Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
பணியிட ஆரோக்கியம் டிரெட்மில்லில் 50 மில்லியன் அமெரிக்கர்களுக்கு, சோதனை முடிவுகள் மீண்டும் வந்துள்ளன, மேலும் அவை நல்லதல்ல – சிஎன்பிசி
வாடிக்கையாளர்கள் வர்ஜீனியாவிலுள்ள ஃபால்ஸ் சர்ச்சில் BJ இன் மொத்த கிளப் இன்க் ஸ்டோர் மூலம் ஒரு முழுமையான வண்டியை நகர்த்துவர்.

ஆண்ட்ரூ ஹாரர் | ப்ளூம்பெர்க் | கெட்டி இமேஜஸ்

வாடிக்கையாளர்கள் வர்ஜீனியாவிலுள்ள ஃபால்ஸ் சர்ச்சில் BJ இன் மொத்த கிளப் இன்க் ஸ்டோர் மூலம் ஒரு முழுமையான வண்டியை நகர்த்துவர்.

பி.ஜே.யின் மொத்த விற்பனைத் தொழிலாளர்களின் பரந்த பிரிவுகளில் பணியாற்றினர்.

“சுகாதார செலவினங்களில் குறுகிய கால அல்லது விரைவான சேமிப்பிற்கான எதிர்பார்ப்புடன் முதலாளிகள் ஒரு ஆரோக்கிய திட்டம் ஒன்றை தொடங்கினால், இந்த ஆய்வில் அவர்கள் இடைநிறுத்தப்பட வேண்டும்” என்று சிகாகோவின் ஹாரிஸ் பல்கலைக்கழகத்தில் ஆய்வு மற்றும் டீன் இணை ஆசிரியரான கேத்ரீன் பாக்கர் கூறினார். பொது கொள்கை பள்ளி.

ஆரோக்கிய திட்டம், ஆரோக்கியமான நடத்தை மற்றும் விழிப்புணர்வு ஆகியவற்றை மாற்றிக்கொண்டது, ஆனால் அது முக்கியமான உடல் நல விளைவுகளில் அளவிடத்தக்க முன்னேற்றங்களை ஏற்படுத்தவில்லை. “நீங்கள் அந்த நம்பிக்கையுடன் படிக்க முடியும் முதல் படி அதிக கவனம் செலுத்த வேண்டும் மற்றும் தகவல், திறன் மற்றும் சுகாதார நடத்தைகள் அதிக கவனம் செலுத்தும் திறன் கொண்ட வேண்டும்,” Baicker கூறினார். “ஆனால் இரத்த அழுத்தம் குறைக்க அல்லது நீரிழிவு மேம்படுத்த இது போதுமானதா? அது நமக்கு ஆதாரம் இல்லை.”

உயர் கொழுப்பு அளவு மற்றும் உயர் இரத்த அழுத்தம் சோதனை மற்றும் கட்டுப்பாட்டு குழுக்கள் இடையே வேறுபடவில்லை, ஆய்வு காணப்படுகிறது.

இந்த ஆய்வின் மூலம், கடந்த காலத்தைச் சேர்ந்த நல்வாழ்வின் மூலம் இந்த தரவுகளை வேறுபடுத்துவதற்கு முக்கியமாக இருந்தது.

“ஒரு திட்டம் இல்லாவிட்டால் என்ன நடக்கும் என்று சொல்ல முடியாவிட்டால் கிட்டத்தட்ட எல்லாவற்றையும் மேம்படுத்தும் ஆலோசனைகளை ஆய்வுகள் மேற்கொண்டன,” என்று Baicker விளக்கினார். “நல்வாழ்வில் பங்கேற்பவர்கள் ஏற்கனவே ஊட்டச்சத்து மற்றும் உடற்பயிற்சிக்கு அதிக கவனம் செலுத்துகின்ற மக்கள் வகை, நீங்கள் ஒரு நல்ல கட்டுப்பாட்டுக் குழுவைக் கொண்டிருக்கவில்லை என்றால், அது நேர்மறையான ஆரோக்கிய விளைவுகளுடன் வலுவான தொடர்பைக் கொண்டிருப்பதாக நீங்கள் நினைக்கலாம்.”

