Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
அர்ஜுன் கபூரின் இந்தியாவின் மோஸ்ட் வாண்டட் – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ் பத்திரிக்கையில் இந்தியாவின் ஒசாமா பற்றி நீங்கள் அறிந்து கொள்ள வேண்டியது எல்லாம்

பாலிவுட்டின் நடிகர் அர்ஜுன் கபூர் , இந்தியாவின் மிகப்பெரிய வான்டட் செவ்வாய்க்கிழமை முதல் டீஸரை பகிர்ந்து கொண்டார், மேலும் குறுகிய வீடியோ ஏற்கனவே வரவிருக்கும் திரில்லரில் ஆர்வத்தைத் தூண்டியுள்ளது. உண்மை சம்பவங்களை அடிப்படையாகக் கொண்டதாகக் கூறப்பட்ட ஒரு படம், புலனாய்வு அதிகாரிகளின் பயணத்தை எந்த துப்பாக்கிகளும் இல்லாமல் ஒரு பயங்கரமான பயங்கரவாதிக்கு இழுத்துச் சென்றது.

ராஜ் குமார் குப்தா இயக்கும் படம் மே 24 ம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகும். ராணி முகர்ஜி-வித்யா பாலன் நடிகரான நோ ஒன் கில்ட் ஜெசிக்கா, மற்றும் அஜய் தேவாங்-இலெனா டி’கிரஸின் ரெய்ட் போன்ற அவரது விமர்சன ரீதியான பிரசித்தி பெற்ற திரைப்படங்களுக்கு இயக்குனர் சிறந்தவர்.

அவரது முன்னணி ஹீரோ பற்றி பேசுகையில், குப்தா முன்னர் கூறியது: “நீண்ட காலமாக நாங்கள் ஒன்றாக இணைந்து பணியாற்றி வருகிறோம் என்று நினைத்தோம். ரெய்ட் [2018] முடிந்தவுடன், நாங்கள் இதை விவாதித்தோம் மற்றும் வேலை செய்ய ஆரம்பித்தோம். அர்ஜூன் ஒரு நல்ல வேலையைச் செய்துவிட்டார், அந்த நேரத்தில் படம் முடிந்துவிட்டது. படம் மாறிவிட்டது போலவே மகிழ்ச்சியாக இருக்கிறது. “பிரதானமாக நேபாளிலும் டெல்லியிலும் முதன்மையாகக் காட்டிய இந்தியா, மோஸ்ட் வாண்டட் ராஜேஷ் சர்மா மற்றும் பிரசாந்த் சிங் ஆகியோரும் நடித்தனர்.

மேலும் வாசிக்க: Kalank review: வருண், அலியா, மாதுரி பிரமிக்கத்தக்க ஆனால் soulless படத்தில் பிரகாசித்த

படத்தின் படப்பிடிப்பு முடிந்ததும் அர்ஜுன் இந்த கதைகள் கூறப்பட வேண்டும் என்றும் ட்வீட் செய்தார் என்றும் கூறினார். “சில பயணங்கள் குழுவினர் மற்றும் ஒரு பார்வை நிறைவேற்றுவதில் ஈடுபட்டுள்ள முயற்சிகளால் விசேஷமானது … என் 12 வது படம் # இன்று நான் சொல்லும் எல்லாவற்றையும் இந்தியாவில் @rajkumar_rkg சார். இது உங்களுக்கும் உங்கள் குழுவினுக்கும் பணிபுரியும் ஒரு கதையை கூறவும், எங்களுடைய நாட்டில் பல பாதிப்பில்லாத ஹீரோக்களில் ஒன்றை விளையாடுவதற்காகவும் பணிபுரியும் ஒரு மரியாதை மற்றும் சலுகை. ”

இந்தியாவின் ஒசாமா என்று அழைக்கப்படும் படத்தின் முக்கிய விரோதி பற்றி நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய அனைத்தையும் இங்கே காணலாம்:

* இந்த பயங்கரவாதி 2007 முதல் 2013 வரை தீவிரமாக செயல்பட்டார்.

* குண்டுவெடிப்பில் 52 குண்டு வெடிப்புகளுக்கு பின்னால் அவர் இருந்தார்.

மும்பை, டெல்லி மற்றும் பெங்களூர் உட்பட இந்தியாவின் அனைத்து முக்கிய நகரங்களிலும் இந்த குண்டுவெடிப்பு நிகழ்ந்தது.

* இந்த குண்டுவெடிப்பில் 433 பேர் கொல்லப்பட்டனர் மற்றும் 810 பேர் காயமடைந்தனர்.

மேலும் @ htshowbiz தொடர்ந்து

முதல் பதிப்பு: ஏப்ரல் 17, 2019 17:47 IST