Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
சாரா அலி கான் நியூயார்க்கில் தனது BFF களைக் கொண்டு வசிக்கிறார் எங்கள் கோடைகால இடைவெளிக்கு கனவு – காட்சி படங்கள் மற்றும் வீடியோக்கள் – பாலிவுட் லைஃப்

சாரா அலி கான் பாலிவுட்டின் அடுத்த அலியா பட், இது உணர்கிறது! கேதார்நாத்தில் வெற்றிகரமான அறிமுகமான நடிகை சுஷந்த் சிங் ராஜ்புட் உடன் இணைந்து ரன்வீர் சிங்குடன் பிளாக் பஸ்டர் சிம்பாவில் நடித்தார். இது ஏற்கனவே பெரிய விஷயங்களைக் காட்டியுள்ளது. அவர் அதே விசித்திரமான மற்றும் ஒப்பீட்டளவிலான பாதிப்புக்கு மட்டுமல்லாமல், அதே திறமையுடைய திறனையும் மற்றும் சொல்லத் தேவையில்லாதது மட்டுமல்லாமல், சாரா அலி கானுக்கு வெள்ளித் திரையில் தனது சொந்த பள்ளிக்கூடத்தைக் கண்டுபிடிக்க காத்திருக்க முடியாது.

அந்த விஷயங்களைப் பற்றி பேசிய நடிகை கார்த்திக் ஆரியனுடன் லவ் ஆஜ் கல் 2 இன் ஒரு அட்டவணையை ஏற்கனவே மூடிவிட்டார் . வருண் தவான் மற்றும் பல ஷோபிஸ்கள் உலகின் முதல் அறிமுகமான பிறகு வருமானம் தரும் பல ஒப்பந்தங்களை சாரா சீனி விரைவில் தொடங்குகிறது. ஆனால் அனைத்து வேலை மற்றும் எந்த விளையாட்டை ஜாக் ஒரு மந்தமான பையன் செய்கிறது மற்றும் சாரா நன்றாக தெரியும். அவர் தற்போது நியூயார்க் நகரில் தற்போதும், கொலம்பியாவிலிருந்து தனது BFF களைக் கழிக்கிறார் என்பதையும்கூட! பூங்காக்கள் இருந்து gyms வேண்டும், சாரா நினைவுகளை செய்யும், ‘பிக் ஆப்பிள் கடி எடுத்து’ எப்படி! அவளுடைய படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை இங்கே பாருங்கள்!

இம்தியாஸ் அலி’ஸ் லவ் ஆஜ் கில் 2 ல், கார்டிக் ஆரியானின் கதாபாத்திரத்தில் நடிப்பதை உறுதிப்படுத்தினார். சமீபத்தில், சாரா தனது இணை நட்சத்திரத்துடன் ஒரு வீடியோவை பகிர்ந்து கொண்டார். ஒரு பெரிய வெற்றி மற்றும் படத்தின் அட்டவணை மடக்கு. மும்பை மிரர் பத்திரிகைக்கு, “கார்டிக், சாரா மற்றும் ரண்டீப் (ஹூடா) இப்போது சில நேரங்களில் வாசிப்பு செய்து வருகிறார்கள், இந்த படம் மாடிக்கு செல்ல தயாராக உள்ளது. இம்தியாஸின் முந்தைய இரண்டு படங்களான ஜாப் ஹாரி மெட் சீஜல் மற்றும் தமாகா ஆகிய படங்களைப் போலல்லாமல் வெளிநாட்டில் உள்ள இடங்களில், இது பஞ்சாபிலும் டெல்லியிலும் மிகப் பிரசித்தி பெற்றது. ”

விக் கவுசலுக்கு எதிரில் உதம் சிங்கின் வாழ்க்கை வரலாற்றை சாரா வழங்கியதாக செய்திகள் வந்துள்ளன. இருப்பினும், அவர் நடிகையாக போதுமான அளவு வெளிப்பாட்டை கொடுக்கவில்லை என்று உணர்ந்ததால், அந்த வாய்ப்பை அவர் அமைதியாக நிராகரித்தார். மேலும் மேம்படுத்தல்கள் மற்றும் scoops பி.எல் காத்திருங்கள்!