கிட்டத்தட்ட 33,000 பி.ஜே. தொழிலாளர்களின் ஆய்வு சுமார் 160 பணியிடங்களில் நடத்தப்பட்டது.

சில நேர்மறை கண்டுபிடிப்புகள் இரண்டாவது சமீபத்திய ஆய்வு

இல்லினாய்ஸ் ஆர்பானா-சாம்பெயின் பல்கலைக்கழகத்தில் நடத்தப்பட்ட பொருளாதார ஆய்வு ஆய்வின் ஜனவரி வெளியீட்டின் பின்னர், 12,000 க்கும் அதிகமான ஊழியர்கள் கண்காணிக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, சமீபத்திய ஆரோக்கியமான நிகழ்ச்சிகளைப் பற்றி , ஒரு பணித்தாள், பல்கலைக்கழக வளாகம்.

இல்லினாய்ஸ் பல்கலைக்கழகத்தில் நிதியியல் மற்றும் பொருளாதார உதவியாளர் பேராசிரியரான ஜூலியன் ரீஃப் மற்றும் நேஷனல் பீரோ ஆஃப் எகனாமிக் ரிசர்ச்சரியில் ஒரு ஆசிரிய ஆராய்ச்சியாளர் ஆகியோர், இல்லினாய்ஸ் ஆய்வில் இணைந்து எழுதியவர், ஒரு வருடத்திற்கு 40 வெவ்வேறு விளைவுகளை பார்த்து, ஆனால் சில நேர்மறையான விளைவுகளை மட்டுமே கண்டறிந்தனர் – வருடாந்தர சுகாதார நிகழ்ச்சிகளைக் கொண்ட ஊழியர்கள், ஊழியர்கள் தங்கள் உடல்நலம் மற்றும் பாதுகாப்பை உணர்ந்தனர் என்று அவர்கள் உணர்ந்தனர். இந்த திட்டங்களில் நன்கு செயல்படும் தொழிலாளர்களில் பெரும்பகுதி அவர்களின் உடல்நலத்திற்கு கவனம் செலுத்துவதற்கு மிகவும் உந்துதல் உள்ளவர்கள் என்பதையும் இது கண்டறிந்துள்ளது.

“இது புரிந்து கொள்ள ஒரு முக்கிய தொழிலாக உள்ளது, ஏனென்றால் உண்மையில் அது அளவு அதிகரித்துள்ளது, 50 மில்லியன் தொழிலாளர்கள் மற்றும் அமெரிக்க $ 8 பில்லியன்,” என்று Reif கூறினார்.

பி.ஜே.யின் ஆய்வில், பணியாளர் திட்டத்தில் பங்கெடுத்ததன் விளைவாக, ஊழியர் வேலையின்மை, செயல்திறன் மதிப்பீடுகள் மற்றும் பதவி உயர்வு ஆகியவற்றைக் கண்டறிய முடியவில்லை.

பி.ஜே.யின் ஆய்வு தொடர்கிறது, எதிர்கால வெளியீட்டிற்கான 36 மாத காலம் திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. “நாங்கள் மீண்டும் பார்ப்போம், நீண்ட கால விளைவுகள் வேறுபட்டால், ஆனால் 18 மாதங்கள் அவ்வளவு சுலபமானவை அல்ல என்பதைத் தெரிந்து கொள்ள இந்த குழுவை தொடர்ந்து பின்பற்றுவோம்” என்று பாக்கர் கூறினார்.

