Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
உயர்மட்ட நிறுவனங்களின் மீட்புப் பாதையில் தகவல் தொழில்நுட்பத் துறையின் தலைமை வேட்டை – இந்து

உலகளாவிய சந்தையில் சில ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, இந்திய தொழில்நுட்ப நிறுவனங்கள் மூலதனத்தை மாற்றியமைத்து, உலகளாவிய சந்தையில் டிஜிட்டல் மாற்றுவழி முகவர்களாக உறுதியாக இருந்தன. சர்வதேச தொழில்நுட்ப வல்லுநர்கள் உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர்.

இந்திய ஐ.டி. துறைக்கு வளர்ச்சி அதிகரித்து வருகிறது. நல்ல செய்தி பெரும்பாலான வீரர்கள் இடத்தில் ஒரு வலுவான பணியமர்த்தல் திட்டம் உள்ளது.

தெளிவான முன்னேற்றம்

கடந்த நிதியாண்டின் நாட்டின் முன்னணி வீரர்களால் வெளியிடப்பட்ட செயல்திறன் எண்கள் சந்தையில் ஒரு தெளிவான எழுச்சியை பிரதிபலிக்கின்றன. கடந்த இரு ஆண்டுகளில் இருந்த அனைத்து டிஜிட்டல் பைலட் திட்டங்கள் இப்போது பிரதானமாக செல்கின்றன மற்றும் நிறுவனங்கள் மீது அளவிடப்படுகின்றன. விற்பனையாளர்கள் மற்றும் அமைப்பு ஒருங்கிணைப்பாளர்களுக்கு அதிக வேலை மற்றும் கணிசமான ஒப்பந்தங்கள் என்பனவாகும், உலகளாவிய தொழில்நுட்ப ஆய்வாளர்கள் தி இந்துவுக்குத் தெரிவித்தனர்.

டல்லாஸ் அடிப்படையிலான எவரெஸ்ட் குழுமத்தின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி பீட்டர் பெண்டோர் சாமுவல் கூறுகையில், “இந்திய நிறுவனங்கள் ஒரு மூலையை மாற்றியமைத்து, புதிய டிஜிட்டல் சந்தையின் நவீனமயமாக்கப் பகுதியிலுள்ள முக்கிய வீரர்களாக உறுதியளித்துள்ளன.”

உலகளாவிய உள்நாட்டு உற்பத்தியின் வளர்ச்சி விகிதத்தை விட இந்தத் தொழில் தொடர்ந்து விரிவடைந்து வருகிறது. இது டிஜிட்டல் உருமாற்றத்தால் உந்தப்படுகிறது, மேலும் ஐடி இயக்கம் நவீனமயமாக்கப்படுகிறது, இது தொடர்ந்து நீராவி சேகரிக்கிறது. அமெரிக்காவிற்கு வெளியே உள்ள அனைத்து பகுதிகளுக்கும் ஒரு உலகளாவிய உள்நாட்டு உற்பத்தியும், நவீனமயமாக்கல், ஐ.டி மற்றும் பி.பி.ஓ.

கேம்பிரிட்ஜ் அடிப்படையிலான HFS ஆராய்ச்சி நிறுவனத்தின் CEO மற்றும் தலைமை ஆய்வாளர் பில் ஃபெர்ஷ்ட், கடந்த ஆண்டு இந்தியாவின் வழங்குநர்களுக்கான ‘பயங்கர’ என்று கூறினார் – யாருடைய கணிப்புக்கு மிகவும் சிறப்பானது. “டிசிஎஸ் விரைவான தகவல் தொழில்நுட்ப சேவைகளின் அரங்கியாக மாறிவருகிறது, இந்த நிறுவனம் உண்மையிலேயே விரும்பியிருந்தால் எந்தவொரு பெரிய ஒப்பந்தத்தையும் வென்றெடுக்க முடியும். இன்ஃபோசிஸ் என்பது ஒரு விரைவான-பயணமாகவும், விப்ரோ நிலையாகவும் சிறந்தது.

டிஜிட்டல் சேவைகள் பிரதானமாக செல்கின்றன, இது அடுத்த சில ஆண்டுகளுக்கு வளர்ச்சிக்கு உதவுகிறது. டிஜிட்டல் வணிகத்தின் வருமானம் மொத்த வருவாயில் 30% அல்லது அதற்கும் அதிகமாகவும் ஆரோக்கியமான வேகத்தில் வளர்ந்து வருகிறது, இது ஒரு நல்ல விஷயம் மற்றும் விற்பனையாளர்களுக்கு நன்றாகவே உள்ளது, லண்டனை தளமாகக் கொண்ட மூத்த ஆய்வாளர் (மேம்பட்ட டிஜிட்டல் சர்வீசஸ்) ஹான்ஸா ஐயங்கார் கூறினார் தரவு ஆராய்ச்சி மற்றும் ஆலோசனை நிறுவனம் Ovum.

