Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
சென்செக்ஸ் @ 40K! நிஃப்டி பாதையில் 13,000 ஐ தாக்க, ஆனால் அபாயங்களை புறக்கணிக்காதீர்கள் – Moneycontrol.com

இந்திய சந்தைக்கு முக்கியத்துவம் வாய்ந்த நாளான முக்கிய புள்ளிகளால் கடந்து செல்லும் முக்கிய புள்ளிகள் சீர்திருத்தத்தின் தொடர்ச்சியை, அரசியல் முன்னணியின் நிலைத்தன்மை மற்றும் பிரதமர் மோடி தலைமையிலான அரசாங்கத்தை இரண்டாவது காலத்திற்கு பரிந்துரைக்கின்றன.

S & P BSE சென்செக்ஸ், 1,000 புள்ளிகள் அதிகரித்து 40,000 நிலைகளை கடந்து சென்றது, நிஃப்டி 50 புள்ளிகள் 300 புள்ளிகளால் உயர்ந்தது, மே 23 இல் 12,041.15 ஆக அதிகரித்தது.

இந்திய சந்தை, மக்களவை தேர்தலில் முடிவு தினத்தன்று புதிய உச்சத்தை எட்டியுள்ளது. அடுத்த 12 மாதங்களில் பல்வேறு நிபுணர்களிடமிருந்து கருத்துக்களைப் பெறுவதன் மூலம் இன்னும் அதிக அறை உள்ளது. S & P BSE சென்செக்ஸ் 41,500 புள்ளிகளுடன் முடிந்தது, நிஃப்டி 50 க்கு 12,300-13,000 அளவுக்கு விற்க முடிந்தது.

“ஒரு வெற்றிகரமான வெற்றியைப் பெற்ற பிறகு, தீபாவளி (2019) மூலம், தலைப்பு குறியீடுகள் புதிய உயரங்களை உருவாக்கும் என்று நாங்கள் கருதுகிறோம். நிஃப்டி 12,600 அளவிற்கு மேலாக நீட்டிக்கப்படலாம். உலகளாவிய தலைவர்கள் வெளியேறினால், அது மீண்டும் 11,200 சோதனைகளை மேற்கொள்ளலாம், “Dharmesh Kant, இந்தியாவின் சில்லறை விற்பனை ஆராய்ச்சி மையம், MoneyNtrol கூறினார்.

“எனவே 2019 இல் நிஃப்டிக்கு பரவலான பரவலானது 11,200 முதல் 12,600 வரை இருக்கும். தலைப்புச் சிற்றேடுகளில் மிகச் சாத்தியமான காட்சியாகும், இது திருத்தங்கள் வாங்கப்படும், “என்று அவர் கூறினார்.

விவேக் ரஞ்சன் மிஸ்ராவின் கருத்துப்படி, கர்வி ஸ்டாக் ப்ரோகிங்கில் அடிப்படை ஆராய்ச்சித் தலைவரின் தலைவரே, சாதனை மிக உயர்ந்த மட்டத்தை எட்டிய பிறகு சந்தை ஒரு புழுதி பெறும்.

“பொருளாதாரத்தில் மற்றும் பெருநிறுவன வருவாயை மேம்படுத்துவதன் மூலம் சந்தைகளில் ஒரு பேரணியை மீண்டும் தொடங்க வேண்டும் என்று நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம். 13,000 முதல் 15,000 வரையிலான நிஃப்டி மூலம் சந்தை முடிவடையும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம், “என்று அவர் Moneycontrol இடம் கூறினார்.

S & P BSE சென்செக்ஸ் 2014 மே 26, 2014 முதல் 15,000 புள்ளிகளால் திரட்டப்பட்டிருக்கிறது, 40k மவுண்டில் ஏற, ஆனால் அடுத்த சில ஆண்டுகளில் அது மேலும் 41,500 புள்ளிகளைத் தொட்டிருக்கிறது.

இது ஒரு வழி பேரணியாக இருக்காது, முதலீட்டாளர்கள் நீண்ட நிலைகளைத் தொடங்குவதற்கு முன்னர் முனைப்புடன் காத்திருக்க வேண்டும். ஜூலை மாதத்தில் மோடி 2.0 அரசாங்கத்திலிருந்து வரவு-செலவுத் திட்டத்தில் சந்தைகள் இப்போது பெரிய தூண்டுதலாகும்.

