Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
ஹூண்டாய் இடம் காம்பாக்ட் எஸ்யூவி விலை கசிந்தது: மாருதி ப்ரசாவை விட விலையுயர்ந்தது – CarToq.com

ஹூண்டாய் இந்தியா, 2019 ஆம் ஆண்டு மே மாதம் 21 ஆம் திகதி நடைபெற உள்ள துணை 4 மீட்டர் காம்பேக்ட் எஸ்யூவி ஒன்றை அறிமுகப்படுத்தவுள்ளது. இந்த பெரிய வெளியீட்டிற்கு முன்னர், கசிவுகள் முழுமையான ஆர்வத்துடன் தொடங்கியுள்ளதாகத் தெரிகிறது, குழு-பி.ஹெச்.பி மீது மிதக்கும் கசிந்த ‘வியாபாரி முன்பதிவு விலை’ ஹூண்டாய் இடத்தின் உயர் இறுதியில் டீசல் மாறுபாடு ரூ. 10.43 லட்சம், இது ரூ. மாருதி ப்ரசாவின் உயர்மட்ட ZDi + டூவல் டோன் டிரினைக் காட்டிலும் 35,000 விலையுயர்ந்தது. இந்த இடத்தின் விலையின்படி முன்னாள் ஷோரூம் டெல்லி புள்ளிவிவரங்கள் பிரதிபலிக்கின்றன. அதே ஆதார விலையில் இரண்டு மாதிரியான விலை வகைகள்: SX (0) டர்போ பெட்ரோல் ரூ. 10.09 லட்சம் மற்றும் எஸ்எக்ஸ் டர்போ டிசிடி (பெட்ரோல் தானியங்கி) ரூ. 10.66 லட்சம். தற்போது, ​​மாருதி Brezza அதன் பிரிவில் சிறந்த விற்பனை எஸ்யூவி, மற்றும் 2 சக்தி ரயில் சேர்க்கைகள் மட்டுமே கிடைக்கும்: டீசல் கையேடு மற்றும் டீசல் AMT.

ஹூண்டாய் இடம் விலைகள் கசிந்தது

இந்த விலை உண்மையில் உண்மை என்றால், ஹூண்டாய் இடம் அதன் பிரிவு, ஒரு பெரிய பெரிய சகோதரர் கிரட்டா ஒரு பிரீமியம் விலை எஸ்யூவி இருக்கும். மேலும், இந்த வகையான விலையிடல், ஹூண்டாய் விலைத் தத்துவம் கொண்டதாக இருக்கும், இது அம்சங்கள் கொண்ட ஒரு காரை ஏற்றுவதை உள்ளடக்கியது, அதன்பிறகு ஒரு பிரீமியம் விலை குறிப்பை வைத்திருக்கிறது. இடம் ஒரு சில வாரங்களுக்கு முன்பு காட்சிப்படுத்தப்பட்டது, மற்றும் SUV புட்ச் இன்னும் குறுகலான தெரிகிறது. இது ஒரு துணை-4 மீட்டர் வடிவம் காரணி, மற்றும் ஒரு சுமத்தும் முன் கிரில் உள்ளது.

உட்புறங்களில் மிக உயர்ந்த தரத்தை பூர்த்தி செய்யும், இது சிறந்த-பிரிவில் இருக்கும். அதேபோல, எஸ்யூவி பாதுகாப்பு அம்சங்கள் மற்றும் உயிரினங்களின் வசதிகளை வசீகரித்து, அதன் பிரிவுகளில் சிறந்த பொருத்தப்பட்ட SUV களில் ஒன்றாகும், இரண்டாம் மஹிந்திரா XUV300 க்கு அடுத்தது – துணை 4 மீட்டர் காம்பாக்ட் SUV வகுப்பின் தற்போதைய அம்சமான ராஜா.

