Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
பியானென் நிக்கோ கோவாக் பேராசிரியர் மற்றும் பேயர்ன் மியூனிக்கிற்கு பிறகு வாழ்கிறார் – பவேரிய கால்பந்து படைப்புகள்

இது நிக்கோ கோவாக்கிற்கு ஒரு கடுமையான முதல் பருவமாக உள்ளது. 2018-2019 பன்டேஸ்லிகா பருவத்தின் இறுதி ஆட்டத்திற்கு முன்னர் அவரது பத்திரிகையாளர் மாநாட்டில், கோவாக்கின் முதல் வருடத்தில் ஜெர்மனியின் மிகப்பெரிய, மிக உயர்ந்த அழுத்தமான கிளப்பில் அவரது அனுபவங்களைப் பிரதிபலித்தார். பேயர்ன் முனிக்கில் கோவாக்கின் முதல் வருடம் அவரது சொந்த வார்த்தைகளில் மிகவும் சகஜமாகப் பேசினார், ஒருவரின் சக மனிதருக்குப் பரிவுணர்வு தேவை:

இது மிகவும் போதனையாக இருந்தது. நான் மனிதனாக இருக்க எவ்வளவு கடினமாக உணர்ந்தேன். மனிதகுலம் மிகவும் கடினமான இனங்கள். நீங்கள் அதை கண்டுபிடிக்க முடியும். நாம் ஒருவருக்கொருவர் பேசும்போது, ​​நாம் ஒருபோதும் ஒருபோதும் கீழே செல்ல முடியாது என்ற நிலைப்பாட்டைக் கொண்டிருக்க வேண்டும். நம் உலகம் நன்றாக இருக்க வேண்டும் என்பதை அறிந்து கொள்ள வேண்டும். நம் சக மனிதரை நாம் பார்க்க வேண்டும் – இன்னும் பலர்.

உடல் வலி மற்றும் ஆவிக்குரிய துன்பங்களுக்கு இடையில் ஒரு வித்தியாசத்தை எடுத்துக் கொண்டு, ராபர்ட் லெவண்டோவ்ஸ்கி மற்றும் கிங்ஸ்லி Coman ஆகியோருக்கு இடையேயான ஒரு மோதலுக்குக் கூறி,

நான் உன்னை நேசிக்கிறேன் என்றால், நீங்கள் ஒரு சிறிய நேரம் வலி உணர வேண்டும். ஆனால் என்ன மோசமானது? ஆன்மா. நாங்கள் நபர் பார்க்க வேண்டும், எப்போதும் குவியல் இல்லை. முன்னதாக ஒரு சம்பவம் நடந்தது – எல்லோரும் சொன்னார்கள்: “அது இனி நடக்க முடியாது.” இது இரண்டு வாரங்கள் எடுத்துக்கொள்ளவில்லை, எல்லாவற்றையும் மறந்து விட்டது.

BFW இல் வாசகர்களைப் பற்றி நன்கு அறிந்திருப்பது, ஜேர்மன் செய்தி ஊடகத்தில் தொடர்ந்து ஊகிக்கப்படுகிறது, பேயன் முனிச் நிக்கோ கோவாக்கை பருவத்தின் முடிவுக்கு பிறகு நியமனம் செய்தால், அவர் கிளப் ஒரு உள்நாட்டு இரட்டை வெற்றி பெறவில்லை என்றால், . கோவக் வதந்திகளை ஒப்புக் கொண்டார், ஆனால் அவர் ஒருபோதும் கைவிடமாட்டார் என்று வலியுறுத்தினார். அவர் இங்கே இருக்க விரும்புகிறார் ஏனென்றால் அவர் இங்கே இருக்கிறார்:

எப்போதாவது நான் இனி [பேயர்னில்] இருக்க மாட்டேன், நான் என் வாழ்க்கையை சரியாகவே வாழ்கிறேன். எனக்கு, பணம் முக்கிய குறிக்கோள் அல்ல. என்ன நடந்தாலும் நடக்கும். நான் தலைப்புகள் மற்றும் ஒரு நல்ல செயல்திறன் அதை பாதிக்க வேண்டும். விஷயங்கள் வேறுவிதமாக மாறினால், அது எப்படி இருக்கிறது. என் வாழ்க்கையில் நான் ஒருபோதும் கைவிடவில்லை. அது ஒருபோதும் நடக்காது.

பருவத்தின் மதிப்பீட்டிற்காக கோவாக்கின் மற்றவர்கள் ஒத்திவைத்தனர், ஆனால் அந்த அணி மாற்றம் ஒரு வருடம் கடந்து விட்டது மற்றும் இலையுதிர்காலத்தில் அதன் நெருக்கடியிலிருந்து கணிசமாக மேம்பட்டது என்று அவர் வலியுறுத்தினார். கோவக் கூறினார்,

அது எனக்கு இல்லை; மற்றவர்கள் அதை செய்ய வேண்டும். இப்போது சாம்பியன்கள் இருக்க வேண்டும். நீங்கள் என்னை அல்லது எங்களுக்கு ஒரு நல்ல தரத்தை கொடுத்தால், அதை எடுத்து மகிழ்வோம். நீங்கள் எல்லாவற்றையும் ஒரு மதிப்பீட்டில் கணக்கில் எடுத்துக்கொள்ள வேண்டும், தலைப்புகள் உட்பட. ஆனால் யாரும் இலக்குகளை கூற முடியும். விளையாட்டுகளில் மட்டும் இல்லை. நீங்கள் கூடுதலாக குழு வளர்ச்சி கருத்தில் கொள்ள வேண்டும். நாம் ஒரு மாற்றம் மத்தியில் இருக்கிறோம். ஆனால் நவம்பர் முதல் விஷயங்கள் பார்த்துக் கொண்டிருக்கின்றன. நீங்கள் கருத்தில் கொள்ள வேண்டும் என்றால், நான் நினைக்கிறேன், நாங்கள் நன்றாக இருக்கிறோம்.

ரசிகர்கள் மற்றும் பார்வையாளர்கள் ஒரே நேரத்தில் முடிவுக்கு பிறகு பேயன் முனிச் மணிக்கு நிகோ கோவாக்கின் விதி என்ன ஆச்சரியமாக தொடர்ந்து. கோவாக்கிற்கு 2021 ஜூன் வரை கிளப்பில் ஒப்பந்தம் உள்ளது, ஆனால் கிளப் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி கார்ல்-ஹென்ஸ் ரம்மெனிகே பேயர்ன் முனிக்கில் எந்த “வேலை உத்தரவாதங்களையும்” மறுக்கவில்லை என்பதைக் குறிப்பிட்டுள்ளார். இதற்கிடையில் கோவாக்கின் வீரர் தனக்குள்ளேயே சித்தரிக்கப்படுகிறார்.