Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
Oppo அதன் ரெனோ ஸ்மார்ட்போன் வரம்பைத் தொடங்குகிறது – மொபைல் ஃபோன்கள் – செய்தி – ஹெக்ஸ்

ஷாங்காய், சீனாவில், ஸ்மார்ட் சாதன உற்பத்தியாளர் Oppo ரெனோ பதிப்பு ஸ்மார்ட்போன்கள் என்ற இரண்டு கேமராவை பயன்படுத்தியது. ரெனோ வடிவமைப்பின் கையொப்பம் அம்சமானது ‘ஷார்க்’ஸ் ஃபின்’ பாணி பாப்-அப் சுயீயா கேமரா ஆகும், இது அனைத்து திரைத் திரவங்களையும் குறைந்த பிக்சல்கள் மற்றும் கூச்சல்கள் அல்லது குறைப்புக்கள் ஆகியவற்றை எளிதாக்குகிறது. சீன பார்வையாளர்கள் ரெனோ ஸ்டாண்டர்டு மற்றும் ரெனோ 10x ஜூம் ஆகியவற்றைக் காட்டினர். சூரிச், சுவிட்சர்லாந்தில் சற்று பின்னர் நிகழ்ந்த நிகழ்ச்சியில், ரெனோ 5 ஜி கூடவும் தொடங்கப்பட்டது.

நேற்று சீனாவில் வெளியான சிறந்த சாதனம் ரெனோ 10x ஜூம் பதிப்பு ஆகும். இந்த ஸ்மார்ட்போன் 6.6 இன்ச், 2340 x 1080 பிக்சல் AMOLED டிஸ்ப்ளே, குவால்காம் ஸ்னாப்ட்ராகன் 855 ப்ராசசர் அட்ரீனோ 640 ஜி.பீ.யூ, 6 ஜிபிஎம் 8 ஜிபி ரேம், 128 ஜிபி யுபிஎஸ் 2.1 சேமிப்பு (மைக்ரோ SD அட்டை) 4,065mAh VOOC 3.0 வேகமாக சார்ஜ் பேட்டரி. பிற அம்சங்கள் ஒரு NFC சிப், ஆப்டிக்கல் இன்-டிஸ்ப்ளே கைரேகை ரீடர், டால்பி அட்மாஸ் மற்றும் டால்பி ஏசி -4 ஆடியோ, ஹை-ரெஸ் ஆடியோ ஆதரவு மற்றும் மூன்று ஒலிவாங்கிகள் ஆகியவை அடங்கும்.

Reno 10x Zoom இல் கேமராக்கள் மீது நகரும், இது OIS உடன் 13MP f / 3.0 பெரிஸ்கோபிக் ஜூம் கேமராவைக் கொண்டுள்ளது. இது ஒரு 8MP f / 2.2 சூப்பர் பரந்த கேமரா (120 டிகிரி) மற்றும் OIS உடன் 48MP f / 1.7 முக்கிய கேமரா (சோனி IMX586 சென்சார் பயன்படுத்தி) இணைந்து. மொத்தத்தில் கேமரா வரிசை 16-160 மிமீ இருந்து, 10x ஜூம் வரம்பை உள்ளடக்கும் மைய நீளம் வழங்குகிறது.

ஷார்க் ஃபின் பாப் அப் மென்மையான ஃப்ளாஷ் கொண்ட ஒரு 16MP f / 2.0 அலகு இது உங்கள் சுய கேமரா கேமரா பொதி வருகிறது. ஃபின் பின்புற கேமராக்களை பின்புறமாக ஒரு ஃப்ளாஷ் வழங்குகிறது. சர்க்கரைச் சுழற்சியை அணிவது பற்றி நீங்கள் கவலைப்படுகிறீர்களானால், இந்த மோட்டார்ட் பிரிவானது ஐந்து வருடங்களுக்கு ஒரு நாளைக்கு 100 சுழற்சிகள் (180,000 நடவடிக்கைகளுக்கு) நல்லது எனக் கூறப்படுகிறது. ஒரு விபத்து ஏற்பட்டால், ஒரு வீழ்ச்சி கண்டறிதல் அம்சமானது, சுய பாதுகாப்புக்குத் திருப்பிச் சுழற்சியை தூண்டும். ரெனோ 10x ஜூம் 210g மற்றும் 9.3mm மணிக்கு மிகவும் ஒளி அல்லது மெல்லிய இல்லை.

