Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
வோடபோன் ஐடியா டியூப்ளி டெலிகாம் சந்தையின் ஐடியாவை நீக்கியது, நீண்டகால தொழில்முயற்சிக்கான தொழில் நுட்பத்திற்கான தலைமை நிர்வாக அதிகாரி Optimistic – TelecomTALK
ஹைலைட்ஸ்
<உல்>

 • வோடபோன் ஐடியா தற்போது உரிமைகள் பிரச்சினைகள் மூலம் பணத்தை உயர்த்துவதில் உள்ளது
 • இந்த தொழில் தற்போது நிலுவையில் இருக்கும் ஸ்பெக்ட்ரம் செலுத்துதலின் காரணமாக, ரூ. 8 லட்சம் கோடி கடனில் உள்ளது

  தற்போதைய தொலைத் தொடர்பு சந்தைத் தலைவர், வோடபோன் ஐடியா லிமிடெட் (VIL) சந்தையில் ஒரு இருசமயமாக்கல் யோசனையை நிராகரித்தது, உச்சகட்டத்தில் உள்ள மூன்று முக்கிய டெலிகாம் பிளேயர்களுடன் தற்போதைய தொழில்துறை அமைப்பு பராமரிக்கப்படும் என்று, ET டெலிகாம் அறிக்கை.

  இது நுகர்வோரின் சிறந்த நலனுக்காக இருக்கும் என்று டெல்கோ கூறினார்

  அரசு மனதில் தொழில் சிறந்த விருப்பம்: Balesh Sharma

  வோடபோன் ஐடியா லிமிடெட் இன் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி, அவர்கள் (கொள்கை வகுப்பாளர்கள்) மிகவும் தெளிவாக கூறியுள்ளனர். இது நுகர்வோர் நலன்களில் இல்லை. எந்தவொரு அரசியல் கண்ணோட்டத்தை நீங்கள் பார்க்கிறீர்களோ, அது நன்றாகப் பெறப்படாது. “துறையின் ஆரோக்கியம் மீட்கப்பட வேண்டுமென அரசாங்கம் விரும்புகிறது என்பதே சர்மாவின் விருப்பம்.

  நிர்வாகி தனது சொற்களில் “நீங்கள் தேசிய டிஜிட்டல் தகவல்தொடர்பு கொள்கை (NDCP) தானே, இந்த (தொலைத் தொலைத் துறை) வருவாய் படைப்பாளராகக் கருதப்படக்கூடாது மற்றும் முக்கிய உள்கட்டமைப்பு எனக் கருதப்பட வேண்டும். நீங்கள் டிஜிட்டல் இந்தியாவைச் செய்ய விரும்புவீர்களானால், எதிர்காலத்தில் முதலீடு செய்ய விரும்பினால், தொழில்துறையை திரும்பப் பெற வேண்டும் மற்றும் ஒரு நிலை விளையாட்டு களமாக ஆக வேண்டும். “

  2018 ஆம் ஆண்டில் இரண்டு பெரிய தொலைத் தொடர்பு ஆபரேட்டர்கள், வோடஃபோன் இந்தியா மற்றும் முகேஷ் அம்பானியின் தலைமையிலான தொலைத் தொடர்பு நிறுவனமான ரிலையன்ஸ் ஜியோவின் நுழைவுத் துறையில் நுழைந்த பிறகு, ஐடியா செல்லுலார் துறையின் வருவாயைக் குறைப்பதில் தங்கள் நடவடிக்கைகளை ஒருங்கிணைப்பதற்கும், பெருமளவில் குறைந்து வந்த லாபங்களையும் கட்டாயப்படுத்தியது. டெல்கோவின் நுழைவு விரைவான ஒருங்கிணைப்பையும், வருவாயையும் பாதித்ததுடன், மூன்று பெரிய தொலைத் தொடர்பு ஆபரேட்டர்கள் மூலம் தொழில் துறையை விட்டு வெளியேறியது. தற்போது, ​​இந்த பிரிவு 8 லட்சம் கோடி ரூபாய்க்கு கடன் கொடுப்பதாக உள்ளது. இது முக்கியமாக ஸ்பெக்ட்ரம் செலுத்தியுள்ளது.

  டெல்க்கோ நீண்ட காலத்திற்கு தேவையான பணத்தை இழுத்து

  இருப்பினும், பாலாஷ் ஷர்மா தொழிற்துறையின் நம்பிக்கைக்குரிய பார்வை கொண்டிருக்கிறார், ஏனெனில் இந்த துறை ஏற்கனவே இரண்டு ஆண்டுகள் தீவிர தரவுத் தார்மீகப் போருக்குப் பிறகு சில நிலைத்தன்மையைக் கண்டது என்று சுட்டிக் காட்டினார். இதைப் பற்றி அவர் கூறினார், “சந்தையில் உள்ள விலை மாற்றத்தில் வரம்பற்ற மூட்டைக்கு இருக்கும். பல காரணங்களுக்காக அது நடக்கும் என்று நாங்கள் உறுதியாக நம்புகிறோம், ஆனால் எங்களால் எப்போதுமே தெரியாது. “

  ஷாமா அவர்கள் இப்போது ஸ்பெக்ட்ரம் மீது மட்டுமே வரையறுக்கப்பட்டுள்ளார் என்றும் கூறினார். தேவைக்கு வரம்பில்லாமல். ஷெர்மாவின் கருத்துப்படி, தொழில் துறையில் தற்போது “உகந்த” மட்டத்தில் உள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. முன்னொருபோதுமில்லாத விகிதத்தில் பணத்தை எரியும் போதும் மூன்று பெரிய டெல்கோக்கள் நீண்ட காலத்திற்கு நன்கு நிதியளிக்கப்படும் என்று அவர் தெரிவித்தார். வோடபோன் ஐடியா கூட ரூ .25,000 கோடி உயர்த்தும் பாதையில் ஒரு உரிமைகள் பிரச்சினை. அதேபோல, பார்தி ஏர்டெல் நிறுவனம் பணத்தை உயர்த்தும் பணியில் உள்ளது.

  இதேபோன்று, முகேஷ் அம்பானியின் தலைமையிலான தொலைத் தொடர்பு நிறுவனமானது அதன் ஃபைபர் மற்றும் டவர் அலகுகளை சமநிலை சீட்டுகளை குறைத்து, அதன் சொத்துக்களை நாணயமாக்குவது எளிதாக்கும் வகையில் உள்ளது. ஷர்மாவின் அறிக்கையின்படி, தொலைநோக்குகள் இந்த நகர்வுகளுடன் நீண்ட நேரம் இழுக்கப்படுகின்றன.

  புகாரளிக்கப்பட்டது: