Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
பிக்சல் 3 ஏ எக்ஸ்எல் விலை, ஒப்பந்தங்கள் மற்றும் கண்ணாடியை: கூகிள் வெட்டு விலை பிக்சல் 3a, 3a எக்ஸ்எல் I / O – INQUIRER

பிக்சல் 3 இரட்டையகத்திற்கு வெட்டு விலை மாற்று என, GOOGLE இன் நீண்டகால-மதிப்பீட்டு பிக்சல் 3a மற்றும் 3a எக்ஸ்எல் ஆகியவை அதிகாரப்பூர்வமாக உள்ளன.

கூகிள் I / O 2019 இல் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது, இந்த கைபேசிகள் நைட் சைட் பயன்முறையில் அதே 12.2MP பிக்சல் கேமரா மற்றும் Google இன் டைட்டான் எம் சிப்புக்கு அதே நிறுவன தரநிலை பாதுகாப்பு நன்றி ஆகியவற்றை உள்ளடக்கிய அதே உயர்-இறுதி செயல்பாட்டை அவர்களது முன்னோடிகளாக வழங்குகின்றன.

கீழே உள்ள ஸ்மார்ட்போன் இரட்டையர் பற்றி உங்களுக்குத் தெரிந்த எல்லாவற்றையும் நாங்கள் சுற்றியுள்ளோம். எங்கள் முழு பிக்சல் 3a மற்றும் 3a எக்ஸ்எல் மதிப்பீட்டில் கைபேசியிலும் எங்கள் எண்ணங்களை நீங்கள் பார்க்கலாம்.

விலை மற்றும் வெளியீட்டு தேதி
பிக்சல் 3a மற்றும் 3a எக்ஸ்எல் ஆகியவை முறையே கூகிள் ப்ளே ஸ்டோரிலிருந்து வாங்குவதற்கு கிடைக்கின்றன, இது முறையே £ 399 மற்றும் £ 469 விலையில் தொடங்குகிறது .

பிக்சல் 3a ஆணைகளுடன் இலவச Google முகப்பு மையத்தை வழங்கும் EE இல், கைபேசியை மாதம் 25 பவுண்டுகள் வரை எடுத்துக்கொள்ளலாம். பெரிய பிக்சல் 3a எக்ஸ்எல் மாதத்திற்கு 30 பவுண்டுகளிலிருந்து கிடைக்கிறது, நீங்கள் 1 ஜிபி மாதாந்திர தரவு கிடைக்கிறது.

பிக்சல் 3 ஏ எக்ஸ்எல் வசதியளிக்கும் கட்டணங்களில் 29.999 மணிக்கு தொடங்கும் அதே சமயத்தில், கார்ஃபோன் வேர்ஹவுஸ் மாதத்திற்கு £ 24.99 தொடங்கி ஒப்பந்தங்களில் பிக்சல் 3 ஏ வழங்கி வருகிறது.

சமீபத்திய செய்தி
7/5/19: கூகிள் அதிகாரப்பூர்வமாக செவ்வாயன்று அதன் I / O முக்கிய உரையில் Pixel 3a மற்றும் 3a XL ஐ அறிமுகப்படுத்தியது.

கைபேசிகள் Google இன் பிக்சல் பிக்சல் 3 சாதனங்களுக்கு மலிவான மாற்றுகளை வழங்குகின்றன, ஆனால் அவர்களது விலையுயர்ந்த உடன்பிறப்புகளின் அதே செயல்பாடுகளில் பெருமளவில் பெருமிதம் கொள்கின்றன. இந்த 12.2MP ஒற்றை லென்ஸ் பிக்சல் கேமரா, இதில் பிக்சல் கூகிள் விஷுவல் கோர் ஆதரவு இல்லை என்றாலும், அதே உயர் இறுதியில் புகைப்படம் எடுத்தல் சில under-the-hood tinkering நன்றி கூறுகிறது.

பிக்சல் 3 இல் உள்ளதை விட சற்றே மெதுவாக இயங்கும் கேமரா, கூகிள் நைட் சைட், போர்ட்ரெய்ட் மற்றும் புதிய மற்றும் மேம்பட்ட ஃபோட்டோபூத் உள்ளிட்ட அதே மென்பொருளான அனைத்து மென்பொருட்களிலும் செயல்திறனை அளிக்கும். முறை. 3a மற்றும் 3a எக்ஸ்எல் மேலும் புதிய டைம்-லேப்ஸ் மற்றும் எர், “டக் முகம்” முறைகள், மேலும் பிக்ஸல் 3 மற்றும் 3 எக்ஸ்எல் ஆகியவற்றிற்கு உருட்டிக்கொண்டு வரும்.

முன், பிக்சல் 3a மற்றும் 3a எக்ஸ்எல் ஆகியவை முறையே 5.6in மற்றும் 6in 1080×2610 திரைகள், 8MP முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா கொண்ட ஒரு சங்கி மேல் உளிச்சாயுத்தலின் மூலம் புடை சூழும். பின்புற-ஏற்றப்பட்ட கைரேகை ஸ்கேனர் சாதனங்களின் பின்புறம் அமைந்துள்ளது.

ஹூட் கீழ், பிக்சல் 3a கைபேசிகள் Snapdragon 670 SoCs, 4GB ரேம் மூலம் ஆதரவு மற்றும் 64GB அல்லது 128GB உள்ளமைக்கப்பட்ட சேமிப்பு ஒன்று. பேட்டரி வாழ்க்கை ஒரு ஒழுக்கமான 30 மணி நேரம் மேற்கோள், மற்றும் வேகமாக-சார்ஜ் ஆதரவு தரநிலை அடங்கும்.

