Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
எம்.டி. காலா: நீங்கள் இந்த வருடத்தின் தீம் பற்றி தெரிந்து கொள்ள வேண்டியவை எல்லாம் – PINKVILLA

மே முதல் திங்கள் இங்கே உள்ளது மற்றும் எங்கள் உற்சாகத்தை அளவுகள் கூரை வழியாக உள்ளன. மெட்ரோபொலிட்டன் மியூசியம் ஆஃப் ஆர்ட் இன்றிரவு நியூயார்க் நகரத்தில் பிரபலமான மெட் பால் கொண்டாடப்படுகிறது. இது ஆண்டு மிகவும் மதிப்புமிக்க ஃபேஷன் நிகழ்வுகள் ஒன்றாகும், ஒரு அதை ஃபேஷன் ஆஸ்கார் அழைக்க முடியும். மிகவும் விரிவான மற்றும் அயல்நாட்டு குழுக்களில் யார் யார் யார் கறுப்பு டை நிதி திரட்டல் காண்கிறார். அவர்கள் ஒவ்வொருவரும் தங்கள் தனித்துவமான வழியில் தீம் மிகவும் வெளியே செய்ய கவனம் செலுத்துகிறது.

ரிஹானா – மெட் காலா 2016

வடிவமைப்பாளர்கள் மற்றும் பேஷன் ஹவுஸிற்கான மிகப்பெரிய நாட்களில் இதுவும் ஒன்று, அவற்றின் ஆடம்பரமான உடை ஆடைகளை வெளிக்கொணர வாய்ப்பு கிடைக்கிறது. ஹாலிவுட் பிரபலங்கள் மற்றும் மாடல்களில் இருந்து உலகளாவிய இசை கலைஞர்கள், அனைவருக்கும் ஒரு அறிக்கையை உருவாக்கும் மையமாக உள்ளது. எல்லோருடைய நிகழ்ச்சி நிரலும் முன்னோக்கிச் செல்லும்போது இது ஒரு எளிதான பணி அல்ல.

கடந்த ஆண்டு தீம், பரலோக உடல்கள்: பேஷன் மற்றும் கத்தோலிக் கற்பனையானது அது பரந்த குழுக்கள் மூலம் விளக்கங்கள் மற்றும் மரணதண்டனை கீழே வந்த போது ஒரு சிறிய உந்துதல் பார்த்தேன். சிவப்பு கம்பளத்தின் நட்சத்திரங்கள் மிக உயர்ந்த பட்டையை அமைத்தாலும், புதிய எல்லைகளை அமைக்க இந்த ஆண்டு தீம் இங்கு உள்ளது.

கார்டி பி – மெட் காலா 2018

பிரியங்கா சோப்ரா – மெட் கோலா 2018

இந்த ஆண்டு தீம் ‘முகாம்: பேஷன்ஸ் குறிப்புகள்’. சூசன் சோண்டாக்’ன் காம்ப்ஸ் ஆன் ‘காம்ப்’ கண்காட்சிக்கான வடிவமைப்பை வழங்குகிறது, இது முரண்பாடான, நகைச்சுவை, பகடி, பேஷ்திக், கலைஞர், தியரம், மற்றும் மிகைப்படுத்தல் ஆகியவற்றை எப்படி வெளிப்படுத்துகிறது என்பதை ஆராயும்.

முகாமில் மிகவும் முக்கியமான அம்சம் இது அழகியல் மற்றும் நாம் நிச்சயமாக ஒரு பட்டியல் பிரபலங்கள் நம்மை ஆச்சரியப்படுத்த முடியாது என்று எனக்கு தெரியும். Sontag படி, ‘இது ஒரு அழகியல் நிகழ்வு உலக பார்க்க ஒரு வழி. அந்த வழியில், முகாமின் வழி, அழகைப் பொறுத்த வரையில் இல்லை, ஆனால் கலைஞரின் பட்டப்படின்படி, ஸ்டைலைசேஷன். ‘

தீம் ஒரு பிட் சவாலான போது, ​​நாங்கள் இந்த திறந்த முடிவு தீம் என்ன கடையில் பார்க்க காத்திருக்க முடியாது.

நாம் தெளிவாக வழி மிகவும் உற்சாகமாக மற்றும் இந்த நட்சத்திரம்-பதித்த நிகழ்வு எங்களுக்கு சேமித்து என்ன பார்க்க காத்திருக்க முடியாது. சிவப்பு கம்பளத்தைப் பார்க்க நீங்கள் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக உள்ள பிரபல நட்சத்திரம் எது? கீழேயுள்ள கருத்துகள் பிரிவில் எங்களுக்குத் தெரியப்படுத்துங்கள்.

மேலும் ஃபேஷன் மற்றும் அழகு புதுப்பிப்புகளுக்கு: பிங்க் @ பிங்க்வில்லாஃபாஷைப் பின்பற்றவும்