Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
நாஜின் 3 மே 12, 2019 எழுதப்பட்டது புதுப்பித்தல்: மிஹிர் ஒரு நடைபாதை இறந்தவர் – பின்கீலா

இன்று Naagin 3 ல் நாம் சுமித்ரா, தாம்ஸி, ரோஹினி மற்றும் அல்க்லா ஆகியோர் சரணடைவதற்கு பேலாவின் குடும்பத்தை எவ்வாறு கொலை செய்கிறார்கள் என்பதை நாம் காண்கிறோம். பின்னர், மிஸ்ஸை அவரது உடலில் இருந்து ஆத்மாவை எடுத்துக்கொள்வதன் மூலம், டைம்ஸி ஒரு நடைபயிற்சி-இறந்தவராகிறார். மிஹிர் பாதுகாக்க முயற்சிக்கும் போது, ​​விக்ரம் தனது வாழ்க்கையை இழக்கிறார்.

முந்தைய எபிசோடில், மோஹிதின் குடும்பத்தை ரைமா சின்ஹா ​​என்ற அவரது தோழியாக சந்திக்கிறார் விஷாக், அவரது தோழியாக டான்யா அக்கா தாம்சி அங்கு விஷ்ஷை பார்க்க முற்பட்டார். பின்னர், பாலா தாம்சியைக் கடிக்கும்படி காயப்படுத்துகிறார். ஷாவ்னி விஷ்ஷ்விடம், தன் பெற்றோருக்கு வேறு எங்காவது சென்று தம்பியை காயப்படுத்துவதற்கு முன்பு ஒரு சில நாட்களுக்கு தங்க வேண்டும் என்று அவளுக்குத் தெரிய வேண்டும் என்று சொல்கிறார். பெலாவைப் போலவே, சுமித்ரா, அல்கு, ரோகினி மற்றும் தாம்ஸி ஆகியோர் வந்து, மகா நாக்கிரநினை வைத்துக் கொண்ட நாகமணியின் எழுத்துப்பிழைகளை அகற்றுவதற்கு பொறுப்பேற்க வேண்டும் என்று பேலாவிடம் சொன்னார்கள். சுமத்ராவும், தாம்சும் அவரது குடும்ப அங்கத்தினரை காயப்படுத்தும்படி ஷிராவினிக்கு அச்சுறுத்துகின்றனர், அவர்கள் விரும்பியதைப் போல நாகமணி அசல் வடிவில் பெற மறுத்தால். பெல்லா அவர் தப்பித்துக்கொள்ளவும், தம்பியைத் துன்புறுத்துவதற்கு முன்னால், அவளுடைய பெற்றோருக்குத் தப்பித்துக் கொள்ளவும் முயற்சிக்கிறார். சண்டைக்குப் பின், சிராணி சுமித்ராவை கடித்தார், இருப்பினும் ரோஹினி, அலெக் மற்றும் டாம்ஸி ஆகியோர் அவருடன் சென்றனர்.

சாவ்வி வீட்டிற்கு சென்று, யாரும் கவலைப்படாததால் கவலைப்படுகிறார். அவள் மிஹிர் அறைக்கு ஓடி, அனைவருக்கும் மகிழ்ச்சியைக் காண்பிக்கும். மிஹிர் மற்றும் அவரது குடும்பம் பாதுகாப்பான, உண்மையில் வேலைநிறுத்தங்கள் மற்றும் ஷாவினி ஆகியவற்றைக் கண்டு பயந்தேன். அவள் தன் வீட்டிற்கு ஓடினாள், அவளுடைய தந்தை இரத்தத்தின் ஒரு குளத்தில் மூடிக்கொண்டான். அவர் தனது மரணத்தை துக்கப்படுத்தி, தன் தாயைப் பார்க்கிறார். அவளுடைய அம்மா கடைசி சில சுவாசத்தை எண்ணி, அவள் இறக்கும் முன், அவளை பழிவாங்குவதற்காகவும், எதிர்காலத்துக்காகவும் வெற்றியடையும்படி அவள் ஆசீர்வதிக்கிறார். அப்படியானால், சுமித்ரா, அலுக் மற்றும் ரோஹினி ஆகியோர் வந்து சிராணி மீது சிரிக்கிறார்கள், தாம்சி ஒரு உதவியற்ற பேலாவை பார்த்து, அவர்கள் விரும்பியதைச் செய்ய தயாராக உள்ளாரா இல்லையா என்று கேட்கிறாள் அல்லது அவள் மீண்டும் ஒருமுறை இறக்க விரும்பினாள். பெலா அவள்மீது கோபமடைந்து, சுமித்ராவின் கழுத்தை இறுகப் பற்றிக் கொண்டு, அவளைக் கொன்றுவிடுமாறு அச்சுறுத்தி, தன் சக்தியுடன் தம்பியை தரையில் விழுகிறாள்.

