Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
கங்கனா ரனவுட் அலியா பட் இன் குல்லி பாய் செயல்திறன் மத்தியஸ்தம் என்று கூறுகிறார், இது ஒப்பிட வேண்டிய அவமானம் என்கிறார் … – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

நடிகர் கங்கனா ரனாத் நடிகர் அலி பட் மன்னிப்பை ஏற்றுக்கொள்ளவில்லை எனத் தெரிகிறது. கங்கனா அலி மீது இன்னொரு சராசரி தாக்குதலைத் தொடங்கி, குல்லி பாய் வயதில் தனது செயல்திறனை அறிவித்தார்.

பாலிவுட் வாழ்க்கை சமீபத்தில் ஒரு கருத்துக்கணிப்பு நடத்தியது , 2019 ஆம் ஆண்டில் ஒரு பெண் நடிகரின் சிறந்த நடிப்பிற்காக ரசிகர்களுக்கு வாக்களிக்குமாறு கேட்டுக்கொண்டது. கங்கனா மானிகர்ணிகாவில் தனது நடிப்பிற்காக 37% வாக்குகளை பெற்றார். அலியா 33% வாக்குகளுடன் இரண்டாம் இடத்தைப் பிடித்தது.

அலிவை அடித்து நொறுக்கும் விதமாக கங்கனாவை பிரசுரம் செய்தபோது, ​​”நான் சங்கடமாக இருக்கிறேன் … குல்லி பாய் செயல்திறன் வென்றெடுக்க என்ன இருக்கிறது …. அதே சுறுசுறுப்பான முட்டாள் பெண் … ஒரு நெருப்புப் பெண்ணின் பாலிவுட் யோசனை, பெண் அதிகாரம் மற்றும் நல்ல நடிப்பு, தயவு செய்து என்னை இந்த இக்கட்டான, தயவு செய்து. ஊடகங்கள் எடுத்துக் கொண்டிருப்பது நகைச்சுவையானது மிகுந்த நேசத்திற்குரியது. மிதமிஞ்சிய பணியைத் தடுத்து நிறுத்துங்கள் அல்லது வேறு எந்தப் பட்டையும் எழுப்ப முடியாது. ”

ஆலா பட் உடன் கங்காக் கடைசி படம் என்றால் வருண் தவான் கேட்டார். இங்கே அவரது பதில்

குல்லி பையில் அலியாவின் வேலை பார்வையாளர்களிடமும் திரைப்பட விமர்சகர்களிடமும் புகழ் பெற்றது. ஜொயா அக்தர் திரைப்படம் கௌரவிக்கப்பட்ட பெர்லின் திரைப்பட விழாவில் திரையிடப்பட்டது, சர்வதேச வெளியீடுகளிலிருந்து மிகவும் நேர்மறையான மறுபரிசீலனை எழுந்தது. கங்கனாவின் மணிகர்கனிகா மந்தமான விமர்சனங்களைப் பெற்றார், பல விமர்சகர்கள் அவருடைய செயல்திறனை புகழ்ந்தனர், ஆனால் முன்னர் தயாரிக்கப்பட்ட திரைப்பட தயாரிக்கும் தொழில்நுட்பங்கள் மற்றும் வலுவான பாத்திரங்களின் பற்றாக்குறையைப் பற்றி மயக்கமடைந்தனர்.

முன்னதாக, கங்கனா தனது அலைவரிசைகளில் பங்கேற்க மற்றும் அவரது திரைப்படங்களை திரையிட்டுக் கொள்ளும்படி கேட்டுக்கொள்வதற்காக அலியா மற்றும் பிற நடிகர்களை குற்றம்சாட்டினார். அலிவையும் ரன்பீர் கபூரினையும் அரசியலிலும் சமூகப் பிரச்சினைகளிலும் தங்கள் கருத்துக்களைப் பற்றி பேசுவதற்கு பொறுப்பற்ற தன்மை கொண்டவர் எனவும் அவர் அழைத்தார்.

