Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
புதிய antiplatelet பக்கவாதம் ஆபத்தை குறைக்கிறது – ஹீலியோ

அட்ரிஸ்டோஸ்ஸ்க்ரோரோசிஸ், ரோம்ரோசிஸ் மற்றும் வாஸ்குலார் உயிரியல் ஆகியவற்றில் வெளியிடப்பட்ட ஆரம்ப கண்டுபிடிப்புகள் படி, நாவலான ஆண்டிபயாடேட் ஏஜெண்டாக ACT017 இரத்தம் கசிவுக்கான அபாயத்தை குறைக்கிறது மற்றும் பக்கவாத நோயாளிகளுக்கு பாதுகாப்பான மற்றும் பயனுள்ள மாற்றாக இருக்கலாம்.

நெதர்லாந்தில் உள்ள QPS ஹோல்டிங்ஸ் எல்.எல்.சியில் முதன்மையான ஆராய்ச்சியாளர் மற்றும் மேலாளர் கிறிஸ்டின் வோயர்ஸ்-பெட்டி, எம்.டி.எம் .017 (க்விப்சஸ் ஹோல்டிங்ஸ் எல்.எல்.சி.), ஆரோக்கியமான பாடங்களில் கிளைகோப்ரோடைன் ஆன்டிபாடி, பாதுகாப்பு, சகிப்புத்தன்மை, மருந்தியல் மற்றும் மருந்தியல் .

“இரத்தம் வடிகால் ஆபத்தை அதிகரிக்காமல் பிளேட்லெட் திரட்டு மற்றும் உடுமலை உருவாவதைத் தீர்க்கும் ஒரு நாவலான ஆண்டிபலேட்டேட் ஏஜெண்டிற்கு ஒரு தெளிவான அவசியம் உள்ளது” என்று மார்டின் ஜான்ட்ரட்-பெர்ரஸ், எம்.டி., பி.எச்.டி, பிரான்சின் தேசிய மருத்துவ மற்றும் மருத்துவ ஆராய்ச்சி நிறுவனத்தின் ஒரு விஞ்ஞானி கூறினார். பத்திரிகை வெளியீடு. “இத்தகைய சிகிச்சை கணிசமான அளவிற்கு மேம்படுத்த மற்றும் கடுமையான பக்கவாதம் சிகிச்சைக்கு நமது தற்போதைய சிகிச்சை ஆயுதங்களை விரிவாக்கும்.”

ஆராய்ச்சியாளர்கள் ACT017 (ஒவ்வொரு கூட்டுறவு உள்ள ஆறு) அல்லது மருந்துப்போலி (ஒவ்வொரு கூட்டுப்பணியாளர் இரண்டு) ஒற்றை அளவுகள் ஏறுவதை எட்டு ஆரோக்கியமான ஆண் மற்றும் பெண் பாடங்களில் (வயது 18 முதல் 65 ஆண்டுகள்) ஆறு cohorts தரவு பகுப்பாய்வு. 6 மணி நேர IV உட்செலுத்துதலின் அளவைக் கொடுக்கும். மொத்தம் நான்கில் ஒரு பகுதியும் 15 நிமிடங்களுக்குள் நிர்வகிக்கப்படும். மீதமுள்ள 5 மணிநேர மற்றும் 45 நிமிடங்களில் நிர்வகிக்கப்படும்.

62.5 மிகி முதல் 2,000 மி.கி. வரை, வோோர்ஸ்-பெட்டி மற்றும் சகாக்கள் எழுதிய ஆய்வு செய்யப்பட்ட மருந்துகள்.

ஆய்வில் எந்த தீவிரமான பாதகமான நிகழ்வுகள் ஏற்படவில்லை மற்றும் ACT017 இன் அனைத்து மருந்துகளும் பொறுத்துக்கொள்ளப்பட்டன, ஆராய்ச்சியாளர்கள் எழுதினர்.

ACT017 டோஸ், வோோர்ஸ்-பெட்டி மற்றும் சக ஊழியர்களால் ஏதேனும் ஒரு மருத்துவ ரீதியாக குறிப்பிடத்தக்க விதத்தில் டெம்ப்ளேட் இரத்தப்போக்கு பாதிக்கப்படவில்லை.

என்சைம்-தொடர்புடைய நோய்த்தடுப்பு மருந்து ஆய்வை (எல்ஐசிஏ) மதிப்பீடு செய்த கரும்புள்ளிய GPM இன் பிளாஸ்மா அளவுகள் அல்லது பிளாஸ்மா அளவுகள் மூலம் கண்டறியப்பட்ட பிளேட்லெட் கிளைகோப்ரோடின் VI (GPVI) வெளிப்பாடு எந்த மாற்றமும் இல்லை, ஆராய்ச்சியாளர்கள் எழுதினர்.

ACT017 இன் நிர்வாகமானது பிளேட்லெட் நிறைந்த பிளாஸ்மா மீது ஒளி பரப்பு aggregometry அளவிடப்பட்ட கொலாஜன் தூண்டப்பட்ட பிளேட்லெட் திரட்டல் தடுக்கிறது, மற்றும் விளைவு அளவும் நேரமும் டோஸ்-சார்ந்து இருக்கும், வோோர்ஸ்-பெட்டி மற்றும் சக எழுதின.

“எங்கள் முடிவுகள் மிகவும் உற்சாகமடைகின்றன, ஏனெனில் அவை வேட்பாளர் கலவை நன்கு உணரப்படுவதால், எதிர்கால சிகிச்சையின் நோக்கத்திற்காகவும் இரத்தம் எந்த அறிகுறிகளிலும் இல்லாமல் இருமடங்காக உயர்கிறது” என்று Jandrot-Perrus வெளியிட்டது. “மற்றொரு ஊக்கமளிக்கும் கண்டுபிடிப்பு துருப்பிடிப்பவர்களுக்கான மருந்து நடவடிக்கை 24 மணி நேரத்திற்குள் விரைவாகவும், குறிப்பிட்டதாகவும், பெரும்பாலும் மீளக்கூடியதாகவும் உள்ளது.”

வெளியீடுகள்: இந்த ஆய்வு QPC ஹோல்டிங்ஸ் எல்.எல்.சி மூலம் நிதியளிக்கப்பட்டது. QPC ஹோல்டிங்ஸ் எல்.எல்.சி மூலம் வொயர்ஸ்-பெட்டி தகவல்கள் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளன. ஜான்ட்ரட்-பெர்ரஸ் அவர் பங்கு வைத்திருப்பதாகவும், Acticor-Biotech இல் ஆலோசனைக் கட்டணம் பெற்றார். அனைத்து மற்ற ஆசிரியர்களுக்கும் பொருந்தக்கூடிய நிதி வெளிப்பாடுகள் பற்றிய படிப்பைப் பார்க்கவும்.

பக்கம் BREAK