Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
இந்த OnePlus 7 ப்ரோ: முழு விவரங்கள் மே 14 தொடக்கம் முன்னதாக மீண்டும் கசிவு – இந்தியா இன்று

OnePlus 7 Pro 2019 க்கு மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட ஸ்மார்ட்போன்கள் ஒன்றாகும், இது கசிவுகளின் தொடர்ச்சியான flurry இருந்து தெளிவாக தெரிகிறது. OnePlus அதிகாரப்பூர்வமாக இந்தியாவில் மே 14 இல் OnePlus 7 தொடரைத் தொடங்கும் போது, ​​கசிவுகள் பல ஸ்மார்ட்போனின் பல்வேறு அம்சங்களைப் பற்றிய தகவலை – காமிராக்களிலிருந்து எல்லாவற்றிற்கும் மற்றும் எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக எங்களிடம் கொடுத்தன. தொகுப்பு சேர்க்க, மற்றொரு கசிவு OnePlus 7 ப்ரோ பற்றி சாத்தியமான அனைத்து தகவல்களையும் வெளியே எறிந்து, முந்தைய பெரும்பாலான மீண்டும் உத்தரவாதம்.

இதுவரை, நாம் OnePlus 7 ப்ரோ ஒரு பாப் அப் கேமரா, ஒரு மென்மையான 90Hz காட்சி, மேல்-ன்-வரி குறிப்புகள் மற்றும் கேமராக்கள் ஒரு வலுவான தொகுப்பு ஒரு அனைத்து திரை தொலைபேசி என்று எனக்கு தெரியும். புதிய கசிந்த விவரக்குறிப்புத் தாளானது, சிறிய மாறுபாடுகள் இருந்தாலும், இதே போன்ற குறிப்புகள் தெரிவிக்கிறது.

OnePlus CEO பீட் லாவ் OnePlus மீது காட்சி பற்றி ஒரு பெரிய பேசி 7 புரோ சமீபத்தில் மற்றும் கசிந்த தாள் அந்த ஒளி வீசுகின்றார். 3120 x 1440 பிக்ஸல் தீர்மானம் கொண்ட படங்களை வழங்குவதற்காக 6.67 அங்குல திரவ AMOLED டிஸ்ப்ளே இந்த ஹேண்டேட் விளையாடுகிறது. குழு ஒரு பிக்சல் அடர்த்தி 516 PPI மற்றும் 90Hz ஒரு புதுப்பித்து விகிதம் வேண்டும். பழைய OnePlus 6T ஐப் போலவே, அது ஒரு காட்சியில் கைரேகை ஸ்கேனரைக் கொண்டிருக்கும்.

OnePlus எப்போதும் முதன்மை தர சிப்செட்டுகள் மற்றும் OnePlus 7 ப்ரோ பயன்படுத்தி வருகிறது. தொலைபேசி Snapdragon மூலம் இயக்கப்படுகிறது 855 சிப்செட் மற்றும் 6GB, 8GB அல்லது 12GB ரேம், மற்றும் 128GB மற்றும் 256GB உள் சேமிப்பு இடையே தேர்ந்தெடுக்கும் ஒரு விருப்பத்தை சேர்ந்து வேண்டும். OnePlus 7 Pro ஒரு வேகமான UFS 3.0 சேமிப்பகத்தை பயன்படுத்தும், இது OnePlus பெருமையுடன் சமீபத்தில் உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. எதிர்பார்த்தபடி, OnePlus 7 Pro ஆக்ஸிஜன் OS இன் சமீபத்திய பதிப்பில் Android 9 பை இயக்கப்படும்.

OnePlus 7 ப்ரோ உடன், நிறுவனம் ஒரு சிறந்த கேமரா அனுபவத்திற்காக சுரங்கம் மற்றும் கசிந்த தாள் மீண்டும் அதை எவ்வாறு செய்ய போகிறது என்பதை உறுதிப்படுத்துகிறது. OnePlus 7 ப்ரோ ஒரு மூன்று பின்புற கேமரா அமைப்பைப் பெறுவதற்கு சிறிது காலம் நமக்குத் தெரியும். முதன்மை கேமரா F1.6 துளை லென்ஸ் ஒரு 48 மெகாபிக்சல் சோனி IMX586 சென்சார் வேண்டும் மற்றும் OIS உதவியுடன். இரண்டாம் நிலை கேமரா ஒரு 117 மெகாபிக்சல் அகலக் கோணமாக இருக்கும். மூன்றாவது அலகு 3x ஒளியியல் ஜூம் ஒரு 8 மெகாபிக்சல் டெலிஃபோட்டோ கேமரா.

அமைப்பு PDAF, லேசர் ஆட்டோஃபோகஸ், தொடர்ச்சியான ஆட்டோஃபோகஸ் மற்றும் ஒரு இரட்டை எல்இடி ஃப்ளாஷ் ஆகியவற்றுடன் உதவுகிறது. கேமரா 720p மணிக்கு 480 FPS மற்றும் 480 FPS மெதுவாக இயக்க வீடியோக்களில் 4K வீடியோக்களை சுட முடியும். முன், எய்ஸ் ஆதரவுடன் சோனி IMX471 சென்சார் ஒரு 16 மெகாபிக்சல் கேமரா உள்ளது. கேமரா ஒரு பாப் அப் தொகுதி மீது வைக்கப்படும்.

OnePlus 7 Pro இல் புதியது என்னவென்றால் இரட்டை ஸ்டீரியோ ஸ்பீக்கர் அமைப்பின் இருப்பு. அதோடு, 30W Warp கட்டணத்திற்கான ஆதரவுடன் வரும் 4000mAh பேட்டரி இருக்கும்.

ஒரு சில நாட்களே ஏவுகணைக்குச் செல்வதற்கு, அது OnePlus 7 Pro என்பது கசிவுகள் இதுவரை நம் மனதில் வரையப்பட்ட படத்தில் மிகவும் ஒத்ததாக இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. கசியும் விலையை கருத்தில் கொண்டு, OnePlus OnePlus 7 Pro உடன் சாம்சங் மற்றும் ஆப்பிளின் முக்கிய பிரசாதங்களை இலக்காகக் கொண்டிருக்கும். OnePlus 7 Pro உடன் இணைந்து பெங்களூரில் மே 14 ம் தேதி OnePlus 7 Pro அறிமுகப்படுத்தப்படும்.

நிகழ் நேர எச்சரிக்கைகள் மற்றும் அனைத்தையும் பெறவும்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாடும் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க