வேறு எங்கும், அண்ட்ராய்டு 9 பை இரட்டையர் பேக் கூகிளின் டைட்டான் எம் பாதுகாப்பு சிப், கூகிள் உதவி ஆதரவு இயக்கவும், அதிக விலையுள்ள பிக்சல் 3 மற்றும் 3 எக்ஸ்எல், ஒரு 3.5 மிமீ தலையணி பலா போலல்லாமல்.

கைபேசிகள் மூன்று இரண்டு தொனியில் வண்ண விருப்பங்கள் கிடைக்கும்: ஜஸ்ட் பிளாக், க்ளீலிலி வைட் மற்றும் பர்பில் ஈஷ்.

3/5/19: இன்னும்-அறிவிக்கப்படாத பிக்சல் 3 ஏ எக்ஸ்எல் யுஎஸ்ஸில் ஒரு சிறந்த வாங்க அங்காடியில் ஒரு தோற்றத்தை உருவாக்கியுள்ளது. ஆண்ட்ராய்ட் பொலிசாரால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதைப் போல, ‘ஊர்-ஈஷ்’ மற்றும் ‘ஜஸ்ட் பிளாக்’ மாதிரிகள் ஸ்பிரிங்ஃபீல்ட், ஓஹியோவில் உள்ள கடையில் காட்சிக்கு வைக்கப்பட்டுள்ளன, இதில் 6in காட்சி மற்றும் 64 ஜிபி உள்ளமைக்கப்பட்ட சேமிப்பகத்தை ஹேண்ட்செட் விளையாடுவதாக உறுதிப்படுத்துகிறது.

2/5/19: கூகிள் பிக்சல் 3a மற்றும் 3a எக்ஸ்எல் 7 மே மாதத்தில் தங்கள் திறக்கும் முன்பே முழுமையான கசிவு. டிராய்டு -லைஃப் வழியாக மெகா-ஸ்கூப், அண்ட்ராய்டு பை சாதனங்களை முறையே 5.6in மற்றும் 6in திரைகளில் விளையாடுவதாக வெளிப்படுத்துகிறது, கூகிள் வழக்கமான மென்பொருள் gubbins, 4 ஜிபி ரேம், 64 ஜி.பை. சேமிப்புடன் முடிந்த ஒரு “அசாதாரண” 12.2MP ஒற்றை-லென்ஸ் காமிராக்களுடன் இணைந்து 3,000 mAh மற்றும் 3,700mAh பேட்டரிகள்.

புதிய பிக்சல்கள் வெள்ளை, கருப்பு மற்றும் ஊதா வண்ண விருப்பங்கள் ஆகியவற்றில் கிடைக்கும், மேலும் நியான் நிற ஆற்றல் பொத்தான்களைப் பூர்த்தி செய்யும் என்று அறிக்கை தெரிவிக்கிறது.

பிக்சல் 3a மற்றும் 3a எக்ஸ்எல் ஆகியவை அடுத்த வாரம் விற்பனைக்கு வரும் போது $ 399 மற்றும் $ 479 (3 ஏ எக்ஸ்எல்) ஐ பெறும் என்று ஒரு தனி அறிக்கை தெரிவித்துள்ளது.

30/4/19: Google இன் இடைப்பட்ட பிக்சல் 3a அதன் அதிகாரப்பூர்வ வெளியீட்டுக்கு முந்தைய நாட்களில் Geekbench இல் சரிசெய்துள்ளது . MySmartPrice ஆல் காணப்பட்ட முன்கூட்டியே பட்டியல், கைபேசியில், அதிசயமாக , அண்ட்ராய்டு 9 பை இயங்கும் மற்றும் குவால்காம் சிப்செட் இணைந்து 4 ஜிபி ரேம் பொதிகளில் வெளிப்படுத்துகிறது; ஊகம் ஒரு ஸ்னாப் 670 SoC ஐ பயன்படுத்துகிறது என்று ஊகம் கூறுகிறது.

தரவரிசை முடிவுகளின் அடிப்படையில், பிக்ஸல் 3a ஆனது, ஒரு மைய-மைய மதிப்பெண் 1,625 மற்றும் 5,206 என்ற பல-மைய மதிப்பெண்களைப் பெற்றது, இது தற்போதைய ஆண்ட்ராய்ட்ஸின் நடப்பு பயிர்க்குப் பின்னால் உள்ளது. எனினும், பிக்சல் 3a துணை-விலை 400 குறிச்சொல்லை சுட்டிக்காட்டும் வதந்திகளுடன், உயர் இறுதியில் சாதனங்கள் ஒரு வெட்டு விலை மாற்று என வரும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

24/4/19: கூகிள் பிக்சல் 3a அதன் 7 வது மேலதிகத் திறனைக் காட்டிலும் எல்லா மகிமையிலும் வெளிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. ட்விட்டர் டிப்பிஸ்டர் Evleaks உள்வரும் ரேஞ்சர் ( கீழே ) ஒரு உயர் ரெஸ் படத்தை பகிர்ந்து, அது சங்கி bezels மற்றும் ஒரு பின்-ஏற்றப்பட்ட கைரேகை ஸ்கேனர் முழுமையான மிகவும் நிலையான காணப்படும் சாதனம் என்று உறுதி.

Google Pixel 3a pic.twitter.com/WFb1bfvlK9

– இவான் பிளஸ் (@evleaks) ஏப்ரல் 24, 2019

கூகுள் ஒரு முந்தைய கசிவு நன்றி, நாங்கள் கண்ணாடியை-வாரியான எதிர்பார்க்க என்ன தெரியும்; ஒரு 5.6in 2220×1080 திரை, ஒரு ஸ்னாப் 670 CPU 4 ஜிபி ரேம் ஜோடியாகவும், அதேபோல் பிக்சல் விஷுவல் கோர், இது Google இன் தற்போதைய பிக்ஸல் 3 சாதனங்களில் கேமராக்களை அதிகரிக்கிறது.

