Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
கங்கனா ரனவுட் ஹ்ரிதிக் ரோஷனின் குறிப்பு 'சோப் ஸ்டோரி' சொற்கள், மனத் ஹாய் கியாவைத் தவிர்ப்பதற்கான முடிவைக் கூறுகிறது … – இந்துஸ்தான் டைம்ஸ்

ஹ்ரிதிக் ரோஷனின் சூப்பர் 30 மற்றும் கங்கானா ரனவுட்டின் மென்டல் ஹாய் கேயாவிற்கும் இடையே நடந்த மோதல்கள் தவிர்க்கப்பட்டன, ஆனால் இரண்டு நடிகர்களுக்கிடையே பறக்கத் தொடங்குகின்றன. ஹிருத்திக் தனது 30 வது படமான சூப்பர் 30 வெளியீட்டுத் தேதி வெளியீடு குறித்து விரிவான குறிப்பைப் பகிர்ந்து கொண்டதும், நடிகர் கங்கனா ரனவுட் பதிலளித்தார். அவரது சகோதரி ரங்கோலி சண்டேல் நடிகரின் பிரதிபலிப்பை தனது ட்விட்டர் கணக்கிலிருந்து பகிர்ந்து கொண்டார்.

ஹிருத்திக் ரோஷன், மத் மன்டேனா மற்றும் ஏக்த கபூர் ஆகியோர் கூட்டாக முடிவு செய்தனர். ஹ்ரிதிக் சூப்பர் 30 இன் வெளியீட்டு தேதி மற்றும் எக்டா 26 ஆக ஜூலை மாதம் எம்.கே.கே படத்தை எடுக்கும் என்று கூறி முடித்து விட்டார். அவர் இந்த துயர கதையை எழுதியது ஏன் என்று எனக்கு தெரியும் ஆனால் எம்.ஹெச்.கே ஒரு தனி வெளியீட்டைப் பெறுவதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன், இந்த தயாரிப்பாளர் ஏக்த கபூருக்கு இந்த ஆண் மேலாதிக்கம் செய்யும் தொழிலில் அவளது வழியைப் பற்றி வணங்குகிறேன், அவளுக்கு என்ன செய்வதென்பது எளிதல்ல …. நான் அவளை தைரியமாக பாராட்டுகிறேன் சக்தி. ”

ஹிருத்திக் ரோஷன் அறிக்கைக்கு கங்காணா ரனவுட் பதில்: pic.twitter.com/8oMxTfvb3v

– ரங்கோலி சண்டேல் (@ ராங்கோலி_ஏ) மே 9, 2019

கங்கனா மற்றும் ராஜ்குமாரர் ராவின் மென்டல் ஹாய் கியா இப்போது ஜூலை 26 ம் திகதி திரைக்கதைகளைத் தாக்கும். அதேசமயம் ஹ்ரிதிக் தனது 30 வது படத்தின் புதிய வெளியீட்டுத் தேதி அறிவிக்கவில்லை. ஒரு நாள் முன்பு, ஹிருத்திக் ஒரு குறிப்பில் எழுதியுள்ளார்: ” மற்றொரு ஊடகச் சர்க்கஸ் மூலம் அழிக்கப்பட வேண்டும், இது தனிப்பட்ட 30 நிமிடங்களிலிருந்து விடுவிக்கப்பட வேண்டும், இது எனது 30 வது வெளியீட்டை மாற்றுவதற்கு முடிவு செய்துள்ளது.

அவர் மேலும் கூறியது: “படம் தயாராக இருப்பினும், என் தயாரிப்பாளர்கள் சீக்கிரம் முடிந்தவரை அடுத்த பொருத்தமான தேதியை மாற்றுவதற்கும் அறிவிக்க வேண்டுமென நான் கேட்டுக் கொண்டேன். கடந்த சில ஆண்டுகளாக, என் முற்றிலும் அப்பட்டமான, நான் எங்களுக்கு நிறைய சாட்சி மற்றும் ஊக்குவிக்கும் ஒரு / திறந்த மற்றும் அப்பட்டமான வழக்கு உள்ளது என்று ஊக்கம். சமுதாயத்தின் கூட்டு நனவானது நமது சமுதாயத்தின் நாகரீகத்தின் மீது நம்முடைய நம்பிக்கையை காப்பாற்றுவதற்காக, அத்தகைய விஷயங்களைக் கருத்தில் கொள்ளுவதற்காக இப்போது நான் பொறுமையாகவும் அமைதியாகவும் காத்திருக்கிறேன். இந்த இடைவிடாத உதவியற்றது முடிவுக்கு வர வேண்டும். ”

pic.twitter.com/aUzmDdf9yP

– ஹ்ரிதிக் ரோஷன் (@ ஐஹிரிதிக்) மே 9, 2019

மேலும் வாசிக்க: டிரான்ஸ் கோட்பாடு விளையாட்டு Drogon கடந்த டிராகன் அல்ல, Cersei அவளுக்கு வரும் என்ன யோசனை தெரியாது

வியாழன் அன்று கங்காலா பாதிக்கப்படவில்லை என்றால், troll அல்லது bullied என்றால், அவர் சூப்பர் 30 நடிகர்கள் அல்லது அதன் தயாரிப்பாளர்கள் எதிராக பேச மாட்டேன் என்று ரங்கோலி கூறினார்.

அனைவருக்கும் காரணமாக பொறுத்து, கங்கனா பாதிக்கப்படவில்லை என்றால், trolled அல்லது அவர் சூப்பர் 30 நடிகர்கள் எதிராக பேச அல்லது அதன் தயாரிப்பாளர்கள் மாட்டேன் தாக்கப்பட்டு @ SpiceSocial1 தயவு செய்து ஒரு குறிப்பை ✌🏽PEACE எடுத்து pic.twitter.com/gtcuVbsHOW

– ரங்கோலி சண்டேல் (@ ராங்கோலி_ஏ) மே 9, 2019

பீகார் சார்ந்த கணிதவியலாளர் ஆனந்த் குமார், ஹிருத்திக் நடித்த ‘சூப்பர் 30’ இசைத்திறன் சூப்பர் 30. படத்தில் ஐஐடியை அழிக்க 30 மாணவர்கள் கொண்ட குழுவை அவர் அறிமுகப்படுத்துகிறார். மென்டல் ஹாய் க்யா என்பது இருண்ட நகைச்சுவை ஆகும், இது முன்னணி நடிகர்களைப் பிரிக்கிறது.

மேலும் @ htshowbiz தொடர்ந்து

முதல் பதிப்பு: மே 10, 2019 09:13 IST