ரம்மியும், அல்கும் வேறு வழியில்லாமல் தம்பியும் சுமித்ராவும் அங்கு இருந்து தப்பிக்கிறார்கள். பீமாவின் கடித்தால் சுமித்ராவும் தாம்சியும் தோல்வி இழந்த சக்தி பற்றி விவாதத்தில் ஈடுபட்டாலும், விஷ் வந்து மிஹிர் உடல்நலத்தைப் பற்றி பேலாவிடம் கூறுகிறார். மிஹிர் நோக்கி சரவினி ஓடி, மிஹிர் அவளை அவளுக்கு மட்டுமே காப்பாற்ற முடியும் என்று எல்லோருக்கும் விளக்க முயன்றாள். DM மற்றும் Tanya aka சுமித்ரா மற்றும் Tamsi வீட்டை விட்டு தூக்கி Shraavni பெற குடும்பத்தை கையாள வருகிறது. பாதுகாப்பு பெல்லாவை எடுத்துக்கொள்கிறது, இருப்பினும், அவள் திரும்பி வருகிறாள், மிஹிர் மோசமான உடல்நிலை பற்றி கவலைப்படுகிறார். மிஹிர் ஒரு நடைபாதை இறந்ததைப்போல் வெளியே வந்தால், மிஹிரின் இருப்பை அழிக்க சுமித்ராவும் தாம்மிவும் பேலாவை கேலி செய்தனர். முன்னதாக, மிஷின் ஆத்மாவை தனது உடலில் இருந்து வெளியேற்றி, அவருடைய உடல் ஒரு இயற்கை மரணம் வரை இறந்துவிட்டார். பெல்லா அவள் தன் ஆத்மாவை அனுப்பிய தாம்சி எங்கே என்று கேட்டார். சுமித்ரா தனது மீட்புக்கு வந்து, மிஹிர் ஆத்மாவை ஹேவேலிக்கு அனுப்பிவைக்க விரும்புவதாகக் கூறுகிறார்.

இருமுறை யோசித்துப் பார்க்காமல், மிஹிர் ஆத்மாவை காப்பாற்ற பேலே ஹவேலி நோக்கி ஓடுகிறார். ஷாவினி நாக்மணி விடுதலையை பெற விரும்பினார், மேலும் விஷம் மற்றும் விக்ராண்ட் ஆகியோருக்கு நிக்மணி கிடைக்கும் போது மிஹிர் எடுத்துக் கொள்ளும்படி கூறுகிறார். இதற்கிடையில், மிஹிர், சமீர்ஜீத்தையும் கங்காவையும் அனுப்ப முயன்றார், அவரை நன்றாக கவனித்துக் கொள்வதாக வாக்குறுதி அளித்தார். இங்கே, சுமித்ரா புல்லட் எந்த ஒரு மனிதனும் காப்பாற்ற முடியாத விஷம் கொண்டது, மிஹிர் மீது நோக்கம் கொண்டது. விக்ரன் மிஹிர்னை தூக்கி எறிந்துவிட்டு தனது வாழ்க்கையை இழக்கிறான். விக்ராந்தின் மரணத்தில் துயரங்கள் துயரங்கள் மற்றும் ஆத்திரத்தை நிரப்புகின்றன.

(மேலும் வாசிக்க: Naagin 3: Mahanaagrani aka Mouni ரய் அனைத்து சுர்பீ ஜோதி இணைந்து தீய அழிக்க அமைக்கப்படுகிறது; வாட்ச் PROMO )