16/4/19: Google மே 7 ம் தேதி அதன் I / O மாநாட்டில் பிக்சல் 3a மற்றும் 3a எக்ஸ்எல் ஆகியவற்றைக் காண்பிக்கும். கூகிள் ஸ்டோரில் உள்ள ஒரு டீஸர் ( கீழே ), “பிக்ஸல் பிரபஞ்சத்திற்கு பெரிய விஷயம் வந்துவிட்டது” என்று உறுதிப்படுத்துகிறது, ஆனால் ஒரு மாத காலத்திற்குள் இடைவெளியை இரட்டையர் அறிமுகப்படுத்திவிடும் என்று உறுதிப்படுத்துகிறது.

8/4/19: Google இன் நீண்டகால வதந்திகளான Pixel 3a மற்றும் 3a XL ஆகியவை Google Store மற்றும் Google Play டெவலப்பர் கன்சோலின் சாதன பட்டியலின் அதிகாரப்பூர்வ தோற்றத்தை உருவாக்கியுள்ளன.

9to5Google ஆல் கடைப்பிடிக்கப்பட்ட கடைக் கசிவு சாதனங்கள் விரைவில் விற்பனையாகும் என்ற உண்மையைத் தெரிவிக்கவில்லை, ஆனால் Google இன் சாதன விபரப்பட்டியலில் உள்ள பட்டியல் இடைப்பட்ட சாதனங்களைப் பற்றி இன்னும் சில விவரங்களை உறுதிப்படுத்துகிறது.

பியானோ 3a, ‘போன்ட்டோ’ என்ற குறியீட்டு பெயரில் 2,160×1080 காட்சி, பெரிய 3a எக்ஸ்எல், அல்லது ‘சர்கோ’, உயர்தர 2,220×1080 ஸ்கிரீன் விளையாட்டாக விளையாடும். இரண்டு கைபேசிகளும் கூகிள் பிக்சல் விஷுவல் கோர் இணைந்து 4 ஜிபி ரேம் இணைக்க வேண்டும், முந்தைய வதந்திகள் படி 3G ஒரு ஸ்னாப் 670 சிப் மற்றும் பிக்சல் 3a எக்ஸ்எல் ஒரு ஸ்னாப் 710 செயலி ஜோடியாக இது.

அடுத்த மாதத்தின் கூகிள் I / O முக்கிய குறிப்பேட்டில் சாதனங்கள் தோற்றமளிக்கும் என்பதை உறுதிப்படுத்தும் எல்லாவற்றையும் ஒரு “மத்தியகால அனுபவத்தில்” பட்டியலிடுகிறது.

28/3/19: Google இன் நீண்டகால வதந்திகளான ‘பட்ஜெட்’ பிக்சல் என்று அழைக்கப்படும் பிக்சல் 3a, மே மாதம் வரும்போது € 450 (£ 380 க்கு மேல்) செலவாகும் என்று கூறப்படுகிறது.

எனவே, நிலையான அளவு பிக்சல் 3a முதன்மை பிக்சல் 3 இன் விலைக்கு ஏறக்குறைய விலைக்கு விற்கப்படும் விடயத்தில் ஐரோப்பிய ஆன்லைன் சில்லறை விற்பனையாளர்களிடமிருந்து ஆதாரங்களைக் கேட்டிருக்கும் WinFuture கூறுகிறது. இருப்பினும், விலை மேற்கோள் விலை என்பது “எதுவும் ஆனால் நம்பகமானது” “தீவிர எச்சரிக்கையுடன்” சிகிச்சை செய்யப்பட வேண்டும்.

பிக்சல் 3 மேலும் ஊதா நிறமுடைய “ஐரிஸ்” மாடலில் கிடைக்கக்கூடியதாக இருக்கும் என்று WinFuture மேலும் கேள்விப்பட்டிருக்கின்றது, மேலும் எளிமையான கருப்பு மற்றும் வெள்ளை வகைகள் உள்ளன.

17/1/19: கூகிள் பிக்சல் 3 லைட்டைப் பற்றி எதுவும் சொல்லத் தேவையில்லை, ஒரு விரிவான கைபேசியில் (கீழே) “பட்ஜெட்” பிக்சல் கைபேசி பற்றி தெரிந்து கொள்ள அனைத்தையும் வெளியிட்டது.

யூடியூப் சேனல் ஆண்ட்ரோ நியூஸ் மூலம், மூன்று மற்றும் ஒரு பிட்-நிமிடம் கிளிப் கைபேசியின் 5.56in 2,220×1080 எல்சிடி திரையை உறுதிப்படுத்துகிறது, அதன் 12MP பின்புற எதிர்கொள்ளும் கேமரா, “பிக்ஸல் 3” மற்றும் அதன் ஸ்னாப் 670 செயலி, Snapdragon 710 SoC இன் சமீபத்திய உரையைப் பதியவைத்தது.

பிக்சல் 3 லைட் எக்ஸ்எல் 4 ஜிபி ரேம், 32 ஜிபி உள் சேமிப்பு, 2,915 பேட்டரி, 8 மெகாபிக்சல் முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா, 3.5 மிமீ தலையணி பலா மற்றும் இயற்கையாக, கூகிள் அண்ட்ராய்டு 9.0 பை ஓஎஸ் ஆகியவை இடம்பெறும்.

