சஸ்பெக்ஸ் அவர் ஒரு சாதாரண வாழ்க்கை வாழ DOMINIC LIPINSKI / PA WIRE வாழ நம்பிக்கை தங்கள் மகன் ஒரு தலைப்பு பயன்படுத்தி இல்லை

குழந்தை ஆர்க்கி முன்னேற்றம் பற்றிய வழக்கமான புதுப்பிப்புகளை எதிர்பார்க்கும் ராயல் ரசிகர்கள் ஏமாற்றம் அடைவார்கள். சசெக்ஸின் டியூக்ஸும் டச்சஸும் தங்கள் மகனை “தனியார் குடிமகனாக” கருதுகின்றனர் மற்றும் குடும்பத்திற்கு நெருக்கமான ஆதாரங்களின் அடிப்படையில், அதிகமான ஆய்வுகளில் இருந்து அவரை “பாதுகாக்க” கருதுகின்றனர்.

ஹாரி மற்றும் மேகன் ஆகியோர் தங்கள் மகன் மீது உலகளாவிய ஆர்வத்தைப் பற்றி அறிந்திருக்கையில், அவர்கள் பொதுமக்கள் வெளிப்பாடுகளைக் குறைப்பதோடு அவரது வாழ்க்கையின் பல விவரங்களைத் தனித்தனியாக வைத்திருக்கிறார்கள்.

கேம்பிரிட்ஜ் டியூக் மற்றும் டச்சஸ் முதல் குழந்தை இளவரசர் ஜார்ஜ், தனது முதல் ஆண்டில், அவரது பொது ஆரம்பத்தில் இருந்து அவர் தனது பிறப்புக்கு பிறந்தார் மருத்துவமனையில் படிகள், ஆஸ்திரேலியா மற்றும் நியூசிலாந்து ஒரு வெளிநாட்டு பயணம் மற்றும் ஒரு ஒரு தொண்டு போலோ போட்டியில் பயணம்.

உண்மையில், …