Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
கைகளில்: கைகளில்: சாம்சங் கேலக்ஸி தாவல் ஒரு 10.5 (2018) விமர்சனம் – TechRada
<பிரிவில்>

ஆரம்ப தீர்ப்பு

சாம்சங் இன் பட்ஜெட் டேப்லெட் கண்டிப்பாக பட்ஜெட்டை உணர்கிறது – இது ஒரு ஐபாட் அதிகம் செலவழிக்கும்போது பரிந்துரைக்கக் கொஞ்சம் கடினமானது.

ஐந்து

<உல்> குறைந்த (ish) விலை டேக் சமீபத்திய Android OS பிரகாசமான காட்சி

எதிராக

<உல்> மெதுவாக செயல்திறன் கனரக உருவாக்க

ஸ்மார்ட்ஃபோன் சந்தையில் போட்டியிடும் போது, ​​மாத்திரை சந்தையில் ஆப்பிள் அதன் ஐபாட் வரம்பில் ஆதிக்கம் செலுத்துவதில் குறைவான மாறுபட்ட விவகாரம்.

சாம்சங் கேலக்ஸி தாவல் ஒரு வரம்பு நுழைவு அளவிலான ஐபாட்களுக்கு தென் கொரிய நிறுவனத்தின் பதில் ஆகும். , மிக சமீபத்தில் iPad (2018) .

ஆனால் சாம்சங் கேலக்ஸி எப்படி ஐபாட் ஐ விட மலிவான விலையுயர்ந்த டேக் மற்றும் குறைந்த கண்ணாடியுடன், சாதாரண பயனருக்கு சாம்சங் நோக்கம், டேப் ஒரு 10.5 அடுக்கி, மற்றும் நீங்கள் ஒரு மாத்திரை தேடுகிறீர்கள் என்றால், இந்த செல்ல வழி?

சாம்சங் கேலக்ஸி தாவல் ஒரு 10.5 (2018) ) விலை மற்றும் கிடைக்கும்

சாம்சங் கேலக்ஸி தாவல் ஒரு 10.5 விமர்சனம்

பட கடன்: டெக்ராடர்

நீங்கள் சாம்சங் கேலக்ஸி தாவல் A 10.5 ஐ பல நாடுகளில் அழைத்துச் செல்லலாம், சாம்சங் ஆன்லைன் கடை உட்பட சில்லறை விற்பனையாளர்களால் முடியும்.

ஒரு புதிய கேலக்ஸி தாவல் ஒரு பகுதி 10.5 கிடைக்கவில்லை ஆஸ்திரேலியா, ஆனால் மற்ற சாம்சங் கேலக்ஸி தாவல் ஒரு மாதிரிகள், எனவே நீங்கள் விரும்பினால் நீங்கள் மலிவு ஸ்லேட்ஸ் வாங்க முடியும்.

சாம்சங் கேலக்ஸி தாவல் ஒரு 10.5 விலை $ 419 / £ 299 (ஏறத்தாழ AU $ 600) LTE + WiFi மாடல், இது ஆப்பிள் மிகவும் மலிவு ஐபாட் 9.7 (2018) இது $ 459 / £ 449 / AU $ 669 LTE ​​+ WiFi க்கு செலவாகும்.

நீங்கள் அமேசான் டேப்ளட்களில் ஒன்றை சமமாக அளிக்கும் வடிவமைப்பு மற்றும் காட்சி

ஒரு 10 அங்குல திரை கொண்ட, சாம்சங் கேலக்ஸி தாவல் எ 10.5 மிகவும் பெரிய மாத்திரையாகும், சிறிய கேலக்ஸி தாவல் ஒரு மாதிரிகள் சில போலல்லாமல், ஒரு தொலைபேசி விட பெரிய தெரிகிறது. இந்த காட்சி ஒரு எல்சிடி திரை, 1200 x 1920 தீர்மானம், ஒரு அங்குலத்திற்கு ஒரு குறைந்த குறைந்த 216 பிக்சல்கள் முன்னணி.

திரையில் காண்பிக்கப்படும் படங்கள் குறிப்பாக கூர்மையானவை அல்ல, மற்றும் முகப்புத் திரையில் உள்ள சின்னங்கள் சிறிது தெளிவில்லா விளிம்புகளைக் காணலாம். திரையில் காண்பிக்கப்படும் நிறங்கள் சிறிது மெல்லிய மற்றும் கழுவி அவுட், மற்றும் காட்சி கருப்பு இனப்பெருக்கம் ஏழை இருப்பது பொதுவான எல்சிடி பிரச்சினை உள்ளது – கறுப்பு எல்இடி திரைகள் போன்ற அனைத்து அணைக்கப்படும் பதிலாக, ஒவ்வொரு பிக்சல் மீது அனைத்து வண்ணங்கள் பிரகாசிக்கும் மூலம் காட்டப்பட்டுள்ளது

காட்சி மிக அதிக எல்சிடி இன் முக்கிய நன்மைகளுடன் வருகிறது, இது அதிகபட்சம் பிரகாசம் மிகவும் அதிகமாக உள்ளது – நீங்கள் கண்டிப்பாக சூரியன் இதைப் பயன்படுத்த முடியும்.

