Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
தினசரி ஜாதகம், அதிர்ஷ்டம் & எண் கணிதம் கணிதத்தில் அனைத்து சோதிக் அறிகுறிகளுக்கும், ஞாயிற்றுக்கிழமை, மே 12, 2019 – YourTango

உங்கள் மென்மையான பக்கத்துடன் தொடர்பு கொள்ளவும்.

உங்கள் தினசரி ஜாதகம், எண் கணிதம் மற்றும் அனைத்து இராசி அறிகுறிகளுக்கான தாராட் அட்டை வாசிப்பு ஞாயிற்றுக்கிழமை, மே 12, 2019.

எல்லாவற்றையும் கணிதம், ஜோதிடம் மற்றும் தியோட் புள்ளி விவரம் தாய்மை சாராம்சம். அன்பும் இரக்கமும் பகிர்ந்துகொள்வதற்கு இது ஒரு அருமையான நாள்.  

தொடர்புடைய: சிறந்த அம்மாக்கள் யார் சோடியாக் அறிகுறிகள், மோசமான சிறந்த இருந்து தரவரிசையில்

சூரியன் டாரஸ் அறிகுறியாகும், இது வீட்டுக்கு வழங்குபவரின் கவனத்தை ஈர்க்கிறது. டாரஸ் ஒரு நிலையான அறிகுறியாகும், ஆனால் இது பெண்பால் ஆகும் .

சந்திரன் ஒரு பெண் ஆற்றலைக் கொண்ட கன்னிக்குரிய தாயான கன்னிக்கு அடையாளமாக இருக்கிறது.

இன்றைய கணிதம் ஒரு 11/2 ஆகும். மாஸ்டர் ஆசிரியர் மற்றும் ஹார்மோனியர். கற்றுக்கொடுக்கும் ஒருவர் ஞானத்துடன் பரிசளித்தார். ஞானம் ஒரு பெண் ஆற்றலாகவும் கருதப்படுகிறது.

கூட ஜோதிடம் (கூடார, புற்றுநோய், கன்னி, ஸ்கார்பியோ மற்றும் மகர, மற்றும் மீனம்) ராசிக்கின் பெண் ஆற்றல் கருதப்படுகிறது.

இந்த நபர்கள் தங்கள் துருவத்தில் எதிர்மறையாக விவரிக்கப்படுகின்றனர். எதிர்மறை ஒரு கெட்ட விஷயம் அல்ல, அது வெறுமனே ஒரு தனிப்பட்ட ஆற்றல் வெளிப்பாடு ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது. நீங்கள் நன்கு அறிந்திருந்தாலன்றி, தனிப்பட்ட, தனித்துவமான மற்றும் ஒதுக்கப்பட்ட சொற்கள், மற்றும் சில நேரங்களில் ஒரு பிட் குறைந்த திறந்த மற்றும் வெளிப்படையானவை.

நீங்கள் ஆழமான தனிப்பட்ட உறவுக்குள் நுழைந்தவுடன், அதே அறிகுறிகள் ஏற்றுக்கொள்வதும் நிராகரிப்பதும் ஆகும். மற்றவர்களைப் புரிந்து கொள்ள கடினமாக உழைக்கிறார்கள், சரியானதைச் செய்ய உதவுவதற்கும் ஒற்றுமையையும் ஒற்றுமையையும் ஒன்றிணைக்க எடுக்கும் எதைச் செய்வது என்பதையும் செய்வது.

தாயின் ஆற்றலைக் கொண்டாடுவதும், மரியாதை செலுத்தும் ஒரு நாளில், மறைவான விஞ்ஞானத்தின் மூலம் வெளிப்படுத்தப்படும் மின் ஆற்றலின் தோற்றத்தை நாம் பார்க்கிறோம். இது தெய்வீக மற்றும் பெண்மையை ஒரு அற்புதமான உறுதி. பெண்கள், தாய்மார்கள், ஆற்றல் கொடுப்பதைக் குறிக்கும் ஆற்றல் ஆகியவற்றை நீங்கள் கொண்டாடுகிறீர்கள் என உற்சாகப்படுத்தவும்.

வாழ்கின்ற அனைவருக்கும் மகிழ்ச்சியான தாயின் தினம், பெண் ஆவியின் தனிப்பட்ட வெளிப்பாடு மூலம் உலகிற்கு பங்களிக்கும் அனைவருக்கும் வாழ்த்துக்கள்.

இன்றைய ஞாயிற்றுக்கிழமை, மே 12, 2019 க்கு அனைத்து இராசி அறிகுறிகள் தினசரி தாரற் வாசிப்பு மற்றும் ஜோதிட கணிப்புகளைப் பார்க்க கீழே படிக்கவும்.