முதலீட்டாளர்கள் மற்றும் வணிகர்கள் தங்கள் நீண்ட காலங்களில் லாபத்தை பதிவு செய்ய அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள் மற்றும் தரமான பெயர்களைப் பெறுவதற்கு தாழ்வுகளுக்கு காத்திருக்கிறார்கள். முதலீட்டாளர்கள் சந்தை கனரக உற்பத்திகளைக் காட்டிலும் சிறந்த மதிப்பீடுகளில் வர்த்தகம் செய்யும் தரமான midcaps மற்றும் சிறிய காட்சிகளை பார்க்க முடியும்.

ரிலையன்ஸ் இண்டஸ்ட்ரீஸ், எச்.டி.எஃப்.சி, எஸ்.பி.ஐ. போன்ற சந்தை தலைவர்களின் நீண்ட கால பதவிகளுக்கு பி.ஜே.பி தலைமையிலான என்.டி.ஏ.யின் வெற்றிக்கு பெரிய பெரிய பேரணியில் ஒருமித்த கருத்து உள்ளது. “ரோசேஷ் திவாரி, ஆராய்ச்சி தலைவர், மூலதனஅமிம் MoneyCtrol இடம் கூறினார்.

“முந்தைய போக்குகள் பிஜேபி வெற்றிபெறுவதாக இருந்தால், சந்தைகள் புதிய உயர்வையும், திங்களன்று பார்த்திருக்கும் பேரணிகளையும் தொடரும். அந்த நிலையில், சென்செக்ஸ் 41,500 மற்றும் நிப்டி 12,300 ஐ கடக்க முயற்சிக்க முடியும், அந்த மட்டத்தில் இலாபத்தை நாம் பார்க்க முடியும்.

ஆபத்தை அசட்டை செய்யாதே!

ஆமாம், தெருவில் உற்சாகம் இருக்கிறது. நிஃப்டி மற்றும் நிஃப்டி வங்கி ஆகியவற்றின் மூலம் S & P BSE சென்செக்ஸ் ஒரு புதிய பதிப்பைத் தொட்டது. ஆனால், இதுவரை 4,000 புள்ளிகளால் சென்செக்ஸ் மற்றும் 1000 புள்ளிகளுக்கும் மேலாக இதுவரை 2019 ஆம் ஆண்டு வரை நிஃப்டி மீது திரட்டியுள்ளோம் என்பதை மறந்துவிடக் கூடாது.

வருவாயின் அபாயங்கள், அமெரிக்காவிற்கும் சீனாவிற்கும் இடையிலான வர்த்தக அழுத்தங்கள், பொருளாதாரம் ஒரு மந்தநிலை, கேப்ஸில் ஏற்பட்ட மந்தநிலை மற்றும் அடுத்த 12 மாதங்களில் சந்தையில் சமாளிக்க வேண்டிய சில உண்மையான கவலைகள் ஆகியவை.

நரேந்திர மோடியை பிரதமர் வேட்பாளராக அறிவிக்க வேண்டும் என்று பா.ஜ.க. தலைவர், ரமேஷ் தமணி கூறுகையில், “பா.ஜ.க.

தற்போதைய ரன்வே பேரணிக்குப் பிறகு, மதிப்பீடுகள் மிகவும் செங்குத்தானவை. “வருவாய் கவலைகள், மோசமான தன்மை மற்றும் தொழில்நுட்ப மாற்றங்கள் ஆகியவற்றின் காரணமாக நடுப்பகுதியில் உள்ள பங்குகளை நிறைய வேலை செய்யவில்லை.”

அபாயங்கள் குறித்து டாமணி கூறினார், NBFC நெருக்கடி என்பது உள்நாட்டில் உரையாற்றுவதற்கு நிதி மந்திரி மிகப்பெரிய அபாயமாகும். உலகளாவிய ரீதியில் டொனால்ட் டிரம்ப்பின் மத்திய கிழக்கின் ஒவ்வொரு பகுதியும் ஒரு பெரிய ஆபத்து என்று அவர் கூறினார்.

லோக்சபா 2019 லைவ் தேர்தல் முடிவுகள், தொகுதி வாரியாக எண்ணிக்கை, செய்திகள், காட்சிகள் மற்றும் பகுப்பாய்வுகளைப் பெறவும் .