பிப்ரவரியில் கங்காணனின் கருத்துக்களை பத்திரிகை நிகழ்ச்சியில் அலியா பதிலளித்தார். “அவள் என்னை வெறுக்கவில்லை என்று நம்புகிறேன், அவள் என்னை வெறுக்கிறாள் என்று நான் நினைக்கவில்லை. நான் அவளை சோகமாக வேண்டுமென்றே செய்துவிட்டேன் என்று நான் நினைக்கவில்லை. நான் இருந்தால், நான் தனிப்பட்ட முறையில் அவரது மன்னிப்பு கேட்பேன், “என்று அவர் கூறினார்.

பிங்க்வில்லாவில் ஒரு செய்தியின்படி, கங்கனா கருத்துக் கூறி அலியாவுக்கு தொலைபேசி அழைப்பு ஒன்றைக் கொடுத்து, ‘முதுகெலும்பு வளர’ என்று அவரிடம் கூறினார். “நான் அலியாவுக்குச் சென்றேன், மானிகர்ணிகா என் தனிப்பட்ட சர்ச்சை என்று நினைக்கிறாள், இது முழு தேசமும் பேசுகிறது, பாலிவுர் ஏன் இப்படி ஒரு பொருத்தமான வேலையில் அமைதியாக இருக்கிறார் என்று யோசித்துப் பார்க்கிறேன் …… நான் அவளிடம் கேட்டேன் அவளுடைய கோரிக்கைகளை ஒப்புக்கொள்வதன் மூலம் மரியாதைக்குரியதாகவும், கிருபையுடனும் இருக்க முடியும், அவளால் என்ன செய்ய வேண்டும் என்று விரும்புகிறாள், ஏன் என் படத்தைப் பார்க்க அவள் மிகவும் பயமாக இருக்கிறாள்.

“அவள் சில முதுகெலும்புகளை வளர்த்துக் கொண்டாள், பெண்களுக்கு அதிகாரம் மற்றும் தேசியவாதத்தைப் பற்றி ஒரு முக்கியமான படத்திற்கு ஆதரவளிப்பதாகக் கூறினேன் …. அவளுக்கு ஒரு குரல் இல்லையென்றாலும் அவள் இருப்பு கஜோ (கரன் ஜோஹர்) கைப்பாவையாக இருந்தாலும், அவள் வெற்றிகரமாக கருதுகிறாள் … அவள் பணத்தை வசூலிப்பதில் கவனம் செலுத்துகிறாள், குரல் எழுப்பவில்லையா என்று அவளிடம் சொன்னேன், பிறகு அவளுடைய வெற்றிக்கு மதிப்பு இல்லை …. அவள் வெற்றிக்கு உண்மையான அர்த்தத்தை புரிந்துகொள்கிறாள், அவளுடைய பொறுப்புகள் புரிகிறதா என்று நம்புகிறேன், நாபோ கும்பல் வாழ்க்கை வெறுமனே கொடுக்கவும் உதவுவதற்கு மட்டுப்படுத்தவும் அவள் மேல் உயரும் என்று நம்புகிறேன், “என்று அவர் கூறினார்.

ஏப்ரல் 17 ம் தேதி வெளியான அலியா அடுத்த படமான கல்காங், அதன் பிறகு பிரம்மந்திராவின் படம் டிசம்பர் மாதம் வெளியிடப்படும். இந்த வருடத்தின் பின்னர் கரன் ஜோஹரின் டக்டில் ஆலியா தொடங்குகிறார், அத்துடன் அஜய் தேவ்கனுடன் எஸ்.எஸ். ராஜமுௗலியின் ஆர்ஆர்ஆரில் காணலாம். ஜூனியர் என்.டி.ஆர் மற்றும் ராம்கரன்.

கங்கனா தற்போது அஷ்வினி அயர் திவாரி பங்காவில் படப்பிடிப்பில் உள்ளார். அவர் குழுவில் ராஜ் கும்மா ராவுடன் மானேல் ஹாய் கேயாவும் உள்ளார். முன்னாள் தமிழ்நாடு முதலமைச்சர் ஜெயலலிதா தனது வாழ்க்கை வரலாற்றில் நடித்தார்.

மேலும் @ htshowbiz ஐப் பின்பற்றவும்

முதல் பதிப்பு: ஏப்ரல் 11, 2019 14:33 IST