Latest

Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
சஞ்சய் தத் இந்தியில் பிரசன்னத்தை மறுபரிசீலனை செய்வதில் ஆர்வம் காட்டுகிறார் இயக்குனர் தேவா கத்தா – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

தென்னிந்திய திரைப்பட இயக்குனர் தேவா கத்தா, இந்தித் திரைப்படத்தில் வெற்றிபெற்ற 2010 ஆம் ஆண்டு தெலுங்கு திரைப்படமான ப்ரஸ்தனம் என்ற படத்தில் நடித்து வருகிறார். நடிகர் சஞ்சய் தத் இந்த கதையை மிகவும் விரும்பினார். இந்தி திரைப்படத்தை ஹிந்தி பேசும் பார்வையாளர்களுக்குக் கொண்டு வந்த தத் மற்றும் அவரது மனைவி மானயாதா ஆகியோரைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

“சஞ்சய் தத் 2011-2012 ல் ஒரு இரண்டு ஆண்டுகளுக்குள் (அதன்) வெளியீட்டில் இந்த திட்டத்தில் ஆர்வம் காட்டினார். இடையில் அவர் சிறைக்கு சென்றார், பின்னர் திரும்பி வந்தார், (பின்வருமாறு) படத்தின் மீது ஆர்வமுள்ளவராக இருந்தார். அவரது பக்கத்தில் இருந்து ஆர்வம் அதிகரித்ததால் எனக்கு ஆர்வமாக இருந்தது, “தேவா கூறினார். சஞ்சய் தத் புரொடக்ஷன்ஸ் என்ற படத்தின் கீழ் தயாரிக்கப்படும் படம் மானயாட்டாவை இயக்குகிறார்.

ஏப்ரல் 2019 ஆம் ஆண்டு மும்பையில் உள்ள கல்காங்கின் டிரெய்லர் வெளியீட்டு விழாவில் குணால் கெம்யூ மாதுரி தீட்சித், சஞ்சய் தத், சோனாக்ஷி சின்ஹா, ஆதித்யா ராய் கபூர், வருண் தவான் மற்றும் அலியா பட் (1R)

“உரிமைகளை வாங்கியவர் சஞ்சய் பாபாவை ஒரு வேறு திட்டத்திற்காக சந்தித்திருந்தார் ஆனால் அவர் எங்கள் படத்தின் டிவிடிக்கு வந்தார், அதற்காக அவருக்கு உரிமைகள் இருந்தன. மற்ற தமிழ் திரைப்படங்கள் நடக்கவில்லை. அவர் இந்த திட்டத்தை (பிரசன்னத்தை மறுபடியும் மறுபரிசீலனை செய்தார்) வைத்து, சஞ்சய் பாபா இந்த படத்தை பார்த்திருப்பதாக சொன்னார், அது ஒரு பெரிய ரசிகர் என்பதால் உடனடியாக அவர் படத்தில் ஆர்வம் காட்டினார். “பின்னர் அது அவளுடைய தலைமையில் இருந்தது, அவளது ஒவ்வொரு விவரம், நுணுக்கங்கள் மற்றும் புத்திசாலித்தனம் ஆகியவற்றில் அவள் ஈடுபட்டிருந்தாள், படத்தின் மாற்றியமைப்பதில் நிறைய பங்களித்திருக்கிறார்” என்று அவர் கூறினார்.

ஹக் டாக் டாப் ராமயன் ஷுர் ஹோகி, சினோகோ டோ மகாபாரதம்! @Prassthanam @PrassthanamFilm @SanjayDuttsProd @devakatta @mkkillala @bindasbhidu @ChangyThePanday @ AmyDastur93 @ alifazal9 #ManayayataDutt @Sandy_Bhargava @satyajeet_dubey pic.twitter.com/BtnphusHp அதிகாரப்பூர்வ இடுகை

– சஞ்சய் தத் (@ டட்ஸ்கான்ஜே) ஜூலை 10, 2018

அசல் திரைப்படம் ஒரு அரசியல்வாதி மற்றும் அவரது குடும்பத்தில் நிலவும் சிக்கலான உறவுகளின் கதையை விவரிக்கிறது. இது தெலுங்குத் துறையில் நிறைய சண்டைகளை உருவாக்கியது, பல விருதுகளையும் வென்றது.

படிக்கவும் | கல்க் திரைப்பட விமர்சனம்: வருண் தவான், அலியா பட், மாதுரி தீட்சித்

இந்தத் திரைப்படத்தை வர்ணித்த தேவா, இந்தி மொழியில் குறிப்பிடத்தக்க மாற்றங்களை ஏற்படுத்தவில்லை என்றார். “அடிப்படையில் கேன்வாஸ் மற்றும் அதை சுத்தப்படுத்துதல் மற்றும் பாலிஷ் தவிர, அனைத்து கதை எந்த மாற்றங்களும் இல்லை. இது மிகவும் பொருத்தமானது. இந்த படத்தின் திரைக்கதையை ஃபர்ஹத் வழங்கிய திரைக்கதைகளை நான் மீண்டும் எழுதியுள்ளேன். “தத் நடித்த மனதி கொய்ராலா, ஜாக்கி ஷிராஃப் மற்றும் அலி ஃபஸல் ஆகியோருடன் இணைந்து நடித்தார்.

“ஒவ்வொரு பாத்திரமும் தங்கள் பாகங்களுக்கு ஆழமாக உள்ளது. நான் அவளிடம் பேசிய கணம் (மனீஷா) கதை சொன்னாள். அவர்கள் (தத் மற்றும் மனிஷா) பங்குதாரர் படத்தில் சேர்த்துள்ளனர், அதைப் பார்க்க மாயமந்திரம் என்று மரியாதையும் மரியாதையுமானவர். “ஆகஸ்ட் அல்லது செப்டம்பர் மாதத்தில் தயாரிப்பாளர்கள் அதை வெளியிடத் திட்டமிட்டுள்ளனர், இருப்பினும் இதுவரை எதுவும் முடிக்கப்படவில்லை.

சிறந்த இயக்குனராக பாலிவுட்டில் நுழைவதற்கு ஏதேனும் திட்டம் ஏதும் இல்லை என்று டி.வி., சிறந்த ஆட்டோனாகர் சூர்யா மற்றும் வென்னிலா போன்ற படங்களில் அறியப்பட்டது. “பாலிவுட்டில் ஒரு அறிமுகத்தை நான் செய்ய வேண்டும் என்று நினைத்தேன். இது ஒரு நேர்மறையான அதிர்ச்சியுடன் நடந்தது, நீங்கள் அதை விட்டுவிட விரும்பவில்லை. “டீவா நெட்ஃபிக்ஸ் பாகாபுலி முன்கூட்டியே – சிவகமியில் இணைந்து இணைக்கப்பட்டுள்ளது. வரவிருக்கும் நிகழ்ச்சி சிவாஜி ஆஃப் தி ரைஸ் ஆஃப் பிரகாபல் புத்தகத்தின் அடிப்படையில் அமைந்துள்ளது.

மேலும் @ htshowbiz ஐப் பின்பற்றவும்

முதல் பதிப்பு: ஏப்ரல் 17, 2019 17:09 IST