Latest

Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
டெக்கான் ஹெரால்ட் – பெண்களுக்கு சுகாதார காப்பீடு மணி தேவை

ஒரு சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு பிரதான ஊடகங்கள் இந்த வளர்ந்து வரும் இனங்கள் சூப்பர் அங்கீகாரம் அங்கீகாரம் தொடங்கியது. ஒவ்வொரு வீட்டிலும் காணப்பட்ட உங்கள் அன்றாட பெண்கள், திறமையும் செயல்திறனையும் கொண்ட பல்வேறு பாத்திரங்களையும் பொறுப்புகளையும் களைந்தனர். அவர் அதே நேரத்தில் ஒரு தாய், மனைவி, மகள், மருமகள், நண்பர், பணியாளர், சக ஊழியர், வீட்டார்-தயாரிப்பாளர், பயணிகள், வருமானம் மற்றும் நுகர்வோர் ஆகியோர். இந்த பல பாத்திரங்களைக் கர்ஜிப்பது ஒரு தினசரி மற்றும் ஒரு மிகச் சுருக்கமான சமநிலைச் செயலாகும், அது அவளது மிக முக்கியமான பாத்திரத்தில் கவனம் செலுத்துவதற்கு மிகவும் சிறிது நேரம் ஒதுக்குகிறது. அவள் மீது கவனம் செலுத்த முடியாமல் போனது மிகப்பெரிய பின்னடைவுகளில் ஒன்றாகும், அவளுடைய விஷயங்கள் அனைத்தையும் அவளது சொந்த சுகாதார மற்றும் நல்வாழ்வு உட்பட உலகம் முழுவதும் உள்ள கோரிக்கைகளுக்கு ஒரு பின்னடைவு எடுக்கிறது.

ஆனால் இந்த சூப்பர்மேன் சின்னம் சாதாரண பெண்ணுக்கு என்ன செய்கிறாள்? இந்தியாவில் 80 சதவிகித உழைக்கும் பெண்கள், வாழ்க்கை முறை, இருதய நோய் நோய்கள், நீரிழிவு, உயர் இரத்த அழுத்தம், மன அழுத்தம், உடல் பருமன் மற்றும் முதுகுவலி போன்ற நீண்டகால அல்லது கடுமையான வியாதிகளால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். தனிப்பட்ட மற்றும் தொழில்முறை வாழ்க்கையை சமநிலையுடன் வைத்திருக்கும் அழுத்தம் அவரது உடல்நலத்தின் ஆபத்தான நிலைக்கு முதன்மை குற்றவாளியாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளது. சிறிய நல்வாழ்வின் கவலைகள், கவனிக்கப்படாவிட்டால், பின்னர் குறிப்பிடத்தக்க நல்வாழ்வு சவால்களுக்குள் பனிப்பொழிவு ஏற்படலாம்.

அனைவருக்கும் தொந்தரவு செய்யும் வாழ்க்கை முறை நோய்களுக்கு மட்டுமின்றி, பெண்களும் குறிப்பிட்ட நோயாளிகளாக உள்ள பெண்கள் அல்லது மார்பக புற்றுநோய், முதுகெலும்பு வியாதி, இரத்த சோகை மற்றும் கால்சியம் குறைபாடு-எலும்புருக்கி எலும்பு முறிவுகள் போன்றவற்றுடன் கர்ப்பமாக இருக்க வேண்டும் அல்லது பெண்களில் ஏற்படும் அதிக அளவு காட்டலாம். கர்ப்பம் மற்றும் பிந்தைய பிறந்த பாதுகாப்பு, மேலும், அவர்கள் மிகவும் சிக்கல்கள் வழிவகுக்கும் என அசாதாரண பாதுகாப்பு மற்றும் விழிப்புணர்வு அழைப்பு.

பெண்கள் மையமாக தீர்வுகளை

உலகில் இப்போது மெதுவாக பெண்கள் மையப்படுத்தப்பட்ட தீர்வுகள் தேவை எழுப்பப்படுகிறது மற்றும் நாம் அவளுக்கு மற்றும் அவரது சுகாதார தேவைகளை பூர்த்தி என்று சந்தையில் மேலும் விருப்பங்களை கண்டறியும். இருப்பினும், தனிப்பட்ட மற்றும் தொழில்முறை வாழ்க்கையை சமநிலைப்படுத்துவதற்கான அழுத்தங்கள் தவிர்க்க முடியாதவையாக இருப்பதால், பெரும்பாலான பெண்கள் பாதிப்புக்குள்ளாக்கப்படுவது உடல்நலக்குறைவு மற்றும் கடுமையான நோய்களுக்கு பாதிப்பை ஏற்படுத்தும்.