ஏரிஸ் (மார்ச் 21 – ஏப்ரல் 19)

அதிர்ஷ்ட அட்டை: பேரரசி

மற்றவர்கள் தங்கள் வெட்கக்கேடான ஷெல் வெளியே வர ஊக்குவிக்கும் ஒரு சமாதானம் மற்றும் ஆர்வலராக உரையாடலாளர் இருக்கும். நீங்கள் மற்றவர்களிடமிருந்து பார்க்கும் சாகசத்தின் அழகு மற்றும் ஆசைகளை நீங்கள் பாராட்டும்போது, ​​அனைவருக்கும் உங்கள் சொந்த வாழ்க்கையிலிருந்தும் சிறந்ததை வெளிப்படுத்துங்கள்.

தொடர்புடைய: உங்கள் முழுமையான வழிகாட்டி டாரட் கார்டுகள் படித்தல்

டூரஸ் (ஏப்ரல் 20 – மே 20)

அதிர்ஷ்ட அட்டை: வாள் எட்டு

வார்த்தைகளின் சக்தி ஒரு சிறப்பு உறவை ஆழமாக்குகிறது. வரவிருக்கும் விஷயங்களை அடித்தளமாகக் கொண்டிருப்பதைப் போல இன்றைய தொடர்பு நீங்கள் உணர்ந்துகொள்வதை விட முக்கியமானது. நீங்கள் சொல்வதைக் கேளுங்கள், ஞானமாக பேசுங்கள்.

ஜிமினி (மே 21 – ஜூன் 20)

அதிர்ஷ்ட அட்டை: வாள் இரண்டு

நீங்கள் மாற்றம் பற்றி யோசிக்க விரும்பும் ஒரு பெரிய கனவு, மற்றும் ஒரு புதிய வழியில் விஷயங்களை எப்படி பேசுவது பற்றி கவலை இல்லை. நீ என்ன செய்ய விரும்புகிறாய் என்பதைக் கற்பனை செய்யுங்கள். வெறும் வார்த்தைகளை விட நீங்கள் அதிகம் நம்புகிறீர்கள், அவற்றை நிறைவேற்றுவதற்கு நடவடிக்கை எடுக்க ஆரம்பிக்கிறீர்கள்.

புற்றுநோய் (ஜூன் 21 – ஜூலை 22)

அதிர்ஷ்ட அட்டை: த மியூசியன்

சமீபத்தில், உணர்வுகள் வரும் போது, ​​குறிப்பாக காதல் காதல், விஷயங்கள் சிக்கலான உணர்கிறேன். நீங்கள் வெளிப்படுத்த விரும்பும் வழிவகைகளை எப்படிக் கற்றுக் கொள்வது என எளிதில் அறிந்து கொள்ளுங்கள். அர்ப்பணிப்பு வெளியீட்டைப் பற்றிய உங்கள் பயம் உங்களைத் தொடங்கும் அன்பின் வாய்ப்பை ஏற்கலாம்.

தொடர்புடைய: 10 டார்ட் அட்டைகள் வாங்கும் போது கருத்தில் கொள்ள 10 சிறந்த டெக்ஸ்

லியோ (ஜூலை 23 – ஆகஸ்ட் 22)

அதிர்ஷ்ட அட்டை: தி ஹிஸ்டோண்ட்

நீங்கள் மற்றவர்களுடன் சிறந்ததை வெளிப்படுத்த விரும்புகிறீர்கள், இது உங்கள் உறவை இன்றைய தினம் உங்களை சம்பந்தப்பட்ட உறவுகளில் தனிப்பட்ட முறையில் மதிப்புமிக்கதாக்குகிறது. நீங்கள் இதயத்தை ஊக்குவிக்கிறீர்கள், அது வெளிப்படுத்தப்படவில்லை என்றாலும், அன்பானவரின் ஒரு காயத்தை உங்கள் இதயத்துடன் குணப்படுத்த உதவுகிறீர்கள்.

வர்ஜி (ஆகஸ்ட் 23 – செப்டம்பர் 22)

அதிர்ஷ்ட அட்டை: தி டெவில்

திறந்த மற்றும் பாதிக்கப்படக்கூடிய இருப்பது நீங்கள் உடைந்த இதயத்தில் போராடிய போது இன்னும் கடினமாக உள்ளது. நீங்கள் மகிழ்ச்சியாக இருக்கக் கூடாது? நம்பிக்கையை எளிதாக்கும்போது, ​​புதிய ஆரம்பங்கள் திரும்பி வரும்போதும், தங்குவதை நம்புவதையும் ஒருமுறை நினைத்துப் பாருங்கள்.