Oppo இன் ரெனோ ஸ்டாண்டர்டு பதிப்பு பல ஸ்பெக் வெட்டுகளுக்கு உட்பட்டது. முதலில் திரையில் சிறியது, (6.4-அங்குலங்கள்) ஆனால் அதே தெளிவுத்திறன் கொண்டுள்ளது மற்றும் கீழ்-காட்சி கைரேகை சென்சார் கொண்ட ஒரு AMOLED திரை உள்ளது. உள்ளே நீங்கள் ஒரு குறைந்த இறுதியில் சிப்செட் கண்டுபிடிக்கும், Snapdragon 710 Adreno 616 கிராபிக்ஸ். அதன் பெரிய சகோதரனைப் போல இது 6GB அல்லது 8GB ரேம், மற்றும் 128GB அல்லது 256GB உள்வரிசை UFS 2.1 சேமிப்புத் தேர்வுடன் வருகிறது, ஆனால் இந்த மாதிரியில் கிடைக்கக்கூடிய மைக்ரோ SD அட்டை விரிவாக்கம் இல்லை.

ரெனோ ஸ்டாண்டர்ட் காமிராக்கள் மேலே உள்ள 10x ஜூம் மாதிரியில் உள்ள அதே சுயீபி கேமரா. இருப்பினும், பின்புறம் சுழற்சிகளும் இல்லை, 48 மெகாபிக்சல் முக்கிய கேமரா (OIS இல்லாமல்), மற்றும் 5 மெகாபிக்சல் ஆழம் கேமரா ஆகியவை பொக்கே விளைவுகளைச் செயல்படுத்துகின்றன. ரெனோ ஸ்டாண்டர்டு பதிப்பு 3,765mAh க்கு ஒரு சிறிய பேட்டரியையும் கொண்டுள்ளது. மொத்தம் 185g மற்றும் 9mm இல் ஒரு இலகுவான மற்றும் மெல்லிய தொகுப்பு ஆகும்.

கடைசியாக, ரெனோ 5 ஜி ரேனோ 10x ஜூம் மாறுபாட்டின் ஸ்னாப் டிராகன் X50 மோடம் தொகுப்பாகும். சுவிட்சர்லாந்தில் 5 ஜி நெட்வொர்க் பங்குதாரர் ஸ்விஸ்ஸாக்ஸைப் பிரவேசிக்கத் தொடங்கப்பட்டது பாக்கெட் லின்ட் மூலம் சாதனத்துடன் ஆரம்ப கைகளில்- முதல் 5 ஜி ஸ்மார்ட்போன் சுமார் 1.3 முதல் 1.5 ஜிபிபிஎஸ் கோப்புகளை பதிவிறக்கம் செய்ய பயன்படுத்தப்படலாம். சுவிஸ் நிறுவனம், அதிகபட்சமாக 1.86Gbps ஆக அதிகபட்சமாக இதை விட அதிகமாக இருக்கும் என்று சுவிஸ் நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

விலை மற்றும் கிடைக்கும் தன்மை குறித்து, Oppo Reno தரநிலை 2,999 யுவானிலிருந்து (£ 340) விலையிடப்படும், மேலும் 19 வது மே முதல் கிடைக்கும். ரெனோ 10x ஜூம் 3,999 யுவான் (£ 450) இல் தொடங்கும், மற்றும் அதே நேரத்தில் கிடைக்கும். கடைசியாக, Oppo Reno 5G 999 சுவிஸ் ஃப்ராங்க்களில் (760 பவுண்டுகள்) தொடங்கும் மே, வெளியீட்டு விழாவில் மீண்டும் விளம்பரம் செய்யப்படுகிறது.