15/1/19: Google இன் நீண்ட வதந்திகளான பிக்சல் 3 எக்ஸ்எல் லைட் அதன் குறியீட்டு Snapdragon 710 CPU ஐ உறுதிப்படுத்துகிறது. Geekbench மீது, கைபேசியில் ஒரு “SDM710” சிப்செட், “குவால்காம் ஸ்னாப் 710 SoC ஒரு குறிப்பு 1.71GHz மணிக்கு clocked கொண்டு” Foxconn பிக்சல் 3 எக்ஸ்எல் “என பட்டியலிடப்பட்டுள்ளது. பட்டியலானது 6 ஜிபி ரேம் மூலம் இந்த சிப் இணைக்கும், Google இன் முதன்மை பிக்சல் 3 எக்ஸ்எல் உள்ளே காணலாம்.

இருப்பினும், செயல்திறன் அடிப்படையில், பிக்ஸல் 3 மற்றும் பிக்சல் 3 எக்ஸ்எல் சம்பாதித்தவர்கள் கீழே உள்ள பிகேல் 3 எக்ஸ்எல் லைட், கீக்பேஞ்சின் ஒற்றை ஸ்கோர் சோதனையில் 1,805 மதிப்பெண்கள் மற்றும் பல கோர் டெஸ்டில் 5,790 மதிப்பெண்கள் பெற்றது.

10/12/18: OnLeaks மற்றும் 91mobiles பகிர்ந்தளிக்கப்பட்ட வழங்கியுள்ளது கூகிள், அதன் பிக்சல் 3 லைட் ஒரு heftier பதிப்பு திட்டமிட்டுள்ளது கூறப்படுகிறது . பிக்சல் 3 எக்ஸ்எல் லைட் என்று அழைக்கப்படுபவை – படங்களை எடுத்துக் கொள்ளுதல் – அதன் பிரதான உடன்பிறப்புகளில் கிடைக்கப்பெறாத அளவைக் கண்டறிந்து, 3.5mm தலையணி பலாவைத் தக்க வைத்துக் கொள்ளும். வேறு எங்காவது, கைபேசி அளவிடக்கூடிய பெசல்கள், ஒற்றை பின்புற எதிர்கொள்ளும் கேமரா மற்றும் பின்புற-ஏற்றப்பட்ட கைரேகை ஸ்கேனர் மற்றும் கண்ணாடி மற்றும் உலோகத்தை விட ஒரு பாலிகார்பனேட் சேஸ் ஆகியவற்றால் சூழப்பட்ட ஒரு 6in முழு HD + காட்சி தொகுக்கப்படும்.

28/11/18: பிக்சல் 3 பிக்சல் 3 க்கு எதிராக ஒரு சில நிமிடங்கள் கழித்து, Google இன் இடைப்பட்ட பிக்சல் 3 லைட் ஐபோன் XR க்கு எதிராக அடுக்கி வைக்கப்பட்டுள்ளது. ரஷ்ய வலைப்பதிவு Wylsa , அதன் 5.56in காட்சி மற்றும் மேல் மற்றும் கீழ் bezels கொண்ட பிக்சல் 3 லைட், என்று உறுதி செய்யும் முறை, ஆப்பிள் ‘இடைப்பட்ட’ பிரசாதம் அடுத்த முகம் கைபேசியில் படங்கள் ( கீழே ) posted, விட சற்று உயரமான இருக்கும் 6.1 இன் ஐபோன் எக்ஸ்ஆர்.

25/11/18: Google இன் வதந்திகுறி பிக்சல் 3 லைட் மீண்டும் மீண்டும் காடுகளில் காணப்பட்டது, இந்த நேரத்தில் அதன் பிக்ஸல் 3 உடன்பிறப்புக்கு வசதியானது. ரஷ்ய ட்விட்டர் பயனர் @jc_ru பிக்சல் 3 லைட்ஸின் உயரமான 5.56in காட்சி 18.5: 9 விகிதத்துடன் 18: 9 விகிதத்துடன் பிக்சல் 3 இன் 5.5 இன் திரைக்கு அடுத்ததாக காண்பிக்கப்படும் படத்தைப் பகிரப்பட்டது.

சர்கோ மற்றும் பிக்சல் 3 pic.twitter.com/FOJQY7qp1k

– kzkv (@jc_ru) நவம்பர் 23, 2018

முந்தைய வதந்திகள், பிக்சல் 3 லைட் – குறியீட்டு பெயர் ‘சர்கோ’ – 4 ஜிபி ரேம் மற்றும் 32 ஜிபி சேமிப்பு, ஒரு 12.2MP முக்கிய கேமரா மற்றும் பிக்சல் 3 அதே 2,915mAh பேட்டரி ஒரு Snapdragon 670 செயலி கொண்டுள்ளது.

22/11/18: சில பிக்சல் 3 உரிமையாளர்கள் கூகிள் இருந்து நேரடியாக வாங்கியிருந்தாலும் கூட, ஸ்பைக்கிங் -புதிய ஸ்மார்ட்போன் பூட்லோடர் திறக்கப்பட முடியாது என்று புகார் அளிக்கிறது. குறிப்பாக, XDA டெவலப்பர்கள் மன்றத்தில், பிக்சல் 3 மற்றும் 3 எக்ஸ்எல் உரிமையாளர்கள் டெவெலப்பர் விருப்பங்களில் உள்ள “OEM திறப்பதை” மாற்றுகின்றனர் என்று கூச்சப்படுகிறார்கள்.

