Latest

Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
கே-பாப் சென்சேஷன் பி.டி.எஸ் YouTube- இல் அதிகம் பார்க்கப்பட்ட 24-மணிநேர டிபட் ரெக்கார்ட்ஸ் – பீபோம்

ஒதுக்கி, Pewdiepie மற்றும் T- தொடர் டைட் கடின ரசிகர்கள். ஸ்வீடிஷ் படைப்பாளி மற்றும் இந்திய இசைப்பதிவு லேபிளுக்கு இடையிலான மோதல் விட YouTube இயற்கை மிகவும் பரந்ததாகும். K-Pop sensation BTS (அல்லது கொரிய மொழியில் ஆங்கில மற்றும் பான்தானான சோனிண்டோன் உள்ள காட்சியில்), வார இறுதிக்குள் புயல் மூலம் யூடியூப்பை எடுத்தது, ஸ்ட்ரீமிங் பதிவுகளின் பெருமளவில் பிளவுபட்டது.

2019 ஆம் ஆண்டிற்கான பி.டி.எஸ் ‘சோல்ப்: பெர்சனா’ என்ற இரண்டாவது ஆல்பம், லூயி உடன் பாய் இசைக்கான இசை வீடியோ இப்போது வெள்ளிக்கிழமை பிற்பகுதியில் முதல் முறையாக 24 மணி நேரத்தில் YouTube இல் மிகவும் பார்வையிட்ட வீடியோவாக உள்ளது – இந்திய நேரப்படி.

24 மணி நேர YouTube ஸ்ட்ரீமிங் பதிவு, இது சமீபத்தில் (சுமார் ஒரு வாரத்திற்கு முன்பு) K- பாப் இசைத்தொகுப்பான BLACKPINK இன் கைகளில் ‘கில் தி லவ்’ இசை வீடியோவில் 56.7 மில்லியன் காட்சிகள் கொண்டது. இருப்பினும், இது இப்போது பார்தன் சிறுவர்களால் பெருமளவில் மிகப்பெரிய வித்தியாசத்தில் அதிகரித்துள்ளது. முன்னர் 24 மணி நேரத்திற்குள் அரினா கிராண்ட்டின் பிரபலமான இடைவேளை டிராக் “நன்றி U, அடுத்தது” 55.4 மில்லியன் பார்வையாளர்களைக் கொண்டது.

பி.டி.எஸ் இப்போது 78 மில்லியனுக்கும் அதிகமான பார்வையுடைய 24 மணி நேர டி.டி.டி.டி ஸ்ட்ரீமிங் சாதனையை YouTube இல் கொண்டுள்ளது!

YouTube மியூசிக் தனது அதிகாரப்பூர்வ ட்விட்டர் கைப்பிடிக்கு ஞாயிறு காலை ஞாயிறு காலை எடுத்துக் கொண்டது, இந்த மனம் விடாமுயற்சியான சாதனை என்பதை உறுதிப்படுத்தியது, ‘லூவ்’ மியூசிக் வீடியோவை உண்மையில் பார்க்கும் வகையில் 24 மணிநேர அறிமுகமாக மாறியது . இந்த வியத்தகு சாதனையானது, பி.டி.எஸ் ரசிகர், ARMY என உலகம் முழுவதிலும் அறியப்பட்டதால் மட்டுமே சாத்தியமானது.

ஆமாம், இன்னும் எண்களை இயக்கும், ஆனால் #BoyWithLuv (அடி @ ஹால்ஸி ) இப்போது அதிகாரப்பூர்வமாக * அதிகாரப்பூர்வமாக * YouTube வரலாற்றில் மிக அதிகமாக பார்க்கப்பட்ட 24 மணி நேர அறிமுகம்! வாழ்த்துக்கள் @bts_bighit மகிழுங்கள் 🎉 @nbcsnl இன்றிரவு! pic.twitter.com/xC8vHs27Nu

– யூடியூப் மியூசிக் (@உட்யூபெமெசிக்) ஏப்ரல் 14, 2019

ARMY கள் (இந்தியாவிலிருந்து ஒரு பெரிய துணுக்கை உட்பட, ஆல்பம் மற்றும் வீடியோ வெளியீட்டை ஹாஷ்டேட்களை ட்விட்டரில் உதவியது) முன்னணியில் இருந்தது மற்றும் 24-மணி நேர ஸ்ட்ரீமிங் சாதனத்தை மட்டுமல்லாமல், இது ஒரு பெரிய வெற்றி பையனின் கிட்டி. “Luv உடன் வாங்குதல்” வீடியோ இப்போது 100 மில்லியன் பார்வையாளர்களை பெறுவதற்கான வேகமான YouTube வீடியோ ஆகும், 38 மணிநேரத்திற்குள் (1 நாளையும் 14 மணிநேரமும்) அடையக்கூடிய மற்றொரு சாதனமாகும்.

பி.டி.எஸ் களில் ‘கில் தி லவ்’ என்ற பெண் K-pop குழு BLACKPINK ஐ வெற்றிகொண்டது, கடந்த வாரம் முந்தைய இரண்டு நாட்களிலும் 14 மணிநேரத்திலும் (62 மணிநேரத்திற்குள்) காட்சிகளின் அதே எண்ணிக்கையையும் உள்ளடக்கியது. பிளேஸ்ட்டிஸ்ட்டில் 5 பில்லியன் நீரோடைகள் விஞ்சி வருவதோடு, பி.டி.எஸ் சானல் நைட் லைவ் இன் அமெரிக்காவில் அமெரிக்காவின் முதல் கே-பாப் ஆகவும் உள்ளது.

‘வாங்க லவ் (ஹாலஸ் ஹீட்ஸி)’ எம்.வி. இங்கே வாருங்கள் மற்றும் தலைப்புகளை இயக்க மறக்க வேண்டாம்:

இந்தப் பாடலின் பொருள் பொறுத்தவரை, நன்கு, பிடிஎஸ் தலைவர் ஆர்.எம் (ராப் மான்ஸ்டர் என்ற சொல்லின் சுருக்கம்) அது ஒரு 2014 ல் பாதையில் ‘லவ உள்ள பாய்’ பின்தொடர் போன்ற வந்து என்று கூறுகிறார் விளக்குகிறது சிறுவர்கள் வரை வளர்ந்துள்ளன எப்படி காதலின் அர்த்தம் அவர்களுக்கு இப்போது மற்றும் சிறிய விஷயங்களை பற்றி எல்லாம், உனக்கு தெரியும்!

உலகெங்கிலும் ARMY களுக்கு இது ஒரு கத்தி உள்ளது, BTS முழு சக்தியுடன் பி.டி.எஸ் திரும்புவதை ஆதரித்து, சிறுவர்கள் புதிய பதிவுகளை அடைவதற்கு உதவியது. கிம் நாம்ஜூன், கிம் சியோக்-ஜின், மினி யூன்-ஜி, ஜியோன் ஹோசொக், பார்க் ஜிம்மின், கிம் தஹ்யுங், ஜியோன் யுங்-கூக் ஆகியோருடன் நீங்கள் பிரபலமான பி.டி.எஸ் ரசிகன் மந்திரவாதியுடன் சேர்ந்து வாழலாம்! பிடிஎஸ்! “