LIBRA (செப்டம்பர் 23 – அக்டோபர் 22)

அதிர்ஷ்ட அட்டை: தி ஹிஸ்டோண்ட்

இதயத்தின் விஷயங்களை வெளிப்படுத்தும் போது வார்த்தைகள் கண்டுபிடிக்க கடினமாக இருக்கலாம். நீங்கள் வரிகளுக்கு இடையில் வாசிப்பதில் மிகவும் அருமையாக இருப்பதால், எல்லோருக்கும் தகவல் பரிமாற்றத்தை எளிதாக்க இந்த தனிப்பட்ட சூப்பர் சக்தியைப் பயன்படுத்தவும்.

ஸ்கொர்பியோ (அக்டோபர் 23 – நவம்பர் 21)

அதிர்ஷ்ட அட்டை: தி டெவில்

நீங்கள் அர்ப்பணிப்பு அச்சத்துடன் போராடி வருகிறீர்கள். உணர்ச்சிகள் அதிக கியர் மீது உதைக்கலாம் மற்றும் சமநிலையில் கவனம் செலுத்தும் விருப்பங்களைத் தீர்மானிப்பதன் மூலம் தீர்க்க முடியும்.

தொடர்புடையது: நீங்கள் உண்மையிலேயே யார் என்பதைத் தெரிந்து கொள்ளுங்கள்

சாகித்திரிஸ் (நவம்பர் 22 – டிசம்பர் 21)

அதிர்ஷ்ட அட்டை: உலக

உங்கள் நோக்கத்தை நீங்கள் கண்டறிந்து, அன்பையும் ஆழ்ந்த ஆழ்ந்த அறிவையும் உங்களின் இயல்பான திறனைக் கண்டறிந்து இருக்கலாம். உற்சாகம் கேட்க உதவுவதற்கும் உதவுவதற்கும் நீங்கள் விரும்புகிற ஆசை அதிகபட்ச மகிழ்ச்சியைக் கொண்டுவருகிறது.

CAPRICORN (டிசம்பர் 22 – ஜனவரி 19)

அதிர்ஷ்ட அட்டை: லவ்வர்ஸ்

அவர்களின் டேட்டிங் கேம் படிப்பதற்கும், சிறந்த அம்சங்களை மேம்படுத்துவதற்கும், யாரோ புதியவர்களை சந்திக்க இன்னும் அதிகமானவற்றைச் செய்வதற்கான முயற்சிகளையும் மேற்கொள்வதற்கு முடிவு செய்யுங்கள்.

அகரம் (ஜனவரி 20 – பிப்ரவரி 18)

அதிர்ஷ்ட அட்டை: சன்

அன்பின் அழகு மற்றும் இனிமையான உரையாடலைப் பற்றிக் கொள்ளுங்கள். ஒருவேளை ஒரு காதல் இரவு உணவு அல்லது ஒரு வீட்டை சமைத்து சாப்பிட்டால் மது மற்றும் இசை.

பிஸ்க்கள் (பிப்ரவரி 19 – மார்ச் 20)

அதிர்ஷ்ட அட்டை: சந்திரன்

இன்று, சிக்கல்கள் மற்றும் தவறான புரிதல் உள்ள இடங்களில் பொதுவான நிலையைக் காணலாம். சண்டையிடுவதற்குப் பதிலாக, சமாதானத்தை உருவாக்கவும், ஒரு புதிய தொடக்கத்தை உருவாக்கவும் விரும்புகிறேன்.

தொடர்புடைய: ஒவ்வொரு Tarot அட்டை ஜோதிடம் & ஒரு சோடியாக் அடையாளம் இணைக்கிறது எப்படி

அரியா ஜிமட்டர், எம்.எஸ்.ஏ., எம்.ஏ.ஏ., ஒரு எழுத்தாளர், ஜோசியர் மற்றும் ஜோதிடம் மற்றும் வானியல் நிகழ்வுகளை உள்ளடக்கிய உங்கள் டிங்கோங்கோவின் சோடியாக் அண்ட் ஜொரோஸ்கோப்ஸ் ஆசிரியர் ஆவார். அவர் உங்கள் டுடோங்கோவின் பேஸ்புக் பக்கத்தில் செவ்வாய் கிழமைகளில் காலை 10.20 மணிக்கு ஈ.எஸ்.டி யில் தாரோட் கார்டு ரீடிங் செய்து உங்கள் ராசி கையெழுத்து பற்றிய கேள்விகளுக்கு பதிலளிக்கிறார். மேலும் அவளை YouTube இல் காண்க.