Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
எல்சிடி திரைகளுடன் டிசான் வி 11 வெற்றிட சுத்திகரிப்பு, இந்தியாவில் அறிமுகமான நுண்ணறிவு அம்சங்கள் – NDTV

புதன் அன்று சிங்கப்பூரில் நடைபெற்ற ஒரு ஊடக நிகழ்வில், டிஸன் V11 ஐ வெளியிட்டது, அதன் பிரபலமான வெற்றிட கிளீனர்கள் வரிசையில் சமீபத்திய கூடுதலாக இருந்தது. அதன் முன்னோடிக்கு ஒப்பிடும்போது, ​​டிஸன் V11 இல் முழுமையான முன்னேற்றமான தண்டு-இலவச வெற்றிட கிளீனர் உள்ள முக்கிய மேம்பாடுகள் மேம்பட்ட உறிஞ்சும் சக்தி அடங்கும்; மீதமுள்ள பேட்டரி ரன் நேரம் போன்ற தகவலைக் காண்பிக்கும் திறன் கொண்ட ஒரு உள்ளமைக்கப்பட்ட காட்சி மற்றும் மேற்பரப்பு சுத்தம் செய்யப்படும் வகையை கண்டறியும் திறன் கொண்ட ஒரு புதிய உயர் முறுக்குத் துப்புரவாளர் தலை.

டைசன் டைனமிக் லோட் சென்சார் (டிஎல்எஸ்) டெக்னாலஜி பயன்படுத்தி, தூய்மையான தலை தூரிகை தடை எதிர்ப்பை 360 மடங்கு வரை கண்டறிகிறது. இந்த தகவலானது நுண்செயலிற்கு அனுப்பப்பட்டது, இது செயல்திறன் மற்றும் பேட்டரி ஆயுள் மேம்படுத்த உறிஞ்சும் சக்தியை மாற்றும். உதாரணமாக, உறிஞ்சும் சக்தி பொதுவாக தானாகவே சுத்தம் செய்வதற்கு கடின தரைவழிகளிலிருந்து கார்பெட்டுகளுக்கு மாறும்போது அதிகரிக்கும்.

டிரைன் உயர் முறுக்குவிளக்கு தூய்மையான தலை கடினமான மாடிகள் மற்றும் கிர்பிஸ்கள் இருந்து தூசி கைப்பற்றும் திறன் தரையில்-அழுக்கு, மற்றும் எதிர்ப்பு நிலையான கார்பன் ஃபைபர் filaments அகற்ற கம்பளம் ஆழமாக ஓட்ட அந்த கடினமான நைலான் பிரிஸ்ட்கள் கொண்டுள்ளது என்கிறார். ஒரு ஒருங்கிணைந்த டிஜிட்டல் மோட்டார் தூரிகை பட்டை 60 மடங்கு வரை சுழல்கிறது.

மீள் பாலியூரன் செய்யப்பட்ட ஒரு முறுக்கு பெல்லோ சுத்தம் செய்யும் போது தரைக்கு முத்திரையிடப்பட்ட உயர் முறுக்குத் துப்புரவான தலையை வைத்திருக்கிறது, உறிஞ்சும் இழப்புக்கள் இருப்பதை உறுதிப்படுத்துகின்றன.

ஒரு உள்ளமைக்கப்பட்ட எல்சிடி காட்சி நீங்கள் தற்போதைய சுமைகளை எதிர்பார்க்க முடியும் பேட்டரி வாழ்க்கை வகையான உண்மையான நேரம் தகவல் கொடுக்கும். டிசான் V11, சுற்றுச்சூழல், பூஸ்ட், மற்றும் ஆட்டோ முறைகள் இயங்கும் திறன் கொண்டது, மற்றும் நீங்கள் ஒரு கட்டணம் வசூலிக்கிற பேட்டரி ரன் நேரம் சுத்தம் முறை மற்றும் காரணிகளின் வகையைப் பொறுத்தது. நீங்கள் உங்கள் டிஸன் வெற்றிட சுத்திகரிப்பு மற்றும் / அல்லது முறைகள் இடையே மாறும்போது, ​​காட்சி பேட்டரி ரன் நேரம் மீதமுள்ள உங்களுக்கு வழங்க முடியும்.

காட்சி வடிகட்டிகளை சுத்தம் செய்வதற்கும் அல்லது சாத்தியமான தடைகளைத் தெரிவிப்பதற்கும் பயனர்களை நினைவூட்டுவது போன்ற பராமரிப்பு எச்சரிக்கையை வழங்குவதற்கும் பயன்படும். யூனிட் கூட தடுப்பு நீக்க எப்படி பயனர் காண்பிக்கும் என்று குறுகிய வீடியோக்கள் காண்பிக்கும்.

டைசன் V11 கிளீனர் கிளீனர் இதயத்தில் ஒரு புதிய டிஸ்போன் டிஜிட்டல் மோட்டார் V11 ஆகும், இது மூன்று டிஸ்ப்ளேயர் கொண்டது, இது 125,000 rpm வரை சுழலும். புதிய மோட்டார் V10 ஆனது இந்தியாவில் விற்பனை செய்யப்படும் V10 வெற்றிட சுத்திகரிப்பை விட 40 சதவிகிதம் அதிகமாக உறிஞ்சும் சக்தியை அளிக்கிறது.

முன் போலவே, டிசைன் மோட்டார் மூலம் உருவாக்கப்பட்ட சத்தம் குறைக்க மற்றும் அதன் ஒலியியல் மேம்படுத்த முயற்சி ஒரு எண்ணில் செலவழித்ததாக கூறுகிறார்.

இந்தியாவில் டிசன் V11 விலை

டைசன் V11 வெற்றிட சுத்தமாக்கு இந்தியாவில் இப்போது ரூ. டிஎல்எஃப் ப்ரமெனடேவில் டிஸ்ஸான் டெமோஸ் ஸ்டோர்ஸ் வழியாக 52,900, நியூ டெல்லியில் சிட்டி வாக் தேர்வு மற்றும் பெங்களூரில் VR மால், டைசன் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளம், அமேசான் இந்தியா. புது டெல்லி, மும்பை, பெங்களூரு, சென்னை, ஹைதராபாத் மற்றும் டி.சி.எல்.ஆர் மற்றும் மும்பையில் உள்ள தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட க்ரோமா கடைகள் ஆகியவற்றில் உள் டெமோ சேவைகள் உள்ளன.

டிஎஸ்என் V11 நீங்கள் V10 அல்லது பழைய மாடல்களுடன் வாங்கிய கருவிகளோடு கூடிய உபகரணங்களுடன் பின்னிணைக்கப்பட்டுள்ளது.

வெளிப்படுத்துதல்: சிங்கப்பூரில் நிகழ்ந்த நிகழ்ச்சிக்கான செய்தியாளரின் விமானங்கள் மற்றும் ஹோட்டலை டைசன் நிதியுதவி செய்தார்.