பாட்லா, அமிதாப் பச்சன் மற்றும் தப்ஸி பன்னு நடித்தார், பாக்ஸ் ஆபிஸில் வண்டி வியாபாரம் செய்தார். அமிதாப்பச்சன் ஷாக்கை ஒரு போனஸ் என்று கேட்டார். சமீபத்திய புஸ் படி, ஷார்க் தனது கோரிக்கைகளை சந்திப்பதில் தீவிரமாக கருதுகிறார்.

Shah Rukh Khan and Amitabh Bachchan

ஷாருக் கான் மற்றும் அமிதாப் பச்சன்

அமிதாப் பச்சன் ஷாருக் கான் உடன் ட்விட்டரில் நகைச்சுவையாக நடித்ததில் இருந்து அவரது படத்தில் பாட்லாவுக்கு போனஸ் தகுதியுடையவர், ரசிகர்கள் ஆர்வமாக இருந்ததைக் காட்டிலும் உற்சாகமடைந்தனர். SRK இன் தயாரிப்பு நிறுவனமான ரெட் சில்லில்ஸ் எண்டர்டெயின்மெண்ட் தயாரித்த இந்த படம், பாக்ஸ் ஆபிஸில் மிகப்பெரிய வியாபாரம் செய்து 85 கோடி ரூபாயை கடந்தது.

பத்னா சாகேப் படத்தில் நடிக்கும் படத்தில் ஒரு பாலிவுட் நடிகர் ஒருவர், “பட்ஜாவைப் போன்ற ஒரு படத்தில் மிகச்சிறந்த நடிப்பையும், திறமையையும் முழுமையாக நம்பியிருக்கும் ஒரு படம் பெரும் வெற்றியாக மாறும் போது, கட்டணம்.”

அமிதாப் பச்சன் ட்விட்டரில் எழுதினார், “அப்படியானால், என் போனஸ் எங்கே?”

, (கிங் கான்) “,” “தொழில், வெற்றி; , நிறுவனம் ,,, போனஸ் https://t.co/6eRLkGCxm2

அமிதாப் பச்சன் (@RBBachchan) ஏப்ரல் 12, 2019

பட்லாவின் புகழ் காரணமாக பாட்லா வெற்றிகரமாக நடித்தார் என்று ஷாக் கூறியிருந்த ஒரு ட்வீட்டிற்கு பதிலளித்தார்.

பாட்லா ஸ்பானிஷ் த்ரில்லர், தி இன்விசிபிள் விருந்தினர் ரீமேக் ஆகும். இந்த திரைப்படம் நைனா சேத்தி (Taapsee Pannu), ஒரு கொலை வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது. அவரது ஒரே நம்பிக்கை வக்கீல் பாதல் குப்தா (அமிதாப் பச்சன்). அவர் தனது வாழ்க்கையில் ஒவ்வொரு வழக்கு வெற்றி ஒரு வரலாறான உள்ளது. எனினும், இந்த நேரத்தில், அவர் உண்மையை கண்டறிய மூன்று மணி நேரம் மட்டுமே உள்ளது.

பட்ஜா பட்ஜெட்டில் 10 கோடி ரூபாய்க்கு தயாரிக்கப்பட்டு சுஜோ கோஷ் இயக்கியுள்ளார்.

அமிதாப் பச்சன் மற்றும் ரன்பீர் கபூர் ஆகியோர் பேசும் பேச்சு, சினிமா

நிகழ் நேர எச்சரிக்கைகள் மற்றும் அனைத்தையும் பெறவும்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாடும் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க

இந்த கதையை நீங்கள் விரும்புகிறீர்களா?

அற்புதம்!
இப்போது கதை பகிர்ந்து
மிகவும் மோசமானது.
கருத்துகளில் நீங்கள் விரும்பாததை எங்களுக்கு சொல்லவும்