Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
ஆண்ட்ராய்டு கேவின் புதிய ஐபோன்-பாணி வழிநடத்துதல் சைகைகள் அதிரடி! – பீபோம்

அதன் பாரம்பரியத்துடன், கூகுள் I / O ஆனது, முதல் அம்சமான அண்ட்ராய்டு Q பீட்டாவின் வெளியீட்டை மேம்படுத்திக் கொண்டது. கூகிள் I / O 2019 இல் மேடையில், இருண்ட தீம், தனியுரிமை டாஷ்போர்டு, ஃபோகஸ் பயன்முறை மற்றும் பல புதிய Android Q அம்சங்களைப் பற்றி பேசியது, ஆனால் அதன் புதிய முழுத்திரை சைகைகள் .

ஆமாம், நாங்கள் அண்ட்ராய்டு Q இல் முழுத்திரை சைகைகளை வைத்திருக்கிறோம், அவற்றை நீங்கள் விரும்புவீர்கள். மாத்திரை அடிப்படையிலான வழிசெலுத்தல் ஒரு அண்ட்ராய்டு பை மூலம் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட போது, ​​ஒரு டன் பிளாக் பெற்றது, ஆனால் பயனர்கள் இடைவிடாமல் கூகிள் இன்னும் கச்சிதமான மற்றும் வெள்ளி ஏதாவது அழுத்தம். சரி, கூகிள் இறுதியாக உங்கள் கருத்தை கவனத்தில் கொள்கிறது, இதன் விளைவாக ஐபோன் மற்றும் MIUI சைகைகள் அண்ட்ராய்டு Q பீட்டா 3. ஒரு கலவையாகும். இதன் விளைவாக,

அதிரடி ஆண்ட்ராய்டு கே ஊடுருவல் சைகை

ஆஃப் தொடங்கி, நீங்கள் இனிமேல் இரண்டு முறை தேய்க்க வேண்டும் அல்லது பயன்பாட்டின் டிராயரைத் திறக்க நீண்ட ஸ்வைப் செய்ய வேண்டும், இப்போது உங்கள் எல்லா பயன்பாடுகளிலும் அணுகுவதற்கு கீழே இருந்து ஒரு முறை மட்டுமே ஸ்வைப் செய்யலாம். இது மிகவும் தேவையான மாற்றமாக இருந்தது, திறந்த ஆயுதங்களைக் கொண்டு தழுவிக்கொண்டது.

இதன் பொருள் நீங்கள் இப்போது ஒரு பயன்பாட்டின் உள்ளே இருந்து ஒரு ஒற்றை ஸ்வைப்-அப் செய்யுவதற்கு பதிலாக வீட்டுக்கு செல்வதற்கு பதிலாக மறுவிற்பனை பக்கத்தில் செய்யலாம்.

அடுத்து, வழிசெலுத்தல் பட்டிக்கு பின் மீண்டும் பொத்தானை இல்லை என்பதால், நீங்கள் எப்படி திரும்பிச் செல்ல வேண்டும்? நன்றாக, நிறுவனம் அதே MIUI இருந்து தேய்த்தால் சைகை ஏற்றுக்கொண்டது. திரையின் விளிம்பிலிருந்து திரும்பி செல்ல நீங்கள் தேய்த்தால் முடியும். கீழே இணைக்கப்பட்டிருக்கும் வீடியோவில் உள்ள அனைத்து சைகைகளையும் நீங்கள் காணலாம்:

பல பணிக்கான சாளரத்தை பெறுவதால் இப்போது நீங்கள் கீழே இருந்து ஸ்வைப் செய்ய வேண்டும் மற்றும் சமீபத்தில் பயன்படுத்தப்பட்ட பயன்பாடுகள் பாப்-அப் பார்க்க இரண்டாவது தடவை வைத்திருக்க வேண்டும். திரையில் கீழே உள்ள மெல்லிய செதில், iOS இல் போலவே ஸ்வைப் செய்வதன் மூலம் உங்கள் சமீபத்திய பயன்பாடுகள் மூலம் நீங்கள் துடைக்க முடியும்.

