ந்த சேவையகங்களை விட அதிகமானது – அது சேவையகங்களுக்கும் இறுதி பயனர் சாதனத்திற்கும் இடையே ஒரு விரைவான இணைப்பைத் தேவை.

அதாவது, இந்த சேவை இயங்கும் போது Google இன் கட்டுப்பாட்டில் முற்றிலும் இல்லை. ஸ்டேட்ரியா நாட்டில் பல்வேறு இணைய இணைப்புகள் மற்றும் பிணைய வேகம் ஆகியவற்றைச் சார்ந்து இருக்க வேண்டும். மேலும், ஜி.டி.சி. இல் உள்ள அதன் விளக்கக்காட்சியில், அதன் சேவையக பக்கத்தில் கூகுள் வன்பொருள் குறித்து விரிவான விளக்கங்களைக் கூறும் போது, ​​விளையாடுவதை சுலபமாகச் செயல்படுத்துவது எவ்வளவு விரைவாக இருக்க வேண்டும் என்று அது கூறவில்லை.

ஸ்டேடியாவின் முன்னோடி செயல்திட்டம், 25 Mbps என்ற குறைந்தபட்ச பதிவிறக்க வேகம் தேவை என்று எங்களுக்குத் தெரியும். இது பல நகர்ப்புற மற்றும் புறநகர் வாசிகளுக்கு மிகவும் அடையக்கூடியது, ஆனால் 25 Mbps மிகவும் மிக வேகமாக இருக்கும் அமெரிக்காவில் பல இடங்களில் இன்னும் நிறைய உள்ளன. dial-up

Google க்கான நல்ல செய்தி பிராட்பேண்ட் ஊடுருவல் தொடர்கிறது, மேலும் வயர்லெஸ் இணைப்பு அடுத்த மறுதொடக்கம் – 5 ஜி – மொபைல் கேமிங்கை ஆதரிக்க போதுமானதாக இருக்கும். மீண்டும், எனினும், இவற்றில் பெரும்பகுதி ஸ்டேடியாவுக்கு உண்மையில் எவ்வளவு தேவைப்படுகிறது என்பதைப் பொறுத்தது.

இது எந்த பணத்தையும் செய்யுமா?

இறுதியில், எழுத்துக்கள் மற்றும் அதன் முதலீட்டாளர்கள் ஸ்டேடியாவைப் பற்றி ஒரு நீடித்த கேள்வியைக் கொண்டுள்ளனர்: இது எந்தவொரு பணத்தையும் உண்டாக்குமா?

கிளவுட் கேமிங் Google ஐ சிறப்பாக உற்பத்தி செய்யும் பணத்தை முதலீடு செய்வதிலிருந்து நிறுத்தி வைக்கும் – இது நல்லது, ஏனென்றால் சில கன்சல்ட்கள் வன்பொருள் மீது லாபத்தை மட்டுமே மாற்றிவிட்டன. மேலும் வீடியோ ஸ்ட்ரீமிங் போன்ற பிற பகுதிகளில் வெற்றிகரமாக வெற்றிகரமாக கதைகள் ஸ்ட்ரீமிங் செய்திருக்கின்றன.

ஆனால் மற்ற ஸ்ட்ரீமிங் நிறுவனங்கள், Google இன் சொந்த இசை, இசை மற்றும் நேரடி டி.வி போன்றவை, இலாபகரமான விட குறைவாக இருந்தன. ஸ்ட்ரீமிங் இசை மற்றும் ஸ்ட்ரீமிங் நேரடி டி.வி., போட்டி செங்குத்தானது மற்றும் இலாபங்கள் ஒரு நீண்ட வழி என்று தெரிகிறது. இதற்கிடையில், Google போட்டியில் ஏராளமான போட்டியைப் பார்க்க போகிறது கிளவுட் கேமிங் ஸ்பேஸ் – விளையாட்டு ஸ்டுடியோக்களை சொந்தமாக வைத்திருக்கும் நிறுவனங்கள் மற்றும் அசல் உள்ளடக்கம் மூலோபாயத்தைப் போன்ற நெட்ஃபிக்ஸ் ஐப் பயன்படுத்த சிறந்த நிலையில் உள்ளன.

நிச்சயமாக, கூகிள் ஆழமான பைகளில் உள்ளது மற்றும் நீண்ட தூரத்திற்கு இது இருக்கும். அது நல்லது, ஏனென்றால் அவர்கள் போட்டியை வெற்றிகொண்டால் அவர்கள் இருக்க வேண்டும். இதற்கிடையில், இந்த கேள்விகளுக்கு சில நேரங்களில் பதில் சொல்ல நேரத்தை நிறுவனம் கண்டுபிடிக்கும்.

உடன் அல்ட்ராபெட்டிலுள்ள ஒரு நிர்வாகி சுசான் பிரைய், தி மொட்லி ஃபூலின் இயக்குநர்கள் குழுவின் உறுப்பினர் ஆவார். டெஸ்ஸா கெர்ஸ்டன், சென்டர் ஊழியரான, மைக்ரோசாப்ட் துணை நிறுவனமாக பணியாற்றியவர், மோட்லியின் உறுப்பினராக உள்ளார். “gtc: suffix =” “gtc: mediawiki-xid = ஃபூல் குழு இயக்குநர்கள். ஸ்டீபன் லவ்லி குறிப்பிட்டுள்ள எந்த பங்குகளிலும் எந்த நிலையிலும் இல்லை. ஆக்சிபட் (பங்குகள்), அபெபட் (சி பங்குகள்), மைக்ரோசாப்ட், நெட்ஃபிக்ஸ் மற்றும் என்விடியா ஆகியவை செயல்பாட்டு Blizzard, அர்பாபிட் (A பங்குகள்) பரிந்துரைக்கின்றன மற்றும் மோட்லே ஃபூல் ஒரு