Reif அவரது குழு இல்லினாய்ஸ் குழு ஆய்வு தொடர்ந்து கூறினார், ஆனால் அவர் நீண்ட ஒரு ஆய்வு ஆதாரம் கண்டுபிடிக்க செல்ல வேண்டும் என்றார், ஆதாரம் முதலாளிகள் வேண்டும் குறைந்த மதிப்பு. பணியாளர்களுக்கு (10%) ஒரு “ஒழுக்கமான” வருடாந்திர வருவாய் வீதமாக ரீபிக் குறிப்பிட்டுள்ள பல முதலாளிகளுக்கு, இந்த திட்டங்கள் முதலீட்டைப் பரிசீலிப்பதில் இருந்தே நிறுவனங்களுக்கு குறுகிய காலப்பகுதியில் செலுத்த வேண்டியது அவசியம்.

இந்த ஆய்வில் பாக்கரின் இணை ஆசிரியரான, ஹார்வார்ட் மருத்துவப் பள்ளியில் சுகாதாரப் பாதுகாப்பு கொள்கையின் துணைப் பேராசிரியரான Zirui Song, முந்தைய கல்வி இலக்கியத்தில் ஒரு கணிசமான பாகம் என்று முதலீட்டாளர்களுக்கு “கணிசமான” ஆரம்ப வருவாயை தெரிவித்ததாக ஆய்வறிக்கை கூறுகிறது.

சாங் மற்றும் பாக்கர் ஆகிய இருவரும் முந்தைய ஆய்வுகளில் பணியாற்றினர், தரவுகளில் இருந்தே அறிந்திருந்த வரம்புகள் காரணமாக இன்னும் கடுமையான, சீரற்ற விசாரணையைத் தொடர விரும்பினர்.

“இது ஒரு சான்று தான்,” ஆனால் முந்தைய ஆதாரங்களை நம்புவதற்கு எதிராக எச்சரிக்கையுடன் உள்ளது. “ஒரு விரைவான அல்லது உடனடி திரும்ப அடைய முடியுமென எதிர்பார்க்க வேண்டாம்,” என்று பாங் கூறினார்.

மருத்துவ செலவினங்கள், மருந்து செலவுகள் மற்றும் சுகாதார பராமரிப்பு செலவு பகிர்வு வேறுபாடுகள் சோதனை மற்றும் கட்டுப்பாட்டு குழுக்களுக்கு இடையே குறிப்பிடத்தக்கவை அல்ல, ஆய்வு கண்டறிந்துள்ளது.

“நடத்தை எந்த மாற்றங்களும் இல்லை என்றால், மூன்று வருடங்கள் கழித்து நாம் மருத்துவ செலவின செலவுகளில் எந்த செலவையும் பார்க்க மாட்டோம் என்று நான் உறுதியாக நம்புவேன் … சில நடத்தை மாற்றங்களைப் பார்ப்பது நம்பிக்கையற்றது அல்ல, மாறாக நம்புவதில்லை. “ – கேத்தரின் பாக்கர், சிகாகோவின் ஹாரிஸ் ஸ்கூல் ஆஃப் பப்ளிக் பாலிசி ஸ்கூலில் டீன்

JAMA இல் ஆய்வின் வெளியீட்டைத் தொடர்ந்து வந்த தலையங்கத்தில், மினசோட்டா மினசோட்டா பல்கலைக்கழகத்தின் சுகாதாரக் கொள்கை மற்றும் முகாமைத்துவ பிரிவின் ஜீன் மரி ஆபிரகாம், நாடு முழுவதும் ஐந்து பெரிய முதலாளிகளில் நான்கு பேர் இப்போது ஆரோக்கிய திட்டத்தை வழங்குகின்றனர், ஆனால் “வரையறுக்கப்பட்ட ஆதாரங்கள் எந்த நிரல் விளைவுகள் “அவர்கள் வழங்கும் திட்டங்களை விமர்சன மதிப்பீடு செய்ய ஆரோக்கிய நிறுவனம் மற்றும் முதலாளிகள் ஊக்குவிக்க வேண்டும்.

