Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
ஜாதகம் இன்று, மே 16, 2019: மேஷம், டாரஸ் த்ராபுள், லியோ, துலாம், புற்றுநோய் மற்றும் பலர் ஜோதிடம் கணிப்பை சோதித்துப் பார்க்கிறார்கள் – தி எக்ஸ்பிரஸ்
ஜாதகம் இன்று, ஜாதகம் இன்று, ஸ்கார்பியோ, ஜாதகம் டாரஸ், ​​ஜாதகம் ஜீமினி, ஜாதகம் லியோ, ஜாதகம் புற்றுநோய், ஜாதகம் லிப்ரா, ஜாதகம் ஜாதகம், ஜோதிடம், ஜோதிடம், ஜோதிடம், ஜோதிடம், ஜோதிடம் இன்று, ஜாதகம், ஜாதகம் இன்று, ஜாதகம், இன்று ஜாதகம், இன்று ஜாதகம் கன்னி, தினசரி ஜாதகம், ஜாதகம் , லியோ ஜாதகம், லியோ ஜாதகம் இன்று
ஜாதகம் இன்று, மே 16, 2019: மேஷம், டாரஸ் துலாம், லியோ, துலாம், புற்றுநோய் மற்றும் பலர், ஜோதிடம் கணிப்பு சோதிக்க

ஏரிஸ் (மார்ச் 21 – ஏப்ரல் 20)

மேஷம் ஒரு கார்டினல் தீ அடையாளம் என்று அறியப்படுகிறது, இது இராசிசத்தின் கடுமையானது என்று குறிப்பிடும் ஒரு விளக்கம். இருப்பினும், அடுத்த சில வாரங்களில் உங்கள் விருப்பத்தை சுமத்த முயன்றது முட்டாள்தனமான முயற்சிகளில் ஒன்றாகும். என் அறிவுரை அனைத்து சரிபார்க்கவும் சரிபார்த்து இருக்கு – மீண்டும் சரிபார்க்கவும்.

டூரூஸ் (ஏப். 21 – மே 21)

பயணத் திட்டங்கள், புதிய எல்லைகள் மற்றும் அனைத்து வகையான தொடர்புகளும் பயனுள்ள ஜூபிடர் மற்றும் விசித்திர யுரேனஸின் தற்போதைய வரலாற்று நிலைகளால் சிறப்பாக உயர்த்தப்படுகின்றன. நீங்கள் காதல் எக்ஸ்டஸி தேடும். நல்ல செய்தி உங்கள் நம்பிக்கைகள் நிறைவேறும், ஆனால் இன்னும் இல்லை என்று. சிறிது காத்திருங்கள்!

ஜிமினி (மே 22 – ஜூன் 21)

நீங்கள் இன்னமும் உள்நாட்டு மற்றும் குடும்ப விஷயங்களை படத்தில் வைத்திருக்க வேண்டும். உங்கள் அக்கறையுடனும், இரக்கமுள்ள குணத்துடனும் நீங்கள் அதிகமான வென்ட் கொடுக்க முடியுமானால், இதன் விளைவாக அதிக திருப்தி இருக்கும். நீங்கள் பார்க்கிறீர்கள், கூட்டாளிகள் நன்றாக இருந்தால் நீங்கள் நன்றாக உணருவீர்கள். சுயநினைவு செலுத்துகிறது!

மலையாளத்தில் ஜாதகம் வாசிக்கவும்

புற்றுநோய் (ஜூன் 22 – ஜூலை 23)

ஒரு புதிய அம்சத்தை உன்னால் உண்டாக்குவதற்கு இது போன்ற ஒரு வலுவான நிலையில் நீ இல்லை. இன்னும் நீங்கள் இன்னும் ஒரு மாறாக கூச்ச சுபாவமாக இருக்கும் மற்றும் சுவாரஸ்யமான வாய்ப்புகள் அல்லது அழைப்புகள் பல அனுப்பலாம். ஆனால், பின்னர், எப்போதும் தேர்வு மற்றும் தேர்வு உங்கள் இயற்கையில் தான்.

லியோ (ஜூலை 24 – ஆகஸ்ட் 23)

நீங்கள் ஏன் தங்கியிருக்க வேண்டும், சில வரம்புகளை ஏற்றுக்கொள்வது ஏன் என்று தெரியவில்லை. ஆனாலும் உங்களுடைய எல்லா உணர்ச்சிகளும் இப்போது மிகுந்த மனச்சோர்வடைந்துவிட்ட கடமைகளை உடைத்துவிட்டு, கைவிட வேண்டும் என்று வலியுறுத்துகின்றன; உங்கள் தோள்களில் உலகின் கவலையைச் சுமத்துவதில் எந்தப் புள்ளியும் இல்லை.

