Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
எம்.ஜி. ஹெக்டர்: உங்களுக்குத் தெரிந்த 5 விஷயங்கள் – NDTV செய்திகள்

எம்.ஜி. ஹெக்டர் இந்த ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட துவக்கத்தில் ஒன்றாகும், இது வகுப்பு-முன்னணி பரிமாணங்களுடன் கூடிய காம்பாக்ட் எஸ்யூவிய பிரிவில் பிரீமியம் பிரீமியம் மற்றும் முதல்-பகுதி-பிரிவு அம்சங்களின் மிகுதியாகும்.

புகைப்படங்களைக் காண்க

எம்.ஜி. ஹெக்டர் இந்தியாவில் ஜூன் மாதம் 2019 ல் தொடங்கப்படும்.

இந்தியாவில் அதன் முதல் பிரசாதம் வரும் போது எம்.ஜி. மோட்டார் இந்தியா முழுதும் தூரம் செல்கிறது. ஹெக்டர் எஸ்யூவி MG மோட்டார் இந்தியாவின் பிற உற்பத்தியாளர்களிடம் அது வந்துவிட்டது என்று கூறியது. நிறுவனம் இரண்டு நாட்களுக்கு முன் கார் வெளிப்படுத்தியது மற்றும் அது ஒரு மில்லியன் ரூபாயை போல் போது, ​​நாம் அதை இயக்க எப்படி பார்க்க காத்திருக்க. இது பல அம்சங்களுடன் வருகிறது, இதில் பெரும்பான்மையானது பிரிவு-முதல் ஆகும். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, நீங்கள் தெரிந்து கொள்ள வேண்டிய ஐந்து முக்கிய காரணிகளை பட்டியலிட்டுள்ளோம்.

மேலும் வாசிக்க: எம்.ஜி. ஹெக்டர் Vs ஹூண்டாய் க்ரீடா: விவரக்குறிப்பு ஒப்பீடு

அதன் பகுதிகள் முதல் இணைக்கப்பட்ட கார்

ug63cfao

MG ஹெக்டர் ஒரு இணைக்கப்பட்ட கார் மற்றும் 100 இணைக்கப்பட்ட கார் அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளது.

இணைக்கப்பட்ட கார் இந்தியாவில் தானியங்கி இடத்தில் அடுத்த பெரிய விஷயம் மற்றும் MG ஹெக்டர் இந்த அம்சங்கள் மிகுதியாக உள்ளன. உண்மையில், இது பிரிவின் முதல் இணைக்கப்பட்ட கார் மற்றும் பல தொழில்நுட்ப நிறுவனங்களுடன் இணைந்து உருவாக்கப்பட்ட 100 இணைக்கப்பட்ட கார் அம்சங்களைப் பெறுகிறது. ஒரு செங்குத்தாக ஏற்றப்பட்ட 10.4 அங்குல மிகப்பெரிய முழு எச்டி இன்போடெயின்மென்ட் திரை சென்டர் மேடையில் எடுத்து முன் ஏற்றப்பட்ட பொழுதுபோக்கு உள்ளடக்கத்தை வருகிறது மற்றும் நீங்கள் முழுமையான வாகன அமைப்புகளை அம்சங்கள் வரம்பை நிர்வகிக்க அனுமதிக்கிறது. இந்த முறைமை அம்சங்களை வழங்குகிறது – நிகழ்நேர ஊடுருவல், தொலைநிலை இருப்பிடம், ஜியோ-ஃபென்சிங், அவசரநிலை பதில் மற்றும் அதிக. மென்பொருளானது ஓவர்-தி-ஏர் (OTA) ஃபெர்ம்வேர் மற்றும் புதுப்பிப்புகள் போன்ற மேம்படுத்தல்கள் போன்ற புதுப்பிப்புகள் வழியாக மேம்படுத்தப்படும். எஸ்.டி.வி போன்ற முன் ஏற்றப்பட்ட பயன்பாடுகள் வரும் – TomTom IQ வரைபடங்கள், Gaana பிரீமியம், மற்றும் மற்றவர்கள் மத்தியில் AccuWeather பயன்பாட்டை மற்றும் MG முதல் ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு இலவச தரவு சேவை கொடுக்கும்.

மேலும் வாசிக்க: எம்.ஜி. ஹெக்டர் Vs டாட்டா ஹாரியர் Vs ஜீப் காம்பஸ் Vs ஹூண்டாய் டஸ்கன்: ஸ்பெக் காம்பரோ

இது 5G தயார்

iu7v6t98

எம்.ஜி. ஹெக்டார் ஏர்டெல் மூலம் இயக்கப்படும் மின்-சிம் கிடைக்கிறது.

முழுநேர இணைப்பிற்காக, கணினியானது, ஜி.எம்.இ. இணைய நெறிமுறை பதிப்பு 6 உடன் இணைக்கப்பட்ட சிம் முதல் கணினியுடன் வருகிறது, இது 5G- தயாராகிறது. எஸ்.ஆர்.வி. உத்தரவாதக் காலத்திற்கு முன்பே ஏர்டெல் மற்றும் எம்.ஜி. மோட்டார் மூலம் இலவசமாக இணைய இணைப்பு வழங்கப்படும்.