நீங்கள் மாத்திரை வைத்திருக்கும் போது, ​​அது ஒரு 19: 9 விகிதம், ஐபாட் இன் ungainly 4: 3 போலல்லாமல், இது மிகவும் இயல்பான பொருளை உருவாக்குகிறது. ஒரு சிறிய கனமான உணர்கிறது, மற்றும் 529g அது நிச்சயமாக ஒரு பருமனான ஸ்லேட் தான்.

பரிமாணங்களின் அடிப்படையில் நீங்கள் 260 x 161.1 x 8 மிமீ, மற்றும் திரையில் பெரும்பாலான இடம் எடுக்கும் – நீங்கள் சாம்சங் பழைய மாத்திரைகள் பார்க்க என்ன ஒப்பிடும்போது bezels மாறாக மெல்லிய உள்ளன.

சாம்சங் கேலக்ஸி தாவல் ஒரு 10.5 விமர்சனம்

கடன் தொகை: டெக்ராடர்

உளிச்சாயுருவானது முன் எதிர்கொள்ளும் 5MP கேமராவாக மட்டுமே உள்ளது, இது மீண்டும் 8MP ஸ்னாப் மூலம் பொருந்துகிறது. விளிம்புகளை சுற்றி நீங்கள் ஒரு USB- சி போர்ட், தலையணி பலா, சிம் மற்றும் மைக்ரோ போர்ட், ஆற்றல் பொத்தானை மற்றும் தொகுதி தாலாட்டு, இது எல்லாம் மற்றும் இன்னும் இந்த ஒரு சாதனத்தில் எதிர்பார்க்கலாம் என்று காணலாம்.

பொதுவாக வடிவமைப்பு மற்றும் காட்சி ஸ்லேட் ‘பட்ஜெட்’ இயல்புடன் பொருந்துகிறது – காட்சி கொஞ்சம் பலவீனமாக இருக்கிறது, ஆனால் அது மலிவு டேப்லெட், 3.5mm தலையணி பலா மற்றும் மைக்ரோ SD அட்டை ஆதரவு இருப்பதால், சில வகையான பயனர்களுக்கு கூடுதல் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

பேட்டரி வாழ்க்கை மற்றும் கேமரா

ஒரு டேப்லெட்டிற்காக எதிர்பார்க்கப்படும் கேமரா, குறிப்பாக சுவாரஸ்யமாக இல்லை – பொதுவாக ஒரு ஸ்மார்ட்போன் கேமராவைக் கண்டறிவது போலவே பல அம்சங்களும் இல்லை, 8MP இல் அதன் தெளிவுத்திறன் சிறியது

5MP கேமரா, நாம் இன்னும் பயன்படுத்த வேண்டும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம், வீடியோ அழைப்புகளுக்கு மற்றும் பல்வேறு பயன்பாடுகளுக்கான முக அங்கீகாரம் மற்றும் திறத்தல்.

முன் மற்றும் பின்புறம், பயன்பாட்டை மெதுவாகவும் ஜிதற்றும் உணர்ந்ததாக இருந்தது – இது பலவீனமான செயலாக்க சக்தியால் ஏற்பட்டிருக்கக்கூடிய ஒரு சிக்கலாகும், இது பின்னர் நாம் பெறலாம், ஆனால் கேமரா கவனமாக மெதுவாக மாத்திரை கீழே.

சாம்சங் கேலக்ஸி தாவல் ஒரு 10.5 விமர்சனம்

பட கடன்: டெக்ராடர்

கேமரா பலவீனமாக இருந்தாலும், பேட்டரி கண்டிப்பாக இல்லை – சார்ஜ் சதவிகிதம் இல்லாமல் ஒரு சில சுற்று PUBG மொபைல்

ஊடகங்கள், ஊடகங்கள், மற்றும் அன்றாட பயன்பாட்டின் பேட்டரியின் அளவை எவ்வளவு அதிகமாக சோதிக்க வேண்டும் என்பதை நாம் சோதிக்க வேண்டும். மாத்திரையை நமது முழு மதிப்பாய்வு செய்யும்போது, ​​வேகத்தை சார்ஜ் செய்யும் போது – ஆனால் இப்போது நாம் சாம்சங் கேலக்ஸி தாவல் ஒரு 10.5 இன் பேட்டரி ஆயுள் பாராட்டியதில் மிகவும் நம்பிக்கையுடன் இருக்கிறோம், இது ஐபாட்கள் வழக்கமாக இல்லை என்று கொடுக்கப்பட்ட ஒரு நன்மை

குறிப்புகள் மற்றும் செயல்திறன்

நாம் சாம்சங் கேலக்ஸி தாவல் ஒரு 10.5 கொண்ட மிகப்பெரிய பிரச்சனை இது தான் நம்பமுடியாத மெதுவாக உணர்ந்தேன் என்று பயன்படுத்த. பயனர் இடைமுகத்தை (UI) செல்லவும், பயன்பாடுகள் பதிவிறக்குவது மற்றும் துவக்க அல்லது விளையாடுவதைத் தவிர, டேப்லெட் கடினமானதாகவும், மெதுவாகவும் உணர்கிறது.