இந்திய IT விற்பனையாளர்கள் வருவாய் அதிக அளவில் அமெரிக்க மற்றும் இங்கிலாந்தின் சந்தைகளில் அதிக அளவில் தங்கியுள்ளனர். இது மாறும் போதிலும், அமெரிக்காவின் எந்தவொரு பாதுகாப்புவாத நடவடிக்கைகளும் (அடுத்த ஆண்டு ஜனாதிபதித் தேர்தல் காரணமாகவும்), ப்ரெக்ஸ்டைச் சுற்றியுள்ள நிச்சயமற்ற தன்மையும் குறுகிய காலத்தில் வருவாயை பாதிக்கும்.

“ஒட்டுமொத்தமாக, சந்தையில் உயர்ந்த ஒற்றை இலக்க வளர்ச்சிக்கு திரும்ப போகிறது, இருப்பினும் நாங்கள் 5-6 ஆண்டுகளுக்கு முன்னர் பொதுவான 25% வளர்ச்சி விகிதங்களை எதிர்பார்க்க முடியாது. அமெரிக்கா மற்றும் இங்கிலாந்தின் வெளியுறவுக் கொள்கைகளை மறுசீரமைக்க இந்தியா உட்பட, வளர்ந்துவரும் / வளர்ந்துவரும் சந்தைகளில் கவனம் செலுத்த வேண்டும், “என அவர் மேலும் கூறினார்.

மக்கள், வேலை காரணி

நடப்பு நிதியாண்டில் இந்திய ஐ.டி. துறை சுமார் 2.5 லட்சம் புதிய வேலைகளை உருவாக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இந்த எண்கள் நாட்டின் 167 பில்லியன் டெக் தொழிற்துறைக்கான நேர்மறையான பார்வையை சுட்டிக்காட்டுகின்றன. முன்னணி வீரர்கள் பணியமர்த்துவதில் இருந்து வேலை மீட்பு போக்கு ஏற்கனவே தெளிவாக உள்ளது. டாடா கன்சல்டன்சி சர்வீசஸ், இன்ஃபோசிஸ் மற்றும் விப்ரோ ஆகிய நிறுவனங்கள் முறையே 29,287, 24,016 மற்றும் 11,502 மென்பொருள் நிபுணர்களை மார்ச் 31 ஆம் தேதியுடன் முடித்துள்ளன. 2019, அல்லது, 64,805 புதிய வேலைகள்.

சென்ற நிதியாண்டில், டிசிஎஸ் 7,775, இன்ஃபோசிஸ் 3,743 மட்டுமே சேர்க்கப்பட்டது. டி.வி. வாங், முக்கிய பகுப்பாய்வாளர், சிலிக்கான் பள்ளத்தாக்கு சார்ந்த மண்டல ஆராய்ச்சி நிறுவனர் மற்றும் தலைவர், டிஜிட்டல் உருமாற்றம் முதலீடு செய்ய நிறுவனங்கள் இரட்டிப்பாகும் என்று பெரிய போக்கு கூறினார்.

“பெரும்பாலான தொழில்நுட்பத் திட்டங்களுக்கு 13-17% அதிகரிப்பு அதிகரித்துள்ளது. அவர்கள் செயற்கை அறிவுத்திறன், இயந்திர கற்றல், தரவு அறிவியல்கள், இணையத்தளங்களின் விஷயங்கள், பிளாக்ஹைன் முதலியவற்றில் தேவையான திறமைகளை கொண்டிருக்கவில்லை என்பதால் அவர்கள் அதிக சேவை நிறுவனங்கள் பணியமர்த்தப்படுகின்றனர். ”

“இது ஐடி வழங்குநர்களுக்கு முன்னோக்கி நகர்த்துவதற்கு பெரிய வாய்ப்புகள் உள்ளன. ஒட்டுமொத்தமாக, நான் செல்ல விரும்புகிறேன், ஆனால் திறன் கலவை மாறும். டிஜிட்டல் திட்டம் ஒரு டிஜிட்டல் திட்டத்தை நிறுவனத்தால் மாற்றியமைக்கிறது என மதிப்பிட கடினமாக உள்ளது ஆனால் ஒட்டுமொத்தமாக பணியமர்த்தல் எண்கள் அனைத்துமே. 2020 ஆம் ஆண்டின் பெரிய வளர்ச்சிப் பகுதி மேகம் இடம்பெயர்வு, மைக்ரோசாப்ட் நடைமுறைகள் மற்றும் AI ஆகியவை ஆகும், “என அவர் கணித்துள்ளார்.