ஒரு BJ இன் செய்தித் தொடர்பாளர் ஒரு மின்னஞ்சலில் எழுதினார்: “நாங்கள் எங்கள் குழு உறுப்பினர்களின் ஆரோக்கியத்திற்கும் ஆரோக்கியத்திற்கும் உறுதியளிக்கின்றோம், முன்னோக்கி நகரும் திட்டங்களை அறிவிக்க உதவுவதற்காக நாங்கள் இந்த ஆய்வின் முடிவுகளைப் பயன்படுத்துவோம்.”

மேலும் கருத்துக்கு அதிகாரப்பூர்வமாக கிடைக்கக்கூடிய நிறுவனம் நிறுவனம் மறுத்துவிட்டது.

பி.ஜே.யின் மூன்றாம் நபர் ஆரோக்கிய சேவை வழங்குநரான டெப்ரா வெய்ன், நலன்புரி பணியாளர்களுக்கான மூன்றாம் நபர் ஆரோக்கிய பராமரிப்பு வழங்குபவர், 18 மாதங்களுக்கு மேலாக ஊழியர் சுகாதார நடத்தைகளில் மாற்றங்கள் ஏற்பட்டுள்ளன என்பது பி.ஜே.யின் ஊழியர் அடிப்படை, ஒரு தனித்தன்மை வாய்ந்ததாக இல்லை என்பதால், ஆனால், வெள்ளை காலர் புள்ளிவிவரங்கள், ஆனால் கல்வி, வருமானம், தொழில்நுட்பம் மற்றும் சொந்த மொழி பேசும் மொழிகள் ஆகியவை மக்களிடையே வேறுபடுகின்றன.

“இந்த நிகழ்ச்சிகள் அதிக பிரதிநிதித்துவ வேலைத்தளங்களுக்கும் தொழிலாளர்களுக்கும் என்ன செய்கின்றன? பதில், குறைந்தபட்சம் முதல் வருடம் அல்லது அதற்கு அப்போதிருந்தால், அவர்கள் நடத்தை மாற்றிக் கொள்ளலாம், ஆனால் சுகாதார பராமரிப்பு சேமிப்பு அல்லது குறைந்த வருவாயில்லாமல் மொழிபெயர்க்கும் வகையில் அல்ல” பாக்கர் கூறினார்.

அவர் தனது ஆராய்ச்சிக்கு மிகவும் நேர்மறையான வாசிப்புக்கு அனுமதி கொடுத்தார். “இந்த நடத்தை மாற்றங்கள் அவசியமான முதல் படியாகும் … நடத்தைகளில் எந்த மாற்றமும் இல்லை எனில், மூன்று ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு நாங்கள் மருத்துவ செலவின செலவுகளில் எந்த செலவையும் பார்க்க மாட்டோம் என்ற நம்பிக்கையுடன் இருப்பேன் … சில நடத்தை மாற்றங்கள் நம்பத்தகுந்தவை அல்ல, அல்லது அதிக நம்பிக்கையுடையவை அல்ல. ”

ஆரோக்கியம் முன்னேற்றம் ஒரு வேலை உள்ளது

வெயிட் பற்றி உரையாடல் இந்த சமீபத்திய ஆய்வுகள் முன் கூட முதலீடு திரும்ப ஒரு கவனம் இருந்து விலகி வருகிறது என்று வலியுறுத்தினார். “ஆரோக்கியம் பற்றிய நடப்பு உரையாடல் முதலீட்டு நடவடிக்கைகளில் முதலீட்டிற்கான நிதி திரட்டிலிருந்து வியத்தகு முறையில் விலகி, மேலும் மதிப்புக்குத் திரும்புகிறது.”

உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருப்பதற்காக பி.ஜே.யின் அளவுக்கு குறைவான அளவிற்கு நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்படவில்லை என்று குறிப்பிட்டார். ஊழியர்களுடன் பணிபுரிந்த உணவுத் தொழிலாளர்கள், “கலாச்சாரம் மற்றும் முன்னோக்கின் வியத்தகு மாற்றங்கள்” என்று கண்டறிந்தனர். ஆரோக்கியமான விருப்பங்களை எளிதாக்குவதில் நிறுவனத்தின் பணியாளரும் நிர்வாகமும் பங்கு வகிப்பதில் மாற்றங்கள் ஏற்பட்டன.

