Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
முஸ்லீம்களுக்கு எச்சரிக்கை: அசாமுடின் ஓவிசி ஜாபிஸ் நவ்ஜோத் சித்து
மழையால்:

காங்கிரஸ் தலைவர் நவாஜோத் சிங் சித்து, பீகாரில் தங்கள் வாக்குகளை பிரிப்பதற்கான முயற்சிகளை மேற்கொண்டார் என்று முஸ்லீம் சமூகத்தை எச்சரித்தார். பிரதமர் நரேந்திர மோடியைத் தேசிய தேர்தலில் தோற்கடிப்பதற்காக ஔசாதின் ஒவியிசின் கட்சி முஸ்லிம் வாக்குகளை பிளவுபடுத்தியுள்ளது.

“முஸ்லிம் சகோதரர்களை நான் எச்சரிக்க விரும்புகிறேன், அவர்கள் ஓவிசி போன்ற மக்களைக் கொண்டுவருவதன் மூலம் உங்களைப் பிரிக்கிறார்கள், அவர்கள் இங்கு ஒரு புதிய கட்சியை வளர்க்கிறார்கள், அவர்கள் பிரிந்து வெற்றி பெற விரும்புகிறார்கள்,” என்று சித்தூ கூறினார்.

“நீங்கள் ஒற்றுமையாக இருந்தால், இங்கு 65 சதவீத மக்கள் உள்ளனர், சிறுபான்மை பெரும்பான்மை, பின்னர் எல்லாம் மாறும், அது மோடியின் இழப்புக்கு வழிவகுக்கும்” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

கிஷன்கஞ்சில் வேட்பாளராக போட்டியிட்ட ஓவிசி, விரைவாக பதிலளித்தார். அவரது எதிர்த் தாக்குதலில், பிஜுபியுடன் திரு சித்துவின் நீண்டகால தொடர்புகளை அவர் ஏற்றுக்கொண்டார்.

“நீங்கள் நீண்ட காலமாக பி.ஜே.பி.யில் இருந்தபோது நீங்கள் யாரைப் பிணைக்க முயலுகிறீர்கள்? கட்சி அவருக்கு புதிது, ஆனால் சீமான்சாலின் பின்தங்கிய நிலை பழையது, அதை நாங்கள் அகற்றுவோம்,” என்று அவர் கூறினார்.

முஸ்லீம்களில் பயமுறுத்தும் மனோபாவத்தை உருவாக்க அது முயல்கிறது என்று குற்றம் சாட்டியது.

” பிஜேபின் பயம் ” என்ற பழைய திட்டத்தில் காங்கிரஸ் பிரச்சாரம் செய்து வருகிறது, அச்சம் போய்விட்டது, இப்போது நீதி தேவைப்படுகிறது. அவர்களின் தலைமையானது, சிதூவை பிரார்த்தனை செய்வதற்கு இடைநிறுத்தம் செய்ய முடியாததால், அவர்கள் எதிர்பார்க்கலாம்? ” அவன் சேர்த்தான்.

#WATCH பீகார்: என் சித்து மழையால் ‘முதன்மை Aapko chetavni Dene ஆயா ஹூன் முஸ்லீம் bhaiyon உள்ள கூறுகிறார், நீங்கள் baant ரஹே ஹைன் apko நீங்கள் யாஹான் ஓவாய்சி ஜெய்ஸி உள்நுழைவு கோ லா கே, ஏக் நை கட்சி காதி கர ஆப் உள்நுழைவு கா வாக்கு baant கே jitna chahte hain.Agar மோடி சலேத் ஜாகீ ‘to pic.twitter.com/PQlIjm4oW2

– ANI (@ANI) ஏப்ரல் 16, 2019

பிஜேபி-க்கு எதிரான போட்டியை நிறுத்த லாகுல் யாதவின் ஆர்.ஜே.டி உடன் கூட்டணியில் பா.ஜ.க. தேசியத் தேர்தலில் காங்கிரஸ் போட்டியிடுகிறது. ஆர்.ஜே.டி 19 தொகுதிகளில் போட்டியிடுகிறது, டிசம்பர் மாதம் பி.ஜே.பி தலைமையிலான கூட்டணியை விட்டு விலகியிருக்கும் உபேந்திர குஷ்வாஹாவின் காங்கிரஸ் மற்றும் ஒன்பது மற்றும் ராஷ்டிரிய லோக் சமாதா கட்சி (ஆர்.எல்.எஸ்பி) போட்டியிடுகிறது.

பீகாரில் கணிசமான முஸ்லிம் மக்கள் 16-18 சதவீதமாக உள்ளனர். ஆனால் கிஷன்கஞ்சில் மக்கள் தொகை 40 சதவீதமாக உள்ளது.

2017 பஞ்சாப் சட்டமன்ற தேர்தலுக்கு முன்னர் பிஜேபிக்கு காங்கிரசுக்கு மாறிவிட்ட திரு சிதூ, முதலமைச்சர் அமீர்ந்தர் சிங்குடன் ஒரு சங்கடமான உறவைக் கொண்டிருக்கிறார். பஞ்சாப் மாநிலத்தில் தனது மனைவிக்கு டிக்கெட் மறுக்கப்பட்டபின் அவர் தேசிய தேர்தல் பிரச்சாரத்தில் இருந்து விலகிவிட்டதாக தகவல்கள் வந்துள்ளன. எனினும், அவர் பின்னர் பிரச்சாரத்தில் சேர்ந்தார்.

இதேபோன்ற கருத்து மாயாவதியின் பகுஜன் சமாஜ் கட்சியின் தலைவர் மாயாவதிக்கு சிக்கியுள்ளது. முஸ்லீம் சமுதாயத்தை தங்கள் வாக்குகளை பிளவுபடுத்தக் கூடாது என்று அவரிடம் இருந்த கருத்துக்களுக்கு அவளுக்கு ஒரு வாக்கெடுப்பு உடல் அறிவிப்பு, பின்னர் பிரச்சாரத்தில் 48 மணிநேர தடை விதிக்கப்பட்டது.

ANI இலிருந்து உள்ளீடுகள்

சமீபத்திய தேர்தல் செய்திகள் , நேரடி அறிவிப்புகள் மற்றும் தேர்தல் கால அட்டவணையை 2019 ஆம் ஆண்டிற்கான தேர்தல்கள் ndtv.com/elections மீது பெறவும். 2019 இந்திய பொதுத் தேர்தலுக்கான 543 நாடாளுமன்ற இடங்களில் இருந்து கிடைக்கும் புதுப்பிப்புகளுக்கு ஃபேஸ்புக்கில் எங்களைப் போலவோ அல்லது ட்விட்டர் மற்றும் Instagram இல் எங்களைப் பின்தொடரும்.