ஹூண்டாய் இடம் முன்னணி

இயந்திரங்களைப் பொறுத்தவரை, ஹூண்டாய் இடம் இந்தியா-ஸ்பெக் i20 எலைட் பிரீமியம் ஹாட்ச்பேக் கொண்ட இரண்டு என்ஜின்களை பகிர்ந்து கொள்ளும். இந்த எஞ்சின்கள் 1.2 லிட்டர் -4 சிலிண்டர் VTVT இயற்கையாகவே பெட்ரோல் 82 பிபி -115 என்எம், மற்றும் 1.4 லிட்டர் -4 சிலிண்டர் டர்போ டீசல் கொண்ட பெட்ரோல். பெட்ரோல் மோட்டார் 5 வேக கையே கியர்பாக்ஸ் கிடைக்கும் போது, ​​டீசல் 6 ஸ்பீட் கையேஜ் கிடைக்கும். இந்தியாவில் விற்பனை செய்யப்பட்ட ஒரு ஹூண்டாய் இடம் அதன் பெயருக்கு பல முதல் இடங்களைக் கொண்டிருக்கும்.

இது ஒரு இரட்டை கிளட்ச் தானியங்கி கியர்பாக்ஸ் வழங்கும் இந்தியாவில் ஹூண்டாய் முதல் கார் இருக்கும், இந்த வழக்கில் ஒரு 7 வேகம் அலகு. மற்றொரு முதல் டர்போ பெட்ரோல் எஞ்சின் ஆகும், இது 3 லிட்டர் அமைப்பில் 1 லிட்டரைப் பயன்படுத்துகிறது. இந்த மோட்டார் 118 பிபி -172 என்.எம்.எல் மற்றும் 2 கியர்பாக்ஸ் விருப்பங்கள் கிடைக்கும்: 6 வேக கையேடு மற்றும் ஒரு 7 வேகம் இரட்டை கிளட்ச் தானியங்கி.

ஹூண்டாய் இடம் காம்பாக்ட் SUV 1

பாதுகாப்பு அம்சங்களின் அடிப்படையில், 6-ஏர்பேக்குகள், ஏபிஎஸ் + ஈபிடி, டிராக்ஷன் கண்ட்ரோல், வாகனம் ஸ்திரத்தன்மை மேலாண்மை (ஈஎஸ்பிக்கு ஹூண்டாய்-பேசு), குன்று கட்டுப்பாட்டை, மறுபரிசீலனை நிறுத்தம் சென்சார்கள் மற்றும் தலைகீழ் பார்க்கிங் கேமரா ஆகியவற்றை வழங்குகின்றன. டெலிமாடிக்ஸ் (தொலைத் தொடக்கம், கார் லோகேட்டர், ரிமோட் சென்ட்ரூஃப் மற்றும் சாளர இயங்குதளம், ரிமோட் ஏசி ஆபரேஷன், ஆட்டோமேட் ஹெட்லேம்ப்ஸ், ஸ்மார்ட் கீஸ், புஷ் ஆகியவற்றிற்கான ஒரு இரட்டை மண்டலம், தானியங்கி காலநிலை கட்டுப்பாடு அலகு, வயர்லெஸ் சார்ஜ் செய்தல், மின் சிம் பொத்தானைத் தொடங்குதல், மழை உணர்திறன் துடைப்பான்கள், காற்று சுத்திகரிப்பு, குளிர்விக்கப்பட்ட குளோப் பாக்ஸ், மின்சார சன்ரூஃப் மற்றும் தொடுதிரை இன்போடெயின்மெண்ட் யூனிட் அண்ட்ராய்டு ஆட்டோ மற்றும் ஆப்பிள் கார்லீல் ஆகியவை.

CarToq Plus க்காக பதிவு செய்க – கார் மற்றும் பைக் ஆர்வலர்கள் இந்தியாவின் முதல் உறுப்பினர் நிரல், எங்கள் பங்காளிகளிடமிருந்து தோற்கடிக்கக்கூடிய விலையில் சாகச பயணங்கள் மற்றும் ஹோட்டல் தங்கியிருக்கும் உறுப்பினர்களுக்கு கிடைக்கும்.