எனவே, நீங்கள் அண்ட்ராய்டு 9 பை மீது மாத்திரை அடிப்படையிலான வழிசெலுத்தல் சைகைகள் ஒரு ரசிகர் இல்லை என்றால், பின்னர் இங்கே நீங்கள் அண்ட்ராய்டு கே பீட்டா புதிய முழுத்திரை சைகைகள் செயல்படுத்த முடியும் எப்படி வழிமுறைகளை உள்ளன 3 மேம்படுத்தல்:

Android Q இல் புதிய சைகைகளை இயக்குவது எப்படி

குறிப்பு : எங்களுடைய Google Pixel 3XL இல் அண்ட்ராய்டு Q பீட்டா 3 (கட்ட QPP3.190404.015) ஐ இயங்குகிறோம்.

1. புதிய சைகைகளைச் செயல்படுத்த, உங்கள் Android Q இயக்கப்பட்ட ஸ்மார்ட்போனில் ‘அமைப்புகள்> கணினி> சைகைகள்’ என்பதற்கு செல்லவும் .

2. புதிதாகச் சேர்க்கப்பட்ட ‘முழுமையான சைகை வழிநடத்துதல்’ விருப்பத்தை மேலே காண, ‘கணினி வழிசெலுத்தல்’ விருப்பத்தைத் தட்டவும்.

3. மாத்திரையை மறைக்க பார்க்க இந்த வழிசெலுத்தல் முறை தேர்வு மற்றும் ஒரு மெல்லிய செதில் திரையில் கீழே அதன் இடத்தில் எடுத்து. அண்ட்ராய்டு Q இல் ஐபோன் மற்றும் MIUI சைகைகள் இந்த கலவை போதுமானதா இல்லையா என்பதை சோதிக்கலாம்.

அண்ட்ராய்டு Q பீட்டா 3 இப்பொழுது 12 க்கும் மேற்பட்ட OEM தொலைபேசி தயாரிப்பாளர்களிடமிருந்து 21 க்கும் மேற்பட்ட சாதனங்களுக்கு பதிவிறக்க கிடைக்கிறது, ரியல்மெய்னிடமிருந்து எசென்ஷியல் வரை. ஆதரிக்கப்படும் எல்லா சாதனங்களிலும் நீங்கள் பங்கு அனுபவத்தைப் பெறுவீர்கள், எனவே நீங்கள் எந்தவொரு புதிய சைகையையும் இயங்குவதற்கு மேற்கூறிய படிகளை பின்பற்றலாம்.

Android Q இல் உள்ள புதிய ஐபோன்-பாணியான சைகைகள் விளிம்புகளில் ஒரு பிட் கடினமானவை , இது 2-பொத்தானை வழிசெலுத்தல் சைகையைத் தக்கவைத்துக்கொள்வதற்கான காரணமாக இருக்கலாம். கடந்த சில மாதங்களில் அந்த சைகைகளுக்குப் பயன்படும் பயனர்களுக்கு இது போன்றது – என்னைப் போன்றது.

நான் புதிய முழுத்திரை சைகைகளை விரும்புகிறேன். இது மாத்திரை பயன்படுத்தப்படும் திரையில் ரியல் எஸ்டேட் கூட பெரிய இருந்தது, ஆனால் மீண்டும் சைகை என் விருப்பபடி அல்ல என பயனர்கள் தினம் முதல் கோரினார் என்ன. இது எப்போதும் ஹாம்பர்கர் மெனுவில் குழம்பிப் போகிறது, அது எனக்கு எரிச்சலூட்டும் தொந்தரவாக இருக்கிறது. Android Q இல் புதிய சைகைகளில் உங்கள் எண்ணங்கள் என்ன? கீழே உள்ள கருத்துகளில் எங்களுக்குத் தெரியப்படுத்துங்கள்.