வர்ஜி (ஆகஸ்ட் 24 – செப்டம்பர் 23)

இப்போது மெர்குரி மற்றும் செவ்வாய் ஒரு மோதல் போக்கில் உள்ளன, கூட்டு ஏற்பாடுகள், வணிக மற்றும் சட்ட விஷயங்கள் மிகவும் எச்சரிக்கையுடன் மற்றும் உங்கள் வழக்கமான விருப்பப்படி கையாள வேண்டும். உங்கள் மீது கடமைப்பட்டிருக்காதீர்கள், இல்லையென்றால், உங்கள் கடமைகளை நிறைவேற்றுவீர்கள்.

LIBRA (செப்டம்பர் 24 – அக்டோபர் 23)

சிலர் உங்களை தவறாக புரிந்து கொள்ள வேண்டும் என்ற உண்மையை நீங்கள் ஏற்கலாம். எனவே, தயவுசெய்து உங்கள் நோக்கங்களை தெளிவாக எடுத்துக் கொள்ளவும், உங்களை நேரடியாகவும் நேரடியாகவும் வெளிப்படுத்தவும். மேலும், நீங்கள் நிதி முன்னேற்றங்கள் ஒரு நெருக்கமான கண்காணிப்பு வைத்திருக்க வேண்டும்.

ஸ்கொர்பியோ (அக்டோபர் 24 – நவம்பர் 22)

நீங்கள் முன்னேறுங்கள், உங்கள் சுதந்திரத்தை பாதுகாக்க வேண்டும், மற்றவர்கள் தங்கள் இடத்தில் வைக்க வேண்டும். அழுத்தம் அல்லது தூண்டல் அல்லது வேறு எந்த உணர்ச்சி பிளாக்மெயிலையும் நீங்கள் திரும்பப் பெற அனுமதிக்கப்பட வேண்டியதில்லை. நான் ஒரு பகுதி என்று, ஏனெனில், ஒரு முறை, நீங்கள் ஒரு மடியில் பெற்று இல்லாமல் விஷயங்களை பெற முடியும் தெரிகிறது.

சாகிதிரியா (நவ. 23 – டிச .22)

ஒரு கடினமான இணைப்பு மூலம் மற்றவர்களைத் திசைதிருப்பும் உங்கள் ஆவிகள் உயர்த்தி, மகிழ்ச்சியையும் திருப்தியையும் ஒரு பொதுவான மனநிலையை வளர்க்கும். நீங்கள் சொல்வது, கூட்டாளர்களை அவர்கள் சொல்வதை அனுமதிக்க வேண்டும், இல்லையெனில் அவர்கள் சரியாக அல்லது தவறாகவாவது அவற்றைக் கையாளுவதற்கு உங்களைக் குற்றம் சாட்டுவார்கள்.

கேப்ரினர் (டிச. 23 – ஜனவரி 20)

ஒரு மகரமாக, நீங்கள் உங்கள் இறக்கைகள் பரப்ப அல்லது புதிய தரையில் நிறைய மறைப்பதற்கு தகவல் கேட்க வேண்டும் யார் கடைசி நபர். இருப்பினும், நெருங்கிய நண்பர்களிடமிருந்து உதவியின்றி நீங்கள் மிகவும் வெகுதூரம் போவதில்லை என்று தெரிகிறது. அணிவகுப்பு என்பது உங்கள் திட்டங்களை முன்னெடுக்க சிறந்த சந்தேகத்திற்குரியது.

அகாரிஸ் (ஜனவரி 21 – பிப்ரவரி 19)

காரியங்களைச் சமாளிப்பதற்காக, குறிப்பாக வேலை செய்ய அனுமதிக்கும் நிறைய விஷயங்கள் உள்ளன. எந்தவொரு தனிப்பட்ட திட்டம் அல்லது உறவு பற்றிய சந்தேகம் இருந்தால், வேகத்தை கட்டாயப்படுத்த முயற்சி செய்யாதீர்கள் அல்லது திட்டங்களை முன்கூட்டியே அமல்படுத்த வேண்டும் என்று வலியுறுத்துங்கள். உங்களிடம் விவரங்கள் கிடைக்கவில்லை எனில் முதலில் முதலில் வரிசைப்படுத்தி, நீங்கள் நிராகரிக்கப்படுவீர்கள்.

பிஸ்க்கள் (பிப்ரவரி 20 – மார்ச் 20)

நீங்கள் ஒரு வெற்றியாளனாக இருக்கின்றீர்கள், ஆனால் இந்த நேரத்தில் விவாதத்தின் உண்மையான எலும்பு நியாயத்தின் ஒரு கேள்வியாகவே இருக்கிறது: உங்கள் நம்பத்தகுந்த மீனவர் கொள்கைகளில் ஒன்றுக்கு ஒரு சேதம் விளைவிக்கும் வாதத்தை அபாயப்படுத்த நீங்கள் தயாராக இருக்கிறீர்களா? வேறு வார்த்தைகளில் சொன்னால், நீங்கள் வேறு எதையும் செய்ய முன், நீங்கள் உங்கள் சொந்த நோக்கங்களைச் சரிபார்க்க வேண்டும்.