மேலும் வாசிக்க: எம்.ஜி. ஹெக்டெர் இணைப்பு அம்சங்கள்: உங்களுக்குத் தெரிந்த அனைத்துமே

இது பிரிவு-முன்னணி பரிமாணங்களைக் கொண்டுள்ளது

v8h93778

எம்.ஜி. ஹெக்டர் அதன் பிரிவில் மிக நீண்ட வீல் பேஸ் கொண்டது, இது வர்க்க-முன்னணி பரிமாணங்களுடன் உள்ளது.

எம்.ஜி. ஹெக்டார் உண்மையில் காம்பாக்ட் எஸ்.யு.வியின் அளவைக் கடந்து, நடுத்தர அளவிலான எஸ்யூவியுடன் நெருக்கமாக வருகிறது. இந்தியாவில் துவங்கும் ஐந்து-சீட்டர் பதிப்பு அதன் ஏழு-சீட்டர் எண்ணிக்கையின் விகிதாச்சாரங்களை சமமானதாக்கும் என்பதால் இதுவும் இருக்கக்கூடும். 2750 மி.மீ. அதன் பிரிவில் மிகப் பெரிய தடம் உள்ளது மற்றும் 4270 மிமீ நீளம் கொண்டது. இதன் அகலம் 1835 மி.மீ. மற்றும் உயரம் 1760 மிமீ ஆகும்.

மேலும் வாசிக்க: MG ஹெக்டர் எஸ்யூவி இந்தியாவில் வெளியிடப்பட்டது; ஜூன் மாதம் 2019 இல் தொடங்குங்கள்

தி கேபின்

k2tc4hm

1.0.4 அங்குல தொடுதிரை சென்டர் நிலைக்கு செல்கிறது மற்றும் ஒரு ஹோஸ்ட் அம்சங்களின் கட்டளை அமைப்பு.

MG ஹெக்டரின் அறைக்கு அனைத்து கருப்பு சிகிச்சையும் ஒரு சிறிதளவு தோற்றத்தை தோற்றமளிக்கிறது, ஆனால் அமைதியானது மென்மையான தொடுதலில் தோல்வியில் முடிந்தாலும் நல்லது. கோடு மற்றும் மத்திய பணியகம் வடிவமைப்பு மிக சிறிய தெரிகிறது, இது பெரிய 10.4 அங்குல தொடுதிரை காரணமாக பல பொத்தான்களை நீக்குகிறது. நீண்ட வீல் பேஸ் ஒரு விசாலமான அறைக்குள் மொழிபெயர்க்கப்பட்டு, அது ஒரு பெரிய முதல்-பகுதி-பிரிவான பரந்த சூரிய ஒளியில் கிடைக்கிறது.

மேலும் படிக்க: எம்.ஜி. ஹெக்டர் எஸ்யூவி ஜூன் 2012 தொடங்கி முன் முன்பதிவு

இது பெட்ரோல், டீசல் மற்றும் ஒரு கலப்பின இயந்திரத்தில் கிடைக்கிறது

8hgg23j

டீசல், பெட்ரோல் மற்றும் பெட்ரோல் கலப்பு விருப்பங்களில் MG ஹெக்டர் வழங்கப்படும்.

0 கருத்துரைகள்

எம்.ஜி. ஹெக்டரில் உள்ள 2.0 லிட்டர் என்ஜின் ஃபியட் மல்டிஜெட் யூனிட் ஆகும், இது டாடா ஹார்ரியர் மற்றும் ஜீப் காம்பஸ் போன்ற பிரிவில் மற்ற மாதிரிகள் அதிகரிக்கிறது. இது 168 bhp மற்றும் 350 nm உச்ச முறுக்கு அவுட் curns மற்றும் நிலையான ஒரு ஆறு வேக கையேடு பரிமாற்றம் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. டீசல் மாடலில் ஒரு ஆட்டோமேட் டிரான்ஸ்மிஷன் கிடையாது, ஆனால் பெட்ரோல் ஒரு 6-வேக இரட்டை கிளட்ச் யூனிட்டைப் பெறுகிறது, இது மென்மையான மாற்றத்தை வழங்குகிறது. 1.5 லிட்டர், நான்கு சிலிண்டர் டர்போ பெட்ரோல் இயந்திரம் ஆறு வேக கைமுறை பரிமாற்றத்துடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளதுடன், 141 பிஹெச் மற்றும் 250 என்.எம். ஒரு 48 வோல்ட் மிதமான கலப்பின முறையைப் பயன்படுத்தும் ஒரு கலப்பின மாறுபாட்டால் எம்.ஜி. ஒரு 48-வோல்ட் லித்தியம்-அயன் மின்கல சக்தி சேமிக்க உதவுகிறது மற்றும் தேவைப்படும் போது 20 Nm வரை கூடுதல் முறுக்கு உதவுகிறது. இண்டிகோ ஆட்டோ ஸ்டார்ட் ஸ்டாப், புத்துயிரூட்டு பிரேக்கிங் மற்றும் ஈ-பூஸ்ட் ஆகிய மூன்று முக்கிய செயல்பாடுகளை பயன்படுத்தி 12 சதவிகிதம் உமிழ்வுகளை குறைக்க உதவுகிறது.

சமீபத்திய கார் செய்தி மற்றும் மதிப்புரைகளுக்கு , ட்விட்டர் , ஃபேஸ்புக்கில் , CarAndBike ஐப் பின்தொடரவும், எங்கள் YouTube சேனலுக்கு குழுசேரவும்.