Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
ஐபிஎல் தகுதி 2 முன்னோட்டம், சி.எஸ்.கே. Vs டி.சி.: MS Dhoni, Rishabh Pant Fishers போரில் – டைம்ஸ் ஆஃப் இந்தியா

விசாகப்பட்டினம்: கடைசியாக முடிந்த பக்கங்களில் குறிப்பிடத்தக்க மாற்றங்கள் வந்துள்ளன

ஐபிஎல்

2018.

தில்லி தலைநகரம்

ஐந்து வெற்றிகள் மற்றும் ஒன்பது இழப்புகள் கடந்த ஆண்டு லீக் அட்டவணை கீழே இருக்க வேண்டும், ஆனால் அவர்கள் இந்த ஆண்டு வெற்றி-இழப்பு விகிதம் தலைகீழாக திரும்ப மற்றும் நிலைகளில் மூன்றாவது முடிந்தது. இப்போது, ​​இறுதிப் போட்டியில் மும்பை இந்தியர்களை விளையாடும் உரிமையைப் பெறுவதில் அவர்கள் ஒரு படி மேலே செல்கிறார்கள்.

ஐ.பி.எல்

சன்ரைஸர்ஸ் ஹைதராபாத் அணிக்கு எதிரான ஆட்டக்காரர் ஒரு சாத்தியமான வாழை தோல் தோற்றது டெல்லி கேபல்ஸ் புதனன்று ஒரு துளையிடப்பட்ட இரண்டு விக்கெட் வெற்றியைத் தவிர்த்தது, ஆனால் மூன்று முறை சாம்பியன்கள்

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ்

மீன் வேறு ஒரு கெட்டியாக இருக்கும்.

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணியின் கேப்டன் சச்சின் டெண்டுல்கர், சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்கு எதிரான ஒருநாள் போட்டியில் வெற்றி பெற்றது குறிப்பிடத்தக்கது. மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்காக அதிக இடங்களை வென்றது.

ஐபிஎல்-முன்னோட்டம்-யாழ்

கிங்ஸ் லெவன் பஞ்சாப் அணி கடைசி லீக் போட்டியில் தோல்வியைத் தழுவியது. ஆனால், சூப்பர் கிங்ஸ் அணியின் நிலைப்பாட்டை அவர்கள் மாற்றிக் கொண்டனர். இது மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிக்கு தகுதி பெற்றது.

சென்னையில் 6 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் இரண்டாவது வாய்ப்பு கிடைத்தது

MS Dhoni

மற்றும் கம்பெனி மற்றும் டெல்லி ஆகியவை தொடர்ச்சியாக கவனத்தை ஈர்க்கின்றன, இது ஒரு குழுவில் இருந்து இடைவிடாமல் உயர்மட்ட விருதுகளைப் பெறுகிறது.

ஐபிஎல்-முன்னோட்டம்-யாழ்-2
ஐபிஎல்-முன்னோட்டம்-யாழ்-3

அதிகபட்ச பீரங்கிகளுடன் டோனி மற்றும் டுவைன் பிராவோ ஆகியோருடன் அதிகமான பீரங்கித் தாக்குதல்களோடு உயர்மட்ட பொருத்தப்பட்ட நிலையில், இம்ரான் தாஹிர் மூலம் இம்ரான் தாஹிர் மூலம் இடையூறுகளைத் தகர்த்தெறியும் சூனியம் கொண்ட ஒரு பந்துவீச்சு தாக்குதல் – 23 விக்கெட்டுகள் கொண்ட இரண்டாவது அதிக விக்கெட்- ஹர்பஜன் சிங், சன்ரைஸ் ஹைதராபாதைக்கு எதிராக டெல்லியை கடக்க முயன்ற சென்னை சென்னையிலிருந்து தப்பவில்லை.

பிருத்வி ஷா, இன்னிங்ஸில் சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தினார்

ரிஷாப் பந்த்

இந்த தொடரில் தனது சிறந்த ரன்னைக் கொண்டிருக்கும் ஒரு முட்டையுடன் முன்னிலை வகித்தார், டெல்லி அணியின் வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் வீணாகப் போகவில்லை.

இஷாந்த் சர்மா (12 விக்கெட்டுகள்), ஆக்ஸார் படேல் (9), அமித் மிஸ்ரா (10), கீமோ பால் (9), ட்ரென்ட் பவுல்ட் (4) ஆகியோர் சிறப்பாக பந்து வீசினர். போட்டிகள் மூலம் 44 விக்கெட்டுகள் ஒன்றுக்கு ஒரே வரிசையில் அடித்தது.

ஐபிஎல்-முன்னோட்டம்-யாழ்-4

டில்லி பேட்ஸ்மேன்கள் பந்து வீச்சாளர்களைத் தெரிந்து கொள்வதற்குத் தெரிந்தவர்கள் புத்திசாலித்தனர் – அவர்கள் ரஷித் கானின் நான்கு ஓவர்கள்களையும் பார்த்தனர் மற்றும் எலிமினேட்டரில் பசில் தம்பியைப் பிடித்தார்கள் – ஆனால் அவர்கள் ஏற்கனவே ஒரு அணியில் வெற்றிபெற்றால் அவர்கள் படிப்பினைக் கற்றுக் கொள்ள வேண்டும் இந்த போட்டியில் இரண்டு முறை சிறப்பாக இருந்தது.

இந்த இரண்டு போட்டிகளிலும் அதிர்ஷ்டம் ஒரு நகரம் – எலிமினேட்டர் மற்றும் தகுதி 2 – அது போல் பெரியது மற்றும் எல்லா கண்கள் டோனி மற்றும் பந்தில் இருக்கும். இருவரும் இணைந்து, தங்கள் அணியின் அதிர்ஷ்டத்தை வழிநடத்தி, பந்துவீச்சாளர்கள் கையில் ஒரு பணியைக் கொண்டிருக்கிறார்கள். பிந்தையவர் SRH க்கு எதிரான ஆட்டத்தை முடிக்காததற்காக தன்னைத்தானே குறுக்கிட்டார், ஆனால் இரு இறுதியாளர்களையும் நாளை சந்திக்காமல் விட்டுவிடலாம் என்று நம்புகிறேன்.

தகுதி 2