கூகிள் இன்னும் கருத்துக் கூறவில்லை என்றாலும், Google Store ஆனது வெரிஜினோ மாதிரிகள் தவறாகக் கொண்டு செல்லக்கூடியது என்று சிலர் ஊகிக்கின்றனர்; வழக்கமாக, நிறுவனம் நேரடியாக வாங்கிய சாதனங்களை எளிதில் திறக்கமுடியாதவை, அதே நேரத்தில் வெரிசோனிலிருந்து வாங்கப்பட்டவை – அனைத்து பிக்சல் மாடல்களுக்கான பிரத்யேக அமெரிக்க கேரியர் – முடியாது.

கூகிள் ஒரு மென்பொருளை சரிசெய்யலாம்; இதேபோன்ற பிரச்சினை கடந்த ஆண்டு பிக்சல் 2 கைபேசிகளை பாதித்தது, ஆனால் பயனர்கள் ஒரு தொழிற்சாலை மீட்டமைப்பு செய்ய வேண்டியிருந்தது.

20/11/18: பிக்சல் 3 உரிமையாளர்கள் இன்னும் மற்றொரு மென்பொருளைப் பற்றி புகார் செய்கிறார்கள், இது ஸ்மார்ட்போனின் ‘உலக-வர்க்க’ கேமராவை செயலிழக்க செய்கிறது. கூகிளின் மன்றங்கள் மற்றும் Reddit மீது , பயனர்கள், ஒரு பயன்பாட்டை கேமரா பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்துவதைத் தடுக்கும் என்று புகார் செய்கின்றனர்; சிலர் ‘அபாயகரமான பிழை’ பாப்-அப் பார்க்கிறார்கள், மற்றவர்கள் மூன்றாம் தரப்பு பயன்பாடுகளில் ‘கேமராவுடன் இணைக்க முடியாது’. சாதனத்தை மீண்டும் துவக்குவது தற்காலிகமாக தற்செயலாக சரிசெய்கிறது என்று பயனர்கள் சொல்கிறார்கள், மேலும் நீங்கள் பிக்சல் 3 ஐ மீட்டமைத்திருந்தால், அது இன்னும் சரி என்று கூறிவிட்டால், இது ஒரு பிழைத்திருத்தம் வருகிறதா என்று கூகிள் இதுவரை கூறவில்லை.

19/11/18: கூகிள் மூலம் பெறப்பட்ட புகைப்படங்கள் படி, பிக்சல் 3 பிளாஸ்டிக் சேஸ் மற்றும் 3.5 மிமீ ஹெட்ஃபோன் ஜாக் முழுமையான ஒரு இடைப்பட்ட பதிப்பு தயார்படுத்தி வேண்டும் தெரிகிறது Rozetked . பிக்சல் 3 லைட் என அழைக்கப்படும் பிக்சல் 3 லைட், 5.5in 2,220×1080 எல்சிடி திரை, ஒரு ஸ்னாப் 670 SoC, 4 ஜிபி ரேம் மற்றும் 32 ஜி.பை. உள்ளமைக்கப்பட்ட சேமிப்பு ஆகியவற்றைக் கொண்டிருக்கும். 3.

கீழே உள்ள முன் எதிர்கொள்ளும் பேச்சாளர் குறைக்கப்பட்டு, அதற்குப் பதிலாக கீழ்-துப்பாக்கிச் சண்டைப் பேச்சாளரால் பதிலீடு செய்யப்பட்டது என்று தோன்றுகிறது. எனினும், Rozetked கைபேசியில் வழக்கமான பிக்சல் 3 அதே கேமரா அமைப்பு இடம்பெறும் கூறுகிறது; மற்றும் ஒரு தலையணி பலா கூடுதல் போனஸ்.

15/11/18: பிக்சல் 3 மற்றும் 3 எக்ஸ்எல் உரிமையாளர்களுக்கான உரை செய்திகளை மறைத்துவிடக்கூடிய பிழைக்கு ஒரு பிழை உள்ளது என்று கூகிள் உறுதியளித்துள்ளது. பாதிக்கப்பட்டவர்கள் நிறுவனத்தின் சமீபத்திய Android பாதுகாப்பு அறிவிப்பு குற்றம் சாட்டலாம் என்று நினைக்கிறார்கள், ஆனால் மற்றவர்கள் தங்கள் செய்திகளை கடந்த மாதத்தில் மறைந்துவிட்டதாக கூறுகிறார்கள். எந்த வழியிலும், விரைவானது, கூகுள் ஒரு அறிக்கையில் கூறிவருகிறது: “சமீபத்தில் ஒரு சிறிய எண்ணிக்கையிலான பிக்சல் 3 களில் SMS / MMS ஐ பாதிக்கும் ஒரு பிழை கண்டுபிடித்து விரைவில் சரிசெய்யும்.”

14/11/18: மற்றொரு பிழை பிக்சல் 3 மற்றும் பிக்சல் 3 எக்ஸ்எல் உரிமையாளர்கள் எரிச்சலூட்டும். மறைந்துபோன புகைப்படங்களைப் பற்றிய தகவல்களுக்குப் பிறகு, பயனர்கள் இப்போது கூகிள் சமீபத்திய பாதுகாப்பு இணைப்புகளை நிறுவிய பின் மறைந்து போயிருக்கிறார்கள் என்று பயனர்கள் புகார் செய்கின்றனர். Reddit மீது ஒரு பயனர் படி, அண்ட்ராய்டு போலீஸ் வழியாக, மேம்படுத்தல் நிறுவப்பட்ட பின்னர் இரண்டு ஆண்டுகளாக செய்திகளை அழிக்கப்பட்டது, மற்றும் Google இன்னும் எந்த பதில்கள் இல்லை போல் தெரிகிறது.