இதன் விளைவாக, உடல் ரீதியான உடற்பயிற்சி, வழக்கமான மருத்துவ சோதனை மற்றும் உடனடி சிகிச்சையின் மூலம் அவர்களின் உடல்நலத்தைப் பாதுகாப்பதைத் தவிர்த்து, இந்திய பெண்களுக்கு அவற்றின் நலன்களைப் பாதுகாப்பதற்கும், தங்கள் பணியில் ஒரு துளை எரிக்காமல் ஒரு முக்கியமான கருவியாகும் . அந்த கருவி சுகாதார காப்பீடு ஆகும். மருத்துவ காப்பீட்டு செலவினங்களை நீங்கள் மருத்துவ மருத்துவ அவசரத்தால் பாதிக்கக்கூடாது, சில வகைகளில் திட்டமிடப்பட்ட மகப்பேறு செலவினங்களைச் செய்யலாம். அவர்கள் ஆரோக்கியமான வாழ்க்கை முறையை முன்னெடுப்பதற்காக உங்களுக்கு வெகுமதி அளிக்கிறார்கள். சுகாதார காப்பீடு பல நன்மைகள் பற்றி அறிந்திருந்தாலும், பல பெண்கள் தங்களை சுகாதார கவர் வாங்குவதை புறக்கணிக்க முனைகின்றன. அவர்கள் தங்கள் முதலாளிகளால் வழங்கப்பட்ட குழுவில் முழுமையாய் தங்கியிருக்க அல்லது குடும்பத்தில் தங்கள் மனைவியிடம் அல்லது மூப்பர்களிடம் முடிவெடுக்கும்படி விரும்புகிறார்கள்;

நீங்கள் ஒரு கொள்கையை வாங்குவதற்கு ஞானமான முடிவை எடுத்தால், நீங்கள் மனதில் தாங்க வேண்டிய சில கூடுதல் புள்ளிகள் உள்ளன. முதலாவதாக, ஆரம்பத்தில் ஒரு கொள்கையை வாங்குவது சிறந்தது – இளம் மற்றும் ஆரோக்கியமானவர்கள் வயது மற்றும் சுகாதார நிலைக்கு தொடர்புடையதாக இருப்பதால் பிரீமியம் அடிப்படையில் தங்கள் பழைய தோற்றங்களைக் கொண்டுள்ளனர். இருப்பினும், கொள்கையை வாங்கும் நேரத்தில், கட்டணத்தை அடிப்படையாகக் கொண்ட ப்ரீமியம் கட்டணங்களை மட்டுமே மதிப்பீடு செய்யாதீர்கள். இது சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி ஒரு முக்கிய காரணியாக இருந்தாலும், நீங்கள் பட்டியலிடப்பட்ட தயாரிப்புகளின் விதிமுறைகளையும் நிபந்தனைகளையும் ஆய்வு செய்யுங்கள்.

விதிவிலக்குகளால் எடுக்கப்பட்ட ஒரு தயாரிப்புடன் – அதாவது கொள்கைகளின் கீழ் செலுத்தப்படாத செலவுகள் – மற்றும் காப்பீட்டு காப்பீடு எவ்வாறு பயன்படுத்தப்படலாம் என்பதற்கான கட்டுப்பாடு. அதிகமான துணை வரம்புகள், உயர்ந்த கூட்டு ஊதிய விகிதம் மற்றும் ஒரு திறனற்ற பணமில்லாத மருத்துவமனை நெட்வொர்க் ஆகியவற்றால் பாதிக்கப்பட்டவர்களைத் தவிர்க்கவும். தொந்தரவு இல்லாத மற்றும் விரைவான உரிமை கோரிக்கை தீர்வுக்கு உதவுவதால், திருப்பிச் செலுத்துவதற்கான விருப்பத்தின்பேரில் பணமளிப்பு வசதிகளை எப்போதும் தேர்வு செய்ய வேண்டும். மேலும், உங்கள் கொள்கையில் உள்ள பல்வேறு விலக்குகள், குறிப்பாக ஏற்கனவே இருக்கும் நோய்களுக்கு தொடர்புடையது ஆகியவற்றைப் புரிந்து கொள்ளுங்கள்.

சில புதிய வயது காப்பீட்டு வழக்கமான சுகாதார காப்பீடு தாண்டி சென்று. அவர்களின் பிரசாதங்கள் உற்சாகமான வாழ்க்கை வாழ ஒரு சுற்றுச்சூழல் உன்னை ஊக்குவிக்க மற்றும் ஆதரவு. கூடுதலாக, ஆரோக்கியமான தங்குமிடத்திற்கு அடுத்தபடியான கொள்கை ஆண்டில் பிரீமியங்களில் ரொக்கம் சமமான வெகுமதிகளை அல்லது தள்ளுபடிகளை ஊக்குவித்தல். இளைஞர்களாகவும் ஆரோக்கியமாகவும் இருப்பவர்கள் அத்தகைய தயாரிப்புகளைப் பயன்படுத்துவார்கள். இறுதியாக, உங்கள் உடல்நல பராமரிப்பு அட்டையில் பூச்சியமின்றி செயற்படுவதற்கு முன்னர், சேவையின் தரம் மற்றும் உரிமைகோரல் தீர்வு குறித்த நிறுவனத்தின் பாடநெறியில் உங்களது வீட்டுப்பாடத்தைச் செய்யுங்கள்.

(எழுத்தாளர் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி, ஆதித்யா பிர்லா ஹெல்த் இன்ஷூரன்ஸ்)