Chennai Bulletin

Chennai Bulletin
கிறிஸ் ஹெம்ஸ்வொர்த் தனது மகள் இந்தியாவை ஏன் இந்தியா என்று குறிப்பிடுகிறார்

கிறிஸ் Hemsworth அவரது மகள் இந்தியா பெயரிடும் காரணம் வெளிப்படுத்தினார்.

Chris Hemsworth with wife Elsa Pataky and daughter India.

மனைவி எல்சா பாட்டிக்கி மற்றும் மகள் இந்தியாவுடன் கிறிஸ் ஹெம்ஸ்வொர்த்.

கிறிஸ் Hemsworth, யாருடைய மகள் இந்தியா என்ற பெயரில், தனது இதயத்தில் ஒரு சிறப்பு இடத்தில் நாட்டின் வைத்திருக்கிறது. இந்தியாவில் படப்பிடிப்பு நடத்தியபோதிலும் “பயமுறுத்தும் ஆனால் பரபரப்பான அனுபவம்” இருப்பினும், அவர் அவ்வாறு செய்யும் போது ராக்ஸ்டார் போல் உணர்ந்தார். கடந்த ஆண்டு இந்தியாவில் அவரது Netflix திட்டம் டாக்கா படமெடுக்க ஹெம்ஸ்வொர்த் இருந்தார்.

அஹமதாபாத் மற்றும் மும்பையில் அவர் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார். ஐ.என்.எஸ்.எஸ். க்கு ஒரு நேர்காணலில், ஹெம்ஸ்வொர்த் நாட்டிற்குப் பிறகு தனது மகள் பெயரைக் குறிப்பிடுவதற்கான காரணத்தையும் வெளிப்படுத்தினார். “என் மனைவி (எல்சா பாக்காக்) இந்தியாவில் நிறைய நேரம் செலவிட்டார், அந்த பெயர் உண்மையில் எங்கிருந்து வந்ததோ,” ஹோம்ஸ்வொர்த் ஒரு குழு நேர்காணலில் IANS இடம் கொடுத்தார்.

மகள் இந்தியா ரோஸ் தவிர, ஹேம்வொர்த் பங்குகள் இரட்டையர் மகன்கள் சாஷா மற்றும் டிரிஸ்டன் ஆகியோருடன் பாக்க்கி உள்ளனர். நாட்டிற்கான அவரது அன்பைப் பற்றித் திறந்து, தோர் நட்சத்திரம் கூறினார்: “நான் இடத்தையும் மக்களையும் விரும்புகிறேன், அங்கு படப்பிடிப்பு நடக்கிறது … ஒவ்வொரு நாளும் தெருக்களில் ஆயிரக்கணக்கான மக்கள் இருந்தனர், பல மக்கள் இருந்ததால் வியக்கத்தக்கதாக இருந்தது. ”

” வெட்டு ” என்று அழைத்தபின், எடுக்கும் ஒவ்வொரு நிமிடமும் சத்தமாக சாய்ந்தோம்.ஒரு மைதானத்தில் ராக் நட்சத்திரங்கள் போல் உணர்ந்தோம்.ஆனால், அங்கு படப்பிடிப்பு நடக்கும் பொழுது, நாங்கள் எவ்வளவு சிரமப்பட்டாலும், தினசரி வாழ்வில், அது மிகவும் நன்றாக இருந்தது, மக்கள் மிகவும் நேர்மறையானவை, எனக்கு அதற்கு மிகுந்த நன்றியுணர்வு உண்டு. ” இந்திய திரைப்படங்களில் வேலை செய்வது பற்றி என்ன? “நான் அதைப் பற்றி சிலர் பேசிக்கொண்டிருந்தேன் … ஒருவேளை இருக்கலாம்.”

இந்த நேரத்தில், Hemsworth பிளாக் உரிமையாளர்கள் ஆண்கள் பிளாக்பெர்ரி மென் கொண்ட ஆண்கள் மரபுவழியை முன்னெடுக்க உற்சாகமாக: சர்வதேச. சோனி பிக்சர்ஸ் எண்டர்டெயின்மெண்ட் இந்தியா இந்தியாவில் ஜூன் 14 ம் தேதி ஹிந்தி, ஆங்கிலம், தமிழ் மற்றும் தெலுங்கில் வெளியிடும்.

மேலும் வாசிக்க | குல்லி பாய் நடிகர் சித்தன்ட் சதுர்வேதி கிறிஸ் ஹெம்ஸ்வொர்த்துடன் சுயநலத்தை எடுத்துக்கொள்கிறார், அவர் தகுதியுடையவராக இருந்தால் கேட்கிறார்

மேலும் வாசிக்க | அடுத்த வாரம் கிறிஸ் ஹெம்ஸ்வொர்த்தை சந்திக்க சித்தந்த் சதுர்வேதி, குல்லி பையன் அமைதியாக இருக்க முடியாது

மேலும் வாசிக்க | குல்லி பாய் நடிகர் சித்தன்ட் சதுர்வதியின் MC ஷெர் தனது சொந்த ஸ்பின்-ஆஃப் பெற?

மேலும் காண்க | அவென்ஜர்ஸ் எண்ட்கேஜ் ஸ்மாஷஸ் ரெகார்ட்ஸ், ரூ 8381 கோடியை உலகம் முழுவதும் கடக்கிறது

நிகழ் நேர எச்சரிக்கைகள் மற்றும் அனைத்தையும் பெறவும்

செய்தி

அனைத்து புதிய இந்தியா டுடே பயன்பாடும் உங்கள் தொலைபேசியில். இருந்து பதிவிறக்க