Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
ஜேர்மனியின் Thyssenkrupp புதிய எஃகு பங்காளர்களை பெற, தலைமை நிர்வாக அதிகாரி காகித சொல்கிறார் – Livemint

Frankfurt: தைஸ்சன்க்ரப் இன்னும் இந்தியாவின் ஒரு ஐரோப்பிய இணைப்பு கைவிட்டுவிட்டு பின்னர் தனது எஃகு நடவடிக்கைகளுக்கு பங்காளிகள் தேடுவார்கள் டாடா ஸ்டீல் , தலைமை நிர்வாக கைடோ Kerkhoff ஞாயிறன்று வெளியிடப்பட்ட கருத்துகள் கூறினார்.

கெர்ஹோஃப் வெள்ளிக்கிழமை ஒரு மறுசீரமைப்பு திட்டத்தை கைவிட்டார், இதில் இணைப்பு ஒரு முக்கிய பகுதியாக இருந்தது, மற்றும் எஃகு முதல் நீர்மூழ்கிக் குழுக்களை ஒரு ஹோல்டிங் கம்பெனிக்குள் மாற்றுவதற்கும் அதன் இலாபகரமான லிஃப்ட் வியாபாரத்தை பட்டியலிடுவதற்கும் பதிலாக தீர்க்கப்பட்டது.

அவர் தனது புதிய மூலோபாயத்திற்கு தொழிற்சங்கங்களுடன் முன்னோக்கி செல்லும் வழியில் 6,000 வேலை வெட்டுக்களை, திஸ்ஸ்ச்குரூப் தொழிலாளர் தொகுப்பில் சுமார் 4% என்று கருதியுள்ளார். மே 21 ம் திகதி ஒரு மேற்பார்வைக் குழு வாக்கெடுப்புக்கு இந்த ப்ளூப்ரைண்ட் செல்லும்.

டசின் ஸ்டீரியின் ஐரோப்பிய நடவடிக்கைகளுடன் அதன் எஃகு வியாபாரத்தை நீண்டகால திட்டமிடப்பட்ட ஒருங்கிணைப்பை தசன்ச்குரப் கைவிட்டார், இது ஐரோப்பிய ஒன்றிய கட்டுப்பாட்டாளர்களின் எதிர்ப்பின் காரணமாக ஆர்சலார் மிட்டலுக்குப் பின்னர் பிராந்தியத்தின் No.2 தயாரிப்பாளரை உருவாக்கியிருக்கும்.

“நிச்சயமாக, எஃகுடன், நாங்கள் வேறு எந்த ஒருங்கிணைப்பு விருப்பங்களையும் காண விரும்புகிறோம்,” என்று கெர்ஷாப் ஹேண்டெல்ஸ்பேட் வணிக தினசரி ஆன்லைன் பதிப்பில் தெரிவித்தார்.

“ஆனால் ஐரோப்பிய ஆணையத்தின் தற்போதைய நிலையில், பெரிய இணைப்புகளின் சாத்தியக்கூறை நான் பார்க்கவில்லை, இதன் விளைவாக, நாங்கள் பெரும்பான்மை பங்குதாரராகவே இருப்போம்.”

Thyssenkrupp, இது எச்சரிக்கை இது இந்த ஆண்டு எதிர்மறை பணப்புழக்க அறிக்கை, அதன் லிஃப்ட் பிரிவு பகுதி பங்குகளாக இருந்து கை ஒரு நிதி ஷாட் முயல்கிறது.

“நாங்கள் அதை விரைவாக முடித்துவிட்டோம், பின்னர் சரியான நேரத்தில் என்னவென்று பார்ப்போம்” என்று கெர்ஷாப் ஹான்டெல்ஸ்பாட் கூறினார்.

முதலீட்டாளர்கள் மிதமிஞ்சிய வருவாயில் இருந்து ஒரு சிறப்பு டிவிடெண்ட் எதிர்பார்க்க முடியுமா என்று கேட்டபோது, ​​கெர்கோஃப் கூறினார்: “மறுசீரமைப்பு மீது சூழ்ச்சிக்கு அதிக இடம் பெற, Thyssenkrupp இன் இருப்பு நிலைமையை வலுப்படுத்த நாங்கள் விரும்புகிறோம்.

திசைன்ச்க்ரூப் அதன் லிமிட்டெட் வியாபாரத்தை பணமாக்குவதற்கு ஆர்வலர் முதலீட்டாளர்கள், 14 பில்லியன் யூரோக்கள் ($ 15.7 பில்லியன்), பெற்றோர் நிறுவனத்தின் இரு சந்த மூலதனம் ஆகியவற்றின் மதிப்பைக் கணக்கிட முடியும்.