Reddit இல் Android பொலிஸ் மற்றும் பல பயனர்களின் கூற்றுப்படி, பாதுகாப்பு இணைப்பு நிறுவப்பட்டவுடன், உரை செய்திகளை பயனர்கள் ‘இன்பாக்ஸில் இருந்து மறைந்துபோனது. ஒரு Redditor இரண்டு வருட கால மதிப்புள்ள செய்திகளை இழந்துவிட்டதாகக் கூறப்படுகிறது, சமீபத்தில் உருவாக்கப்பட்ட செய்திகளை மட்டுமே காட்டுகின்றன. ஆதரவைத் தொடர்புபடுத்தி, பல பயனர்கள் கூகிள் இந்த விவகாரத்தை அறிந்திருப்பதாகவும் அவர்கள் அதைச் செயல்படுத்துவதாகவும் கூறப்பட்டது . பழைய பிக்சல்கள் மற்றும் எக்ஸ்எல் மாதிரியானது சிக்கலில் இருந்து விடுபட்டதாகக் கருதி, செய்திகளின் பயன்பாடு தவறானதாக உள்ளது.

12/11/18: பிக்சல் 3 மற்றும் 3 எக்ஸ்எல் ஆகியவை ஹேண்ட்செட்டுகள் முற்றிலும் சார்ஜ் செய்யப்படுவதைத் தடுக்கின்றன. என 9to5Google மூலம் தகவல் , பயனர் borkage பற்றி புகார் சமூக ஊடக எடுத்து, தொலைபேசி juiced போது ஒரு நடவடிக்கை செய்யும் போது தூண்டப்பட்ட பிரச்சினை moaning.

பயனர்கள் ஒரு அறிவிப்பை வெளியிட்டனர், “ஃபோன் சூடாகிறது” மற்றும் சில அம்சங்கள் “வரம்புக்குட்பட்ட போது தொலைபேசி குறைகிறது”, பின்னர் வேகத்தை சார்ஜ் செய்வதில் குறைவு. சிலருக்கு, மீண்டும் மீண்டும் ஒருமுறை “வெப்பம் காரணமாக மொபைல் ஃபோன் செய்த” செய்தியை முழுமையாக மூட வேண்டும்.

சிக்கல் குறித்து Google இதுவரை கருத்து தெரிவிக்கவில்லை.

30/10/18: ஒரு வித்தியாசமான, ஆனால் பெருங்களிப்புடைய பிழை பிக்சல் 3 எக்ஸ்எல் கைபேசிகள், எர், இரண்டு பிளவுகள் ( கீழே ) கொண்டது.

ஆண்ட்ராய்ட் பொலிஸால் அறிவிக்கப்பட்டதாக , பல பயனர்கள் பிக்ஸல் 3 எக்ஸ்எல் காட்சிக்கு ஒரு பக்க-ஏற்றப்பட்ட மீட்சியை தோராயமாக சேர்க்கும் ஒரு பிழையை கவனித்தனர். அதிர்ஷ்டவசமாக, Reddit பயனர்கள் படிப்பினையை அனுபவித்திருப்பதன் படி, மெய்நிகர் மீட்சி சாதனத்தின் மறுதொடக்கம் பிறகு மறைந்து விடும்.

இந்த சிக்கலைப் பற்றி Google அறிந்திருக்கிறது, இதையொட்டி, “சிக்கல் விரைவில்” என்று Android Police க்கு தெரிவிக்கிறது.

24/10/18: பிக்சல் 3 மற்றும் 3 எக்ஸ்எல் மட்டுமே கூகிள் ஒப்புதல் பாகங்கள் மீது வேகமாக வயர்லெஸ் சார்ஜ் ஆதரவு, அது தெரியவந்தது. அதிகாரப்பூர்வ கூகிள் பிக்சல் ஸ்டேண்ட் மட்டுமே 10W வயர்லெஸ் சார்ஜிங் மட்டுமே ஆதரிக்கிறது என்று ஆண்ட்ராய்டு காவல்துறை தெரிவிக்கிறது, அதே நேரத்தில் மூன்றாம் தரப்பு பொருட்கள் மெதுவான 5W சார்ஜிங் வேகத்தில் சிக்கியுள்ளன, அவை 10W திறன் கொண்டவை என்றாலும்.

இது சமீபத்தில் 5W வேகங்களைக் கொண்டது என்று ஒரு 10W அன்கர் சார்ஜர் வாங்கிய ஒரு முணுமுணுத்த பிக்சல் 3 உரிமையாளரின் ஸ்கூப் கிடைத்தது. ANKER மோசமான செய்திகளை உறுதிசெய்தார், கூகிள் ஆணையிட்டுள்ள கட்டுப்பாட்டை குறைத்து மதிப்பிடப்பட்ட திறன்களை பரிசோதித்தது என்று கூறியுள்ளார்.

“Google இன் அதிகாரப்பூர்வ வயர்லெஸ் சார்ஜர் புதிதாக வெளியிடப்பட்ட பிக்சல் 3 மற்றும் பிக்சல் எக்ஸ்எல் 3 க்கான 10W ஐ வழங்க முடியும், ஆனால் எங்கள் தரம் பொறியாளர் படி, பிக்சல் மூன்றாம் தரப்பு சார்ஜிங் பாகங்கள் ஒரு வரம்பை அமைக்கிறது மற்றும் எங்களது வேகமாக வயர்லெஸ் சார்ஜர் இந்த 2x சாதனங்களுக்கான 5W வழங்கவும், “துணை தயாரிப்பாளர் கூறினார்.