“நாங்கள் ஆராய்ச்சி மூலம் அளவுக்கு நன்மைகள் மற்றும் அளவீடுகள் பார்க்கிறோம் ஆனால் பி.ஜே.யின் அனைத்து கிளப்களிலும் பல கதைகள் உள்ளன, அங்கு நாம் நேர்மறையான மாற்றங்களை செய்ய முடிந்த தனிநபர்களைக் கண்டறிந்துள்ளோம் … உடல் செயல்பாடு, ஆரோக்கியமான உணவு, மருந்து மருந்து பயன்பாடு மற்றும் வருகை குறைப்பு டாக்டர்களிடம், பல பதிவு செய்யப்பட்ட உணவுப் பயிற்றுவிப்பாளர்கள், தனிப்பட்ட முறையில் பெரிய அளவில் முன்னேறி வருகின்றனர், இது ஆய்வுகள் மூலம் கைவிடப்படமுடியாது, ஆனால் இது எங்களுக்கு ஊக்கமளிக்கிறது, இது ஊக்கமளிக்கிறது, “என வெய்ன் கூறினார். “எந்தவொரு நிதி மாற்றங்களும் இல்லை என்ற உண்மையால் எனக்கு ஆச்சரியமாக இல்லை. ஆட்சேர்ப்பு அல்லது தக்கவைத்தல் மற்ற சாத்தியமான நன்மைகள் நிறைய உள்ளன.

IBM வாட்சன் உடல்நலம் மற்றும் ஜான்ஸ் ஹாப்கின்ஸ் ப்ளூம்பெர்க் ஸ்கூல் ஆஃப் பப்ளிக் ஹெல்த் இன் மூத்த விஞ்ஞானி ரான் கோட்டெல்ஸ், துணைத் தலைவர் டாக்டர் ரான் கோட்ஸெல் உள்ளிட்ட பொது சுகாதார வல்லுநர்கள், சமீபத்தில் பொது சுகாதாரக் கொள்கையில் பரந்த அளவில் பங்கு பெற வேண்டும், அமெரிக்க சுகாதார பராமரிப்பு மற்றும் செலவின பிரச்சினைகள் பற்றிய அளவுகோலை சமாளிக்க.

ஆரோக்கியம் பற்றிய பரந்த பார்வையை அண்மையில் மேற்கொள்ளும் போது, ​​ஆரோக்கியம் மற்றும் பொருளாதார நலன்களை உருவாக்குவதற்கான யோசனையால் ஆரோக்கிய வேலைத்திட்டங்களில் முதலாளிகள் முதலீடு “அதிகமாக உந்துதல்” பெறுகிறது என்பதே ஆபிரகாம் குறிப்பிட்டது.

“சராசரியாக, ஆரோக்கியமான பணியாளர்களுக்கு குறைவான மருத்துவ பராமரிப்பு செலவுகள் உள்ளன, இது முதலாளிகளால் வழங்கப்படும் காப்பீட்டு பிரீமியங்களை பாதிக்கிறது,” என அவர் எழுதினார் மற்றும் தொடர்ந்து ஆராய்ச்சியினைக் குறிப்பிடுவதன் மூலம் JAMA தலையங்கம் முடித்தார்: “அவர்களின் பரந்த பரவல், முதலாளியின் நல திட்டங்கள் ஆரோக்கியமான முறைமைக்கு ஒரு மதிப்புமிக்க நிரூபணத்தை வழங்குவதற்கு நேர்மறையான விளைவுகளை நிரூபிக்க முடியும் – சமூகத்தின் மீதான நீண்டகால நோய் பாதிப்பு மற்றும் அதன் பொருளாதார விளைவுகளை குறைப்பதற்கான சமூக அடிப்படையிலான அணுகுமுறைகள். ”