விளையாட்டுகள் அடிக்கடி உறையவைக்கின்றன, பயன்பாடுகள் இப்போது சிதைந்துவிட்டன மற்றும் ஏற்கனவே கூறியுள்ளபடி, கேமரா பயன்பாடு நம்பமுடியாத அளவிற்கு மெதுவாக உணர்கிறது.

ஸ்லேட் டிராகன் 450 சிப்செட், இது நாம் பட்ஜெட் ஸ்மார்ட்போன்களில் பார்த்துள்ளோம், இது ஸ்மார்ட் செயல்திறன் கொண்டது. மோட்டோ G6 .

டேப்லெட்டில் சில முக்கிய சோதனைகளை இயக்கியபோது, ​​அவர்கள் 3,507 என்ற பல கோர் ஸ்கோர் திரும்பினர், இது ஒரு ஸ்மார்ட்போனிற்கான குறைவாக இருக்கும், ஆனால் ஒரு மாத்திரையை துணைப் பகுதியாக உணர்கிறது.

சாம்சங் கேலக்ஸி தாவல் ஒரு 10.5 விமர்சனம்

சாம்சங் ஒரு UI. டேப்ராடர்

இந்த டேப்லெட் ஆண்ட்ராய்டு 9 இல் இயங்குகிறது, எனவே அது அந்த வகையில் மேம்பட்டது, மேலே உள்ள மேல்மேசை சாம்சங் ஒரு UI ஆகும், இது வீட்டுப் பக்க வடிவமைப்பு மற்றும் பயன்பாட்டை மாற்றுகிறது ஐகான் வடிவமைப்பு சிறிது.

இந்த UI ஐ சில மற்றவர்களைப் போலவே garish ஆக காணவில்லை, ஆனால் அனைத்து வடிவமைப்பு மாற்றங்களைப் போலவே அது பிரிக்கக்கூடியதாக இருக்கும், எனவே சாம்சங் கேலக்ஸி தாவல் A 10.5 ஐ வாங்க முடிவு செய்வதற்கு முன்பு அதை சரிபார்க்கவும்.

ஆரம்ப தீர்ப்பு

சாம்சங் கேலக்ஸி தாவல் ஒரு 10.5 ஒரு மோசமான நடுத்தர குழந்தை போல உணர்கிறது – நீங்கள் கூடுதல் திரையில் ரியல் எஸ்டேட் ஒரு ஸ்லேட் வாங்கும் என்றால் பின்னர் அமேசான் பலவீனமான ஆனால் மலிவான பிரசாதம் உங்களுக்கு தேவையானது, ஆனால் வேலைக்கு அல்லது நல்ல விளையாட்டுக்காக நீங்கள் தேடுகிறீர்களானால் ஆப்பிள் பூட்டின்கீழ் மாத்திரை சந்தையின் அந்த பகுதி உள்ளது.

சாம்சங் கேலக்ஸி தாவல் A 10.5 மருத்துவ மருந்துகளை வழங்குகிறது ஆனால் ஒரு விசித்திரமான உயர்ந்த விலையில்.

சுருக்கமாக, சாம்சங் கேலக்ஸி தாவல் எ 10.5 அதன் பலவீனத்தை நியாயப்படுத்தும் ஒரு சிறிய அளவு

சாம்சங் கேலக்ஸி தாவல் ஒரு 10.5 ஐ சோதனை செய்வதற்கு முன்னர் நாங்கள் எங்களது இறுதி மதிப்பீட்டை எழுதுவதற்கு முன்பாகவே இன்னும் பலவற்றை செலவழிக்க போகிறோம். – இப்போது நாங்கள் டேப்லெட்டால் முற்றிலும் ஈர்க்கப்பட்டிருக்கவில்லை, ஆனால் இதுபோன்ற சாதனங்களுடன், பொதுவாக சில பெரிய செயல்பாடுகளை அல்லது சில நேரங்களில் அதை கண்டுபிடிப்பதற்குப் பயன்படுத்துகிறது.

மறுபார்வையில் கை என்ன?

<ப> விமர்சனங்கள் மீது கைகள் ‘சில நேரம் செலவழிப்பதை அடிப்படையாகக் கொண்ட ஒரு கிளிண்டின் ஒரு பத்திரிகையாளரின் முதல் பதிவுகள். இது ஒரு சில நிமிடங்கள் அல்லது சில மணிநேரம் இருக்கலாம். முக்கிய விஷயம் என்னவென்றால், அதை நாமே விளையாட முடிந்திருக்கிறோம், அதைப் பயன்படுத்தினால் என்ன அர்த்தம் தருகிறதோ, அது ஒரு கருத்தியல் பார்வை மட்டுமே. மேலும் தகவலுக்கு, பார்க்க TechRadar இன் விமர்சனங்கள் உத்தரவாதம் .