கூகிள் தொடர்ந்து அதை உறுதிப்படுத்தியது, ஆனால் பிக்சல் 3 உடன் பயன்படுத்துவதற்கு வேகமான 10W சார்ஜர்களை பெற பெற்றோருடன் இணைந்து பணியாற்றி வருவதாக ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

23/10/18: கூகிள் பிக்சல் 3 ஸ்மார்ட்போன்கள் புகைப்பட-நீக்குதல் பிழை ( கீழே ) மூலம் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன என்று தெரியவந்த சில நாட்களில், 3 XL இல் உள்ள பேச்சாளர்கள் ஒலித்தல் அல்லது சிதைந்துபோன ஒலியை உற்பத்தி செய்வதாக பயனர்கள் புகார் கூறுகின்றனர். Google இன் பெரிய பங்காளிப்பகுதிக்கு உட்பட்டதாக தோன்றும் சிக்கலானது, அதிக எண்ணிக்கையிலான பயனர்களை பாதிக்கிறது, குறைந்த-க்கு-இடை-இடைவெளி அதிர்வெண்கள் குறிப்பாக சிக்கல் வாய்ந்தவை என்று கூறுகின்றன.

“நான் முற்றிலும் என் புதிய பிக்சல் 3 எக்ஸ்எல் நேசிக்கிறேன் ஆனால் அது பேச்சாளர்கள் ஒரு தெளிவில்லா தெரிகிறது,” ஒரு Reddit பயனர் எழுதினார். “இது கிட்டத்தட்ட ஒரு மின்சார சிதைவு போல் தெரிகிறது, நாள் முதல் அதை கவனித்தனர்.”

மற்றொரு மனம்: “என் பேச்சாளர் குறைந்த அளவிலுள்ள ஒலியைப் போல் ஒலிக்கிறார், கீழே உள்ள ஒரு ஒலிப்பறையைப் போலவே ஒலிக்கும் ஒலியைப் போலவும், நான் மீண்டும் கண்ணாடிக்கு எப்படித் தொடுகிறேன் என்பதைப் பொறுத்து மாறுபடுகிறது.”

கூகிள் இன்னும் கருத்து தெரிவிக்கவில்லை, ஆனால் இந்த சிக்கல் வன்பொருள் தொடர்பானது என்று பயனர்கள் ஊகிக்கின்றனர், அதாவது மாற்று சாதனமாக ஒரே தீர்வாக இருக்கலாம்.

22/10/18: கூகிள் பிக்சல் 3 மற்றும் 3 எக்ஸ்எல் இன் ஆரம்ப படிவங்கள் கேமரா பயன்பாட்டில் படங்களை சேமிப்பதில் சிக்கல் இல்லை என்று புகார் செய்கின்றன. பிக்ஸல் 2 மற்றும் 2 எக்ஸ்எல் சாதனங்களைப் பாதிக்கும் இந்த சிக்கல் – Reddit நூல் படி – ஒரு பயனர் Google கேமராவுடன் ஒரு புகைப்படத்தை எடுக்கும்போது, ​​மற்றொரு பயன்பாட்டிற்கு மாறுகிறது அல்லது கைபேசியை உடனடியாகப் பூட்டுகிறது. சில பயனர்கள் பிழையானது, அண்ட்ராய்டு டோஸ் பேட்டரி சேமிப்பு அம்சத்துடன் தொடர்புடையது என்று ஊகிக்கின்றனர், இது ஒரு சிலருக்குப் பிரச்சினையைத் தீர்ப்பதாக தெரிகிறது. பிழையைப் பற்றி Google இதுவரை கருத்து தெரிவிக்கவில்லை.

18/10/18: கூகிள் புதிய டைட்டான் எம் பாதுகாப்பு சிப் பிக்ஸல் 3 மற்றும் 3 எக்ஸ்எல் ஸ்மார்ட்போன்கள் பற்றி பேசியுள்ளது. அதன் வலைப்பதிவில் உள்ள ஒரு இடுகையில் , நிறுவனம் அதன் சமீபத்திய flagships “தீங்கு-எதிர்ப்பு” வன்பொருள் பாதுகாப்பு கொண்டு ஒரு முயற்சியில், Google கிளவுட் தரவு மையங்களில் பயன்படுத்தப்படும் டைட்டன் சிப் இருந்து பெறப்பட்ட என்று நிறுவனம் விளக்குகிறது.

டைட்டான் எம் சரிபார்க்கப்பட்ட துவக்க செயல்பாட்டில் இணைக்கப்பட்டுள்ளது, கூகிள் விளக்குகிறது, உங்கள் சாதனத்தை துவக்க ஏற்றி திறக்க முயற்சிக்கப்பட்ட ஆண்ட்ராய்டு காலாவதியான பதிப்புக்கு தீங்கிழைக்கும் தாக்குதல்களைத் தடுக்கிறது. இது பூட்டுத் திரையை பாதுகாக்கிறது, மேலும் வெற்றிகரமான சரிபார்ப்புக்கு பிறகு டைட்டன் எம் குறியாக்கத்தை அனுமதிக்கிறது. டைட்டன் எம் மூன்றாம் தரப்பு பயன்பாடுகளில் பரிவர்த்தனைகளைப் பாதுகாக்க பயன்படுகிறது.

மூன்றாம் தரப்பு பயன்பாடுகளின் விஷயத்தில், டைட்டன் எம், டைட்டான் எம் இல் உள்ள தனிப்பட்ட விசைகளை உருவாக்க மற்றும் சேமிப்பதற்கான StrongBox KeyStore API களைப் பயன்படுத்தி பயன்பாடுகள் இப்போது பயன்படுத்தலாம்.

“பரிமாற்றங்களை பாதுகாக்க Google Pay குழு இந்த புதிய ஏபிஐகளை தீவிரமாக சோதனை செய்து வருகிறது” என்று கூகிள் தெரிவித்துள்ளது. பயனர் தொடர்பில் தங்கியுள்ள பயன்பாடுகளுக்காக, டைட்டான் எம் ஆனது Android 9 பாதுகாக்கப்பட்ட உறுதிப்படுத்தலை செயல்படுத்துகிறது – இது முதல் சாதனமாக செய்யப்படுகிறது.

17/10/18: கூகிள் பிக்சல் 3 மற்றும் 3 எக்ஸ்எல் கடந்த வாரம் அறிவிக்கப்பட்டன, இயற்கையாகவே, iFixit அவர்களை தவிர கிழிக்க விரைவு இருந்தது . – மிக சுவாரஸ்யமாக, teardown Google இன் பெரிய தலைமை ஒரு சாம்சங் தயாரிக்கப்பட்ட AMOLED திரை, எல்ஜி கொண்டுள்ளது என்பதை உறுதிப்படுத்தல் விளையாட்டிலும் வெளிப்படுத்துகிறது திகைப்புக்கு இடமில்லாமல் – நிறுவனத்தின் காட்சி சப்ளையர் போன்ற கொட்டப்பட்ட கழிவுகள். வேறு எங்கும், iFixit குழு புதிய Google டைட்டான் எம் பாதுகாப்பு சில்லு முழுவதும் வந்தது, பிக்சல் 2 எக்ஸ்எல் அதே பிக்சல் விஷுவல் கோர். மொத்தத்தில், டீர்டவுன் குழு பிக்சல் 3 இன் கட்டுமானத்தை வெட்டியது – இது “பளபளப்பான அளவு பளபளப்பானது” இதில் அடங்கியிருந்தது, இது 10 இல் 4 மடங்கு மலிவான மறுபயன்பாட்டு மதிப்பெண்கள் பெற்றது.

9/10/18: கூகிள் பிக்சல் 3 மற்றும் 3 எக்ஸ்எல் வெளியீட்டுடன் யாரையும் ஆச்சரியப்படுத்தவில்லை, அவை என்னவென்பதை நீங்கள் எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருக்கிறீர்கள்.

அண்ட்ராய்டு பை இரட்டையர் விளையாட்டு 5.5in 1080×2160 மற்றும் 6.3in 1440×2960 ​​OLED காட்சிகள் முறையே, கடந்த ஆண்டு Google flagships இல் காணப்படும் 5in மற்றும் 6in திரைகளில் இருந்து முறையே. பிக்சல் 3 எக்ஸ்எல் முதல் தடவையாக ஒரு மிகப்பெரிய ஐபோன் எக்ஸ்-பிசினஸில் விளையாடுகின்றது, அதே நேரத்தில் பிக்சல் 3 பழைய பள்ளிக்கூடம் பதிக்கப்படும் காட்சிக்கு பதிலாக திறக்கிறது.

தரமான மற்றும் பரந்த-கோண லென்ஸ்கள் கொண்டிருக்கும் கைபேசிகளின் இரட்டை முன் எதிர்கொள்ளும் காமிராக்களைக் கொண்டிருக்கும் இந்த மீதோற்றம் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இருப்பினும், பின்புறமாக, கூகுள் ஒரு 12.2MP கேமராவையும், இரட்டை தொழில் நுட்பத்தையும், சில நேரங்களில் மூன்று லென்ஸ்கள் அமைப்பையும் குவித்துள்ளது.

காகிதத்தில் சற்றே மங்கலான ஒலி இருக்கலாம் போது, ​​கூகிள் அதன் புதிய ‘நைட் சைட்’ அம்சம் கூறுகிறது – இந்த ஆண்டு பின்னர் ஒரு மென்பொருள் மேம்படுத்தல் வரும் – ஒரு ஃபிளாஷ் இல்லாமல் இருட்டில் இயற்கை தோற்றம் புகைப்படங்கள் கைப்பற்றும் மற்றும் பகுதியாக உருளும் இந்த ஆண்டு ஒரு மென்பொருள் மேம்படுத்தல்.

பிக்சல் 3 மற்றும் 3 எக்ஸ்எல் பேக் குவால்காம் 10nm ஸ்னாப் 820 செயலி, கூகிள் புதிய டைட்டான் எம் பாதுகாப்பு சிப், 4 ஜிபி ரேம் மற்றும் 64GB அல்லது 128 ஜிபி உள்ளமைக்கப்பட்ட சேமிப்பு ஆகியவற்றை இணைத்தது. இரண்டு கைபேசிகளும் முதல் முறையாக வயர்லெஸ் சார்ஜிங் ஆதரவு, மற்றும் கூகிள் அதன் சொந்த சார்ஜ் ஸ்டாண்ட் – பிக்சல் ஸ்டாண்ட் – விருப்ப விருப்பமாக அறிமுகப்படுத்துகிறது.

வடிவமைப்பு வாரியான, புதிய பிக்சல்கள் கடந்த ஆண்டு மாடல்களில் இருந்து மிகவும் வித்தியாசமாக இல்லை, இருவரும் பிக்சல் 2 மற்றும் 2 எக்ஸ்எல் போன்ற அதே IP68 சான்றிதழை வழங்குகின்றன. இருப்பினும், கூகிள் அதன் புதிய, பிங்க் நிற நிற கைபேசிக்கு புதிய ‘பிங்க் பிங்க்’ மாதிரி அறிமுகப்படுத்தியது. இது ‘ஜஸ்ட் பிளாக்’ மற்றும் ‘க்ளீலிலி வைட்’ மாதிரிகளுடன் இணைந்து வழங்கப்படும்.

மேலும் படிக்க